நான் ஒத்த பெண்களில் சுபா கொஞ்சம் வித்தியாசமானவள் முதல் விஷயம் அவளுக்கு குழந்தை இல்லை மற்ற அனைவருமே பிள்ளை பெற்றவர்கள். அதனால் இவளுக்கு தட்டையான வயிறு. நீண்ட கூந்தல் சொக்க வைக்கும் அழகு சரியாத முலை. கிண்ணென்று நின்ற காம்புகள். மேலும் அவளுடைய வெறி உப்பலான புண்டையை அனுபவித்து ஓத்தேன். முக்கியமான ஒன்று. என் அம்மாவை அவளின் அம்மா முன் வைத்து ஓத்தேன். அத்தையை அம்மா முன் வைத்து ஓத்தேன். விமலாவை அவளின் மகன் முன் வைத்து ஓத்தேன்.

ஆனால் சுபாவை அவளின் கணவன் முன் வைத்து ஓக்கின்றேன். அதுவே என் சுன்னிக்கு ஒரு புது வீரியத்தை கொடுத்தது. சோபாவில் வைத்து நன்றாக காலை விரித்து இருந்தால். அவளின் வலது கால் சோபாவின் கீழே தரையில் இருந்தது. இடது கால் சோபாவின் மேலே தூக்கி நன்றாக விரித்து இருந்தாள். என் சுன்னியையும் கொட்டையையும் தடவி கொடுத்தாள் அவள் மேலே நன்றாக படுத்தேன். அவளின் முலைகளை என் நெஞ்சு நசுக்கியது. அவளின் உதடுகளை உறிஞ்சியபடியே சுண்ணியை உள்ளே திணித்தேன். புண்டை இறுக்கமாக பற்றியது. அவளின் முலையை கவ்வியபடியே இடுப்பை ஆட்டி உள்ளே இறக்கினேன். எதிரே அவளின் கணவன் உக்கார்ந்து ரசித்தபடியே சுண்ணியை ஆட்டிக்கொண்டு இருந்தான். அதை பார்க்க பார்க்க எனக்கும் வெறி ஏறி ஏறி அவளை வேகமாக ஓக்க ஆரம்பித்தேன். ஆஹ்ஹ் ஓஓஒஹ்ஹ என்று முனகினாள். அவளின் இடுப்பையும் தூக்கி கொடுத்தாள். நன்றாக அவளை ஓத்தேன். முழுவதுமாக எனது விந்தினை அவளின் புண்டைக்குள் செலுத்தி முடித்தேன். அப்படியே அவளின் மேலே படுத்தேன் இழுத்து அணைத்து முத்தமிட்டாள். சூப்பர் டா என்று இறுக்கி அணைத்தாள். எங்களை தடவி ஆசுவாசப்படுத்தினார் அங்கிள். எழுந்து உக்கார்ந்தோம். என் சுண்ணியை அவளின் நைட்டியை வைத்து துடைத்தாள். அவளின் புண்டையும் துடைத்தாள். நிர்வாணமாக உக்கார்ந்தோம் அங்கிள் ஆளுக்கு ஒரு ரவுண்டு ஊற்றினார். அவளின் வீட்டில் இருந்த நாய் ஒன்று என்னிடம் ஒட்டிக்கொண்டு விளையாடியது பின்னர் அவளின் மடிமேல் ஏறி உக்கார்ந்து கொண்டது. அங்கிள் என்னை அழைத்து ரொம்ப ஹாப்பி என்று சொன்னார். நான் சிரித்தேன். பின்னர் அவர் ஒரு சில வீடியோ காட்டினார் அவளும் அப்பாவும் ஓப்பதாக இருந்தது. நான் அவரை நிமிர்ந்து பார்த்தேன். அதற்கு அவர் என்னால் சுபாவை சந்தோஷப்படுத்த முடியவில்லை அதனால் அவள் சந்தோசமாக இருப்பதை அவளே சில சமயம் வீடியோ எடுத்து காட்டுவாள். இப்பொழுது தான் முழுதாக நேரில் பார்க்கிறேன். ரொம்ப சந்தோஷம் என்கிறார் சிரித்தபடியே இருந்தோம் அவள் நாயை கொஞ்சி கொண்டு இருந்தாள். நாய் அவளை நக்கியபடியே இருந்தது பின்னர் என்னிடம் ஓடி வந்தது. கொஞ்சம் மீன் கொடுத்தேன் ருசித்து சாப்பிட்டு என்னிடமே இருந்தது. அவள் ஒரு க்ளாஸ் முடித்து விட்டு எழுந்து வந்தாள் அவள் கணவனும் நானும் இருந்த சோபா பக்கத்தில் வநதாள். என் டிரௌசரை உருவினாள் அவளது கணவனது டிரௌசரை உருவி விட்டாள் என் சுண்ணியை வாயால் கவ்வினாள். அவள் கணவனின் சுண்ணியை கைகளால் பிடித்து ஆட்ட துவங்கினாள் நன்றாக ஊம்பினாள். அப்பொழுது தான் கவனித்தேன் அவளது நாய் அவளின் புண்டையை நக்கிக்கொண்டு இருந்தது. நானும் அவள் கணவனும் அவளின் முலைகளை தடவினோம். சுகமாக இருந்தது. நள்ளிரவு இரண்டு மணி இருக்கும் சரி நான் கிளம்புறேன் என்றேன். ஏன் என்ன அவசரம் என்றாள் இல்ல ஆண்ட்டி வீட்டுக்கு போகணும் என்றேன் சரி என்று சொல்லி விட்டு அவள் கணவனின் காரை எடுத்து செல்ல சொன்னாள் சரி என்று கிளம்பினேன். இறுக்கி அணைத்து முத்தமிட்டாள். கார் கதவை திறந்த உடன் எனக்கு முன்னால் அவளின் நாய் டாமி வந்து ஏறிக்கொண்டது. அவள் அதை கீழே இறங்க சொன்னாள்.உள்ளேயே என்னுடன் இருந்தது. நான் சரி இருக்கட்டும் நாளைக்கு கொண்டு வந்து விடுகிறேன் என்று சொல்லி கிளம்பினேன்.

கெஸ்ட் ஹவுசில்…

மஹியை வெளியே அனுப்பி விட்டார் அப்பா. விமலாவை மாடிக்கு அழைத்தார் உன் பெயர் என்னம்மா என்கிறார். விமலா என்றாள். அவளின் குடும்ப விவரங்களை கேட்டு அறிந்தார். பின்னர் அவளுக்கு ஆதரவாக பேசிவிட்டு முட்டை வறுத்து எடுத்து வர சொன்னார். அவளும் சென்றாள் முட்டை எடுத்து வந்த போது அப்பா இரண்டாவது ரௌண்டில் இருந்தார். அவளை பரிமாற்ற சொன்னார். அவளும் முட்டை மற்றும் அவர் வாங்கி வந்து இருந்த உணவை எல்லாம் எடுத்து வைத்தாள் குனிந்து நிமிர்ந்ததால் அவளின் புடவை விலகி முலை தெரிந்தது. கடற்கரை காற்று இதமாக வீசியது. புடவை விலகியதில் அவளின் இடுப்பு தசைகள் மதிப்புடன் அப்பாவை மூடு ஏற்றின. அவளை அழைத்தார் அருகில் வந்த உடன் அவளின் இடுப்பை தடவினார். அவள் தடுத்து விட்டாள். அய்யா இதெல்லாம் வேண்டாம் என்று சொன்னாள். உனக்கு யாரும் இல்லை என்னை அனுசரித்து போனால் உனக்கு எல்லா வசதிகளையும் செய்து தருகிறேன் என்கிறார். தயவு செய்து என்னை விட்டு விடுங்கள் என்று கெஞ்சினாள்.அப்பா அவளை இறுக்கமாக பிடித்து கொண்டார் யாருக்கும் தெரியாமல் பார்த்துக்கொள்ளலாம் ஒன்னும் ஆகாது என்று அணைத்தார். அவள் தவித்து தள்ளி விட முயற்சித்தாள் அப்பாவின் பிடி இறுகியது. லுங்கி கட்டி இருந்தார் உள்ளே ஜட்டி போடவில்லை. அவரின் சுன்னி எகிறி நின்றது. அவளை இழுத்து அணைத்தபோது அவளின் வயிற்றில் உரசியது. அப்பாவின் கைகளுக்குள் அவள் தவித்தாள். அதுவே அவரை ரொம்ப சூடாகியது. இடுப்பை பிசைந்தார். அவளால் கத்த முடியவில்லை. சுவற்றில் வைத்து நன்றாக அழுத்தி முத்தமிட்டார். தடுத்து பார்த்த விமலாவின் சக்தி குறைந்தது. அழுத்தமாக அவளை அணைத்து அப்படியே அவருடன் நாற்காலியில் உக்கார வைத்தார். அவளின் முந்தானை கீழே விழுந்து இருந்தது. அவளை மடியில் உக்கார வைத்து அவளின் முலைகளுக்கு நடுவில் முத்தமிட்டார். வெளியே மழை பெய்து கொண்டு இருந்தது. அவளின் களைந்த தலை முடியை சரி செய்தார். முந்தானையை எடுத்து போர்த்தினார். விமலா உன்னை ராணி போல வைச்சுகிறேன். உனக்காக நான் என்னுடன் வந்த பொண்ணை கூட அனுப்பி விட்டேன். நீ ரொம்ப அழகா இருக்க. என்று அவளின் கைகளை தன் கைகளில் ஏந்தி முத்தமிட்டார். விமலா ஆச்சர்யமாக பார்த்தாள் ஆனந்தும் அவன் அம்மாவும் தன்னை அடிமையாக நினைத்தால் இவரோ ராணி மாதிரி பார்க்கிறார் என்றதும் லேசான கர்வம் தலை தூக்கியது அவளுக்கு. அவர் மேலே சாய்ந்தாள். அவரின் கன்னத்தில் முத்தமிட்டாள். அவளின் முந்தானையை கீழே இறக்கினார். அவளின் முலைகளை தடவி கொடுத்தார். ப்ரா போட மாட்டியா என்கிறார். நீங்க வாங்கி கொடுத்தா இனிமேல் போடுறேன் என்று சொல்லி சிரித்தாள். தப்பி ஓடிய விமலா இப்பொழுது அவரை அணைக்க தயாரானாள். அவளை இரு கைகளால் தூக்கியபடி படுக்கையை நோக்கி நடந்தார். அவள் அவரின் தோள்களை பற்றி தொங்கியவாறே அவரின் கைகளில் தவழ்ந்து வநதாள். படுக்கையில் படுக்க வைத்து அவளை அணைத்தார். அவளின் பாதத்தை எடுத்து தன் நெஞ்சில் வைத்து அவளின் கால்களை தடவினார். விமலாவுக்கு கர்வம் தலைக்கு ஏறியது. போன வாரம் அம்மாவும் மகனும் நடத்தியது நினைவால் வந்தது. கால்களை எடுத்து அவரின் தோள் மேலே போட்டால். புடவை முழங்காலுக்கு மேலே ஏறியது. அவர் அவளின் பாதத்தில் முத்தமிட்டபடியே அவளின் கால்களை தடவி தொடை வரை வருடினார். அவளின் புண்டை எழுச்சியுற்றது. அவளது புடவையை அவரே அவிழ்த்தார். மெதுவாக ஒவ்வொன்றாக அவிழ்த்தார். அவளின் புண்டையில் முத்தமிட்டார். நெகிழ்ந்தாள் அவளின் உடல் முழுவதும் நக்கினார். முலைகளை பிசைந்தார். காம்புகள் விரைத்தன. விமலா வேகம் கொண்டாள் அப்பாவை படுக்க வைத்தாள். வேகமாக அவரின் முகத்திற்கு மேலே புண்டையை வைத்தாள். அப்பாவின் நாக்கு அவளின் புண்டையில் சுழன்றது. அவள் அப்பாவின் சுண்ணியை கைப்பற்றினாள் அவரின் மேலே தலைகீழாக சென்றாள். 69 நிலையில் அவரின் சுன்னி அவளின் வாயிலும் அவள் புண்டை அப்பாவின் முகத்திலும் தேய்த்து ஊம்பினாள். அப்பா அவளின் முலைகளை பற்றி பிசைய பிசைய இருவருக்குள்ளும் காமம் பெருக்கெடுத்து ஓடியது. என்னிடம் அடிமையாக இருந்தவள் என் அப்பாவை அடிமையாக்கிக்கொண்டு இருந்தாள். அப்பா அவளின் குண்டியை பிசைய ஆரமிப்பித்தார். அவள் இப்பொழுது அப்பாவை படுக்க வைத்து அவரின் சுன்னி மேலே ஏறி ஓக்க ஆரம்பித்தாள். அம்மா மஹியை செய்ததை பார்த்ததால் பழி வாங்குகிற மாதிரி இருந்தாள். ஏறி ஓக்க ஆர்மபித்தாள் அப்பாவும் அவளின் வேகத்தை ரசித்து ஈடு கொடுத்தார். பின்னர் அவளை படுக்க போட்டு மேலே ஏறி ஓக்க ஆரம்பித்தார், கொஞ்சம் குண்டாகவும் வெயிட் ஆகவும் இருந்ததால் அவளுக்கு மூச்சு முட்டியது ஏறி ஓக்க ஆரம்பித்ததும் திணறினாள். அவரின் சுன்னி அவள் புண்டை வழியே அவளின் அடிவயிற்றை தொட்டது. அடி வாங்காமல் ரசித்து ஓல் வாங்கி கொண்டு இருந்தாள் விமலா. பின்னர் அவர் கீழே வந்ததும் அவள் மேலே ஏறி அவரின் சுண்ணியை புண்டைக்குள் உள்ளே நுழைத்து அவரின் மேலே படுத்தவாறே ஓக்க ஆரம்பித்தாள். அப்பா அவளின் இடுப்பை இறுக்கமாக பிடித்து அவளை முத்தமிட்டார். மழையில் நனைந்து ஓடி வந்த மஹி இதனை பார்த்து கொண்டு நின்றான்.

நான் வீட்டுக்கு கார் ஒட்டிக்கொண்டு வந்தேன். மணி மூன்று ஆகி விட்டது. பாட்டி தான் கதவை திறந்தாள். டாமி என்னுடன் உள்ளே ஓடி வந்தான். பாட்டி பயந்து விட்டாள். டேய் என்னடா இது என்று கேட்டாள் ஒன்னும் பயப்படாதடி என்று சொன்னேன் நாய் அவளிடம் ஒட்டி கொண்டு நின்றது கைகளில் தூக்கினாள். அவள் முகத்தை கொஞ்சியது. அவளிடம் அம்மா எங்கடி என்றேன். அவள் தூங்குறாள் என்றாள். நான் பாட்டியை பின்னாடி இருந்து கட்டி பிடித்து கழுத்தில் முத்தமிட்டேன். நாய் முன்னாடி அவளை நக்கியது. சிரித்தாள். அவளின் இடுப்பில் கை வைத்து பிசைந்தேன். பின்னாடி என் சுண்ணியால் அவளின் குண்டியை தேய்த்தேன். என்னடா என்றாள். வாடி என்றேன். போடா போய் தூங்கு என்று என்னை முத்தமிட்டாள். அவளின் முலைகளில் ஒரு முத்தமிட்டேன் பின்னர் என்னுடைய ரூமுக்கு போனேன். பாட்டியுடன் சென்றது டாமி. பாட்டி நாயை கீழே படுக்க வைத்து மேலே படுத்தாள். ஆனால் அது மேலே ஏறி வந்து அவளின் தொடைகளுக்கு நடுவில் புடவைக்கு மேலே படுத்தது. இரண்டு தடவை இறக்கி விட்டாள் மறுபடியும் அதே தான் செய்தது. சரி என்று அவளும் விட்டு விட்டாள். கொஞ்சம் கண் அயர்ந்தாள். டாமி மெதுவாக அவளது புண்டையை முகர்ந்து. பின்னர் மெதுவாக அவளின் புடவையை மூக்காலேயே மேலே ஏற்றிக்கொண்டு இருந்தது. பாட்டியின் புடவையும் வழி விட்டது. புண்டையை பார்த்ததும் டாமி குஷி ஆகிவிட்டான். மெதுவாக நக்க ஆரம்பித்தான். பாட்டி கண் விழித்தாள். அவளுக்கு ஒரு மாதிரி ஆகி விட்டது. ஆனாலும் ரசித்தாள். டாமி அவளின் புண்டையை நன்றாக நக்கினான். பதமாக நக்கினான். சுபாவின் ட்ரைனிங். நாயின் தடிமனான நாக்கு ஒரு மாதிரி சுகத்தை கொடுத்தது பாட்டிக்கு. புண்டை ஊறியது. சிறிது நேரத்திலேயே அவளின் புண்டை ரசம் கொட்டியது. ரசித்து குடித்தான் டாமி. அவனை அப்படியே மேலே போட்டுகொண்டு தூங்க ஆரம்பித்தாள் பாட்டி.

பொழுது விடிவதற்கு முன்னால் வசந்தி என் ரூமிற்கு வந்தாள். டாமி அவளின் கைகளில் இருந்தது. என்னை எழுப்பினாள் அரை தூக்கத்தில் என்னடி என்றேன். இந்தாடா இதை பிடி சும்மா நக்கிட்டே இருக்கு. ஹா ஹா சிரித்தேன். டாமி என்னிடம் வர மறுத்தது. இழுத்து வைத்து கொண்டேன். வசந்தியிடம் எங்கடி நக்குச்சு என்றேன். அவள் என் தலையில் தட்டி அதை அந்த நாயிடமே கேளு என்று சொல்லியவாறே குண்டியை ஆடி திரும்பி சென்றாள் காலை நேரத்து விறைப்பு சுன்னியில் எழுந்தது. டாமி அமைதியாக உக்கார்ந்து இருந்தது. மஹியை போனில் அழைத்தேன் என்னடா நடக்குது அங்க என்று கேட்டேன். அவன் மென்னு முழுங்கினான். சொல்லி தொலை என்று திட்டினேன். அவன் அப்பா அவனுடைய அம்மாவை ஓத்துவிட்டதை சொன்னான். எதிர் பார்த்த ஒன்று தான். என்ன செய்கிறார்கள் என்று கேட்டேன் அசந்து தூங்குறார்கள். விடியற்காலை தான் தூங்க ஆரம்பித்தார்கள் என்று சொன்னான். எத்தனை ரவுண்டு ஓத்தார் என்று கேட்டேன். அவன் தயங்கியவாறே இரண்டு முறை அப்புறம் ஒரு முறை அம்மா ஊம்பினாள் என்று சொன்னான். சரி அப்பா இப்போ வர மாட்டார் என்று முடிவு செய்தவாறே எழுந்து அம்மாவின் ரூமை நோக்கி சென்றேன். டாமி என் பின்னாடியே வந்தான். பிஸ்கட் கொடுத்தேன் சாப்பிட்டு கொண்டே அம்மா ரூமிற்கு போனோம். அம்மா நைட்டியில் உறங்கி கொண்டு இருந்தாள் கன்னத்தில் முத்தமிட்டேன். அப்படியே கண்ணை திறக்காமலே என்னை கட்டி அணைத்தாள். ஏண்டா நைட் வரல என்று கேட்டாள் நான் மூன்று மணிக்கு வந்தேன் நீ நன்றாக தூங்கி கொண்டு இருந்தாய் அதனால உன்னை தொந்தரவு செய்யவில்லை என்றேன். என்னை இன்னும் இறுக்கியபடி அதனால பாட்டி கூட போய் படுத்துட்டியாடா பொருக்கி என்றால். சீ சீ இல்லடி என்று அவளை அணைத்தேன் சத்தியமா என்னுடைய ரூமுக்கு போய் விட்டேன் என்றேன். அவளின் முலைகளை அமுக்கினேன். கதவு திறந்திருக்கிறதா என்று பார்த்தாள் சாத்தி இருந்தேன் இறுக்கி அணைத்தாள். அவளின் நைட்டியின் முடிச்சுகளை அவிழ்த்தேன். நைட்டியை விட்டு நிர்வாண உடம்பு தளதளவென்று வெளியே வந்தது. நான் படுத்தேன். என் மேலே வந்து முத்த மழை பொழிந்தாள். சுண்ணியை வெளியே எடுத்து விட்டேன். முத்தமிட்டாள். அவளின் தலையை அழுத்தினேன். சுன்னி அவளின் வாயினுள் புகுந்தது. கண்களால் என்னை நோக்கினாள் ஊம்ப சொன்னேன். அவளின் முலைகள் தொங்கியபடி ஆடின என் மேல் மண்டி போட்டு சுண்ணியை ஊம்பி கொண்டு இருந்தாள். நான் அவளின் முலைகளை கசக்கினேன். டாமி ரெடி ஆனான். ஓடி வந்து கட்டிலில் ஏறினான். அவளின் புண்டையை நக்க ஆரம்பித்தான் துடித்து எழுந்தாள் அம்மா பயந்து விட்டாள் அவளை இழுத்து அணைத்து மேலே போட்டு நீ ஊம்பு டார்லிங் அவன் ஒன்னும் செய்ய மாட்டான் என்றேன். யாருடைய நாய் என்று கேட்டாள். சொல்லுறேன் இப்போ காலையில மூட் ஆஹ் இருக்கு செய்யுடி என்றேன். அவள் நாயை பார்த்தபடியே வாயில் சுண்ணியை கவ்வினாள். அடுத்த நொடி டாமி அவளின் புண்டையை நக்கினான். கொஞ்சம் பயம் தளர்ந்தாள் டாமி அம்மாவின் புண்டையை நன்றாக நக்கினான். குனிந்து நக்கியதால் அவளின் குண்டி வரை நக்கினான். அம்மாவின் புண்டையும் ஊற ஆரம்பித்தது. அம்மா வேகமாக ஊம்பினாள். காலை நேரமாதலால் சுன்னி விரைப்புடன் நின்று கொண்டு இருந்தது. அவளுக்கும் வாய் வலிக்க வலிக்க ஊம்பினாள். டாமி இரண்டு முன்னகால்களை தூக்கி அம்மாவின் இடுப்பில் வைத்து நின்றான். நானே கவனிக்க வில்லை. அம்மாவின் குண்டியை நக்கி கொண்டு இருந்தான் அவனுடைய சின்ன சுன்னி எழுந்தது அப்படியே கேடி பையன் அம்மாவின் புண்டையில் பின்னாடி இருந்தவாறே சொருகினான். அம்மா திரும்பி பார்த்தாள் டாமி புண்டையில் ஓக்க ஆரம்பித்து இருந்தான். அம்மா என்னடா ட்ரைனிங் கொடுத்து கூட்டி கொண்டு வந்து இருக்கியா என்றாள் சிரித்தவாறே அவளின் தலையை சுன்னியில் அழுத்தினேன். என் கைகள் அவளின் முலைகளை பிசைந்தன. டாமி அவளது இடுப்பை இறுக்கமாக பற்றிக்கொண்டு அம்மாவை ஓக்க ஆரம்பித்தான் அம்மாவும் கொஞ்சம் அசைந்து கொடுத்தால். உண்மையான “DOGGY ஸ்டைல்” பார்த்தேன். சூப்பராக செய்தான் டாமி. அம்மா லேசாக அசைத்து கொடுத்தால். புதுவிதமான அனுபவமாக இருந்தது. நான் வாயிலும் டாமி புண்டையிலும் அம்மாவிற்கு கஞ்சி ஊத்தினோம். அம்மா அப்படியே என் மேலே படுத்தாள்.டாமி அவளின் புண்டையை நக்கி சுத்தம் செய்தான். அப்படியே அவனும் அம்மாவின் மேலே படுத்தான் சற்று நேரம் கழித்து எழுந்தோம் அம்மா நாயை வெளியே விடு என்றாள். கொஞ்சம் பால் பிஸ்கட் கொடுத்து அவனை வெளியே விட்டேன். அம்மா உடை அணிந்தாள் என்னடா இப்படி ஆயிடுச்சு. அசிங்கமா இருக்குடா என்றாள். சாரி மா தெரியாம என்றேன். ஆனாலும் என்னை முத்தமிட்டு புது புது அனுபங்களை கொடுக்குற என்று சொல்லியவாறே எழுந்து குளிக்க சென்றாள்.நான் ஹாலில் உக்கார்ந்து இருந்தேன். பாடி குளித்து முடித்து விட்டு காபி கொண்டு வந்தாள். புடவையில் அம்சமாக இருந்தாள். டாமி அவளை பார்த்ததும் வாலை தூக்கியது. பாட்டி என்னிடம் வந்து எங்கடா பிடிச்ச இதை என்று கேட்டாள். ஏன் என்றேன். பிரென்ட் வீட்டில இருந்து கூட்டிட்டு வந்தேன் என்று சொன்னேன். ரொம்ப மோசமா இருக்கு என்றாள். ஏன் கடிச்சுதா என்று கேட்டேன். இல்லடா நக்குது என்றாள். பாசமா நக்கும் அதனால என்ன என்று கேட்டேன். பாசமா நக்கலடா இது மோசமா நக்குது என்று சொல்லி விட்டு சுற்றும் முற்றும் பார்த்து விட்டு சொன்னாள் புடவையை தூக்கிட்டு நக்குதுடா என்று சொன்னாள் நீ ஏன் கட்டுன என்றேன் அட போடா அது விட்டா எல்லாமே செய்யும் போல என்று சொல்லியவாறே எழுந்து அவளின் அறைக்கு சென்றாள் டாமி பின்னாடியே சென்றான். அவள் அதை விரட்டி விட்டாள். நான் அவளிடம் பாவம் பாத்து ஏதாச்சும் செய் என்றேன் சிரித்தபடியே நாயை வெளியே விட்டு கதவை சார்த்திக்கொண்டாள். நான் சுபாவுக்கு போன் செய்தேன் அப்பொழுது தான் எழுந்தாள். குட் மோர்னிங் டார்லிங் என்றாள். குட் மோர்னிங் . பயங்கரமா வளர்த்து வைத்து இருக்கீங்க நாயை என்றேன். என்ன செய்யுது என்றாள். இல்ல பெண்களை மட்டும் பார்த்து வாலை ஆட்டுது என்றேன். அவள் சிரித்தாள். இல்லடா என் கிட்ட மட்டும் தான் இருக்கும் அதான் என்று சொன்னாள். எத்தனை மணிக்கு வருவாய் என்று கேட்டாள். நான் ஒரு பதினோரு மணிக்கு வந்து வண்டி எடுத்து கொள்கிறேன் என்றேன். வண்டிக்கு மட்டுமே வர என்று கேட்டாள். உங்களுக்காகவும் தான் என்றேன். அப்போ ரெடி ஆஹ் இருக்கேன் வா என்றாள்.
அம்மா குளித்து விட்டு டவல் மட்டும் கட்டிக்கொண்டு வந்தாள். டாமி வேகமாக சென்று காலை தூக்கி அவளின் இடுப்பில் வைத்தான். அம்மா சிரித்தவாறே போடா என்று சொல்லி தட்டி விட்டாள். டவலை இழுத்து விட்டு அவளை நிர்வாணமாக்கினான். அம்மாவிற்கு பாவமாக இருந்தது அவனை பார்க்க. நான் அவளிடம் இது என் பிரென்ட் வீடு நாய் என்று சொன்னேன். நம்மள விட மோசமா இருக்காங்க என்று சொல்லியவாறே கட்டிலில் உக்கார்ந்தாள். டாமி அவளின் புண்டையை நக்கியது. சரி போகட்டும் என்று விட்டு விட்டாள். ஒரு ஐந்து நிமிடம் நக்கியது பாட்டி ரூமை விட்டு வெளிய வரும் சத்தம் கேட்டதும் அம்மா நாயை வெளியே விரட்டி விட்டாள்.அவளுக்கு டாம்மியின் நாக்கு சுகம் கொடுத்தது பிடித்து இருந்தது. டாமி வெளியே ஓடி வந்தான். நானும் குளித்து விட்டு கிளம்பினேன். அப்பா இன்னும் வரவில்லை. அம்மா அவருக்கு போன் செய்தாள் அப்பாவின் மேலே கால் போட்டு தூங்கி கொண்டு இருந்தாள் விமலா அப்பா போன் எடுத்தார் என்னடி என்று கேட்டார் எங்க இருக்கீங்க என்று கேட்டதற்கு ஆபீஸ் லே இருக்கேன் வந்துடுவேன் என்று பொய் சொன்னார். சரி சீக்கிரம் வாங்க என்று போன் வைத்தார். தனக்காக தன் பொண்டாட்டியிடம் அவர் உண்மையை மறைப்பதை ரசித்தாள் விமலா. அப்பாவின் நெஞ்சில் படுத்து இருந்தவள் அவரை நக்கியவாறே அவரின் சுன்னியை பிடித்து இழுத்தாள். விறைத்து இருந்த சுண்ணியுடன் அப்பா அப்படியே அவள் மேலே ஏறி ஓக்க ஆரம்பித்தார்.

பத்தரை மணிக்கு டாமி உடன் கிளம்பினேன் டாமி அம்மாவையும் பாட்டியும் பார்த்து பார்த்து நின்றான். இழுத்து காரில் போட்டு கிளம்பினேன். அருமையான காட்டன் சாரியில் என்னை வரவேற்றாள் சுபா. வாசலிலேயே அணைத்து முத்தமிட்டாள். பிங்க் சாரீ ப்ளூ கலர் ஜாக்கெட்டுடன் கவர்ச்சியாக இருந்தாள். அங்கிள் எங்க என்றேன். எதற்கு என்றாள். இல்ல சும்மா தான் என்றேன். சாப்பிடுறியா என்று கேட்டாள். சாப்பிட்டேன் என்றேன். சரி என்று ஜூஸ் கொண்டு வந்தாள் இருவரும் குடித்தோம் டாமி அருகிலேயே நின்றான். அவனை போ என்று சொன்னாள். ஓடி விட்டான். அவளை அணைத்தேன். புடவையில் பெண்கள் செம அழகாக இருக்கிறார்கள். கவர்ச்சியை அள்ளி தெளித்தாள் காட்டன் சாரீ முந்தானை கழுவியதும் இறுக்கமாக அணிந்து இருந்த ஜாக்கெட்டில் முலைகள் பிதுங்கி என்னை மயக்கின. அவளின் ஜாக்கெட் மேலே முத்தமிட்டேன். அவளின் இடுப்பை பிடித்து பிசைந்தேன். அவளை தூக்கினேன். பெட் ரூம் போனோம். கட்டிலில் அந்த பக்கம் அவளின் கணவர் படுத்து தூங்கிக்கொண்டு இருந்தார். அவரின் பக்கத்தில் அவளை படுக்க வைத்து ஜாக்கெட் ஹூக் அவிழ்த்தேன். ப்ரா போட்டு இருந்தாள். விக்டோரியா சீக்ரெட். அவளின் முலைகளின் அழகை மேலும் அழகாக கவர்ச்சியாக காட்டியது. அப்படியே பிசைந்தேன். உண்மையிலேயே கவர்ச்சி கட்டழகி. மேலே ஏறினேன். பாவாடையை இடுப்புக்கு மேலே தூக்கினேன் உள்ளே ஜட்டி போட்டு இருந்தாள். அதனை இழுத்து அவிழ்த்தேன். ட்ரிம் செய்யப்பட்ட புண்டை. முத்தமிட்டேன் நக்கினேன். அவளின் முலைகளை வெளியே எடுத்து விளையாடினேன். இரவில் பார்த்ததை விட அருமையாக இருந்தாள்.அவள் கணவன் பக்கத்தில் படுத்து இருந்தான். அப்படியே என் சுண்ணியை அவளின் புண்டையில் திணித்தேன். கால்களை மடக்கி அகலமாக விரித்தாள். புண்டையில் சுண்ணியால் ஓக்க ஆரம்பித்தேன் கட்டில் ஆடியது. வேகமாக இடுப்பை தூக்கி தூக்கி கொடுத்தாள் இதுவரை ஒத்த ஐந்து பெண்களுமே இந்த அளவுக்கு இடுப்பை தூக்கி சுகம் கொடுக்கவில்லை. முழுவதுமாக அவளை அனுபவித்தேன். கஞ்சி ஊத்தினேன் அவளின் புண்டையில் . ரொம்ப சந்தோசமாக இருந்தாள்.நான் அவள் மேலே படுத்து இருந்தேன். சுன்னி அவளின் புண்டை உள்ளே கொழ கொழ என்று இருந்தது மெதுவாக வெளியே உருவினேன். அவளின் பாவாடையில் துடைத்தாள். அப்படியே என்னை இருக்க அணைத்துக்கொண்டு காதை கடித்தாள் என்னை திருப்த்தி படுத்திவிட்டாய் என்று சொன்னாள். நானும் அவளின் நெற்றியில் முத்தமிட்டேன். அவள் அவளின் கணவனை எழுப்பி ஆனந்த் வந்து இருக்கான் என்றாள். அவன் கண் திறந்து பார்த்தான். அவன் அருகில் அவன் பொண்டாட்டி மேலே நான் ஓத்து முடித்த திருப்தியில் குட் மோர்னிங் ஆனந்த் என்றான். சுபா என்னிடம் டெய்லி வாடா என்றாள். நான் சிரித்தேன். அவள் எனக்காக அட் லீஸ்ட் இந்த ஒரு வாரம் என்றாள். கிட்டத்தட்ட கெஞ்சினாள். அவளின் ஏக்கம் புரிந்தது வருகிறேன் என்றேன். இருவரிடமும் சொல்லிவிட்டு காரில் வாங்கி வந்த பெட்ரோலை பைக்கில் போட்டு நிரப்பி விட்டு கிளம்பினேன். நான் தெரு முனை சென்று திரும்பும் வரையில் வாசலில் நின்று கை அசைத்து கொண்டு நின்றாள் சுபா…டாமி அவளின் அருகில் நின்று கொண்டு இருந்தான் வாலை ஆட்டியவாறே

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here