இராகவன்

என்ன சீக்கிரமா ஓழுங்கடா என்று ப்ரியா அக்கா காட்டுக்கத்தல் கத்தினாள். அவள் காமக்கொடூர சத்தத்தைக் கேட்டு நான் கிட்சனில் இருந்து வெளியே வந்து எட்டிப் பார்த்த போது சத்தியமும் சிவமும் ப்ரியா அக்காவை அலேக்காக தூக்கிக்கொண்டு பெட்ரூம் பக்கம் போனார்கள். எனக்கு சமையல் உதவிக்கு வந்திருந்த சுந்தரமும் கிட்சன் விட்டு வெளியே வந்து ஹாலில் எட்டிப்பார்த்தான். தம்பி.. நீ கிட்சன்லேயே இருந்து சமையல் பண்ணிட்டு இரு. இதோ இப்போ நான் வந்துடறேன் என்று சொல்லி சுந்தரமும் ப்ரியா அக்கா பெட்ரூமுக்குள் நுழைந்துகொண்டான். எனக்கு ஒரு நிமிஷம் இந்த வீட்டில் என்ன நடக்கிறது என்று புரியவில்லை.

எதனால் திடீரென்று ப்ரியா அக்கா அவ்வளவு அசிங்கமாக ஓழுங்கடானு கத்தினாள் என்று புரியவில்லை. அப்போதுதான் டெலிஃபோன் அருகில் இருந்த டெலிஃபோன் டைரக்டரியைப் பார்த்தேன். சிக் டாக்டருக்கு போன் போடுவதாக நினைத்துக்கொண்டு, தவறுதலாக செக்ஸ் டாக்டருக்கு போன் போட்டு விட்டேன் என்ற தவறை அப்போதுதான் உணர்ந்தேன்.
அடப்பாவமே… வந்தவன் செக்ஸ் டாக்டரா? அதனால்தான் ப்ரியா அக்காவுக்கு செக்ஸ் ஊசி போட்டுவிட்டு சென்று விட்டானோ என்று நினைத்துக்கொண்டேன். நான் மெல்ல ப்ரியா அக்கா பெட்ரூம் சென்று எட்டிப் பார்த்தேன்.

ப்ரியா அக்கா போட்டிருந்த நைட்டி தாறுமாறாக கிழிந்து பெட்ரூம் வாசலில் கிடந்தது. பெட்டில் ப்ரியா அக்கா அம்மணமாக மல்லாக்கா படுத்திருக்கா. அவள் இடதுபுறம் சிவமும் வலதுபக்கம் இப்போது போன சுந்தரமும் அவள் இரண்டு பெரிய முலைகளையும் ஆளுக்கு ஒன்றாக வெறித்தனமாக சப்பி சப்பி பால் குடித்துக்கொண்டிருந்தார்கள்.

சத்தியம் ப்ரியா அக்காவின் மேல் அம்மணமாக ஏறிப் படுத்து அவள் பெரிய தொடைகளைத் தன் முரட்டுக்கரங்களால் வெறித்தனமா விரித்து, அவள் புண்டையில் தன் பெரிய சுன்னியை உள்ளே சொருகி சதக் சதக் என்று குத்தி கொண்டிருந்தான். அவன் குத்தும் ஒவ்வொரு குத்துக்கும், ஆஹ்.. ஆஹ் என்று ப்ரியா அக்கா இன்பக் கத்து கத்திக் கொண்டிருந்தாள். இன்னும் வேகமா குத்துடா என்று சொல்லி அவன் கருப்புக் குண்டிகளை அவள் அழகிய வெள்ளைக் கைகளால் பிடித்து நன்றாக அவள் புண்டைப் பக்கம் அழுத்தி அழுத்தி இறுக்கினாள். சத்தியம் தன்னால் இயன்ற அளவுக்கு செம ஸ்பீடாக ப்ரியா அக்காவை ஓத்துக்கொண்டிருந்தான்.

சுந்தரமும் சிவமும் ப்ரியா முலையில் பால் சப்புவதும் அவள் முகத்தை தங்கள் பக்கம் மாற்றி மாற்றி திருப்பி அவள் உதட்டை முத்தமிட்டு சப்புவதும் அவள் கழுத்தில முத்தம் கொடுப்பதும் காது மடல்களில் சப்புவதுமாக இருந்தார்கள்.

தங்கள் முரட்டுக் கரங்களால் அவள் பெரிய முலைகளைப் பிசைந்து பிசைந்து முலையில் வாய் வைத்து சப்பிக்கொண்டிருந்தார்கள். ப்ரியா அக்காவுக்கு அவர்கள் மூன்று பேரும் கொடுத்துக்கொண்டிருந்த இன்பத்தில் சொர்க்கத்திற்கு சென்று சென்று வந்து கொண்டிருந்தாள். ஆஹ் ஆஹ் என்று விடாமல் காம முனகல் சத்தம் கொடுத்துக்கொண்டிருந்தாள். அவளை ஓத்துக்கொண்டிருந்த சத்தியம் திடீரென்று உருவிக்கொண்டு எழுந்து தலைமாட்டுப் பக்கம் பூலை கையில் பிடித்துக்கொண்டு ஓடினான். அண்ணன் எப்படா எழுந்திருப்பான்.. திண்ணை எப்போது காலி ஆகும்னு தயாரா வெய்ட் பண்ணிட்டிருந்த சிவம் இப்போ சடார் என்று ப்ரியா விரித்திருந்த கவட்டை கால்களுக்கு நடுவில் தாவினான்.

ஏற்கனவே சத்தியம் குத்து குத்து என்று குத்தி விட்டுப் போன புண்டை இப்போது சொத சொத என்று இருந்ததால், சிவம் தன் சுன்னியை ப்ரியாவின் புண்டைக்குள் விட்டதும் சரக் என்று சுலபமாக உள்ளே சென்று இறங்கியது. சக்க் சக்க் என்று கட்டில் ஆடும் அதிரடி ஆட்டத்துடன் ப்ரியாவை ஓக்கத் துவங்கினான் சிவம். சத்தியம் குத்தியதை விட செம வேகம் சிவம் குத்துவது என்பதை உணர்ந்து வீஈஈ…ஈல் என்று கத்தினாள் ப்ரியா. அவள் வாய் திறந்து கத்திய போதுதான் சத்தியம் தன் புழுத்த பூலை எடுத்துக் கொண்டு போய் ப்ரியாவின் பிளந்த வாய்க்குள் வாழைப்ழத்தை சொருகுவதுபோல சொருகினான்.

அவனுடைய முக்கால் முழுப் பூல் ப்ரியா வாய்க்குள் தொண்டை வரை போய் இடித்தது. மூச்சு விடத்தினறினாள். இருந்தாலும் விடவில்லை சத்தியத்தின் வாழைப்பழப் பூலை. ஊம்பு ஊம்பு என்று ஊம்ப துவங்கினாள்.

சத்தியமும் வெறி வந்தவனாக அவள் வாய்க்குள் தன் குஞ்சை விட்டு குத்து குத்து என்று குத்தத் துவங்கினான். சிவமும் அதே நேரத்தில் கீழே அவள் புண்டையை வேக வேகமாக குத்திக் குத்தி பதம் பார்த்துக்கொண்டிருந்தான். சைடில் படுத்திருந்த சுந்தரம் இப்போது சுதந்திரமாக ப்ரியாவின் இரண்டு முலைகளையும் அமுக்கி அமுக்கி சப்பி சப்பி பால் குடிக்க ஆரம்பித்தான். இப்படியாக முப்பரிமாண தாக்குதலை ப்ரியா அக்கா இன்ப முனகல்களுடனும் காமக்கதறல்களுடனும் ஏற்று அனுபவித்து கொண்டிருந்தாள். நான் பெட்ரூம் வாசலில் நின்று இதையெல்லாம் வேடிக்கை பார்த்துக்கொண்டிருந்தேன்.

திடீரென்று சத்தியம் சிங்கம் உறுமுவது போல உறுமினான். அவன் புழுத்த பூலிலிருந்து வெள்ளை விந்து சர்ர்… சர்ர்ர்ரென்று ப்ரியா அக்கா வாய்க்குள் பீய்ச்சி அடித்தது.

ப்ரியா அக்கா அவன் பூல் ஜூஸை சப்பி சப்பி உறிஞ்சி உறிஞ்சிக் குடித்து தொண்டைக்குள் இறக்கி விழுங்கத் துவங்கினாள்.

இப்படி ஒரு சுன்னித் தண்ணித் தாகம் எடுத்தவள் ப்ரியா அக்கா என்று நான் சற்றும் எதிர்பார்க்க வில்லை. சத்தியமும் தன் கைகளால் அவன் சுன்னியை முறுக்கிப் பிடித்து தம் கட்டி எக்கி எக்கி அவன் கடைசி சொட்டு விந்து வெளியேறும் வரை பீய்ச்சி பீய்ச்சி அடித்தான். அவன் விந்து முழுவதும் அவன் குஞ்சை விட்டு ரிலீஸ் ஆகியதும் அப்படியே சோர்வுடன் மயக்கமாக அந்த கிங் சைஸ் பெட்டின் ஒரு ஓரத்திலேயே மல்லாக்கா விழுந்து மயக்கமானான். இப்போது ப்ரியாவை புண்டையில் ஓத்துக்கொண்டிருந்த சிவா, ஓழு.. ஓழு.. என்று ப்ரியா அக்காவை ஓத்துக் கொண்டே சுந்தரத்திடம் ஏதோ கண் ஜாடை காட்டினான். அதை உடனே புரிந்து கொண்ட சுந்தரம் அப்படியே பெட்டில் மல்லாக்கா படுத்தான்.

சிவம் குத்துவதைக் கொஞ்சம் ஸ்லோ பண்ணி மெல்ல மெல்ல நிறுத்தியவன், அப்படியே பொளக் என்ற சத்தத்துடன் ப்ரியா அக்கா புண்டையிலிருந்து தன் கடப்பாரை சுன்னியை உருவிக் கொண்டான். ப்ரியா அக்காவுக்கு இந்த திடீர் ஓல் ஆட்டம் நிறுத்தப்பட்டதைப் பார்த்து புரியாமல் திருதிரு என்று ஏக்கமாக முழித்தாள். என்னடா ஆச்சி.. நல்லா தானடா ஓத்துக்கிட்டு இருந்த. எதுக்குடா பாதியில உருவின என்று சிவாவை பார்த்து காமம் கலந்த கோப பார்வையை வீசி ராட்சசி மாதிரி கத்தினாள். சிவம் அவளுக்கு சுந்தரம் படுத்திருந்த போஸை கண்ஜாடையில் காட்ட….. இப்போதுதான் பக்கத்தில் படுத்திருந்த சுந்தரத்தைத் திரும்பிப்பார்த்தாள். பார்த்தவள் கண்களில் ஒரு ஃப்ளாஷ் அடித்தது.

சூப்பர்டா சிவா என்று தன் கட்டை விரலை உயர்த்தி அவனுக்கு தம்பஸ் அப் காட்டிவிட்டு வெறியோடு புரண்டு சுந்தரம் மேல் தாவி ஏறி அவள் பெரிய தொடைகளை அவன் மேல் விரித்து பைக் மேல் ஏறி அமர்வது போல கால்கள் இரண்டையும் விரித்து அவன் மேல் ஏறியமர்ந்தாள். சரியாக சீலிங்கை நோக்கி நட்டுக்கொண்டிருந்த சுந்தரத்தின் கடப்பாரை குஞ்சைப் பிடித்து சதக் என்று தன் விரிந்த புண்டையில் சொருகிக்கொண்டு, சுந்தரம் மேல் அமர்ந்து வேக வேகமாக குதிரை சவாரி செய்ய ஆரம்பித்தாள். தன் முகத்திற்கு முன்பாக தொங்கிக் குலுங்கும் இரண்டு முலைகளையும் சுந்தம் தன் இரண்டு கைகளால் கப்பென்று பிடித்து சப்பாத்திக்கு மாவு பிசைவது போல பிசைய ஆரம்பித்தான்.

ப்ரியா அவன் மேல் அமர்ந்து வேகவேகமாக கேரளா ஸ்டைலில் மட்டை உரிக்க ஆரம்பித்தாள். அவ்வப்போது சுந்தரம் முகத்தை எக்கி எக்கி அவள் முலைக்காம்புகளைக் கவ்விக் கவ்விக் கடித்துக் கடித்து சப்பினான். விடாமல் மாற்றி மாற்றி முலைகளைச் சப்புவதும், பிசைவதுமாக இருந்து, கீழே இருந்து தன் இடுப்பை எக்கி எக்கி அவள் மட்டை உரிக்கும் வேகத்துக்கு ஈடு கொடுத்தான். ப்ரியா அக்கா… ஆஹ் ஆஹ் என்று ஒவ்வொரு சொருகலுக்கும் கத்தினாள். சிவம் அப்படியே எழுந்து ப்ரியா அக்காவின் பின்பக்கமா நகர்ந்து அவள் முதுகில் அவனுடைய குஞ்சை வைத்து தேய்த்தான்.

அப்படியே ப்ரியா அக்கா பெரிய முதுகுச்சதை முழுவதும் தன் பூலை வைத்துத் தடவித் தடவி, சைடு இடுப்பு மடிப்புச் சதைகளிலும் வைத்துத்தேய்த்து விளையாடினான். ப்ரியா அப்பா படு வேகமாக மேலும் கீழும் சுந்தரம் மேல் குதித்துக்கொண்டிருந்தததால் சிவத்தால் ஒரு இடத்தில் அவன் குஞ்சை ப்ரியா அக்கா உடம்பில் நிலை நிறுத்தித் தேய்க்க முடியவில்லை.

அப்படியே அவள் முதுகிலும் இடுப்பிலும் தடவித் தடவி, சரியாக கீழே குண்டி சந்துக்கு வந்து தேய்த்தான். குண்டி சந்தில் தேய்த்து தேய்த்து அவள் குண்டி ஓட்டையைத் தேடிக்கண்டு பிடித்து சொருகலாம் என்று முயன்று கொண்டே இருந்தபோது… புளிச் புளிச்சென்று அவன் குஞ்சிலிருந்து வெள்ளைக் கட்டித்தயிர் லீக் ஆகி ப்ரியா அக்கா முதுகில் தெளித்தது. சிவனும் வேறு வழியில்லாமல் தன் குஞ்சைத்தன் கையில் பிடித்து, கண்கள் சொருக, முகத்தை உயர்த்திக் கண் மூடி, கையடித்து இன்னும் மிச்சம் மீதி அவனுக்குள் தேங்கி இருந்த விந்தை ப்ரியா அக்கா முதுகில் தெளித்து தெளித்து வழியவிட்டான்.

ப்ரியா அக்கா ராட்சச வேகத்தில் சுந்தரம் மேல் மட்டை உரித்துக்கொண்டிருந்தாள். அவள் முதுகு முழுவதும் வியர்த்து சிவத்தின் விந்து அவள் வியர்வையோடு கலந்து கரைந்து கீழே அவள் குண்டி ஓட்டைக்குச் சென்றுத் தெறித்து பெட்ஸ்பெரட் மீது வழிந்து விழுந்து பெட்டை கறை படியச் செய்தது. சிவமும் விக்கெட் இழந்த கிரிக்கெட் வீரனைப்போல சோர்ந்துபோய் பெட்டில் சரிந்தான். சுந்தரமோ கொஞ்சம் இளமை முறுக்கேறியவன். ப்ரியா அக்காவின் காம வெறிக்குக் கடைசி வரை ஈடு கொடுக்கும் வகையில் அவளை இறுக்கி அணைத்து எக்கி எக்கி மேல் நோக்கி குத்தினான். அவன் எக்கிக் குத்தும்போதும் சரியாக அதே நேரத்தில் ப்ரியா தன் இடுப்பை இரக்கிக் குத்து வாங்குவாள். ஆஆஆஹ் என்று உயிர் போவது போல கத்துவாள். பிறகு அவன் மேல் இருந்து தன் புண்டையை உயர்த்தும்போது சுந்தரத்தின் முக்கால் பூல் வெளியே உருவி வரும். ஆனால் கால் பகுதி பூலை நுனிப்பூலை புண்டை விட்டு வெளியே வந்துவிடாம இருக்க இருவரும் ரொம்பவும் கவனமாக டிஸ்டன்ஸ் மெயின்டெயின் பன்னார்கள்.

செக்ஸ் ஒரு கலை என்பதை இந்த நொடிப்பொழுதில் அவர்கள் இருவரும் காட்டிய வித்தையில்தான் ஊர்ஜிதம் செய்துகொண்டேன். ப்ரியா அக்கா உடம்பு முழுவதையும் பிசைந்துகொண்டே சுந்தரம் அவளை எக்கி எக்கி கீழே இருந்து குத்தினான். ப்ரியா அக்காவுக்கு அவன் கீழே இருந்து குத்திய ஒவ்வொரு குத்துக்கும் உயிர் போய் உயிர் வந்தது.
சுந்தரம் அப்படியே ப்ரியா புண்டையில் எக்கி எக்கி குத்திக்கொண்டே எழுந்து உட்கார்ந்து குத்த ஆரம்பித்தான்.

கீழே இடித்துக்கொண்டே குனிந்து அவள் முலையைச் சப்பினான். அப்படியே அவள் பெரிய இரண்டு குண்டிகளையும் இறுக்கமாகப் பிடித்து அழுத்திக்கொண்டான். ப்ரியா கொஞ்சமும் வேகம் குறையாமல் ஒரே ஸ்பீடிலேயே அவன் மேல் சவாரி செய்து கொண்டிருந்தாள். இப்போது சுந்தரம் கீழே எக்கி எக்கி இடித்துக்கொண்டே ப்ரியாவுடன் சேர்ந்து பெட் ஓரத்திற்குத் தன் உடம்பை நகர்த்தினான். அவன் கால்கள் இப்போது பெட்டின் கீழ் தொங்கப் போட்ட பொசிஸஷுனுக்கு வந்தது.

அப்படியே கண்சிமிட்டும் நேரத்தில் ப்ரியா அக்காவை குண்டியைப் பிடித்து அலேக்காகத் தூக்கி அவன் தரையில் கால் ஊன்றி நிற்க ஆரம்பித்தான். நான் இப்படி ஏதாவது ஒரு இரு இங்கிலீஷ் செக்ஸ் மூவியில்தான் பார்த்திருக்கிறேன்.

அதில் பாய்ஸ் நல்லா வாட்ட சாட்டமா இருப்பானுங்க. லேடீஸ் ஸ்லிம்மா இருக்கவங்களை அப்படி தூக்கி நிற்கவைச்சிட்டே மட்டை உரிக்க செய்து எக்கி எக்கி நின்று குத்துவாங்க. ஆனால் நான் இங்கே கண்ட அதிசயம்…. சுந்தரம் ஒல்லியா இருந்தான். ப்ரியா நல்லா பெரிய குண்டி.. ப்ரியா முலைகளோடு செம வெயிட்டாக இருந்தாள். எப்படி சுந்தரத்தால் இப்படி அலேக்காக ப்ரியா அக்காவைத் தூக்கி சுமந்து கீழே எக்கி எக்கி நின்று கொண்டே ஓக்க முடிகிறது என்று ஆச்சரியமாகப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தேன்

ப்ரியா அக்கா சுந்தரத்தின் கழுத்தைக் கெட்டியாகப்பிடித்துக் கொண்டாள். காரணம் கீழே தரையில் விழுந்து விடக்கூடாதென்று கைகளால் அவன் கழுத்தையும் தன் கால்களால் அவன் இடுப்பையும் உடும்புப்பிடியாக இறுக்கிப் பிடித்துக்கொண்டே அவன் நின்று இருந்த வாக்கில் அவன் மேல் சக்க் சக்க் என்று மட்டை உரித்தாள். இதையே ஆச்சரியமாகப் பார்த்துக்கொண்டிருந்த எனக்கு… இன்னும் ஒரு பேரதிர்ச்சி என் கண் முன் துவங்கியது. திடீரென்று ப்ரியா அக்காவை ஓத்துக்கொண்டே பெட்ரூம் விட்டு ஹாலுக்கு ஓடிவர ஆரம்பித்தான். ஒரு கங்காரு தன் குட்டியை எப்படி வயத்தில் சுமந்து ஓடுமோ அது போல ப்ரியா அக்காவை தன் குஞ்சில் அவள் புண்டையை சொருகி சக்க்.. சக்க்.. என்று குத்திக் கொண்டே ஹாலுக்கு ஓடி வந்தான். பெட்ரூம் வாசலில் நின்றிருந்த நான் சற்றும் இதை எதிர்பார்க்கவில்லை.

அவர்கள் என்னைக் கடந்து வருவதற்குள் நான் வாசலை விட்டு வேகமாக ஓடிச்சென்று கிட்சனில் சென்று ஒளிந்துகொண்டு ஹாலை அங்கேயிருந்தே எட்டிப்பார்த்தேன்.

ப்ரியா அக்காவை ஓத்துக்கொண்டே தூக்கி வந்த சுந்தரம் ஹால் பக்கம் ஓடி வந்து அப்படியே ப்ரியா அக்காவை ஸோபாவின் மேல் மல்லாக்கா படுக்க வைத்து இப்போது அவள் மேல் அவன் கவிழ்ந்து படுத்து ஜெட் ஸ்பீடில் ப்ரியா அக்கா புண்டைக்குள் தன் சுன்னியை விட்டு பொள பொள என்று பொளந்தான். ப்ரியா அக்கா இன்ப வேதனையில் கத்தினாள். ஐயோ முடியல போதும் போதும்னு அழுதாள். சுந்தரம் முதுகில் ப்ரியா அக்காவின் நகக்கீறல்கள் விழுந்தது. அத்தகைய உணர்ச்சியில் இருந்தாள் ப்ரியா அக்கா. சுந்தரம் ப்ரியாவை விடவில்லை. சரக்க்.. சரக்க் என்று ஸோபா குலுங்க குத்தோ குத்தென்று குத்திக்கொண்டேயிருந்தான். ஐய்யோயோஓஓஓஓஓஓஓ என்று ப்ரியா ஒரு பெரிய அலறல் அளறினாள்.

அந்த சத்தம்தான் அவர்களுடைய க்ளைமேக்ஸ் என்று புரிந்துகொண்டேன். புலுக்கு புலுக்கு என்று டேப்பில் தண்ணீர் திறந்து விட்டது போல சத்தம். சுந்தரம் குஞ்சிலிருந்து அவன் குங்சு ஜூஸ் சுமார் ஒரு 3-4 நிமிடம் வரை நிற்காமல் தொடர்ந்து பீய்சிசி அடித்துக் கொண்டேயிருந்தது. ப்ரியா அக்கா புண்டையில் சர்ர் சர்ர் என்று அவள் புண்டை ஆழம் வரை சென்று இறங்கி அவள் கர்ப்பப்பையை நிரப்பிக்கொண்டிருந்தது. உள்ளே இடம் இல்லாமல் புண்டைக்குச் சென்று கொஞ்சம் திரும்பி வந்து அவள் பெரிய குண்டிகள், தொடைகள் எல்லாம் வழிந்து வந்து ஸோபாவில் வடிந்து அப்படியே தரையில் வழிந்து ஓடியது. அப்பப்பா ஒரு மனுஷனுக்கு பைப்ல வரமாதிரி இவ்வளவு கஞ்சித்தண்ணீர் வருமானு ஆச்சரியமா பார்த்தேன்.

ப்ரியாவும் சுந்தரமும் இப்போது முற்றிலும் அடங்கிப்போய் கட்டியணைத்தபடி இரு செத்த பொணங்களைப்போல அசைவில்லாமல் ஸோபாவில் அம்மணமாக படுத்திருந்தனர். இந்தக் காமக் களியாட்டத்தில் ஒரு மணி நேரமாக பார்த்துக்கொண்டிருந்த நான் ஒரு பெரிய திட்டத்தோடு மீண்டும் கிட்சன் பக்கம் சென்று என் சமையலைத் துவங்கினேன்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here