அடுத்தது மகேஸ்வரியின் முறை.அவளுக்கு மகா மற்றும் சான்ற இருவரும் சேர்ந்து அவளை நிர்வாணப் படுத்தினர். வழக்கம் போல முலை கசக்கல் மற்றும் உதட்டு முத்தம் என சூடாக முடிந்தது. இப்போது மூவருமே வெறும் ஜட்டி மட்டும் அணிந்திருந்தனர். நடக்கும் சம்பவங்களால் பயங்கர சூடாக இருந்தனர். தியாகு அவர்களிடம் ‘ ஆண்களுக்கான எபிசொட் முடிந்துவிட்டது. அடுத்து பெண்களுக்கான எபிசொட் இருக்கு’ என்றான். மூவரும் புரியாமல் விழித்தனர். அவன் தொடர்ந்தான்’ உங்களுக்கு எப்படி பசங்க டிரஸ்ஸை அவுத்தான்களோ அதே மாதிரி இப்ப அவங்க நியூஸ் வாசிப்பாங்க நீங்க அவுக்கணும்.’ என்றான். அதற்க்கு அவர்கள் ‘ நம்ம அக்ரீமேன்ட்ல இதெல்லாம் கிடையாது. அதனால எங்க டிரஸ்ஸையும் பேமேன்டையும் கொடுங்க நாங்க போறோம். நீங்க சொன்னத விட நிறையவே பண்ணிட்டோம்’ என்றனர். இதற்க்கு மேலும் இங்கு இருந்தால் கண்டிப்பாக ஏதாவது விபரிதம் நடக்கும் என தெரிந்திருந்தனர். மேலும் அவர்கள் உடம்பையை அவர்கள் நம்ப தயாராக இல்லை. தியாகு அவர்களிடம் ‘ இப்படி பாதியில் போனா எப்படி.? சரி வேணும்னா நம்ம ஆக்ரீமெண்டை மாற்றி கொள்வோம். இதுக்கும் சேர்த்து ஒரு எபிசோடுக்கு ரெண்டு லட்சம் தரேன். ஆனா நீங்க உங்க ஜட்டியையும் கலட்டிடனும். ‘ என்றான். இந்த டீல் அவர்களுக்கு பெரிய விசயமாகவே படவில்லை. இப்போது அவர்கள் அணிந்திருக்கும் ஜட்டி கிட்டத்தட்ட அனைத்தையும் காட்டிவிட்டது. மீதி இருப்பது புண்டை மட்டும் தான். அதனால் அவர்கள் மூவரும் கூடிப் பேசினர்.தியாகு மனதிற்குள் புன்னகைத்துக் கொண்டான். பின் மூவரும் தியாகுவிடம் ‘ எங்களுக்கு ஒகே. ஆனால் இந்த சிடி இந்தியாவுக்குள்ள லீக் ஆயிடக் கூடாது.’ என்றனர். தியாகு அவர்களிடம் ‘கண்டிப்பாக இது லீக் ஆகாது. வெளிநாட்டில் இருக்கும் ஒரு சில பெரிய புள்ளிகளுக்கு மட்டும் தான் இந்த நிகழ்ச்சி தெரியும்’ என்றான்.பின் மூவரும் தாங்கள் அணிந்திருந்த ஜட்டியை அவுத்து அம்மணக் கட்டை ஆனார்கள்.மகேஸ்வரி முழுக்க மழிக்கப்பட்டு பளபள வென இருந்தது. மகாவும், சாண்ட்ராவும் புண்டையை நன்கு ட்ரிம் செய்து வைத்திருந்தனர்.

அங்கு இருக்கும் அத்தனை பேருக்கும் சுன்னி முழு வீச்சில் விறைத்திருந்தது.மூவரும் தங்கள் வெட்கத்தை மறைக்க ஒரு கையால் புண்டையையும் மறு கையால் முலைகளையும் மறைத்து இருந்தனர். ஷூட்டிங் மறுபடியும் ஆரம்பமானது. ஒரு திடகாத்திரமான வாலிபன் வயது 20-25 இருக்கும்.வெறும் டி-ஷர்ட் மற்றும் பெர்முடாஸில் நியூஸ் வாசிக்க ஆரம்பித்தான் . அவன் அருகில் நிர்வாணமாக மூன்று பேரும் நின்று கொண்டிருந்தனர்.முதலில் அவனின் டி-ஷிர்ட்டை உருவி எடுத்தனர்.பின் அவனின் பனியனையும் உருவி எடுத்தனர்.பின் தியாகு அவர்கள் மூவரையும் அவன் பேன்ட்டை உருவுவதர்க்கு வசதியாக அவர்களை அவன் மும் மண்டிபோட்டு உக்கார வைக்கிறான். அவர்கள் அவன் பேண்டை உருவி எடுக்கின்றனர்.இப்போது அவன் வெறும் ஜட்டி மட்டுமே அணிந்திருந்தான்.அவன் ஜட்டியை அவுப்பதர்க்கு முன் தியாகுவின் குரல் கட் என்றது. அனைவரும் தியாகுவைப் பார்க்கின்றனர். தியாகு அந்த வாலிபனை பார்த்து ‘ஜட்டியை கழட்டும் போது உன் சாமான் புல்லா விறைச்சிருந்தா தான் நல்லா இருக்கும்.புல்லா விரைச்சிடுச்சா ? ‘ என்றான். அவன் சிரித்தபடியே ‘ என் சாமான் பொண்ணுங்க கை பட்டாதான் புல் பார்முக்கு வரும் .இப்ப 75% தான் விரைச்ச்சிருக்கு.’ என்றான்.

தியாகு சாண்ட்ராவைப் பார்த்து ‘ சான்ட்ரா வேற வழியில்லை. டைம் வேற போய்கிட்டே இருக்கு.நீ அவன் ஜட்டிக்குள்ள கையை விட்டு அவன் சாமானை நீவி விடு’ என்றான். சான்ட்ரா ‘ சார் நான் எப்படி ‘ என்று வார்த்தைகள் குழறியபடி தயங்கினாள். ஆனால் அதற்குள் அந்த வாலிபன் தன் சுன்னியை வெளியில் எடுத்து சாண்ட்ராவின் கையில் திணித்தான்.அவள் கையை மேலும் கெட்டியாக பிடித்துக் கொண்டான்.இதைப் பார்த்து சான்ட்ரா மட்டும் அல்ல மூவருமே ஒரு கணம் அதிர்ச்சி அடைந்தனர்.அவன் சுன்னி அவ்வளவு நீளமாகவும் கொழுகொழு என்றும் இருந்தது.முழுசா விரைக்காமலே இப்படியா? என்று வாய் பிளந்தனர். இப்போது சாண்ட்ராவின் கை அவளையும் அறியாமல் அவன் சுன்னியை நீவ ஆரம்பித்தது. தியாகு குனிந்து சாண்ட்ராவின் கன்னத்தில் முத்தம் கொடுத்து ‘குட் கேர்ள் ‘ என்றான். மேலும் மகா மற்றும் மகேஸ்வறியைப் பார்த்து ‘ இன்னும் ரெண்டு பேர் நியூஸ் வாசிக்கப் போறாங்க. அதனால இங்க உக்காந்து வேடிக்கை பார்க்காமல் ஆளுக்கு ஒருத்தரை தயார் படுத்துங்க’ என்றான். பின் 35-40 வயதுள்ள ஒருத்தனும், 45-50 வயதுள்ள ஒருத்தனும் சுன்னியை நீவியபடி வந்தனர்.நடுத்தர வயது ஆளோட குஞ்சியை எழுப்பும் பொறுப்பு மகாவிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.பாதி கிழவனின் குஞ்சி மகேஸ்வரியிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. வயதானாலும் அவன் குஞ்சி நன்கு நீண்டு விறைப்பாகவே இருந்தது. மூவரும் தங்களுக்கு ஒப்படைக்கப்பட்ட குஞ்சை நீவி விட்டுக் கொண்டிருந்தனர். அந்த கிழவன் மகேஸ்வறியைப் பார்த்து ‘ நீ என் மகள் மாதிரியே இருக்க. அதனால நீ என்ன இனிமே டாடி நு தான் கூப்பிடனும்’ என்றான். அவளும் சரி என்பது போல தலையாட்டினாள்.உடனே அவன் ‘இப்ப நீ டாடி யோட சாமானை அப்படியே வாயில் வச்சு சப்பு பார்க்கலாம்’ என்றான்.பின் அவளது பதிலை எதிர்பார்க்காமல் அவள் வாய்க்குள் தன் சுன்னியை திணித்தான்.பின் மீதி பேரும் தங்கள் சுன்னியை மஹா மற்றும் சாந்தாவின் வாய்க்குள் திணித்தனர்.இதைப் பார்த்த தியாகு நிம்மதி பெருமூச்சு விட்டான். ஒரு சின்ன பிளாஷ் – பேக் அந்த சேனலில் கனவுக் கன்னிகள் மகாலட்சுமி, சான்ட்ரா மற்றும் மகேஸ்வரி தான். இவர்கள் மேல் எம்.டி முதல் வாட்ச் மேன் வரை அனைவருக்கும் கண்.இவர்கள் உள்ளே நுழையும் போதே இவர்களுக்கு பேன்ட் புடைக்க ஆரம்பித்துவிடும். எத்தனை நாள்தான் இதை அடக்கி வைப்பது.ஒரு நாள் அனைவரும் கூட்டமாக சென்று தியாகுவிடம் தங்கள் கோரிக்கையை வைத்தனர். தியாகுவுக்கு அவர்கள் கோரிக்கை முதலில் எரிச்சலை ஏறபடுத்திநாலூம் அவர்கள் மூவரையும் கூட்டமாக செக்ஸ் செய்தால் எப்படி இருக்கும் என்று எண்ணி பார்த்து அவர்கள் கோரிக்கையை பரிசீலிப்பதாக அவர்களுக்கு உறுதி அளித்தான். அவன் போட்ட திட்டபடி இப்போது மூவரும் பயங்கர பார்மில் இருக்கிறார்கள்.சந்தர்ப்பத்தை யூஸ் பண்ண முடிவு செய்தான். இன்டர் காம்மில் அனைவரயும் அழைத்தான்.கிட்டத்தட்ட் இருவது பேர் இவர்களில் குறைந்த வயது என்று பார்த்ததால் குமரன். இன்னும் மீசை கூட முளைக்கவில்லை.அதிக வயது என்று பார்த்ததால் கேசியர் மணிவண்ணன்.கிழத்துக்கு எழுபது வயது இருக்கும். அனைவரும் உடம்பில் ஒட்டுத் துணி இல்லாமல் தங்கள் சுன்னியை உருவியபடியே மூவரையும் நெருங்கினர்.

இவர்களை கண்டதும் அனைவரும் ஒரு நிமிடம் மிரண்டே போயினர்.வாயிலிருந்த சுன்னியை எடுத்து ஓட முற்பட்டபோது அவர்கள் மூவரையும் அப்படியே அழாகாக தலைக்கு மேல் தூக்கி பக்கத்து அறையில் இருக்கும் பெரிய மாஸ்டர் பெட்டில் போட்டனர்.மூவரும் ப்ளீஸ் எங்களை விட்டுவிடுங்கள் என்று கெஞ்சினர்.அவர்களது குரலை யாரும் காதில் வாங்கியது போலதெரியவில்லை. கூட்டத்துள் ஒருவன் பேசினான்’தேவடியா முண்டைகளா எத்தனை நாள் இந்த சந்தர்ப்பதிர்க்காக ஏங்கியிருப்போம். உங்களை நினைச்சி கையடிச்சு கையடிச்சு உடம்பே போச்சு இன்னைக்கு உங்க புண்டைகல நார் நாரா கிழிச்சா தான் எங்க வெறி அடங்கும்.’மூவரும் தாங்கள் அழகாய் பிறந்தது இவ்வளவு தவறா என்று நினைத்தனர்.அவர்களுக்குள் ஏழு பேர் கொண்ட மூணு டீமை உருவாகினர்.ஒவ்வொரு டீமும் ஆளுக்கொரு பெண்களை தேர்வு செய்தனர். சாண்ட்ராவை நாய் போல நாலு காலில் நிற்க வைத்தனர். அவள் அடியில் ஒருவன் படுத்துக் கொண்டான். அவள் பின்னால் மூவர் முன்னாள் மூவர் என வரிசையாக நின்று கொண்டனர் . அடியில் படுத்திருந்தவன் அவன் சுன்னியை சாண்ட்ராவின் புண்டைக்குள் விட்டு அடிக்க ஆரம்பித்தான்.முன்னாள் நிற்பவன் தன் சுன்னியை அவள் வாய்க்குள் விட்டு அவளை ஓக்க ஆரம்பித்தான்.பின்னால் நின்றவன் அவள் குண்டியை ஓழுக்கு தயார் செய்தான்.பின் தன் சுன்னியையும் உள்ளே விட்டான். மூன்று ஓட்டைகளையும் அடித்து துவைக்க ஆரம்பித்தனர். ஒருவர் பின் ஒருவராக மாறி மாறி வெளுத்து வெளுத்து வாங்கினர். மகாவின் நிலைமையும் பரிதாபமாக இருந்தது. அவளுடைய அழகான சின்ன வாய்க்குள் ரெண்டு சுன்னிகள்.அவள் வாய் கிழிய கிழிய ஓத்துக் கொண்டிருந்தது.குண்டி மற்றும் புண்டை ஓட்டை தவிர இருவர் அவள் அக்குளுக்கும் தங்கள் சுன்னியை விட்டு ஓத்துக் கொண்டிருந்தனர். மூவரிலே சின்னப் பெண்ணான மகேஸ்வரியை அவங்க டீம் அவளை டாய்லட்டில் வைத்து ஓத்துக் கொண்டிருந்தது. பிரெஞ்சு டாய்லட்டில் ஒருவன் உக்காந்து கொண்டான் அவன் மேல மகேஸ்வரியை உக்காரவைத்து போட்டான். பின் ஒருவன் நின்றபடியே அவளை வாயில் போட்டுக் கொண்டிருந்தான்.ரெண்டு பக்கமும் இருவர் நின்று மகேஸ்வரியின் முலைகளை நன்கு பிசைந்து கொண்டிருந்தனர். பின் அவளை குனிய வைத்து குத்த ஆரம்பித்தனர்.

அந்த இடமே போர்க்களம் போல காட்சி அளித்தது.ஒவ்வொருவராக தங்கள் கஞ்சியை கக்க ஆரம்பித்தனர். சிறிது இடைவேளைக்கு பிறகு டீம் மாற்றப் பட்டது. மறுபடியும் ஓலாட்டம் தொடர்ந்து அடுத்த நாள் அதிகாலை வரை நீடித்தது. ஒரு வழியாக ஓலாட்டம் பத்து மணி நேர போராட்டத்திற்கு பிறகு முடிவுக்கு வந்தது. மகேஸ்வரி, மஹா மற்றும் சான்ட்ரா விற்கு உடம்பை அசைக்க கூட முடியவில்லை. அவ்வளவு வலி. கிட்டத்தட்ட அனைவரும் மூவரையும் ஒரு முறையாவது ஓத்துவிட்டார்கள்.சில பேர் ஒவ்வொருவரையும் ஐந்தாறு முறை கூட ஓத்து விட்டார்கள். உடம்பில் ஒரு பாகம் விடாமல் அனைத்து இடத்திலும் கஞ்சி ஒட்டிகொண்டிருன்தது. இதுயபோக எத்தனை லிட்டர் கஞ்சி குடித்தோம் என அவர்களுக்கு ஞாபகம் இல்லை. குண்டி புண்டைகளில் கஞ்சி ஓவர் ப்ளோ ஆகி வழிந்து கொண்டிருந்தது. மூவரும் அப்படியே அசதியில் தூங்கி போனார்கள்.மீண்டும் முழித்துப் பார்க்கும் போது சாயங்காலம் ஆகியிருந்தது.நடந்தது அனைத்தும் கனவு போல அவர்களுக்கு தோன்றியது.மூவரும் குளித்துவிட்டு அங்கிருந்து சென்றனர். அடுத்த நாளே மூவரும் தங்கள் வேலையை ராஜினமா செய்து விட்டனர். சாண்ட்ரா தன் சொந்த மாநிலமான கேரளாவிற்கு சென்று விட்டாள். மகேஸ்வரி மேல் படிப்புக்கு வெளிநாடு சென்று விட்டாள். மஹா கல்யாணம் செய்து கொண்டு டெல்லி சென்று விட்டாள்.ஆன போதிலும் அவர்களால் அந்த சம்பவத்தை அவர்களால் மறக்க முடியவே இல்லை

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here