தனியார் தொலைக்காட்சி சேனலில் அவசர மீட்டிங் நடக்கிறது. மீட்டிங்கிற்கு எம்.டி தியாகு தலைமை வகிக்கின்றான். அந்த மீட்டிங்கில் சேனலின் தொகுப்பாளிகலான மகேஸ்வரி,மகாலட்சுமி மற்றும் சான்ட்ரா ஆகியோரும் உள்ளனர்.தியாகு பேச ஆரம்பிக்கின்றான்

தியாகு ‘ இந்த மீட்டிங் நம்ம சேனலோட எதிர்காலத் திட்டம் பற்றியது. உங்க எல்லோருக்குமே தெரியும் நம்ம சேனல் எவ்வளவு நஷ்டத்தில் ஓடிக் கொண்டிருகிரதுனு. நம்ம ஏதவாது புதுமையான இளமையான நிகழ்ச்சி கொடுத்து மக்களைக் கவர்ந்தா தான் நாம தொடர்ந்து சேனலை நடத்த முடியும். இல்லாவிட்டால் மூடிவிட்டு போகவேண்டியது தான்.’ மகேஸ்வரி ‘சார் எங்க எல்லாருக்கும் பேறு வாங்கி கொடுத்தது நம்ம சேனல் தான். நாங்க இவ்வளவு தூரம் பிரபலமா இருக்கோம்னா அதுக்கு காரணம் நீங்களும் நம்ம சேனலும் தான். அந்த நன்றியை நாங்க என்றைக்கும் மறக்க மாட்டோம். எங்களால் முடிஞ்ச எந்த உதவியையும் நாங்க செய்ய தயாரா இருக்கோம்.’ என்றாள் தியாகு ‘ நானும் அந்த நம்பிக்கையில் உங்களை இங்கே அழைத்தேன். உங்களோட இளமையும் கவர்ச்சியும் தான் இந்த சானலை காப்பற்ற முடியும்’ என்றான். அதற்க்கு மூவரும் ‘என்ன சார் சொல்லுறீங்க?’ என்றனர். தியாகு ‘ நான் சொல்வதை பொறுமையாக கேளுங்கள்.வெளிநாட்டில் Naked News enru oru சேனல் இருக்கிறது.

அதில் வரும் தொகுப்பாளர்கள் தங்கள் உடைகள் ஒவ்வொன்றாக கலைந்தபடியே செய்தி வாசிப்பார்கள். செய்தி முடியும் சமயத்தில் அவர்கள் உடம்பில் ஒட்டு துணி இருக்காது. இந்த வீடியோஸ் பாருங்கள் ‘ என்றான். அதில் ஒரு பெண்மணி செய்தி வாசித்தபடியே தான் அணிதிருக்கும் துணி ஒவ்வொன்றாக கலட்டுகிறாள். முடிவில் நிரவானமாகிறாள்.அவள் குண்டியை காட்டியபடி நடந்து செல்கிறாள். அத்துடன் செய்தி முடிவடைகிறது. இதைப்பார்த்த மூவருக்கும் தியாகு என்ன சொல்லப் போகிறான் என்பது புரிந்தது. சாண்ட்ரா ‘ எங்களையும் இந்த மாதிரி முண்டமாக டிரஸ்ஸை எல்லாம் அவுத்து போட்டு செய்தி வாசிக்க சொல்றீங்களா? கண்டிப்பாக முடியாது நான் கிளம்புகிறேன் ‘ என்றபடி நடக்க முயற்சிக்கிறாள். உடன் மகேஸ்வரி மற்றும் மகாலட்சுமியும் செல்ல முயல்கின்றனர். தியாகு ‘ தயவு செய்து மூன்று பேரும் இடத்தில் உக்காருங்க.நான் சொல்வதை முழுசாக் கேளுங்க.’ என்றான். மூவரும் தங்கள் இடத்தில் அமர்கின்றனர். தியாகு தொடர்கின்றான் ‘ நீங்க சொன்னது மாதிரி இந்த மாதிரி ஒரு நிகழ்ச்சியை நடத்தலாம்நு இருக்கேன். ஆனா நீங்க நினைக்கிற மாதிரி இந்த நிகழ்ச்சி இந்தியாவுல ஒளிபரப்பாகது. நமது வெளிநாட்டு நேயர்களுக்கு மட்டும் தான். மேலும் நீங்க முழுவதுமாக ஆடையை களைய அவசியம் இல்லை. டாப்லெஸ் மட்டும் தான். நீங்க பேண்டீஸ் வரை கழட்ட வேண்டியது இல்லை . மிகவும் முக்கியமான விஷயம் ஒவ்வொரு எபிசொடுக்கும் உங்களுக்கு சம்பளம் ஒரு லட்சம் ரூபாய். ஒரு மாசத்துக்கு உங்களுக்கு முப்பது லட்சம் கிடைக்கும். வேறு யாருக்கோ இவ்வளவு பணம் போவதுற்கு பதில் உங்களுக்கு கிடைக்கட்டுமே என்று தான் உங்களை கூப்பிட்டேன். மற்றபடி உங்கள் இஷ்டம்.’ நேரு போடி வைத்து நிறுத்திக் கொண்டான்.

மாசத்துக்கு முப்பது லட்சம் என்றதும் குட்டிகள் யோசிக்கத் தொடங்கினர். மகேஸ்வரிக்கு ரொம்ப நாளா வெளிநாட்டு இம்போர்ட் கார் வாங்க ஆசை.மகாலட்சுமிக்கு பிளாட் வாங்க ஆசை. சான்ட்ரா க்கு கணவனை வைத்து சொந்தமாக படம் தயாரிக்க ஆசை.இப்படி ஆளாளுக்கு காஸ்ட்லியான ஆசை இருப்பதால் அவன் சொன்னதை சீரியஸ் ஆக யோசிக்க ஆரம்பித்தனர்.முதலில் மகேஸ்வரி சரி என்றாள். பின் மீதி இருவரும் சரி என்றனர். .தியாகு வெற்றி புன்னகை உதித்தான். நிகழ்ச்சி படப்டப்பு நாள் குறிக்கப் பட்டு மீட்டிங் முடிந்தது. படப்பிடிப்பு நடக்கும் இடத்திற்கு மூவரும் ஒருவர் பின் ஒருவராக வந்து சேர்ந்தனர்.சான்ட்ரா சேலையில் வந்திருந்தாள்.மகேஸ்வரி மிடியில் வந்திருந்தாள். மகா வழக்கம் போல டைட் டி.சர்ட் மற்றும் பேண்ட்டில் வந்திருந்தாள்.அவர்கள் அனைவரையும் தியாகு வரவேற்று ஸ்டுடியோவிற்கு அழைத்துச் சென்றான்.பின் யார் யார் என்ன செய்தி வாசிப்பது என்று முடிவானது. அதன்படி சான்ட்ரா அரசியல் செய்திகள், மகா வணிகச் செய்திகள் மற்றும் மகேஸ்வரி விளையாட்டுச் செய்திகள் என முடிவானது. அந்த ஸ்டுடியோவில் முக்கியமான நபர்களை தவிர மற்ற அனைவரும் வெளியேற்ற படுகின்றனர். தியாகு அவர்களிடம் ‘நீங்க இப்ப போட்டிருக்கிற டிரஸ்ஸை போதுமானது.பேண்டீஸ் மட்டும் வேற நான் தரேன்.சான்ட்ரா உன் சேலையை பேண்டீஸ் தெரியற மாதிரி தூக்கு’ என்றான். அவளும் தயங்கியபடியே தூக்கினாள். டீசண்டா இருக்குமே என உள்ளே கால் வைத்த ஜட்டி அணிந்திருந்தாள். தியாகு ‘ நினைச்சேன் நீ இந்த மாதிரி நாட்டுப்புறம் மாதிரி ஏதாவது செய்வன்னு நினைச்சேன்’ என்றான். பின் அறைக்கு சென்று பேண்டீஸ் பாக்ஸ் எடுத்து வந்து ஆளுக்கு ஒன்று கொடுத்தான். ‘உள்ளே போய் உங்க ஜட்டியை மட்டும் மாற்றி வந்துவிடுங்கள்.’ என்றான்.நம்ம சைஸ் இவனக்கு எப்படி தெரியும் என்று குழம்பியபடியே அவன் கொடுத்த பாக்ஸ் திறந்து ஜட்டியை வெளியில் எடுத்தனர். அது ஏதோ ரப்பர் பேன்ட் போல இருந்தது. இடுப்பில் ஒரு நூல்.பின்னால் குண்டியை மறைக்க ஒரு நூல்.புண்டையை மறைப்பதற்கு ஒரு சிறிய பட்டை. இதுதான் அந்த ஜட்டி அவர்களும் வேறு வழி இன்றி அதை அணிந்து கொண்டு வெளியே வந்தனர்.தியாகு அவர்களுக்கு சிறிதாக ஒரு டெமோ கொடுத்தான். பின் ஷூட்டிங் ஆரம்பம் ஆனது. முதலில் சான்ட்ரா ஆரம்பித்தாள். தலைப்பு செய்தியை சொல்லி முடித்தபின் தனது சேலையை கழட்டினாள். ஜாக்கெட் மற்றும் பாவடையில் மிகவும் செக்ஸ்யாக இருந்தால். கேமரா அவளது சிவந்த இடுப்பு பிரதேசங்களை க்ளோஸ் அப்பில் பதிவு செய்து கொண்டிருந்தது. திடீரென்று தியாகு கட் சொன்னான்.சான்ட்ரா தான் ஏதும் தப்பாக செய்துவிட்டோமோ என முழித்தாள். தியாகு ‘ டிரஸ்ஸை நீங்களே கழட்டுவதற்கு பதில் நாம ஏன் ஒரு பையனை விட்டு கழட்டக் கூடாது? ஒரே நேரத்தில் டிரஸ்ஸையும் கலட்டி செய்தியும் வாசிப்பது சிரமமா இருக்கும். அதனால சான்ட்ரா நீ செய்தி வாசிப்பதில் கவனம் செலுத்து. உன் டிரஸ்ஸை கழட்டுவதை பையன் பார்த்துக் கொள்வான் ‘ என்றான்.

ஷூட்டிங் மீண்டும் தொடர்ந்தது. சாண்ட்ரா மீண்டும் செய்தி வாசிக்க ஆரம்பித்தாள்.அப்போது ஒரு பையன் அரங்கத்திருக்குள் நுழைந்தான்.அவன் அப்படியே சான்ட்ரா பின்னால் சென்று அவளது ஜாக்கெட் கொக்கி ஒவ்வொன்றாக கழட்டினான்.கொக்கியை கழட்டும் சாக்கில் அப்படியே அவளது முலைகளையும் அவ்வப்போது தற்செயலாக தொடுவது போல தொட்டான்.அவன் சான்றாவின் முலைகளை தொடும் போதெல்லாம் அவளுக்கு நாக்கு குழறியது.உடம்பும் லேசாக நடுங்கியது.ஒருவழியாக வான் எல்லா ஊக்குகளையும் கழட்டினான். பின் அவன் கல்ட்டுவதர்க்கு வசதியாக கையை தூக்கினாள்.அவன் அப்படியே அவள் உடம்பில் இருந்து ஜாக்கெட்டை மொத்தமாக உருவியபின் வெளியேறினான். சான்ட்ராவின் பருத்த முலைகளை கருப்பு நிற பிரா தாங்கி பிடித்திருந்தது.வெண்ணை போல திரண்டு இருந்த அவள் முளை பிராவை கிழித்து வெளியே வர துடித்துக் கொண்டிருந்தது. சான்ட்ரா தொடர்ந்து செய்தி வாசிக்க மற்றொருவன் வந்தான். அவனும் சான்ட்ராவின் பின்புறம் வந்து அவளது பளிங்கு போன்ற இடுப்பை தடவியபடி அவளது பாவாடை நாடவை அவிழ்த்து விட்டான்.பாவாடை சுருண்டு அவள் காலடியில் விழுந்தது. பின் அவன் குனிந்து அவள் பாதத்தை தூக்கி முத்தமிட்டு சுருண்டு கிடந்த பாவடையை எடுத்து வெளியேறினான். இப்போது சான்றாவின் இடுப்பில் பெயரளவுக்கு கொஞ்சூண்டு துணி மட்டும் ஜட்டி என்ற பெயரில் ஒட்டியிருந்தது.பின்னால் நின்று கொண்டிருந்தவர்களுக்கு அவள் குண்டி அப்பட்டமாக காட்சி அளித்துக் கொண்டிருந்தது. ஜட்டி சரியாக அவள் புண்டை ஓட்டையை மட்டுமே மறைத்துக்கொண்டிருந்தது.சான்ட்ரா கால்கள் நடுங்கியபடியே தொடர்ந்து செய்தி வாசித்துக் கொண்டிருந்தாள். அத்துடன் சாண்ட்ராவின் பகுதி நிறைவடைந்தது. மகாவும் மகேஸ்வரியும் திகிலுடன் நடப்பதை வேடிக்கை பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர். அவர்களுக்கு இந்த மாதிரி விஷயங்கள் மிகவும் புதுமையாக இருந்தது. சாண்ட்ரா ‘என் போர்சன் முடிஞ்சிருச்சுல என் டிரெஸ்ஸை கொடுங்க ‘ என்று தன பருத்த முலையை மூடியபடி தியாகுவிடம் கேட்டாள். அதற்க்கு அவன் ‘ புல் ஷூட்டிங் முடியட்டும் சாண்ட்ரா. நடுவில் ஏதாவது சேஞ் பண்ண வேண்டியிருக்கும்’ என்றான். சாண்ட்ராவும் தன முலைகளை மூடியபடி ஓரமாக ஒதுங்கிக் கொண்டாள். அடுத்தது மகாவின் முறை.அவளும் செய்தி வாசிக்கத் தொடங்கினாள்.தியாகு அதற்குள் கட் சொன்னான்.ஒரே மாதிரி செஞ்சா ரசிகர்களுக்கு போர் அடிக்கும். அதனால மகாவின் டிரெஸ்ஸை அவுத்து அம்மணமாக்கப் போவது சான்ட்ரா. சான்ட்ரா குழப்பத்துடன் தியாகுவை பார்த்தாள். தியாகு ‘ அப்பத்தான் ஒரு லெஸ்பியன் எப்பெக்ட் கிடைக்கும். பார்ப்பவர்களுக்கும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.’ என்றான். மகாலட்சுமி நியூஸ் வாசிக்க ஆரம்பிக்கிறாள். சாண்ட்ரா தன பருத்த முலையை ஆட்டியபடி உள்ளே வந்து மகாவின் டிசர்ட்டை அவுக்கிறாள். மகாவின் மெகா முலைகள் பிராவோடு தரிசனம் தருகிறது.சிறிது நேரத்தில் மகாவின் பிராவும் காணமல் போகிறது. தியாகு சான்றாவிடம் மகாவின் முலைகளை பிசைய சொல்கிறான்.அவள் குழம்பியபடி நிற்கிறாள்.’ சாண்ட்ரா இவ்வளவு பெரிய முலைகள் சும்மா இருந்தா ரசிகர்கள் ஏற்றுக் கொள்ள மாட்டார்கள். நல்லா கசக்கி விடு’ என்கிறான்.சாண்ட்ரா மெல்ல தயங்கியபடியே முலைகளில் கையை வைக்கிறாள். சாண்ட்ராவின் கை மகாவின் முலையில் பட்டதும் மகாவுக்கு மின்சாரம் பாய்ச்சியது போல இருந்தது. சாண்ட்ரா மகாவின் முலைகளை பிடித்து நன்கு பிசைந்து எடுத்தாள். பின் தியாகுவின் குரல் மகாவின் பேன்ட்டை கழட்டச் சொன்னது. அவளும் மகாவின் பேன்ட்டை உருவி எடுத்தாள்.இப்போது இரு பெண்களும் வெறும் ஜட்டி மட்டுமே அணிந்து இருந்தனர். தியாகு ‘ எக்ஸ்செல்லன்ட் சூப்பரா இருக்கு. அப்படியே இருவரும் ஒரு உதட்டு கிஸ் கொடுங்க முடிச்சுரலாம்.’ என்றான். பின் சாண்ட்ரா மகாவின் தலையை அழுந்த பிடித்து அவள் உதட்டை சுவைக்க ஆரம்பித்தாள்.இவர்களும் சுவைக்க ஆரமித்த போது இருவரது புண்டையில் இருந்தும் மதன நீர் அவர்களது ஜட்டி வழியே கசிய ஆரம்பித்தது. அதை அப்படியே கேமராவில் போகஸ் செய்தபடியே ‘கட்’ என்றான் தியாகு.பின் அவர்கள் இருவரையும் அவர்கள் குண்டியில் தட்டி பாராட்டினான்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here