அங்கிள் கையில் சரக்குடன் எங்களின் ஓலாட்டத்தை ரசித்துக்கொண்டு இருக்கிறார். எங்களுக்கும் தெரியும் அது. இருந்தாலும் கண்டுகொள்ளாமல் வேலையில் இருந்தோம்.
நான்: அப்போ இருந்த மாதிரியே இருக்க இன்னும் சொன்னால் அப்போ இருந்ததை விட சூப்பரா இருக்க.
சுபா: உன்னை நினைக்காத நாளே இல்ல தெரியுமா. உன்னோடதும் நல்ல பெருசா ஆய்டுச்சுடா


நான் சுண்ணியை அவளின் புண்டைக்குள் திணித்தேன். இறுக்கமாக தான் இருந்தது. கேரளத்து உணவு அவளை நன்றாக மெருகேற்றி இருந்தது. காதல் ரசம் சொட்டியது அவளின் புண்டையில் இருந்து. நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு நக்கினேன். அத்தையின் புண்டை குழந்தை பிறந்த பிறகு கொஞ்சம் மாறி இருந்தது. இவளுக்கு இரட்டை குழந்தைகள் ஆனாலும் கொஞ்சம் கூட மாறவே இல்லை. எப்படி என்று கேட்டேன். அவள் எனக்கு ஆபரேஷன் பண்ணி தான எடுத்தாங்க குழந்தைகளை அதனால என்று சொன்னாள். மூன்று முறை புண்டையில் கஞ்சியை தெளித்தேன். இரண்டு முறை ஊம்பி விட்டாள். உண்மையிலேயே எனக்கு அசதியாகி விட்டது. அப்படியே அவளின் முலையை கவ்வியவாறே தூங்கினேன். அங்கிள் கீழே எழுந்து சென்று விட்டார்.

அதே நேரம் சென்னையில்….

வீட்டிற்கு அழைத்து செல்ல அப்பா கார் ஏற்பாடு செய்து இருந்தார். அவ்வளவு பிஸி எல்லோரும் ஓக்குறதுல. வீட்டிற்கு சென்று அனைவரும் இறங்கினர். சந்தோசமாக ஓடி வந்தால் சரோஜினி பாட்டி. எல்லோரையும் ஆசையுடன் வரவேற்றாள். அவள் கண்கள் என்னை தேடின. நான் வரவில்லை என்று தெரிந்ததும் உக்கிரம் தலைக்கு ஏறியது. கோபத்துடன் கத்தினாள். ஒரு இடத்துக்கு போனால் ஒண்ணா வரமாடீங்களா என்று அண்ணனுக்கும் மாமாவுக்கும் செம திட்டு. கவிதாவையும் திட்டினாள். ஹனி மூன் போய்விட்டு தனியா வந்த பொண்டாட்டி நீ மட்டும் தாண்டி என்று. கவிதாவிற்கு அழுகையே வந்து விடும் போல இருந்தது. ஆனாலும் அதை கண்டுகொள்ளாமல் சகட்டுமேனிக்கு திட்டி தீர்த்து விட்டாள். அழுகையுடன் உள்ளே சென்றாள் கவிதா. சரோஜினியின் ஏக்கம் யாருக்கும் தெரியவில்லை. வசந்ததிக்கே புரியவில்லை என்ன என்று. எல்லோரும் படுக்க சென்று விட்டனர். அண்ணனுக்கு அண்ணியுடன் ஓடி விட்டான். மாமா அக்காவுடன் சென்றார். அக்கா குழந்தையை தூக்கி கொஞ்சினாள். கூச்சமே இல்லாமல் முலையை எடுத்து குழந்தைக்கு பால் கொடுத்தால். என் மாமனார் அவளது முலையை விரித்துகொண்டு இருந்தார். பெரியப்பா மாமாவின் தோளில் தட்டி கம்முன்னு இருய்யா என்று சொன்னார். அத்தை கவிதாவை அழைத்துக்கொண்டு உள்ளே சென்றாள் அதே நேரம் பெரியம்மாவும் அக்காவை தனியே கூட்டிக்கொண்டு போனாள். அண்ணி அண்ணனிடம் என்னோட அம்மா இருந்த என்னையும் கூட்டிட்டு போய் இருப்பாங்க தானே என்றாள். கூடிய சீக்கிரம் அவங்களையும் வர சொல்லலாம் என்று சொல்லி சிரித்தான் அண்ணன். தாத்தா ஈஸ்வரி பாட்டியை தனியே இழுத்துக்கொண்டு மேலே சென்று விட்டார். அப்பா கொஞ்சம் போதையில் படுத்து விட்டார். வசந்தி பாட்டி குழந்தைகளுடன் இருந்தாள். . சரோஜினி மட்டும் வராண்டாவில் இருந்தாள். அம்மாவும் பெரியப்பாவும் மாமாவும் அமைதியாக இருந்தார்கள். மாமா எழுந்து பெரியம்மாவும் அக்காவும் இருந்த அறைக்கு போனார். எங்க போற அண்ணா என்று என் அம்மா கேட்டாள். இல்ல சுசீ ரெண்டு பெரும் ஒரு மாதிரி ஆக இருந்தாங்க நானா போய் சமாதானப்படுத்துறேன். சரோஜினி அத்தை திட்டியதில் எல்லோரும் ஒரு மாதிரி ஆகிட்டாங்க என்று சொல்லியவாறே பெரியம்மா இருக்கும் அறைக்கு போனார். பெரியப்பா அம்மாவிடம் என்ன நடந்து இருக்கும் என்று கேட்டார். அம்மா அவரிடம் கண்டிப்பா ஆனந்த் எல்லோரையும் முடிச்சிருப்பான் அதான் அக்கா கொஞ்சம் பயந்துட்டாங்க என்று சொன்னாள். அப்போ நான் போய் சாந்தியையும் கவிதாவையும் சமாதானப்படுத்துறேன் என்று சொல்லி அம்மாவின் இடுப்பை தடவினார். அம்மாவின் முலைக்காம்பை நிமிண்டி விட்டார். உனக்கு இன்னொரு மகன் இருக்கிறான் அவனிடமும் முடிந்தால் தாலிகட்டிக்கொள் என்று சொல்லி அவளை அண்ணனும் அண்ணியும் இருக்கும் ரூம் பக்கம் கைகாட்டியவாறே எழுந்து கவிதாவும் அத்தையும் இருக்கும் அறைக்கு சென்றார். அம்மா மெதுவாக எழுந்து அண்ணனும் அண்ணியும் இருக்கும் அறைக்கு போனாள். யாருடைய ரூம் கதவும் சாத்தப்படவில்லை. அங்கு அண்ணன் அண்ணி மற்றும் அக்கா வீட்டுக்காரர் மூன்று பேரும் அமைதியாக இருந்தனர். . என்ன விஷயம் என்று கேட்டதும் ஒன்னும் இல்ல பாட்டி திடீர் என்று சத்தம் போட்டதும் ஒரு மாதிரி ஆகிவிட்டது என்று அண்ணி சொன்னாள்.

சரி ரூமினுள் நுழைந்தாள் அம்மா. என்ன நடந்துச்சு ஆனந்த் ஏன் வரவில்லை என்று கேட்டாள். அண்ணன் அமைதியாக இருந்தான். அம்மா அவன் அருகில் அமர்ந்து சும்மா சொல்லு என்ன ஆச்சு என்று கேட்டாள். அவளுடைய இடது முலை அவனது உடலில் உரசிக்கொண்டு இருந்தது. அண்ணி தான் பேசினாள். இல்ல அத்தை நாங்க நெறய உணர்ச்சிவசப்பட்டுவிட்டோம். உறவு முறைகளை மறந்து விட்டோம். தலையை குனிந்துகொண்டு ஆனந்த் எங்க ரெண்டு பேர் கூடவும் உடலுறவு வச்சுக்கிட்டான். அது மட்டும் இல்ல இவரும் இவங்க தங்கச்சி வீட்டுக்காரும் கூட கவிதாவை செஞ்சுட்டாங்க. எல்லோரும் முறை தவறி நடந்து விட்டோம். அம்மா நிதானமாக சொன்னாள் இது நடக்கும் என்று எனக்கு தெரியும். ஆனால் உன் மாமியார் தான் ரொம்ப பயந்து விட்டார்கள். அதனால தான் உனக்கு போன் பண்ணாங்க. எங்க வீட்டில இது ரொம்ப சாதாரண விஷயம் இன்னும் சொல்ல போனால் உங்க மாமியார் பாட்டி எல்லோரும் இப்போ ஒன்னு சேந்துட்டாங்க அதனால நீங்க கவலைப்படாம சந்தோசமா இருங்க என்று சொன்னாள். அப்படின்னா என்று கேள்விக்குறியுடன் அண்ணனும் அண்ணியும் அம்மாவை பார்த்தார்கள். மாமா எழுந்து நின்று விட்டார் அப்பொழுது ராகுல் அங்கு தண்ணீர் குடித்து கொண்டு இருந்தான். அவனை அழைத்தாள் அம்மா. வேகமாக வந்தான் அவன். என்ன சித்தி என்று கேட்டான். இந்த வீட்டில என்னடா நடக்குது என்று கேட்டாள். அது அது அது என்று இழுத்தான் அவன். அவனை இழுத்து மடியில் உக்கார வைத்தால் அம்மா.
அம்மா: மூணு நாளைக்கு முன்னாடி யார் கூட படுத்து தூங்கின?
ராகுல்: ஈஸ்வரி பாட்டி கூட
அம்மா: ரெண்டு பெரும் என்ன டிரஸ் போட்டு இருந்தீங்க?
ராகுல்: (தலையை குனிந்துகொண்டு ) அம்மணமாக
அதிர்ந்தாள் அண்ணி.
அம்மா: அடுத்த நாள் யார் கூட இருந்த?
ராகுல்: அத்தையுடன்
அம்மா: இதுதான் நம்ம வீடு இப்போ அதனால எதை பற்றியும் கவலைப்படாம தூங்குங்க இல்ல சந்தோசமா இருங்க
எழுந்தவள் முந்தானையை பிடித்து இழுத்து நிறுத்தினான் அண்ணன்.
அண்ணன்: இது தான் நம்ம வீடு அப்படின்னு சொல்லிட்டு எங்க போறீங்க
அம்மா: ஏன் என்ன செய்யணும்
அண்ணன்: எங்க கூட இருங்க
ராகுல்: அப்போ நான்?
அண்ணி அவனை தலையில் தட்டினாள். அடி வாங்குவ போடா என்று சொன்னாள். அம்மா அண்ணியிடம் நீ போய் அவனை தூங்க வை நான் உன் புருஷனை தூங்க வைக்கிறேன் என்று சொன்னாள். ராகுல் நானும் இங்கயே தூங்குறேன் என்று சொன்னான். அவர்கள் பேசிக்கொண்டு இருக்கும்போதே அண்ணன் முந்தானை நழுவி கொழுத்த முலையுடன் இருந்த அம்மாவின் தொப்புள் மீது நாக்கை வைத்து நக்க ஆரம்பித்து இருந்தான். அவனின் கைகள் அம்மாவின் குண்டியை பிசைந்து கொண்டு இருந்தன. அம்மா அவனின் தலையை கோதினாள். ரொம்ப நாளைக்கு பிறகு மகன் உறவில் ஒருவரை அணைக்கிறாள். மனதில் என்னுடைய நினைவுகளுடன் அவளுக்கு உடலில் உணர்ச்சி பெருகியது. அப்படியே ஜாக்கெட்டுடன் மேலே தூக்கி முலையை சப்ப ஆரம்பித்து இருந்தான் அண்ணன். அதே நேரம் அக்கா வீட்டுக்காரரும் அம்மாவை பின்னாடி இருந்து அணைத்தார். அம்மா கைகளை தூக்கி அவரை அணைத்தாள். கொஞ்சம் கூட சலனம் இல்லாமல் அண்ணியும் ராகுலும் பார்த்துக்கொண்டு இருந்தார்கள். அண்ணனின் சுண்ணியை வெளியே எடுத்து சப்ப ஆரம்பித்தாள் அம்மா. ஊம்பலின் ராணி ஊம்பும் அழகை ரசித்துக்கொண்டே தன்னுடையா சுண்ணியை ராகுல் உருவ ஆரம்பித்தான். அண்ணி அவனை தன்னுடன் அணைத்து நிற்க வைத்துக்கொண்டு தன்னுடைய கணவன் மாமியாரை ஓப்பதை பார்த்தாள். மாமா புடவையை அவிழ்த்துவிட்டான் . அண்ணனின் உடையை களைந்தாள் அம்மா. அம்மாவின் புண்டையை பார்ப்பதற்காக தான் ராகுல் நின்று கொண்டு இருந்தான். அண்ணன் அவளை படுக்கையில் படுக்க வைத்தான். இந்த வயதிலும் கொஞ்சம் தூக்கி நின்ற முலையை பார்த்து அண்ணியே ரசித்தாள். மாமா அம்மாவின்அ தலை அருகில் வந்து சுண்ணியை வாயில் திணித்தார். தன்னுடைய சித்தியின் புண்டையில் சுண்ணியை நுழைப்பதை பார்த்த ராகுல் தன் சுண்ணியை வெளியே எடுத்தான். அண்ணி அதனை பார்த்தாள். இதனை நாள் இருந்தவன் இவன் சுண்ணியை இப்போ தான் நாம பார்க்கிறோம் என்று ஆசையுடன் கையில் பிடித்து உருவினாள். அவன் அண்ணியின் முலையை தடவினான். அவனிடம் மற்ற எல்லோரும் என்ன செய்றாங்க னு பார்த்துட்டு வரலாம் வாடா என்று சொன்னாள். அவனும் சரி என்று சொன்னான். சொல்லவிட்டு அண்ணியின் முலையில் ஒரு முத்தம் கொடுத்தான். அண்ணன் அம்மாவை ஓக்க ஆரம்பித்து இருந்தான்…அண்ணியும் ராகுலும் வெளியேறினார்கள்.

கவிதாவும் சாந்தி அத்தையும் இருந்த அறைக்குள் பெரியப்பா நுழைந்து இருந்தார். கவிதா அழுதுகொண்டு இருந்தாள். அத்தை எல்லாம் சரி ஆகிவிடும் விடு என்று சமாதானப்படுத்திக்கொண்டு இருந்தாள். அவளும் கண் கலங்கி இருந்தாள். பெரியப்பா கட்டிலில் உக்கார்ந்து கவிதாவை அழைத்தார். இங்க வா கவி . பாட்டி திட்டியதை எல்லாம் மனசில் வைத்துக்கொள்ளாத என்று அவளை மடியில் உக்கார வைத்து கண்களை துடைத்து விட்டார். அனிச்சையாக அவரின் கைகள் அவளின் இடுப்பை வளைத்து இருந்தன. அத்தயையும் அழைத்து அருகில் உக்கார வைத்து அவளின் கண்களை துடைத்து விட்டார். எல்லாம் நான் பார்த்துக்கொள்கிறேன் இல்லாவிட்டால் ஆனந்த் வந்ததும் சரி ஆகிவிடும் என்று சொன்னார். அத்தை அப்படியே அவரின் மேலே சாய்ந்து தலையை சாய்த்து இருந்தாள். பெரியப்பா அப்படியே கைகளை நுழைத்து அவளின் முலையை பிசைந்தார். திடுக்கிட்டாள் அத்தை. பெரியப்பாவுடன் படுத்தவள் தான். இருந்தாலும் தன் மகள் அருகில் இருக்கும்போது அவரின் செயல் அவளை திடுக்கிட வைத்து. இருந்தாலும் அமைதியாக இருந்தாள். அவர் முந்தானையை நகர்த்திவிட்டு அவளின் முலைகளை பிசைந்தவாறு அவளை முத்தமிட்டார். கண்களை மூடி அவரின் மடியில் அமர்ந்து இருந்த கவிதா இதை உணரவில்லை. கொஞ்ச நேரத்தில் பெரியப்பா அத்தையின் உதடுகளை இழுத்து கவ்வினார். மருமகளை மடியில் அமர்த்திக்கொண்டு தங்கையை ருசிக்க ஆரம்பித்தார். வலது கையால் அத்தையின் முலையை பிசைந்தவாறு மூடு ஏற்றிக்கொண்டு இருந்தவரின் சுன்னி எழுந்தது. அது கவிதாவின் குண்டியை இடித்தது. அவள் கண்ணை திறக்கும்போது அவரின் இடது கை அவளின் இடுப்பை பிசைய ஆரம்பித்தது. தள்ள நினைத்தவளை இறுக்கி அணைத்துக்கொண்டு அத்தையை சுவைத்துக்கொண்டு இருந்தார். கவிதாவிற்கும் இது புதிதாக இருந்தது. ஹனி மூன் நாட்களில் வேறு ஒரு ஆணின் சுகத்தை அனுபவித்து இருந்தாள். அருகிலேயே வேறு ஒரு பெண்ணை புனரவதை பார்த்து இருந்தாள். ஆனாலும் தன் மாமனார் போன்ற ஒருவர் தன் அம்மாவை அனுபவிப்பதை இப்பொழுது தான் பார்க்கிறாள். அத்தை ஈடு கொடுக்க ஆரம்பித்து இருந்தாள் அவளின் வேகத்திற்கு கவிதாவின் முலைகளை பிசைய ஆரம்பித்து இருந்தார் பெரியப்பா. எழுந்து நின்ற சாந்தி அத்தை மகளோடு சேர்த்து அண்ணனை அணைத்தாள். அவளின் முலைகளை இருவரும் சப்பினார். அத்தையின் இடுப்பையும் கவிதாவின் இடுப்பையும் இறுக்கி பிடித்தார் பெரியப்பா. காமம் எப்படி எல்லாம் செய்கிறது என்று அண்ணியும் ராகுலும் வாசலில் நின்று மூவரையும் பார்த்துக்கொண்டு இருந்தார்கள். கவிதாவின் உடையை அத்தையே களைந்தாள். கண்கள் மூடிய நிலையிலேயே சுகத்தை அனுபவித்தாள் கவிதா. அவள் உடல் இங்கே சுகம் அடைந்தாலும் உள்ளம் என்னை தேடிக்கொண்டு இருந்தது. அவளின் உதடுகளை சுவைக்க ஆரம்பித்த்தார் பெரியப்பா. உடலை நக்கினார். குவிந்த தொப்புளில் நாக்கினை விட்டு சுழற்றினார். அவளை தனக்கு அருகில் படுக்க வைத்தார். அவளின் சின்ன முலையை நாக்கினால் நக்கியவாறு அவளின் புண்டையை இதமாக தடவினார். அதே நேரம் அத்தையோ பெரியப்பாவின் சுண்ணியை தன்னுடைய புண்டையில் வைத்து தேய்த்தவாறு அவருக்கு மறுபக்கத்தில் படுத்தாள். கவிதாவின் கைகள் தன்னுடைய அம்மாவின் முலைகளை நிமிண்ட ஆரம்பித்தது. உறவு முறைகள் மறந்தன; பறந்தன ஆண் பெண் பேதமில்லாமல் போனது. வயது வித்தியாசம் இல்லாமல் போனது. கவிதாவின் மேலே ஏறிய பெரியப்பாவின் சுண்ணியை எடுத்து அவளின் புண்டைக்குள் திணித்தாள் அத்தை. அதனை கண்ட அண்ணியின் புண்டைக்குள் அரிப்பு எடுத்து துடித்தது. அண்ணியின் பின்னால் நின்றுகொண்டு ராகுல் அண்ணியின் முலையை பிசைந்துகொண்டு உள்ளே தன்னுடைய அப்பா சின்ன அண்ணி கவிதாவையும் நேற்று அவன் ஒத்த சாந்தி அத்தயையும் ஒன்றாக ஓப்பதை பார்த்து ரசித்தான். அவனின் சுன்னி அண்ணியின் குண்டியில் இடித்தது. அடுத்த அறைக்கு போகலாம் வாடா என்று முனகினாள். அவளை இன்னும் இறுக்கி அணைத்துக்கொண்டு அவள் புடவையை அவிழ்க்க சொன்னான். அவிழ்த்து போட்டு நகர்ந்தவளை பார்த்துக்கொண்டே ஓல் வாங்கினால் கவிதா.

அடுத்த அறையில் அக்காவை கண்டித்து கொண்டு இருந்த பெரியம்மாவை ஏன் இப்படி குழந்தையை திட்டுறீங்க என்று கடிந்தவரே என் மாமனார் உள்ளே நுழைந்தார். பெரியம்மாவை நெருங்கி உக்கார்ந்தார் மாமா. என்னம்மா பிரச்சனை என்று அக்காவை விசாரித்தார் மாமா. குழந்தைக்கு பால் குடுத்து இருந்ததால் அவளின் முலையில் பால் கசிந்து ஈரமாகி இருந்தது. அதனேயே பார்த்துக்கொண்டு இருந்தார் மாமா. பெரியம்மா அவரை தம்பி என்று தான் அழைத்தார். என்ன தம்பி நீங்க வேற என்று சொன்னாள். அதுக்கில்ல பாருங்க குழந்தை அழுது ஜாக்கெட் எல்லாம் ஈரமாகிடுச்சு போல என்று சொன்னார். பெரியம்மா அது கண்ணீர் இல்ல நீங்க சும்மா இருங்க என்று சொன்னாள். சரி என்று சொல்லியவாறே கைகளை எதேச்சையாக பின்னாடி போடுவது போல போட்டு பெரியம்மாவின் இடுப்பில் கைகளை நுழைத்தார். நெளிந்தாள் ஆனால் தடுக்கவில்லை. எல்லா பொம்பளைங்களும் அப்படி தான் போல. முதலில் மட்டும் தடுக்கிறது அடிக்கிறது எல்லாம் அப்புறம் அவ்வளவு தான். மாமாவின் கைகள் தடவும் இடத்தை அக்காவும் பார்த்தாள். மாமாவுக்கு எப்படி ஆரம்பிக்கிறது என்று புரியவில்லை. அக்காவை பார்த்தார். பெரியம்மாவை பார்த்தார். பெரியம்மாவுக்கு இப்பொழுது சுகம் தேவைப்பட்டது. ஆனாலும் மகள் இருக்கிறாள் என்று பயந்தாள். அதற்குள் அண்ணியும் ராகுலும் அவர்கள் இருந்த ரூம் வாசலில் நின்றார்கள். ராகுல் தான் மாமாவிடம் கேட்டான். என்ன மாமா நீங்க இங்கேயே பலி வாங்குற மாதிரி தெரியுதே என்று கிண்டலாக சொன்னான். அப்பொழுது தான் மூவரும் வாசலை நோக்கினர் மாமா வேகமாக கையை எடுக்க நினைத்தார். ஆனால் எடுக்க வில்லை அண்ணியும் ராகுலும் நின்ற கோலம் அப்படி. என்ன மாப்பிள்ளை பலி வாங்குறேன் என்று கேட்டார். இல்ல அங்க என் அண்ணனும் அக்கா வீட்டுக்காரரும் உங்க தங்கச்சிய புரட்டி எடுக்குறாங்க. பக்கத்துல என்னோட அப்பா உங்க பொண்டாட்டியையும் பொண்ணையும் நிர்வாணமாக்கிட்டாரு. அதனால நீங்க என்ன செய்யுறீங்க னு நினைத்தேன் என்று சொன்னான். ஆனாலும் அவன் கைகள் அண்ணியின் முலையில் இருந்து எடுக்கவே இல்லை. மாமா பாய்ந்தார். பெரியம்மாவின் உதட்டை பிடித்து கடித்து இழுத்தவாறே அக்காவின் முலையையும் அமுக்கினார். அவளின் ஜாக்கெட் மேலும் ஈரமாகியது. பெரியம்மாவை விட்டுவிட்டு அக்காவின் முலையில் பால் சப்ப தொடங்கினார். அக்காவுக்கு ஒரு மாதிரி ஆகி விட்டது. பெற்ற அம்மா அருகில் வாசலில் தன் தம்பி அண்ணியும் அணைத்துக்கொண்டு ஒக்கும் நிலையில். தன் மாமா தன்னுடைய முலைப்பாலை குடிக்கிறார் என்று பதறினார்கள். ஆனாலும் அவள் புண்டையும் ஊற ஆரம்பித்தது. மாமாவை பின்னாடி இருந்து அணைத்தாள் பெரியம்மா. அவளின் புடவை கீழே விழுந்து கிடந்தது. இதனை பார்த்துக்கொண்டு குண்டியில் இடித்துக்கொண்டு இருந்த ராகுலின் சுண்ணியை கையால் பற்றினாள் அண்ணி……

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here