ராஜா 

நான் கோயில் கடைசி படிக்கட்டில் வந்து நின்றேன்.. கீழே ஒரே பிச்சைக்கார கூட்டம் வரிசையாக அமர்ந்து பிச்சை எடுத்து கொண்டிருந்தார்கள்.. யமுனா ஆண்டி போன் பேசிக்கொண்டே வேக வேகமாக படிக்கட்டில் இறங்கி வந்து கொண்டிருந்தார்கள்.. அவங்க அப்படி இறங்கி வரும் போது பட்டு புடவைல செம அழகா இருந்தாங்க.. அவங்க பெரிய முலைங்க புடவை இருக்கத்துல நல்லா குலுங்கி குலுங்கி முயல் குட்டி மாதிரி துள்ளி குதித்தது.. கொஞ்சம் டென்ஷனா யாரையோ அங்கும் இங்கும் தேடுற பாவனை அவங்க கண்கள்ல தெரிஞ்சது.. என்னடா ராஜா இங்கேயே நிக்கிற.. கார் கிட்ட தான போய் நிக்க சொன்னேன் என்று தன் டென்ஷனை மறைத்து என் அருகில் வந்து ஒரு முட்டி மடக்கி முழங்காலில் நின்று என் முகத்துக்கு நேரா அவங்க முகத்தை கொண்டு வந்து அன்ப கேட்டாங்க ..

என் கன்னத்தை பிடித்துக்கொண்டு அன்பா கேட்டாங்க.. ஆண்டி பிச்சை காரங்களுக்கு பிச்சை போடணும் என்றேன்.. சரி இந்தா சில்லறை என்று சொல்லி அவங்க பர்சில் இருந்து காய்ன்ஸ் எடுத்து குடுத்தாங்க.. பிறகு எழுந்து என்னை தன் இடுப்போடு கட்டி அனைத்து கொண்டு பிச்சை காரர்கள் அருகில் கூட்டிட்டு போய் ஒவ்வொரு பிச்சை பாத்திரத்திலும் என் பிஞ்சு கை பிடிச்சி கவனமா பிச்சை போடா வைத்தார்கள்.. கடைசியா உக்காந்து இருந்த பிச்சைக்காரனுக்கு காசு போட காசு இல்லை.. மீண்டும் பர்சில் தேடி பார்த்தாங்க சில்லறை இல்லை.. ராஜா.. சில்லறை இல்லை என்று சொன்னாங்க.. ஐயையோ இப்போ என்ன பண்றது ஆண்டி.. கோயிலுக்கு வந்தா நாக எப்போவும் எல்லா பிச்சைகாரங்களுக்கும் பிச்சை போடாம வீட்டுக்கு போனதே இல்லையே என்றேன்..

சரி நான் இங்கேயே நிக்கிறேன்.. நீ கார் கிட்ட போய் டிரைவர் கிட்ட சில்லறை இருந்த வாங்கிட்டு வா என்று சொல்லி அனுப்பினார்கள்.. நான் டிரைவர் சிவாவிடம் சென்று சில்லறை காய்ன்ஸ் கேட்டேன்.. அவர் இல்ல தம்பி என்று சொல்ல நான் மீண்டும் படிக்கட்டை நோக்கி நடந்தேன்.. அப்போ யமுனா ஆண்டி அந்த பிச்சை காரங்க ஒவ்வொரு வரையும் குனிந்து குனிந்து அவங்க முகத்தை உத்து உத்து எல்லாத்தையும் பார்த்துட்டே இருந்தாங்க.. நான் யமுனா ஆண்டியிடம் சென்று ஆண்டி டிரைவர் அங்கிள் கிட்ட சில்லறை இல்லையாம் என்று சொன்னேன்.. ஐயோ இப்போ என்னடா பண்றது என்று அவங்களும் வறுத்த பாத்தாங்க.. அப்புறம் அவங்களே முகத்தில் ஒரு புன்னகை கொண்டு வந்து நல்ல வேல நியாபகத்துக்கு வந்தது எனக்கும் உன் அண்ணன் விஷ்ணுவுக்கும் நல்லபடியா கல்யாணம் ஆகி முதல் இரவு நடந்துச்சின்னா பிச்சை காரங்களுக்கு கோல்ட் பிச்சை போடுறேன்னு சாமி கிட்ட வேண்டி இருந்தேன்.. ஆனா உன் அண்ணன் விஷ்ணுக்கு பதிலா நீ தான் அடம் பிடிச்சி என்னை கல்யாணம் பண்ணிகிட்ட எப்படியோ என்னோட ரெண்டாவது கல்யாணம் நல்லபடியா நடந்தது.. அதனால என் சின்ன புருஷன் கையாலேயே இப்போ பிச்சை போட போறேன்.. என்று சொல்லி… அவங்க பொட்டு இருந்த இரண்டு தாங்க வளையலை கழட்டி இந்த பிச்சை போடு என்று சொல்லி என்னிடம் நீட்டினார்கள்..

ஆண்டியின் மனசை நினைச்சி எனக்கு புள் அரித்தது.. இப்படி பக்தி நிறைஞ்ச பொம்பள எங்க வீட்டுக்கு கிடைச்சி இருக்காங்களேனு ரொம்ப சந்தோசமா இருந்தது.. அதுமட்டும் இல்லாம ஸ்கூல் படிக்கிற சின்ன பய்யன் எனக்கு இப்படி ஒரு பெரிய ஆண்டியை கடவுள் எனக்கு குடுத்து இருக்காரேன்னு மறுபடியும் படிக்கட்டுக்கு மேலே இருக்க கோயில் கோபுரத்தை நோக்கி மனதிற்குள் நன்றி சொன்னேன்.. யமுனா ஆண்டியிடம் இருந்து வளையல்களை வாங்கினேன்.. இரண்டு வளையல் மட்டும் தான் கழட்டி கொடுத்து இருந்தார்கள்.. இன்னும் நிறைய கோல்ட் வளையல்கள் அவங்க கையில் இருந்தது.. அதனால் அவர்கள் அழகு குறையவில்லை.. என் கை பிடித்து சின்ன குழந்தைக்கு சொல்லி கொடுப்பது போல பிச்சைக்காரன் பாத்திரத்தில் அந்த தாங்க வளையல்களை போட வச்சாங்க.. பிறகு நாங்கள் இருவரும் கட்டி பிடித்தபடியே கார் நோக்கி நடந்தோம்..

டிரைவர் அங்கிள் ஓடி வந்து பணிவுடன் எங்களுக்கு பின் பக்க கார் கதவை திறந்து விட்டார்.. என்னை தூக்கி முதலில் யமுனா ஏற்றி விட்டு பிறகு அவங்களும் என்னோடு ஒட்டி ஏறி அமர்ந்து கதவை சாத்தினார்கள்.. யமுனா அம்மா கதவை திறந்து கொஞ்சம் நல்லா சாத்துங்கம்மா என்றார் டிரைவர் அங்கிள் எங்களை பார்த்து பணிவாக.. யமுனா aunti ஓஹ் சாரி சிவா அண்ணே.. கொஞ்சம் டென்ஷன்ல இருந்தேன் அதனால சரியாய் சாத்தலை என்று சொல்லி கதவை திறந்து டப் என்ற பெரிய சத்தத்துடன் மீண்டும் சாத்தினாங்க.. இதுக்கெல்லாம் எதுக்கும்மா சாரினு பெரிய வார்த்தை எல்லாம் சொல்லிக்கிட்டு என்று பணிவுடன் சொல்லி விட்டு காரை ஸ்டார்ட் செய்தார்..கார் மெல்லிய வேகத்தில் நகர துவங்கியது.. 

மிதமான ஏசி குளிர்ச்சியுடன் காதுக்கு இனிமையாக 1980s இளையராஜா இசையுடன் கார் ஓடிக்கொண்டு இருந்தது.. சிவா அங்கிள் யமுனா ஆண்டி எப்போ கார்ல ஏறினாலும் 1980s சாங் போட ஆரம்பிச்சுடுவார்.. காரணம் யமுனா ஆண்டி இளையராஜா பேன்.. டிரைவர் அங்கிள்லும் இளையராஜா பேன்.. ஆகா ரெண்டு பேத்துக்கும் ஒரே டேஸ்ட்.. என் டேஸ்ட் அப்படியே ஆப்போசிட். நான் அனிரூத் ரசிகன்.. அதுவும் அந்த அனிரூத் வீடியோ கிளிப்பிங் லீக் ஆனதில் இருந்து அனிரூத் வெறியனாக மாறி விட்டேன்..

காரணம் அனிரூத்துக்கும் எனக்கும் ஒரே டேஸ்ட்.. அவரைவிட பெரிய பொம்பளைங்கள தான் அவருக்கு ரொம்ப புடிக்கும்.. ஆயிரத்தில் ஒருவன் படத்தில் நடித்த ஆண்டிரியாவை கிஸ் அடிச்சதே பேமஸ் ஆனவர்.. தனுஷ் பொண்டாட்டி ஐஸ்வர்யா அண்ணியையும் விட்டு வைக்க வில்லை.. இப்போது வீடியோ கிளிப்பிங்கில் செம அசத்தலான ஆண்டியை மல்லாக்க படுத்து மட்டை உரிக்க வைத்து இருப்பாரு.. அதுல இருந்து அனிருத்தோட வெறித்தனமான ரசிகனா மாறிட்டேன்.. என்னோட தலைவர் அனிரூத் மாதிரியே நானும் என்ன விட பல மடங்கு வயசு பெரிய பொம்பள யமுனா ஆண்டியை கல்யாணம் பண்ணிக்கிட்டேன்.. நம்ம இப்போ எங்கடா போறோம் என்று யமுனா ஆண்டி என்னை இறுக்கி கட்டி பிடித்து குலுக்கிய பிறகு தான் அனிரூத் நினைவுகளில் இருந்து நிகழ் காலத்திற்கு திரும்பினேன்..

சஸ்பென்ஸ் ஆண்டி என்று நானும் யமுனா ஆண்டியை இறுக்கி கட்டி அணைத்தேன்.. சிவா அண்ணா நீங்களாவது சொல்லுங்கண்ணா என்று சொல்லி முன்பக்க எக்கி டிரைவர் அங்கிள் பின் பக்க கழுத்து சோல்டரில் அவங்க தடையை வச்சி அவர் காது அருகில் தன் அழகிய ஈர உதடுகளை உரசி சிணுங்கி கொண்டே சின்ன புல்லை போல அடம் பிடித்து கேட்டார்கள்.. அங்கிள் அங்கிள் சொல்லாதீங்க என்று நான் பின் சீட்டில் சாய்ந்தபடியே கத்தினேன்.. நீ வாய மூடு ராஜா என்று சொல்லி அவங்க அழகிய மோதிரம் அணிந்த விரல்களால் என் சின்ன வாயை பொத்தினார்கள்.. மீண்டும் அண்ணா அண்ணா சொல்லுங்கண்ணா என்று சிணுங்கலுடன் டிரைவர் காதை சப்புற மாதிரி அவங்க உதட்டை கொண்டு போய் அவர் கத்துகிட்ட முகம் வச்சி கொஞ்சிகிட்டே கேக்க.. சின்ன முதலாளி நீங்க கேட்டா சொல்ல கூடாதுனு சஸ்பென்ஸ்சா இருக்கட்டும்னு சொல்ல சொல்லி இருக்காரும்மா என்று டிரைவர் அங்கிள் திரும்பாமலேயே முன் பக்கம் ரோடு பார்த்து கவனமாக கார் ஓட்ட ஐயோ போங்கண்ணா இவன் கூட நீங்களும் சேர்ந்து என்ன மண்டைய பிச்சிக்க வைக்கிறீங்க என்று சொல்லி டிரைவர் அங்கிள் முதுகில் சிணுங்கி கொண்டே செல்லமாக குத்தினாங்க..

டிரைவர் அங்கிள் அவங்க விளையாட தன் முதுகில் குத்தியதை ரசித்து அனுபவித்து சிரித்து கொண்டே காரை ஓட்டினார்.. கார் இப்போது தார் சாலையில் இருந்து விலகி ஒரு செம்மண் பாதைக்குள் திரும்பி ஓடியது.. யமுனா ஆண்டி பொய் கோபத்துடன் என்னிடமும் டிரைவர் அங்கிளிடமும் கோவித்து கொண்டு கார் ஜன்னல் வழியாக எட்டி பார்த்து கொண்டு வந்தாங்க.. தூரத்தில் ஒரு தனி பெரிய சுற்று சுவர் கட்டிய ஒரு தோப்புக்குள் நுழைந்தது. ஷங்கர் எடுத்த ஐ படம் பார்த்து இருப்பீர்கள்.. லாஸ்ட் சீனில் ஹீரோயின் எமி ஜாக்சன் ஹீரோ விக்ரமை ஒரு பெரிய மலர் தோட்டம் நிறைந்த தனி வீடு பங்களாவுக்கு அழைத்து செல்வாள்..

அந்த அளவிற்கு இல்லை என்றாலும் எங்களுக்கு என்று ஒரு பண்ணை வீடு மாதோப்புகள், தென்னை மரம் தோப்பின் நடுவே ஸ்விம்மிங் பூல் என பெரிய பெரிய ஏக்கர் கணக்கில் அவுட் ஆப் சிட்டியில் இடம் வளைத்து பொட்டு எனக்கும் என் அண்ணன் விஷ்ணுவுக்கும் என்று ஒரு சின்ன தனி சொகுசு பங்களாவே கட்டி வைத்து இருந்தார் என் அப்பா கோபால்.. அமைதியான சூழல்.. எந்த வித தொந்தரவும் கிடையாது.. கார் சென்று அந்த பெரிய காம்பௌண்ட் கேட் முன்பாக நின்றது.. பாம் பாம் என்று டிரைவர் அங்கிள் ஹார்ன் அடித்தார்.. உள்ளே இருந்து முத்தையா கிழவன் ஓடி வந்தார்.. தம்பி .. வாங்க வாங்க என்று மூச்சிரைக்க ஓடி வந்து கேட் பூட்டை அவசர அவசர திறக்க ராசாத்தி.. நீங்க மவராசியா இருக்கணும் என்று மனதார வாழ்த்தி வலது கால உள்ள எடுத்து வச்சி போங்கம்மா என்று எங்கள் ரெண்டு பேதையும் வீட்டுக்குள் வரவேற்றார்..

உள்ளே வீடு சினிமாவில் வரும் பங்களா வீடு மாதிரி செம வேலைப்பாடுகள் லைட்ஸ் சகிரீன்ஸ் டெகரேஷனில் அமர்க்களமாய் பிரமாண்டமாய் இருந்தது.. யமுனா ஆண்டி வாயை பிளந்தபடி இன்னும் ஆச்சரியம் குறையாமல் பார்த்து கொண்டே இருந்தார்கள்.. தம்பி ஹாலில் உட்காருங்க நான் இதோ ஓடி பொய் அம்மாவுக்கும் உங்களுக்கும் இளநீர் வெட்டி கொண்டு வரேன் என்று முத்தையா கிழவன் சொல்ல இரு இரு முத்தையா.. நாங்களும் தோப்புக்கு வரோம் என்று நான் சொல்ல.. வாங்க தம்பி என்று சொல்லி எங்களை தோப்பு பக்கம் குட்டி சென்றான்.. செம குளிர்ச்சியாக காற்றோட்டமாக இருந்தது.. யமுனா ஆண்டிக்கு அந்த இடம் ரொம்ப புடிச்சி போய் இருந்தது.. வாழ்நாள் எல்லாம் இங்கேயே இருக்கணும் போல இருக்கு ராஜான்னு சொன்னாங்க.. காரணம் சிட்டி வாழ்க்கைல அவ்ளோ டென்ஷன்.. பரபரப்பு.. மண உளைச்சல் எல்லாம் கொடுமையான வாழ்க்கை.. ஆனா இங்கே செம அமைதி.. செம நிம்மதி..

எல்லாம் நம்ம அனுபவிக்க தான் ஆண்டி கோபால் அப்பா கட்டி வச்சி இருக்காரு என்று நான் சொல்லி கொண்டே யமுனா ஆண்டி மடிப்பு விழுந்த இடுப்பில் என் முகம் புதைத்து இறுக்கி அவங்க பெரிய குண்டிய தடவி தடவி அணைச்சிகிட்டே தோப்புக்குள்ள நடந்து போனோம்.. எங்களுக்கு முன்னால முத்தையா கிழவன் எங்களுக்கு வழிகாட்டிய படியே முன்னே நடந்தான்.. தோப்பின் நடுவே நல்லா நிழல்.. நிறைய வைக்க போர் ஆங்காங்கே மலை போல குமித்து அடுக்கி போர் போட பட்டு இருந்தது.. பக்காவாக ஒரு கிராமத்து சூழ்நிலை போல் இருந்தது.. தோப்பின் நடுவில் ஒரு கயித்து காட்டில் கிடந்தது..

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here