அவன் கஞ்சியை தொட்டு பார்த்து மகிழ்ந்து அவனுக்கு நன்றி சொன்னாள். அண்ணே ரொம்ப தேங்க்ஸ். அவர் ஊருக்கு போய் ரெண்டு மாசம் ஆச்சு. நானும் பொறுத்து பொறுத்து பார்த்தேன். முடியவில்லை. இப்போ நீங்க குத்திய குத்தில் தான் எனக்கு உசிரே திரும்ப வந்தது. ஒள் சுகம் கண்டபின், ஓக்காமல் இருந்து இவ்வளவு நாள் ரொம்ப கழ்டபட்டேன். இன்னிக்கி அண்ணன் தயவால் தான் என் புண்டை குளிர்ந்தது. ஆனால் ஒன்னே ஒன்னே கெஞ்சி கேட்டுக்கறேன் அண்ணே. இன்னும் ஒரு தடவையோ அல்லது ரெண்டு தடவையோ நீங்க பண்ணினால் எனக்கு இன்னும் ஒரு மாசம் தாங்கும். அதுக்குள் என் புருஷன் வந்து விடுவான் என்று கெஞ்சினாள்.

அவள் அப்படி சொன்னது சீனா தானாவுக்கு அல்வா சாபிட்டது போல இருந்தது. நீ கவலை படாதே. உன்னை முழுவதும் திருப்தி படுத்தாமல், நான் அனுப்பவே மாட்டேன். நீ இந்த ஓலை உன் வாழ் நாள் முழுவதும் மறக்க முடியாமல் பண்ணுவது என் பொறுப்பு. அவள் ரொம்ப சந்தோஷ பட்டாள். புருஷனை ரெண்டாவது ஓளுக்கு கூப்பிட்டாள், அவன் உடனேயே சரி என்று சொல்ல மாட்டான். இவன் யாரோ. எனக்கு தெரியாது. உன்னை முழுவதும் திருப்தி படுத்தாமல் அனுப்ப மாட்டேன்னு சொல்றான். அந்த மகிழ்ச்சியில் அவனை பார்த்தாள். திரும்பவும் அவளுக்கு ஆச்சர்யம். இந்த அடி அடித்து, லிட்டர் கணக்கா கஞ்சியை கொட்டிய அவன் தடி, சுருங்காமல் கம்பு போல இருந்தது. ஒரு தடவை ஒத்தவுடன் தன் புருஷன் பூள் இருக்கும் நிலையை நினைவு கூர்ந்து பார்த்தாள். அது துவண்டு போய் இருக்கும். அதை உருவி, பிடித்து விட்டால் தான் திரும்பவும் கிளம்பும். இங்கே, அது சுருங்கவே இல்லை. தன் வியப்பை கட்டுபடுத்த முடியாமல், அண்ணே இந்த குத்து குதினபின்னும், உங்க சாமான் சுருங்கவே இல்லையே எப்படின்னு கேட்டாள். இவள் இப்படி கேட்டதுக்கு சீனா தானாவுக்கு ஒரே கிக். அதுதான் புள்ளே என் பூளின் மகிமை. அது கடவுள் கொடுத்த வர பிரசாதம். மூனு ஷாட் வரை அப்படித்தான். அவளுக்கு ஆச்சர்யம். சந்தோஷமும் கூட ஏன் என்றால் இன்னும் ரெண்டு தடவை ஓக்கும்போது இப்படியே இரும்பு ராடு போலதானே இருக்கும். பொம்பிளைக்கு அதை விட்டால் வேறு என்ன வேனும். பணம் காசு எல்லாம் அப்புறம்தான். முதலில் இரும்பு தடி பூள்தான் வேனும்.

அண்ணே. வரிங்களா என்று தன் புண்டையை காட்டி அழைத்தாள். சீனா தானா இரு புள்ளே. கொஞ்சம் ஸ்வீட் சாப்பிட்டுவிட்டு ஓக்கலாம் என்று சொல்லி, தான் வாங்கி வந்த ஸ்வீட் காரத்தை கொடுத்தான். இருவரும் சாப்பிட்டார்கள் . மேலும் ஒரு வாழை பழத்தை கொடுத்தான். வேண்டாம் போறும் என்றாள் . அப்படி சொல்லாதே. இந்த வாழபழத்தின் அருமை உனக்கு தெரியாது. ஒரு வாழை பழம் சாபிட்டால் ஒரு தடவை ஒக்கும் சக்தி கிடைக்கும். உன் புருஷன் ரெண்டாவது ஷாட் அடிக்க கழட்ட படுவான்ன்னு சொன்னியே. அடுத்த தடவை ஓக்கும்போது, முதல் ஷாட் முடிந்தபின் ஒரு வாழை பழம் சாப்பிட சொல்லு. அப்புரம் பாரு. எப்படி ரெண்டாவது தடவை சாமான் போடறான்னு. அவன் சொன்னபடி சாப்பிட்டாள் . புண்டையும் பூளும் அடுத்த யுத்தத்துக்கு தயாராக இருந்தன.

சீனா தானா கேட்டான். புள்ளே இந்த தடவை எப்படி ஒக்கனும்ன்னு. அவ சொன்னாள்: என்ன அண்ணே இப்படி கேக்கறீங்க. எப்படி ஒக்கனும்ன்னு. அவன் சொன்னான்: புள்ளே அப்படி இல்லை. நம்ம ஜாதி காரங்க பெரும்பாலும் பொம்பிளைகளை கீழே படுக்க போட்டு ஆண்கள் அவங்க மேலே ஏரி ஒப்பங்க. இது தான் நூத்துக்கு தொண்ணூறு பேர் ஒக்கார வகை.
ஆனால் வித வித போஸில் ஒத்தால் இன்பம் இன்னும் ஜாஸ்தியாகும். புல் கிக்கோடா ஒக்கனும்ன்னா இதை விட இன்னும் ரெண்டு முறை இருக்கு. ஒன்னு நான் கீழே படுப்பேன். என் குச்சி நட்டுக்கும். நீ என் தொடை மீது உக்காந்து அல்லது கொஞ்சம் உடம்பை தூக்கி பிடித்து, என் பூளை உன் புண்டையில் சொருகி கொண்டு நான் ஓப்பதுபோல நீ உன் உடம்பை மேலே தூக்கி பின் கீழே இறக்கி ஓக்கலாம். நான் உன் பாச்சிகளை கெட்டியாக பிடித்து கசக்கி கொண்டே இருப்பேன். அடுத்த போஸ். நீ கால் மற்றும் கைகளை ஊனிகொண்டு ஆடு மாடு போல நாலு காலில் நிக்க வேண்டும். நான் உன் பின்னல் வந்து காளை மாடு பசுவை ஓப்பது போல என் சுன்னியை உன் புண்டையில் பின்பக்கமாக சொருகி ஒப்பேன். அப்படி ஓக்கும்போது உன் முளைகள் மரத்தில் காற்றினால் ஆடும் பழங்களை போல ஆடும். நான் அவைகளை அடிப்பக்கமாக பிடித்துகொண்டு அந்த முளைகளை ஆட விடாமல் கசக்கி கொண்டே ஒப்பேன். இதில் உனக்கு எது வேணும்ன்னு சொல்லு. அப்படி ஓக்கலாம்.

அண்ணே. ஒப்பதில் கூட இத்தனை வகையா. எனக்கு தெரிந்ததெல்லாம் ஒன்னே ஒன்னு தான். நான் கீழே படுப்பேன். அவர் என் மேலே ஏரி ஒப்பார். நீங்க சொல்ல சொல்ல ஆசை ஜாஸ்தியா இருக்கு. உங்களுக்கு எது இழ்டமோ அப்படி ஒருங்க இந்த தடவை என்று சீனா தானாவுக்கு ப்ரீடம் கொடுத்தாள்.சீன தானா ஒரே நொடியில் அடுத்த போசை முடிவு பண்ணிவிட்டான்.

அப்படியே அவள் பக்கத்தில் படுத்து தன் இடது கையை அவள் முதுக்கு அடியில் கொடுத்து அவளின் இடது பாச்சியை பிடித்தான். பின் அவள் வலது காலை உயர்த்தி பிடித்துக்க சொல்லிவிட்டு தன் கையால் தன் பூளை தடவி விட்டு சைடு வழியாக அவள் புண்டைக்குள் சொருகினான். அவள் தலைக்கு அடியில் பெரிய தலைகாணி இருந்ததால், சீனாதானாவின் பூள் தன் புண்டைக்குள் போவதை பார்த்தாள். சீனாதானாவோ, அவள் புண்டையில் பூளை நுழைத்துவிட்டு, இன்னும் கொஞ்சம் ஒருக்களித்து படுத்துக்கொண்டு அவள் முலையை கசக்கிகொண்டே ஓத்தான். அவள் சொன்னாள்: என்ன அண்ணே நீங்க சொன்ன போஸே வேறு இப்போ ஒக்கும் போஸ் வேறு. ஏன் என்றாள். சீனா தானா சொன்னான். புள்ளே முதலில் நான் சொன்ன போஸ்களை நீ தெரிந்து கொள்ள வேண்டியது. இந்த போஸ் ஓத்து அனுபவ படவேண்டியது என்று சொல்லி மீண்டும் தன் வேலையை தொடர்ந்தான். அவளுக்கு கொள்ளை ஆசை. அவன் எட்டு இஞ்சு பூள் தன் புண்டைக்குள் போய் வருவதையும் அவன் பூளுக்கு ஏற்ப தன் புண்டை விரிந்து கொடுப்பதையும், தன் காம நீருடன் அவன் பூள் பள பளஎன்று இருப்பதை பார்த்து எல்லை இல்லா சந்தோஷம் அடைந்தாள்.

அண்ணே ரொம்ப தேங்க்ஸ். இந்த மாதிரி என்னை யாரு அண்ணே ஓக்க போறாங்க. ரொம்ப நாழி ஒருங்க அண்ணே. மெதுவாக குத்தினா கூட போறும். உங்க பூள் எப்போதுமே என் புண்டைக்குலேயே இருக்கணும் போல இருக்கு அண்ணே. உங்க பூள் என் சாமானுக்குள் போய் வருவதை பார்க்க கண் கொள்ள காட்சியாக இருக்கு. இதை பார்த்துக்கிட்டே இருக்கணும் போல இருக்கு. இந்த வெறி பேச்சால் சீனா தானா குத்துவதை இன்னும் துரித படுத்தினான். அவன் இது வரை ஓத்த பெண்களில் சிலரை தவிர, இந்த மாதிரி கேட்டு ஒள் வாங்கும் பெண்கள் மிக மிக குறைவு. சீனா தானாவின் பூள் அடி பொறுக்க முடியாமல், பெரும்பாலான பெண்கள் அண்ணே போறும் விட்டு விடுங்க. என் கூதி கிழிந்துவிடும் போல இருக்க. ப்ளீஸ்ன்னு கெஞ்சி விட்டு போய் விடுவார்கள். ஆனால் இந்த நாட்டு கட்டையோ அண்ணே இன்னும் குத்துங்க என்று கெஞ்சுகிறாள். இவள் ஒப்பதில் கில்லாடியாக வருவாள். இவள் இன்னும் சில நாட்களில் பொம்பிளை சீனா தானா வாக ஆகி விடுவாள் என்று எண்ணினான். அந்த எண்ணமே அவன் பூளை இன்னும் கெட்டி பண்ணியது. ஒரு கையில் அவள் பாச்சி. மறு கையில் அவள் இடுப்பு. பூளோ அந்த சொர்கத்தில் வேறு என்ன வேனும். சீனாதானாவும் அவளை உசுப்பேத்த அவள் அலறினாள். உளறினாள். முனகினாள்.பினாத்தினாள்.

புண்டைக்குள் பூள் இருக்கும்போது பெண்கள் என்ன பேசுகிறார்கள் என்பது அவர்கள் மூளைக்கே போகாது என்பதற்கு அவளே சாக்ஷி. அவள் சொன்னாள். ஐயோ இப்படிகூட ஒக்கலாம்ன்னு தெரிந்து இருந்தால், அவர் பூளே வேண்டாம் அண்ணே உங்க பூளே போறும்ன்னு உங்க கூடவே வந்து விடலாம்ன்னு இருக்கு. இந்த குத்து வாங்கினான பின் அவர் பூளை எப்படி அண்ணே என் புண்டைக்குள் விட்டுகொள்வது என்று கொஞ்சும் மொழியில் பேசினாள். இந்த பினாத்தால் மேலும் சீனா தானாவின் வெறியை கிளப்பி விட்டது. எப் ஒன் பார்முலா கார் பந்தய ரேஸ் போல் அவள் புண்டையில் ஆறு நிமிடம் சீனா தானா ஓத்தான். பின் ஓப்பதை நிறுத்தி, அவள் முகத்தை திருப்பி அவளுக்கு பெரிய கிஸ் ஒன்று கொடுத்து விட்டு, என் புள்ளே, உனக்கு எப்படி இந்த காஜி வந்தது என்றான். அவள் சொன்னாள்; அண்ணே உங்க கிட்டே சொல்ல என்ன வெக்கம்.

கல்யாணத்துக்கு ஒரு வருஷம் முன்னால் மட்டும் நானும் சாதுவா இருந்தேன். கல்யாணத்துக்கு நாலு மாசம் முன்னால் எங்க அக்கா அவ புருசனுடன் எங்க வீட்டில் நாலு மாசம் தங்கினா. எங்க வீடு அப்படி ஒன்னும் பெரிசு இல்லை. நான் அப்பா அம்மா ஒரு ரூமில் படுத்துகொள்ளுவோம். படுத்தவுடனேயே அவங்க குறட்டை விட்டு தூங்கி விடுவாங்க. பக்கத்து ரூமில் அக்கா அத்தானை போட்டு நங்கு நங்குன்னு ஒப்பா. ஒரு நாள் பாத் ரூம் போயிட்டு வரும் போது பார்த்தேன். அன்று முதல் டெய்லி அவங்க ஓப்பதை ஒரு தரம் பாப்பேன். அத்தான் அக்கா புண்டையில் விட்டு குத்தும்போது, நாம் புண்டையில் இப்படி ஒக்கும் நாள் என்னிக்கின்னு எண்ணுவேன். அது என் புண்டை வெறியை கிளப்பிவிட்டது. அதுக்கு அப்பொறம் கல்யாணாம் ஆகி புருசனுடன் டெய்லி மூனு தடவை சாமான் போடுவேன். அவர் ஊருக்கு போய்ட்டார் . எனக்கு புண்டை அரிப்பு தாங்க முடியலே. அப்ப பாத்து எங்க மாமியார் காரி இருக்காளே அந்த தேவிடியா என்னை இன்னும் வெறுப்பு ஏத்தினா. புருஷன் இல்லாமல் நானுன் என் புண்டையும் தவிக்கிறோம். எங்க மாமியாருக்கு வயசு ஒன்னும் ஜாஸ்தி இல்லை. நாப்பது சொச்சம் தான். அவளுக்கு பதினாறு வயசில் கல்யாணம். அடுத்த வருடம் என் புருஷன் பிறந்தார். பிள்ளைக்கு கல்யாணம் ஆகி மருமகள் தனியா தவிக்கிறா என்ற உணர்வு அவளுக்கு இல்லை. இப்பவும் அவ கூதிக்கு ஓக்கணும். டெய்லி எங்க மாமனாரை போட்டு புரட்டி எடுப்பா. நான் வீட்டில் இருக்கிறேன் என்று கூட பாராமல், கத்திகொண்டே ஒப்பா. இந்த நாப்பது வயசில் கூட அவ ஓக்கறதை பார்த்து பார்த்து என் புண்டை வெறி அடங்காமல்தான், கன்னியப்பன் அண்ணன் கூப்பிட்டவுடன் இங்கே உங்களை ஓக்க வந்தேன் என்றாள்.

திரும்பவும் சீனா தானாவின் வண்டி ஸ்பீட் எடுத்தது. வாழ்கையில் போறும் என்ற அளவுக்கு அவளின் புண்டை சொல்லாமல் சொல்லியது. அம்மா என்று சொல்லிக்கொண்டே, மீண்டும் சீனா தானாவின் ஹோஸ் பைப் திறந்தது. கணக்கு வழக்கு இல்லாமல் கஞ்சி அவள் புண்டைக்கு போனது. வழக்கம் போல் சீனா தான பூளை உருவி, அருகில் படுத்தான்.

மூணாவது முறை ஓத்து அவளை திருப்தி படுத்தினான். அவள் ப்ரியா விடை பெற்றாள். போவதற்கு முன்னால், அண்ணே, என் புருஷன் வரவதற்கு இன்னும் நாள் ஆனால், நான் ஒரு நாள் வரேன். நீங்கதான் அப்பாவும் என் சூட்டை தணிக்கணும் என்று அடுத்த ஓளுக்கு உத்திரவாதம் வாங்கிய அவள் மனதும் புண்டையும் சந்தோஷத்தில் திளைத்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here