சரியான அறை. மேலும் அவள் கத்தியதில் சித்ரா ஓடி வந்து விட்டாள். அந்த மடத்தில் இருந்த மேலும் சில பெண்களும் ஓடி வந்தனர். கொஞ்சம் நிலைமையை உணர்ந்த சித்ரா அனைவரையும் அனுப்பி விட்டார். பின்னர் அந்த பெண்ணிடம் ஹிந்தியில் பேசினாள். அவள் பேசியதில் இருந்து எனக்கு தெரிந்த வரை தியான மடத்தில் இருந்து கொண்டு இவ்வளவு கோவப்படக்கூடாது. அதனால் அவளை இரண்டு நாட்கள் வேறு இடத்திற்கு போக சொன்னாள். அந்த பெண்ணோ கொஞ்சம் சங்கடப்பட்டுக்கொண்டே வீட்டிற்கு போவதாக சொன்னாள். சித்ரா மடத்தில் இருந்த ஒரு பெண்ணை அழைத்து அவளை அனுப்பி வைக்க சொன்னாள். அவளுடன் வேறு ஒருவரும் இருந்தார்கள் என்று நினைக்கிறன். சித்ரா அவருடன் வந்த பெண்ணை அப்புறம் அனுப்பி வைக்கிறேன் என்று சொல்லி அனுப்பி வைத்தார். எனக்கு என்ன சொல்லுவது என்று தெரியாமல் அமைதியாக இருந்தேன். அந்த மடத்தில் உள்ள பெண்கள் அனைவரும் என்னை ஒரு மாதிரியாக பார்த்தார்கள். பின்னர் சித்ரா என்னிடம் வந்தாள். என்ன ஆச்சு என்று கேட்டாள். நான் ஒன்னும் இல்லை சரோஜினி பாட்டி என்று நினைத்து கொஞ்சம் சத்தமாக கூப்பிட்டேன் தொட கூட இல்லை என்று சொன்னேன். சரி வா என்று என்னை அழைத்துக்கொண்டு பின்புறம் சென்றாள். அருமையான புல்வெளி. கொஞ்ச தூரம் தள்ளி சின்னதாக ஒரு அருவி. சலசல என்று தண்ணீர் ஓடிக்கொண்டு இருந்தது. அங்கு ஒரு கல்லில் வெள்ளை நிற உடை அணிந்து அமைதியாக கண்களை மூடி தியானத்தில் இருந்தால் சரோஜினி. வெள்ளை நிறத்தில் அவள் ஒரு சல்வார் மாதிரி அணிந்து அமர்ந்து இருந்தாள். கொஞ்சம் மெலிசான துணி தான். உள்ளே அவள் போட்டு இருந்த வெள்ளை நிற ப்ரா பளிச்சிட்டது. மறுபடியும் சத்தம் வர கூடாது என்று சிரித்தவாறே சொல்லிவிட்டு சித்ரா நகர்ந்தாள். அவளின் நடையில் குண்டி குலுங்கியது. அதன் மேல் ஆட்டியபடியே அலைபாய்ந்தது அவளது நீண்ட கூந்தல். அமைதியாக சரோஜினியை ரசித்தபடியே அவளின் முன்னாள் உக்கார்ந்து இருந்தேன். கொஞ்சம் தள்ளியே அமர்ந்து இருந்தேன். மறுபடியும் அறை வாங்க முடியாது. தியானம் செய்யும்போது அவளின் பெருத்த முலைகள் நன்றாக மேலே ஏறி இறங்கின. கொஞ்சம் பெரிய வயிறு இடுப்பு அதற்கு ஏற்றாற்போல அம்சமாக இருந்தது. நல்ல கலர். கிட்டத்தட்ட இருபது நிமிடங்கள் அவளின் அழகை ரசித்துக்கொண்டு இருந்தேன். மெதுவாக கண்களை திறந்தாள். என்னை பார்த்தாள். பின்னர் கழுத்தை இரண்டுபுறமும் சுழற்றினாள். மறுபடியும் மேலே நோக்கினாள். பின்னர் கைகளை ஊன்றி எழுந்தாள். என்னை கண்டுகொள்ளவே இல்லை. பயந்து விட்டேன். மனசு உண்மையாகவே வலித்தது. ஆனால் அவள் எழுந்ததும் முணுமுணுத்து சொன்ன வார்த்தைகள் என் சுன்னிக்கு விருந்து ரெடி ஆக இருந்ததை உறுதி செய்தது. அவள் ” ஹ்ம்ம் இவனை நினைத்துக்கொண்டே தியானம் செய்தால் இப்படி தான் கண் முன்னாடி இருப்பதை போல தோணும்; எல்லாம் பிரம்மை” என்று சொன்னாள். நான் மெதுவாக அவள் பின்னாடி நடந்து சென்று பிரம்மை எல்லாம் இல்லை உண்மை தான் என்று சொன்னேன். அதிர்ந்து போய் திரும்பினாள். விழிகள் விரிந்தன. நீ எப்படி இங்க என்று ஆச்சரியமாக கேட்டவள் உடனே கண்களில் கோவத்தை வரவழைத்துக்கொண்டாள். எதற்கு இங்கு வந்தாய். என்னை எல்லாம் நினைவில் வைத்து இருக்கிறாயா என்று கண்களில் கோவம் கொப்பளிக்க கேட்டாள். நான் அமைதி அமைதி என்று சொன்னேன். உங்களை எல்லாம் மறந்தால் இப்படி தேடி வர முடியுமா என்று கேட்டேன். கண்களில் கண்ணீர் வந்தது. துடைத்து விட்டேன். உங்களை கஷ்டப்பட்டு கண்டுபிடித்து என் குடும்பத்தோடு சேர்த்து நாமெல்லாம் ஒரே குடும்பம் என்று இருக்கிறேன். கைவிட்டுவிட மாட்டேன் என்று அழுத்தமாக கூறினேன். அவள் என்மீது சாய்ந்து நின்று பேசினாள். என் தலையை குனிந்து பார்த்தாள் அவளின் முலை தரிசனம் செமையாக இருந்தது. எங்கள் வீட்டில் எல்லோருக்குமே பெரிய முலை தான். ஆனால் இவளுக்கு தான் பால்கட்டி போல வெள்ளை வெளேர் என்று இருந்தது. கொஞ்ச நேரம் கழித்து அவள் எப்படி இந்த மடத்தினுள் வந்தாய். உள்ளே விட மாட்டார்களே என்று சொன்னாள். அதெல்லாம் உங்களை பார்க்க வேண்டும் என்ற ஆசையில் எப்படியோ சமாளித்து வந்தேன் என்று சொன்னேன். உண்மையை சொல்ல சொன்னாள். அதற்குள் சித்ரா அங்கு வந்தாள். உங்கள் பேரனை எனக்கு முன்பே தெரியும் என்று சொன்னாள். அதனால் தான் உள்ளே வர சொல்லி விசாரித்தேன் என்று சொன்னாள். சரி கிளம்பலாம் என்று சொன்னேன். அதற்கு சித்ரா காலையில் போகலாம் என்று சொன்னாள். மறுக்க நினைத்த என்னை கண்களாலேயே இருக்க சொன்னாள். நான் அமைதியானேன். சரோஜினி பாட்டி தான் இவன் இங்க தங்க முடியாதே என்று சொன்னாள். சித்ரா நான் ஏற்பாடு செய்கிறேன் என்று சொன்னாள். பின்னர் சரோஜினியிடம் ஏதோ பேசினாள் காதில். அதற்கு சரோஜினி அப்படியா சரி பாத்துக்கலாம் என்று சொன்னாள். நாங்கள் அங்கேயே இருந்தோம். இருட்ட ஆரம்பித்து விட்டது. சித்ரா வந்து சரி கிளம்புங்கள் என்று சொன்னாள். நாங்கள் இருந்த மடத்தில் இருந்து இன்னும் கொஞ்சம் தொலைவில் அருமையான வீடு இருந்தது. என் தாத்தா கொடுத்தது. வழி சொல்லி இருந்தாள் அதனால் எங்களுக்கு ஈஸி ஆக இருந்தது. கதவை திறந்தவர் சித்ராவின் கணவன். அவரை நாகர்கோயில் ஆசிரமத்தில் பார்த்தது. சிரித்தபடியே வரவேற்றார். உள்ளே சென்றோம். அருமையான இயற்கை உணவு பரிமாறினார். கொஞ்சம் மூலிகை ஏதோ போட்டு தயாரித்து இருப்பார்கள் போல எனக்கு மட்டும் ஏதோ ரசம் தனியாக கொடுத்தார். சுன்னி துடிக்க ஆரம்பித்தது. கொஞ்ச நேரம் கழித்து எங்களுக்கு ஒரு டிரஸ் கொண்டு வந்து கொடுத்தார். இந்த டிரஸ் மாத்திக்க சொன்னாங்க காலையில வருவாங்க நானும் வரேன் என்று சொல்லிவிட்டு கிளம்பிவிட்டார்.சரி என்று கதவை சாத்தி விட்டு உள்ளே வந்தோம். பின்னர் உடை மாற்றிக்கொண்டோம். எனக்கு ஒரு வேஷ்டியும் சட்டையும் இருந்தது. பாட்டிக்கு புடவை வடக்கிந்திய முறையில் ஒரு ஜாக்கெட். முதுகு முழுவதும் திறந்து சிக்கென்று இருந்தது. வேஷ்டி மட்டும் மாற்றிக்கொண்டு வீட்டின் பின் புறம் சென்று அமர்ந்தேன். ஏதோ மூலிகை கலந்து கொடுத்து இருக்கிறானுங்க சுன்னி துடித்துக்கொண்டே இருந்தது. பின்னர் வந்தாள் சரோஜினி. வீட்டின் பின்புறம் பெரிய தோட்டம் இருந்தது.
சும்மா கொஞ்ச தூரம் நடக்கலாம் என்று சொன்னாள் சரி என்று அவளை முன்னே போக விட்டு பின்னால் நடந்தேன். எப்பாஆஆஅ பளபளன்னு முதுகு பளிங்கு கல்லு மாதிரி இருந்துச்சு. சைடு வழிய கைய விட்டு முலைய பிடிக்கலாம் போல இருந்துச்சு. பெரிய சைஸ் முலைகள் ப்ரா போடாத ஜாக்கெட் குண்டி குலுங்க முன்னாடி நடந்தாள் சில்லென்று காற்று வீசியது. கொஞ்ச தூரம் போனதும் ஒரு மரத்தின் அடியில் உக்கார்ந்தோம். அவளின் மடியில் தலை வைத்து படுத்தேன். கண்களுக்கு மேலே இரண்டு பால் குடங்கள்.வலது கையால் என் தலையை கோதிக்கொண்டே கேட்டாள். ஊருல எல்லோரும் எப்படி இருக்காங்க. ஹ்ம்ம் நல்ல இருக்காங்க என்று சொன்னேன். மெதுவாக ஆரம்பித்தாள். ஒரு வரைமுறையே இல்லாமல் எல்லோரையும் பதம் பார்த்து இருக்கிறாய் என்று கேட்டாள். ஒண்ணுமே பேசாமல் அவளை பார்த்தேன். அதெல்லாம் நடந்துவிட்டது. அதுவும் இல்லாமல் எல்லோருக்கும் சந்தோஷம் அதனால யாருமே கண்டுகிறது இல்லை என்று சொன்னேன். எல்லாமே செக்ஸ் தான் அப்புறம் ஏன் இப்படி என்று கேட்டாள். நான் எழுந்து உக்கார்ந்தேன். எழும்போது அவளின் முலையில் நன்றாக என்னுடைய உதடு உரசியது.

(ஒரு நீண்ட விளக்கம் தரப்போகிறேன் மக்களே பொறுத்துக்கொள்ளுங்கள்)

நான்: பாட்டி பசிச்சா என்ன செய்யணும்
பாட்டி: சாப்பிடணும்
நான்: சாப்பாட்டுல எத்தனை வகை இருக்கு
பாட்டி: சைவம் அசைவம்
நான் : அப்புறம்
பாட்டி: நீயே சொல்லு
நான்: இட்லி தோசை ஊத்தப்பம் ஆப்பம் இடியாப்பம் சாதம் பிரியாணி
ஆனால் அரிசி ஒன்னு தான்.
அப்புறம் இதுக்கு சட்னி குழம்பு குருமா ரசம் மோர் தொட்டுக்க னு
வித விதமா சேத்துகிற பொருட்கள்.
சப்பாத்தி பூரி ரொட்டி ஆனால் கோதுமை ஒன்னு தான்
பரோட்டா நான் புல்கா ஆனால் மைதா ஒன்னு தான்
அதே மாதிரி தான் அசைவம். குடிக்கிற பானங்கள். பால் ஒன்னு தான் ஆனால் அதுல பசும்பால் எருமைப்பால். அப்புறம் அதுல போடுற காபி பில்டர் காபி டீ அப்படி இப்படின்னு வேற வேற
அதே மாதிரி சமைக்கிறது அம்மா சமையல் ஒரு சுவை
பாட்டி சமையல் ஒரு சுவை
அக்கா சமையல் ஒரு சுவை; அண்ணியோட சமையல் ஒரு சுவை.
அத்தையோட சமையல் ஒரு சுவை
பெரியம்மா சமையல் ஒரு சுவை
பாட்டிலேயே உங்க சமையல் ஒரு சுவை; வசந்தி சமையல் ஒரு சுவை; ஈஸ்வரி சமையல் ஒரு சுவை;
அதுவும் இல்லாமல் பரிமாறுற விதம் ஒன்னு இருக்கு. சாப்பிடுறதுலயும் வேற வேற விதம் இருக்கு. என் அப்பா எப்பவும் முதலில் தயிர் போட்டு சாப்பிடுவார். ஆனால் நாம கடைசியா போட்டு சாப்பிடுவோம்.
ஒரு வீட்டில சமைக்கிறதையே இவ்வளவு விதமா சமைக்கவும் பரிமாறவும் சாப்பிடவும் முடிகிறது.
பசிக்கு சாப்பிட்டாலும் ஒவ்வொருவருடைய ருசிக்கும் தனித்துவம் உண்டு. அது மாதிரி தான் செக்ஸ்.
அதுவும் ஒரு மாதிரி பசி. ஒவ்வொருத்தரும் ஒவ்வொரு மாதிரி
சமைப்பாங்க பரிமாறுவாங்க. சாப்பிடவும் செய்வார்கள்.

” எனக்கு வயித்துக்கு பசிச்சிதுன்னா இவங்க எல்லோரும் சாப்பாடு போடுவாங்க. உடம்புக்கு பசிச்சிதுன்னா இவங்க தான் சாப்பாடே”

கன்னத்தில் கையை வைத்துக்கொண்டு என்னையே பார்த்துக்கொண்டு இருந்தாள். ரசிகன்டா நீ என்று சொன்னாள். அப்படியே அப்போ என்னுடைய சாப்பாட்டை மட்டும் தான் நீ இன்னும் சாப்பிடல என்று கிண்டலாக கேட்டாள். அப்படின்னா இப்போவே சாப்பிடுறேன் என்று மறுபடியும் அவள் மடியில் தலைவைத்தேன். இந்த முறை தலை வைக்கும்போது முந்தானை நழுவிவிட்டது. அவளும் அதனை பெருசாக எடுத்துக்கொள்ளவில்லை. குடும்பத்திலேயே பெரிய முலைக்காரி. மெதுவாக அவளின் வயிற்றில் முத்தமிட்டேன். தலையை கோதிவிட்டாள். ரொம்ப ரொம்ப பெரியமனுஷனாட்டம் பேசுற என்று குனிந்து என் நெற்றியில் முத்தம் கொடுத்தாள் அவளின் பால் குடங்கள் என் நெஞ்சில் பதிந்து அழுந்தின. இடுப்பை வளைத்தேன். பின்புறம் வெறுமையாக இருந்தது. மெத்து மெத்துன்னு இருந்தா . பஞ்சு மாதிரி உடம்பு. கையை தள்ளி விட்டாள். அவளின் பெண்மையின் வாசத்தை உணர்ந்தேன். மழை லேசாக தூற ஆரம்பித்தது. என்னை தள்ளி விட்டு கஷ்டப்பட்டு உடம்பை தூக்கிக்கொண்டு எழுந்து வேகமாக வீட்டை நோக்கி நடந்தாள். பின்னாடியே சுதாரித்து எழுந்து ஓடினேன். வேகமாக ஓட்டமும் நடையுமாக வீட்டை அடைந்தாள். முந்தானை கையில் இருந்தது முலைகள் குலுங்க ஓடினாள். வேகமாக சென்று அந்த அறையின் கதவை திறந்து உள்ளே சென்று ஒரு கண்ணாடியின் முன்னாள் நின்றாள். நான் பின்னாடியே ஓடி வந்து அவளை அணைத்தவாறு நின்றேன்.

அந்த கதவை நாங்கள் திறந்து உள்ளே வந்த அதே நேரம் மடத்தில் சித்ரா ரூமில் இருந்த டிவி ஒளிர்ந்தது. அங்கு வீட்டில் என்னையும் சரோஜினியையும் அந்த அறையில் இருந்த நான்கு கேமெராக்கள் படமெடுத்து ஒளிபரப்பிக்கொண்டு இருந்தன. நீண்ட கூந்தலை கோதிக்கொண்டே எண்களின் களியாட்டங்களை பார்க்க தயாரானாள் சித்ரா.

நான் மெதுவாக சரோஜினி பாட்டியை அணைத்தேன். கண்ணாடியில் எங்களை ரசித்தோம். அவளின் ஜாக்கெட்டுக்குள் பின்னாடி இருந்து கையை விட்டு முலையை பற்றினேன். முனக ஆரம்பித்தாள். பெரிய காம்புகள் அவளுக்கு. ஆனால் பதிந்து இருந்தது. பின்னாடி இருந்த ஜாக்கெட் முடிச்சினை பல்லாலேயே கடித்து அவிழ்த்தேன். ஜாக்கெட் கீழே இறங்க ஆரம்பித்தது. பளிங்கு சிலை போல இருந்தாள். கண்களை மூடி தான் இன்னமும் இருந்தாள். மெதுவாக அவளது கன்னத்தை கடித்தேன். முலைகளை பிசைய ஆரம்பித்தேன். தொப்புள் குழி அவ்வளவு அழகாக இருந்தது. பின்னாடி இருந்து அதனுள் விரலை விட்டேன். உதட்டை சுழித்தாள். அவளுக்கு சூத்து தான் பெருசு. அப்படியேமுன்னடி வந்தேன். ஜாக்கெட்டை கழட்டி விட்டேன். புடவையும் கீழே கிடந்தது. பாவாடையுடன் நின்று கொண்டு இருந்தாள். அவளின் முலைகளை பற்றியவாறே தொப்புளில் நாக்கை நுழைத்தேன்
புண்டை ஊறி பாவாடையில் நனைந்து வாசம் மூக்கை துளைத்தது. அப்படியே புண்டையை முகர்ந்தேன். அருமையாக இருந்தது. மெதுவாக பாவாடையையும் கழற்றினேன். ஆஹ்ஹ்ஹ் எவ்வ்ளோ பெரிய பணியாரம். உப்பி அம்சமாக இருந்தது. ஒரு வார்த்தை கூட பேசவில்லை. அப்படியே தள்ளிக்கொண்டு கட்டிலுக்கு போனேன். என்னுடைய வேஷ்டி எப்பொழுதோ கீழே விழுந்துவிட்டது. அவளின் கைகள் என்னுடைய முதுகை சுற்றி வளைத்தன அப்படியே நானும் அவளை இறுக்கி அணைத்து குண்டியை பிசைந்தேன். அவளே ஜட்டிக்குள் கையை விட்டு சுண்ணியை வெளியே எடுத்தாள். அவள் அணைப்பில் முலைகள் பிதுங்கின. அப்படியே படுக்கையில் படுக்க வைத்து மேலே ஏறினேன். ஏற்கனவே ஈரமாக இருந்த புண்டையினுள் சுண்ணியை நுழைத்தேன். வழுக்கிக்கொண்டு போனது. நான் கூட லூசாக இருக்கும் என்று நினைத்தேன். கால்களை நகர்த்தி இடுப்பை லேசாக உயர்த்தி புண்டையை இறுக்கமாக்கினாள். உண்மையிலேயே அண்ணியை ஓக்கும்போது இருந்த மாதிரி இருந்தது. சுகமாக சொருகினேன். அணைத்துக்கொண்டு இறுக்கினாள். முலையை சப்பினேன். பால்கோவா மாதிரி இருந்தது. ருசித்தேன். அவளின் வெறித்தனமான உடலுறவுக்கு உதவினேன். தாக்குப்பிடிக்க முடியாமல் ஓத்தேன். புண்டையை கஞ்சியால் நிரப்பினேன். இறுக்கி அணைத்துக்கொண்டாள். முத்தமழை பொழிந்தாள் இதற்கு தாண்டா உன்னை எதிர்பார்த்தேன். வசந்தி உன்னை பற்றி ரொம்ப சொல்லி என்னை வெறி ஏத்திவிட்டுவிட்டால். அதனால் தான் உனக்காக ஏங்கி காத்திருந்தேன். நீ வரவில்லை. அதனால் தான கிளம்பி வந்துவிட்டோம். கொஞ்ச நேரம் கழித்து என் சுண்ணியை ஊம்ப ஆரம்பித்தாள். சுன்னி எழுந்ததும் அவளை மண்டியிட வைத்து குண்டியில் ஓத்தேன். ரசித்தாள். கத்தினாள். வலிக்குதுடா என்று கத்தினாள். வேகமாக ஓத்தேன். ரசித்து ருசித்தேன். சாப்பாடு எப்படி என்று கேட்டேன். வெக்கத்துடன் என்னை அணைத்துக்கொண்டாள். என்ன கொடுத்தானுங்க னு தெரியல சுன்னி இன்னமும் துடிக்குது. அவளை படுக்க போட்டு மறுபடியும் ஒரு ரவுண்டு ஏறினேன். முழுவதுமாக இணைந்தோம். நாங்கள் தூங்க போகும்போது மணி காலை ஐந்து. உடலோடு உடம்பை பின்னிக்கொண்டு படுத்தோம். கண்களை மூடினோம். டிவி அணைக்கப்பட்டது சித்ரா ரூமில். அவளும் புண்டையை தேய்த்துக்கொண்டு எங்களின் ஓலாட்டத்தை ரசித்துக்கொண்டு இருந்தாள். பின்னர் அந்த அறையை விட்டு வெளியேறினாள். எனக்கு பயண களைப்பு மற்றும் ஓல் போட்ட அசதி தூங்கினேன். ரொம்ப நாள் கழித்து உடம்பு வலிக்க ஓல் ஒத்ததால் பாட்டியும் அசந்து தூங்கினாள். காலை பத்து மணிக்கு கண் விழித்தோம் இருவரும். அவளின் முலையை வாயில் வைத்தபடியே தூங்கினேன். கண் முழித்த அவள் வேகமாக என்னையும் எழுப்பினாள். கஷ்டப்பட்டு கண்களை திறக்க முடியாமல் கொஞ்ச நேரம் சரோ என்று அவளை மீண்டும் அணைத்து படுக்க சொன்னேன் படுத்தவள் அப்படியே ஒரு நிமிடம் கண்ணை திறந்து பாரு அந்த பக்கம் என்று சொன்னாள். திரும்பி பார்த்தேன்…என் முதுகை அணைத்தபடி துணி இல்லாத நிர்வாண உடம்பில் சித்ரா………..!!!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here