கேரளாவில்…

அது என்னமோ தெரியவில்லை சுபாவை ஓக்கும்போது நல்ல மழை பொழிகிறது….விடிய விடிய நல்ல மழை. அசந்து தூங்கிய நான் எழுந்த போது நன்றாக விடிந்து விட்டது. வெளியே பயங்கமான மழை பெய்து கொண்டு இருந்தது. சுபா கீழே சமயலயறையில் இருந்தாள். அங்கிள் குழந்தைகளை அழைத்துக்கொண்டு அவரின் அம்மா வீட்டுக்கு சென்று விட்டார். கீழே இறங்கி வந்தேன். வெளியே பலத்த காற்றுடன் மழை பெய்ய ஆரம்பித்தது. புயல் சின்னம் போல. இடுப்பில் ஒரு துண்டை கட்டிக்கொண்டு வந்து கீழே சோபாவில் அமர்ந்தேன். மின்சாரம் இல்லை. கடுமையான காற்றின் காரணமாக டெலிபோன் சேவை முற்றிலுமாக அறுபட்டு இருந்தது.

வீட்டில் யாரையும் தொடர்பு கொள்ள முடியாதே?? கவலையுடன் சோபாவில் அமர்ந்தேன். மேலும் கவர்ச்சியுடன் சுபா வந்தாள். அவளின் ஜாக்கெட் முலைகளை முழுவதும் காட்டும்படியாகவே இருந்தது. ப்ரா போடாததால் காம்புகள் குத்திட்டு இருந்தன. முண்டு கட்டி இருந்தாள். தொப்புளுக்கு கீழே அதல பாதாளத்தில். அதையும் இழுத்து சொருகி முழங்காலுக்கு மேலே ஏத்தி இருந்தாள். கையில் டீயை எடுத்துக்கொண்டு வந்து என் அருகில் அமர்ந்தாள். அவளின் அருகாமையை பார்த்ததும் எதனை தடவை ஒத்தாலும் பத்தாது போல இருந்தது. கிட்டத்தில் வந்து அணைத்தவாறே அமர்ந்தாள். இரண்டு முலைகளுக்கும் நடுவில் முத்தம் கொடுத்து குட் மோர்னிங் சொன்னேன். அவளின் இடுப்பை அணைத்தவாறே அவள் கொடுத்த டீயை குடித்தேன். அங்கிள் வர மாட்டார் இப்போ என்று சொன்னாள். இருந்தால் மட்டும் என்ன ஒன்னும் கவலை இல்லை என்று அதையும் அவளே சொன்னாள். கடுமையான புயல் மழை காரணமாக அணைத்து போக்குவரத்தும் தடை செய்ய பட்டு இருப்பதாக சொன்னாள். அப்படியானால் நான் சென்னை போக முடியாதா? என்று கேட்டேன். அவசியம் போகணுமா என்று சொன்னவள் ஆண்டவனாக பார்த்து சந்தர்ப்பம் கொடுத்து இருக்கிறான் எல்லாம் சரியாகும் வரை இங்கயே இரு அநேகமாக ஒரு நாள் அல்லது இரண்டு நாள் தான் என்று சொன்னாள். சரி என்று டீயை குடித்து விட்டு அவளை அணைத்தேன். அவள் டிபன் செய்கிறேன் அதற்கு முன்னர் எண்ணெய் தேய்த்து குளி நான் குளிப்பாட்டுகிறேன். நாட்டுக்கோழி செய்கிறேன் உடம்பு சூடு தாங்கும் என்று சொல்லியவாறு துண்டினுள் கையை விட்டு சுண்ணியை தடவினாள். அவளின் முலையை தடவினேன் அதே நேரம் இந்த கடும் மழையிலும் வீட்டின் கதவு தட்டப்பட்டது. கடுப்பானாள் சுபா அவரை சாயங்காலம் இல்லாவிட்டால் மழை விட்ட பிறகு நாளை கூட வாங்க என்று சொன்னேன். அதற்குள் நம்ம செய்யப்போறதை பாக்கணும் என்று திட்டியவாறே கதவை திறந்தாள். அங்கு அவளின் ஓரகதியும் அங்கிள் அவர்களின் அண்ணியுமான பிரியா தன் மகள் சிந்துவுடன் லேசான நனைந்த உடம்பில் நின்று கொண்டு சிரித்தார்கள். அங்கிள் நேத்து நைட் அவர்களுக்கு தகவல் கொடுத்து விட்டார். நல்ல மனிதன். எனக்கோ ஆச்சர்யம் கலந்த அதிர்ச்சி. சுபாவும் மகிழிச்சியுடன் அவர்களை வரவேற்றாள். என் மனம் இன்றைக்கு நல்ல வேட்டை தான் அதற்கு உடலை தயார் செய்யணும் என்று முடிவு செய்தது. ஐந்து வருடங்களுக்கு முன்னர் பார்த்த பிரியா அப்படியே இருந்தாள். அவள் மகள் சிந்து அசர வைக்கும் அழகில் மெருகேறி இருந்தாள். அப்பொழுது ஆரஞ்சு சைசில் இருந்த முலைகள் பெருத்து பப்பாளி சைஸ் வந்து இருந்தது. இடுப்பில் மடிப்புகள் அம்சமாக இருந்தாள். சிந்து அவள் சித்தி சுபாவிடம் என்ன சித்தி எங்களை விட்டு விட்டு நீங்க மட்டும் ஜாலி ஆஹ் இருக்கலாம் என்று பார்த்தீங்களா என்று சீண்டினாள். சீ சீ அப்படி எல்லாம் இல்லை என்று வெக்கத்துடன் சொன்னாலும் உண்மையில் அவள் கொஞ்சம் வருத்தப்பட்டாள் தனியாக என்னுடன் இருக்க முடியாது என்று. சோபாவில் என் இருபக்கத்திலும் அம்மாவும் பொன்னும் அமர்ந்தார்கள். சிந்துவிற்கு கல்யாணம் ஆகி விட்டதா என்று கேட்டேன் இன்னும் இல்லை நீ வேணுமானால் கட்டிக்கோ என்று சொன்னாள். அப்பொழுது தான் அவர்களிடம் எனக்கு கல்யாணம் ஆனதை சொன்னேன். இருவரும் சந்தோசமாக கன்னத்தில் முத்தம் கொடுத்தார்கள். அம்மாவை பற்றி ரொம்ப விசாரித்தாள் பிரியா. கொஞ்ச நேரம் பேசிக்கொண்டு இருந்தோம். அதற்குள் என் சுண்ணியை இரண்டு தடவை தடவி விட்டால் சிந்து. சுபா ப்ரியாவிடம் அக்கா ஆனந்தை குளிக்க சொல்லி கொண்டு இருந்தேன் நீங்க வந்துட்டீங்க என்று சொன்னாள். அப்படியானால் நான் குளிக்க வைக்கிறேன் நீயும் சிந்துவும் போய் சமையலை கவனியுங்கள் என்று சொன்னாள். ஏக்கத்துடன் நகர்ந்த சிந்துவை பிரியா உனக்கும் உண்டு என்று அனுப்பி வைத்தாள். அவர்களுடன் சென்று கையில் எண்ணெய் கிண்ணத்துடன் வந்தவள் என்னை கூட்டிக்கொண்டு போய் பாத்ரூம் அருகில் உக்கார வைத்து துண்டை அவிழ்த்துவிட்டாள். வெறும் ஜாக்கெட் பாவாடையுடன் என் முன்னாடி மண்டி போட்டு என் தலையில் எண்ணெய் வைத்து தேய்க்க ஆரம்பித்தாள். என் கண் முன்னாடி அவளின் முலைகள் ஆடின. கை பரபரவென்றது. அமுக்கி பிடித்து விட்டேன். ஆஅஹ்ஹ் என்று சத்தம் போட்டவள் முரட்டு பயலே என்று செல்லமாக கடிந்து கொண்டு என் அருகில் முலையை கொண்டு வந்து முகத்தில் தேய்த்துக்கொண்டே தலையில் எண்ணெய் தேய்த்தாள். அவள் கைகளால் தேய்க்க தேய்க்க உடம்பில் உஷ்ணம் பறந்தது. அதே நேரம் அவள் காய்களால் தேய்க்க தேய்க்க உஷ்ணம் உடம்பில் ஏறியது. வித்தியாசமான பெண்; உடம்பில் உஷணத்தை குறைத்து ஏற்றிக்கொண்டு இருந்தாள். சுன்னி விறைக்க ஆரம்பித்தது. எண்ணெய் தடவிக்கொண்டே சுண்ணியே உருவி விட ஆரம்பித்தாள். கோழியை நறுக்கிக்கொண்டே சிந்து தன்னுடைய அம்மா என்னுடன் செய்யும் விளையாட்டை ரசித்துக்கொண்டு இருந்தாள். அவளையும் அறியாமல் புண்டை ஒழுகிக்கொண்டு இருந்தது.

அதே நேரம் சென்னையில்..
அனைவரும் என்னை தொடர்பு கொள்ள முயற்சித்து முடியாமல் தவித்துக்கொண்டு இருந்தார்கள். அண்ணனும் அக்கா வீட்டுக்காரரும் விமான நிலையம் வந்து விசாரித்ததில் போக்குவரத்து கேரளாவுக்கு தடை பட்டு இருந்ததை வீட்டுக்கு வந்து சொன்னார்கள். அம்மா தான் அனைவரையும் கவிதா உள்பட சமாதானப்படுத்தி கொண்டு இருந்தாள். அந்த நேரத்திலும் பெரியப்பா அவளை தடவிக்கொண்டு இருந்தார். சரோஜினி பாட்டி கோவத்தின் உச்சியில் இருந்தாள். என்னை எதிர் பார்த்து காத்து இருந்தவளுக்கு நான் வராதது மேலும் என்னை தொடர்பு கொள்ள முடியாதது வெறி ஏற்றிவிட்டது. அனைவரையும் கிளம்ப சொல்லி விட்டாள். உடனடியாக மும்பை கிளம்பனும் என்று பெரியப்பாவுக்கு உத்தரவு போட்டு விட்டு பெட்டி படுக்கையை தயார் செய்து கிளம்பியே விட்டாள். அதற்கு மேல் ஒன்னும் செய்ய முடியாமல் தாத்தா வசந்தி பாட்டியிடமும் அம்மாவை தனியே அழைத்து சீக்கிரம் சரோஜினியை சமாதானம் செய்து கூட்டி வருகிறேன். ஏன் இவ்வளவு கோவம் என்று தெரியவில்லை என்று கிளம்பினார். பெரியப்பாவும் தனியே அம்மாவை அழைத்து இடுப்பு முலை எல்லாத்தையும் தடவினார். அவர்கள் அருகிலேயே அப்பாவும் மாமாவும் பெரியம்மாவை தடவி வழி அனுப்பினார்கள். கொஞ்ச நேரத்தில் வீடு வெறிச்சோடியது. கிட்டத்தட்ட ஒன்பது பேர் வீட்டில் இருந்து கிளம்பிவிட்டார்கள். விமான நிலையம் வருகிறேன் என்று சொன்ன அப்பாவையும் வேண்டாம் என்று சொல்லி விட்டார்கள். அம்மாவும் அத்தையும் கண்ணீருடன் வழி அனுப்பினார்கள். கவிதா தான் பரிதவித்தாள். நானும் இல்லை . அண்ணனும் இல்லை. என்னை தொடர்பு கொள்ளவும் முடியவில்லை குடும்பம் தவித்தது. பிரிந்து சென்றார்கள். கவலையுடன் அவரவர்கள் அறையில் இருந்தனர். கவிதாவின் தனிமையை உணர்ந்த வசந்தி பாட்டி தான் ஆனந்த் வரும் வரை அமைதியாக வேலையை பாருங்கள். என்று சொல்லி விட்டாள். மாமா அத்தையுடன் ஈஸ்வரி பாட்டியை கூட்டிக்கொண்டு ஊருக்கு கிளம்பினார். வீடு முழுவதும் வெறிச்சோடியது. பெண்களின் மனது எல்லா இடத்திலும் ஒரே மாதிரி தான் இருக்கிறது. மும்பை சென்றதும் இதே முடிவை தான் பெரியம்மாவும் அண்ணியும் எடுத்து இருந்தார்கள். எப்படியும் ஆனந்த் இங்கு வருவான் சரோஜினி பாட்டியிடம் பேசி சமாதானப்படுத்தி விடுவான் . அது வரை அமைதியாக இருங்கள் என்று சொல்லி விட்டாள். பெரியப்பாவுக்கு வருத்தம். பெரியம்மாவை இப்போதைக்கு ஓக்க முடியாது. சென்னையில் இருந்தாலாவது என் அம்மா அல்லது அத்தை யாரையாவது ஒத்து இருக்கலாம். சரி நடப்பது நடக்கட்டும் என்று அனைவரும் தாத்தா உட்பட அமைதியாக இருந்தார்கள்…

கேரளாவில்…
எண்ணெய் குளியல் மூலமாக ஒரு ஜலக்கிரீடை நடத்தி விட்டாள் பிரியா. எண்ணெய் தடவிய சுண்ணியுடன் அவளை ஓக்க முயற்சித்தேன் வழுக்கியவாறே சென்றது சுன்னி. சரியாக செய்ய முடியவில்லை. அவள் சிரித்த வாறே குண்டியை காட்டினாள். அம்சமாக இருந்த குண்டி ஓட்டைக்குள் எண்ணெய் வழிய வழிய சுண்ணியை நுழைத்தேன் . ஈஸியாக நுழைந்தது. இறுக்கமாகவும் இருந்தது. அவளின் மேலே தவழ்ந்தவரே முலைகளை பிசைந்து கொண்டு குண்டியில் அடிக்க ஆரம்பித்தேன். வராண்டாவில் குனிந்து நின்று கொண்டு ஜன்னல் கம்பியை பிடித்து எனக்கு குண்டியை காட்டி ஓல் வாங்கிக்கொண்டு இருந்தாள் பிரியா. பின்னர் சீயக்காய் போட்டு எண்ணெய் குளிப்பாட்டினாள். அவளும் குளித்து விட்டு அனைவரும் சாப்பிட அமர்ந்தோம். வெளியே மழை தீவிரமடைந்து இருந்தது. பகல் பன்னிரண்டு மணிக்கு இரவு ஏழு மணி போல அப்படி ஒரு இருட்டு. அருமையான மசாலா சமையல். நாட்டுக்கோழியும் நண்டு வறுவலும். கேரளா ஸ்டைல் .உடம்பு முறுக்கியது. சுன்னி எழும்பியது. சிந்து சீண்டிக்கொண்டே இருந்தாள். அவளின் புண்டை ரசம் ஒழுகி வாசம் பரவியது. அவளுக்கு அருகில் சுபாவும் என் அருகில் ப்ரியாவும் இருந்தனர். அப்படியே சிந்துவை இழுத்து அணைத்து உதடுகளை சுவைக்க ஆரம்பித்தேன். பிரியா என்னை பின்னாடி இருந்து அணைத்தாள். சுபா சிந்துவை அணைத்து அவளின் சுடிதாரை மேலே ஏற்றினாள். அவளின் இடுப்பு அந்த இருட்டிலும் சுண்டி இழுத்தது. குனிந்து அவளின் இடுப்பை நக்கினேன். நான் குனிந்தும் பின்னாடியே பிரியா என்னுடனே வந்தாள்.நான் என் கைகளை பின்னாடி கொண்டு வந்து அவளையும் அணைத்தேன். அம்மாவும் பொண்ணும் ஒரே நேரத்தில் உடைகளை களைந்தார்கள். அதே நேரம் சுபாவும் என்னுடைய டிரௌசர் கழட்டினாள். என் மார்பை தடவினாள் பிரியா. அவளின் முலையை பிசைந்தேன் நான். சிந்துவின் முலை காம்புடன் என்னுடைய வாயில் நுழைந்தது. அவளின் கைகள் என் சுண்ணியை பிடித்தன. சுபா தன்னுடைய முலைகளை என் தொடையில் வைத்து அழுத்தியவாறே என் கொட்டைகளை கவ்வினாள். என் உடலுக்குள் காமத்தீ எரிய ஆரம்பித்தது. சோபாவில் படுத்தேன். சிந்துவை அப்படியே மேலே ஏற்றினேன். அவள் புண்டையை என் வாயின் அருகில் கொண்டு வந்தாள். அவள் புண்டையை நக்க ஆரம்பித்தேன். முலைகளை கசக்கினேன். அதே சமயம் அவளுக்கு பின்னாடி என் சுன்னி மேலே ஏறி அவளின் அம்மா பிரியா அமர்ந்தாள். சுபா சுண்ணியை கையில் பிடித்து ப்ரியாவின் புண்டைக்குள் திணித்தாள். இடுப்பை ஆட்ட ஆரம்பித்தேன் ஈடுகொடுத்து பிரியா மேலே ஏறி இறங்கினாள் மகளின் புண்டையை வாயால் ரசித்துக்கொண்டே அம்மாவின் புண்டையில் சுன்னி படம் எடுத்து ஒத்துக்கொண்டு இருந்தது.. அருகில் அமர்ந்து என் தலையை தடவியவாறே சுபா இருந்தாள். என்னுடைய வலது கையை எடுத்து அவளின் புண்டையில் தடவினேன். ஈரமாக அப்படியே வைத்து தேய்த்தாள். வெளி உலக தொடர்புகள் எதுவும் தொந்தரவு இல்லாமல் என்னுடைய ஓலாட்டம் தொடங்கியது. தொடர்ந்து நடந்துகொண்டு இருந்தது. சுபாவின் கணவர் இந்த மாலையிலும் யாரிடமோ ஒரு சைக்கிள் வாங்கிக்கொண்டு வேகமாக வந்து சேர்ந்து விட்டார். எங்களுக்கு தெரியாமல் அமைதியாக ஜன்னல் ஓரமாக நின்று வேடிக்கை பார்த்துக்கொண்டு இருந்தார். ஒரு கையில் பீடியை வழித்துக்கொண்டு மறுகையில் சுண்ணியை ஆட்டிக்கொண்டு. வித்தியாசமான மனிதர்.

அன்று இரவு வரை மழை ஓயவே இல்லை. பகலில் ஒத்ததோடு ப்ரியாவும் சுபாவும் தங்கள் பெண் சிந்துவிற்காக ஒதுங்கிக்கொண்டார்கள். இரவு அங்கிள் வீட்டிற்கு வந்தார். அது வரை வெளியே நின்றுகொண்டு இருந்தார். இரவு உணவு சாப்பிட்டதும் சிந்து தனியே வந்தாள் புடவை அணிந்து இருந்தாள். மழை லேசாக விட்டு இருந்தது. ஆனாலும் போன் சிக்னல் கிடைக்கவில்லை. மேலே வராண்டாவில் நின்று கொண்டு இருந்தேன். பின்னாடியே வந்து நின்றாள் சிந்து. அவளின் இடுப்பு வழவழாயென்று இருந்தது. அவளை அணைத்துக்கொண்டு கொஞ்ச நேரம் மழையை ரசித்தேன். வீடு நினைப்பு வேறு வந்தது. அதிலும் கவிதா மற்றும் பெரியம்மாவையும் சரோஜினி பாட்டியையும் நினைத்து உருகிக்கொன்னு இருந்தேன். சுன்னி மட்டும் அல்ல அவர்களின் அன்புக்கு என் மனசும் ஏங்கியது. அந்த வருத்தம் தெரியாமல் உண்மையிலேயே இங்கு சுபா பிரியா மற்றும் சிந்து என்னை பார்த்துக்கொண்டார்கள். வராண்டாவில் சுவற்றில் சாய்ந்து நின்ற சிந்துவை பின்னாடி நின்று அணைத்தேன். சுகமாக முனகினாள்..அப்படியே அவளை தூக்கிக்கொண்டு வந்து படுக்கையில் போட்டேன். மெதுவாக ஒவ்வொரு உடையாக களைந்தேன். அங்கிள் நடுவில் உக்கார்ந்துகொண்டு இருபுறமும் ப்ரியாவும் சுபாவும் அமர்ந்து எங்களை ரசித்துக்கொண்டு இருந்தார்கள். பிரியா சும்மா அங்கிள் சுண்ணியை தடவிக்கொண்டு இருந்தாள். படுக்க போட்டு மேலே ஏறினேன் தொடைகளை விரித்தாள் சிந்து. உப்பிய பணியாரம் போல அவளின் புண்டை துடித்தது. அழுத்தமாக சுண்ணியை உள்ளே திணித்து ஓக்க ஆரம்பித்தேன். நன்றாக தேறி விட்டாள். இடுப்பை தூக்கி தூக்கி லாவகமாக கொடுத்தாள். முலைகளை பிசைய தொடங்கினேன். துடித்தாள். மகளின் உணர்ச்சிகளுக்கு ப்ரியாவின் புண்டை பயங்கரமாக ஊறியது. அன்று இரவு மாறி மாறி மூவரையும் ஒத்து முடித்தேன்.. மழையும் ஓய்ந்து இருந்தது…….அசந்து படுத்து தூங்கினேன். மறுநாள் காலை பதினோரு மணிக்கு என் போன் சிக்னல் கிடைத்தது….அம்மாவிடம் இருந்து தான் முதல் போன் கால்….

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here