ஆனால் காம போதையில் மிதந்த வெள்ளை அதனை காதில் வாங்காமல் அப்படியே ஓக்க, ஜெஷீலாவின் கத்தல் அலறல் ஆனது, பயந்து போன வெள்ளையன் ஓப்பதை நிறுத்தினான், ஜெஷீலாவை வரப்பில் நன்றாக படுக்க வைத்தான், அப்படியே அவள் மீது படுத்தான். அவள் முகத்தில் முத்தமித்தான். தன் மீது படுத்து தன் முகத்தை முத்தமிடும் வெள்ளையனின் உடல் வியர்வை வாசனை அந்த நேரத்தில் ஜெஷீலாவின் காம நரம்புகளை முருக்கேற்ற ஜெஷீலா அவனை கட்டியனைத்து அவன் கழுத்தில் தன் முகத்தை புதைத்து அவன் கழுத்தை தன் உதடுகளால் வருடினாள்.

இதில் அதிக உற்சாகமான வெள்ளையன் ஜெஷீலா முகத்தை நக்க ஆரம்பித்தான், ஜெஷீலாவின் வாயில் தன் வாயை வைத்து அவள் எச்சிலை உரிய ஆரம்பித்தான், ஜெஷீலா வாய்க்குள் வெள்ளையனின் எச்சில் போக, அதில் இருந்த புகையிலை சுவை ஜெஷீலாவுக்கு ஒரு மாதிரியாக இருக்க, அவள் மெதுவாக தன் வாயை அவன் வாயில் இருந்து எடுக்க பார்த்தாள்.

“என்ன தாயி.. இப்ப வலிக்குதா..” என்றான் வெள்ளையன்.

“இல்ல இப்ப ஓகே, ஆனா உன் வாய்ல புகையிலை நாத்தம் அடிக்குது அது வாந்தி வார மாதிரி இருக்குயா” என்றாள் ஜெஷீலா.

“முதல் முறை அப்படி தான் தாயி இருக்கும், போக போக பழகிடும் நம்ம கல்யானத்துக்கு பிறகு நீயும் புகையிலை போடுவ தாயி” என்ற வெள்ளையன் சட்டென தன் வாயில் இருந்த எச்சில் முழுதையும் காரி ஜெஷீலா முகத்தில் துப்பினான், அவைகள் ஜெஷீலாவின் உதடுகளில் பட்டு மெதுவாக வழிய,

“ச்சீ.. நாயே நாறுது டா” என்றாள் ஜெஷீலா.
அவள் சொல்லி முடிப்பதற்குள் அவள் முகத்தில் துப்பிய எச்சிலை அப்படியே நக்கி அவள் முகம் முழுதும் தடவினான் வெள்ளையன் அப்படியே அவள் மீது இருந்து கொஞ்சம் நிமிர்ந்தான், அவள் கைகளை பிடித்து அவள் இடது கையை அவள் இடது காலுக்குள் நுலைத்து இழுத்து பிடிக்க, அவள் கால் நன்றாக தூக்கப்பட்டு அவள் புண்டை அப்படியே தூக்கலாக தெறிய, வெள்ளையன் ஜெஷீலா புண்டையில் எச்சிலை துப்பினான்.

இதனை அருகில் உட்கார்ந்து பார்த்த அன்பு, “யோவ் தேவுடியா மவனே, அந்த புள்ள என்ன உள்ளூர் விபச்சாரினு நினைச்சியா இப்படி ஓக்குற, எச்ச துப்பாதயா அதுக்கு கஷ்டமா இருக்கும் யா” என்று சொல்ல.

“மருமகனே இதே மாதிரி நீங்க என் மகள ஓலுங்கயா, நான் ஒன்னும் சொல்லவே மாட்டேன்யா” என்ற வெள்ளையன் அடுத்த நொடி தன் விரைத்த கடப்பாறை சுண்ணியை அவள் புண்டையில் தினித்து மீண்டும் குத்த ஆரம்பித்தான்.

ஜெஷீலாவின் கைகள் அவள் காலுக்கு அடியில் நுலைத்து இழுத்து பிடிக்கப்படிருந்ததால் அவளால் கொஞ்சம் கூட திமிர முடியவில்லை. வெள்ளையன் வேகமாக ஓக்க ஆரம்பித்தான்.

“ஆ…..ஆ…..மாமாம்மாம்ம்ம்ம்ம்ம்.. ஆ…..ஆ… அப்படி தான்..ஆ…..ஆ…நல்லா வேகமா குத்து மாமா.. ஆ……ஆ…
மாமா….ஆ……ஆ…..ஆ….” என்று ஜெஷீலா வேகமாக முனங்க ஆரம்பித்தாள்.
ஜெஷீலாவின் முனங்கள் வெள்ளையனுக்கு மேலும் வெரியை ஏற்ற, அவன் தரையில் இருந்து கொஞ்சம் எழுந்து தன் ஒரு காலை கீழே ஊன்டி இன்னொரு காலை மண்டியிட்டு ஜெஷீலாவின் குண்டியை தன் கையால் நன்றாக தூக்கிபிடித்து அவள் புண்டையில் குத்த ஆரம்பித்தான்.
அவன் பின்னால் மண்டியிட்டு அவன் குண்டியில் தன் சுண்ணியை இடித்த பிரகாஷ் எழுந்து அன்பு அருகே வந்தான்.

“மச்சி கிராமத்தான் கிராமத்தான் தான்யா, எப்படி ஓக்குறான் பாரு” என்ற பிரகாஷ் ஜெஷீலா அருகே உட்கார்ந்து அவள் முகத்தை பார்த்தான்.

வெள்ளையனின் இடிமுழக்கத்தை தாங்க முடியாத ஜெஷீலா தன் காம உணர்வுகள் அனைத்தையும் தன் முகத்தில் வெளிப்படுத்தியபடி,
“ஆ…..ஆ…..ஆஹ்….ஆஹ்ஹ்….மாமா….இன்னும் வேகமா மாமா…ஆ…..ஆ..” என்று முனங்கியபடி படுத்திருக்க, அவள் முகம் அருகே குனிந்த பிரகாஷ் அவள் முகத்தில் தன் முகத்தை வைத்தான், அவள் வாயில் தன் வாயை வைத்தான், மெதுவாக அவள் இதழ்களை நக்கினான் பிரகாஷ்,.

கீழே தன் புண்டையில் வெள்ளையனின் அசுர வேக ஓலை தாங்க முடியாத ஜெஷீலாவுக்கு பிரகாஷின் முத்தம் இதமாக இருக்க, ஜெஷீலா பிரகாஷின் வாயை கவ்வினாள். பிரகாஷ் அவள் வாயை மெதுவாக சுவைத்த படி அவள் வாயில் இருந்து சில இஞ்ச்கள் தன் வாயை எடுத்தபடி அவள் வாயில் மெதுவாக எச்சை துப்பினான்.
ஜெஷீலா தன் கையால் அந்த எச்சிலை மெதுவாக துடைக்க, அவள் கையை தன் கையால் பிடித்தான் அன்பு, அவனும் அவள் வாய் அருகே தன் வாயை கொண்டு வந்தான், மெதுவாக அவள் வாயில் தன் எச்சிலை துப்பி நக்கினான்.

ஜெஷீலாவால் ஒன்றும் செய்ய முடியாத சமயத்தில் அவர்கள் இருவரும் எச்சிலை துப்ப, அவள் பேசாமல் ஓல் வாங்கினாள், வெள்ளையன் சுண்ணீயில் விந்துக்கள் ஓலுக ஆரம்பிக்க, அவன் தன் குண்டியை சைசாக ஆட்ட ஆரம்பித்தான், அதே சமையம் வெள்ளையன் ஜெஷீலாவின் மார்பில் சாய்ந்து அவள் முகத்தை தூக்கிபிடித்து அவள் முகத்தை எச்சிலை துப்ப ஆரம்பித்தான், அதே நேரம் அவள் வாயில் தன் வாயில் இருந்த புகையிலை எச்சிலை துப்பிய வெள்ளையன் அவள் வாய்க்குள்ளும் துப்பினான். புகையிலை வாசனை அதிகமாக அதனை தாங்க முடியாத ஜெஷீலா ஏங்களீத்து வாந்தி எடுத்தாள், அவள் வாந்தி எடுக்க அதனையும் வெள்ளையன் நக்கி சுவைத்த படி அவள் புண்டையில் தன் சுண்ணியை தினித்த படி மெதுவாக மாவாட்ட, அடுத்த சில நிமிடங்களில் வெள்ளை ஜெஷீலா மீது இருந்து எழுந்தான், அவன் சுண்ணி விரைத்டிருந்தது, அவன் பெரு மூச்சிவிட்டான்.

“ஆ…. என்ன தாயி மாமா எப்படி ஓத்தேன்” என்றான் அவன்.

“ச்சீ.. போடா இடியட்,.. நல்லா தான் இருந்தது, ஆனா எச்சிலை துப்பி துப்பி இப்படியா பன்னுவீங்க, சீ” என்ற ஜெஷீலா அருகே விரித்திருந்த அவள் பாவாடையில் தன் முகத்தை துடைத்தாள்.

என்ன தாயி புண்டை அதிர்ந்துச்சா..” என்ற வெள்ளை அவள் அருகே வந்தான்.

“ச்சீ… போடா.. எனக்கு ஃபேஸ் வாஷ் பன்ன தண்ணி வேணும், எங்க இருக்கு” என்றாள் ஜெஷீலா.

“அதோ தொட்டி இருக்கு தாயி, வா போகலாம்” என்றான் வெள்ளையன்..
அப்போது கீழே உட்கார்ந்திருந்த அன்பு ஜெஷீலா கையை பிடித்தான், ஜெஷீலா திரும்பினாள்,

“ஏய், பொரு டா.. ஃபேஷ் வாஸ் பன்ன்ட்டு வாறேன், ஃபுல்லா புகையிலை ஸ்மெல் வாந்தி வருது” என்றாள் ஜெஷீலா.

“சரி டீ, மெதுவா வா, இப்போ சரக்கு அடிக்குறீயா” என்றான் அன்பு.

அதனை பீர் என்று நினைத்த ஜெஷீலா, “ஹம்.. அடிக்கலாம் வா.. நான் குளிக்கனும் முதல” என்றாள்.

“சரி அப்போ குளீச்சுகிடே குடிக்கலாம், குடிச்சுகிட்டே ஓக்கலாம்” என்ற பிரகாஷ் எழுந்தான்.

வெள்ளையன் மெதுவாக முன்னால் நடக்க, அவனை தொடர்ந்து ஜெஷீலா நடந்தாள், அவளை தொடர்ந்து அன்புவும் பிரகாஷும் ஜெஷீலாவின் விரித்த பாவாடையையும் சரக்கு பாட்டில்களையும் எடுத்துக்கொண்டு நடந்தார்கள்.
ஜெஷீலா பின்னால் திரும்பினாள்,
“ஏய், இப்ப நாலும் சொல்லுங்கப்பா.. முத்துவேல என்ன பன்னுறீங்க, ஹோமோ செக்சா” என்றாள். பிரகாஷ் ஓடி வந்து ஜெஷீலாவின் குண்டியை பிடித்தான், தன் வாயை அவள் முகம் அருகே கொண்டு வந்தான், முகத்தில் புகையிலை வாசம் வர,
“யோவ் வெள்ள, இன்னைக்கு ஓ கோட்டா முடிஞ்சது, இனி மேல் டீச்சர் பக்கம் வர கூடாது எப்படி நாறுது பாரு யா” என்றான் பிரகாஷ்.
ஜெஷீலா புன்னகைத்தபடி விரைத்து நீட்டிய பிரகாஷின் சுண்ணியை பிடித்தாள்,

“நல்லா கேளுபா, எப்படி நாத்தம் எடுத்துச்சு தெரியுமா” என்றாள்.
பிரகாஷ் அவள் குண்டியை மெதுவாக வருடினான்.

“ஹம்.. சரி முத்துவேல தான கேட்ட, அவன இன்னேரம் மோஹனும் கார்த்தியும் குண்டி அடிப்பானுங்க, முத்துவேல் இனிமேல் மோஹன் பொண்டாட்டி தான்” என்றான் மோஹன்.

புன்னகைத்த ஜெஷீலா பிரகாஷின் சுண்ணியில் இருந்து கையை எடுக்க, அப்போது ஒரு சிறிய ரூம் வர, அதன் அருகே ஜெஷீலா நின்றாள். பிரகாஷ் அவளை கட்டியனைத்தான்.

“பிரகாஷ், வெய்ட் டா, குளிச்சுட்டு பன்னலாம்” என்றாள் ஜெஷீலா.

“அவ்வளவு தான ” என்ற பிரகாஷ் ஜெஷீலாவை அலேக்காக தூக்கினான், அவளை தூக்கிக்கொண்டு அந்த அறையின் பின்பக்கமாக சென்று அங்கிருந்த ஒரு பம்பு செட் தொட்டியில் ஜெஷீலாவை போட்டான், அது சுமார் 4 அடி ஆழமும், 4 அடி அகலமும், 5 அடி நீலமும்மான தொட்டி அதில் அறை தொட்டிக்கு தண்ணீர் இருந்தது, தொட்டி முழுக்க பாசம் படிந்திருந்தது, அதில் அவள் கால்கள் வழுக்கி தொட்டியில் சாய, அப்போது அந்த தொட்டியின் சுவற்றில் இருந்த வந்த பெறிய சைஸ் பம்ப்பில் ஏதோ சத்தம் வர, ஜெஷீலா மெதுவாக அதையே பார்த்தாள், சட்டென அந்த பைப்பில் இருந்து தண்ணீர் படு வேகமாக வந்தது. முதலில் ஜெஷீலா பயந்து அப்படியே பின்னால் சாய, பின்னால் இருந்த பிரகாஷின் மீது சாய்ந்தாள், அவன் சுண்ணீ அவள் குண்டியில் இடித்தது. பின் சில நொடிகளில் ஜெஷீலா குதூகலமானாள், தண்ணீர் தொட்டியில் உட்கார்ந்து மூழ்கி முழுதும் நனைந்தாள், அப்போது அன்புவும் வெள்ளையனும் அங்கு வந்தனர், அன்பு கையில் மது பாட்டிலையும் கூல் டிரிங்ஸ் பாட்டிலையும் கொண்டு வந்தான், அதை பார்த்த வெள்ளையன்,
“மருமகனே, இப்படி கலர ஊத்தி குடிச்சா வயித்துக்கு சேராது, நான் போய் இளநீர் வெட்டிட்டு வாறேன் என்ற வெள்ளை தன் டவிஉசரை மட்டும் போட்டுக்கொண்டு ஒரு அறுவாளை எடுத்துக்கொண்டு கிழம்பினான்.
தன் கையில் இருந்த பாட்டிலை தொட்டி திட்டில் வைத்த அன்பு தொட்டிக்குள் இறங்கினான். ஜெஷீலாவின் முன் பிரகாஷும் பின்னால் அன்புவும் நிற்க, அவர்கள் இருவரின் சுண்ணியும் விரைத்து நீட்டியது, பின்னால் நின்ற அன்பு ஜெஷீலாவின் இரு கைகளையும் பிடித்து அவள் குண்டியில் தன் சுண்ணியை உரசி கையால் தண்ணீரை அல்லி அல்லி அவள் உடலை கழுவினான்.

“அன்பு, செயின் ஜிவல்ஸ் எல்லாம் பத்திரமா வைக்கனும் டா” என்றாள் ஜெஷீலா.

“ஹம்.. கொடுங்க.. ரூமுக்குள்ள வைக்கலாம் இங்க யாரும் வர மாட்டாங்க என்றான் அன்பு. சட்டென திரும்பிய ஜெஷீலா அன்பு வாயில் முத்தமித்தாள், “ஏய் எப்பவும் போல வாடி போடினு கூப்பிடு டா, ” என்றவள் தன் கழுத்தில் கிடந்த செயின் கம்மல் ஆகியவற்றை கழற்றினாள். அவள் பின்னால் நின்ற பிரகாஷ் அவள் குண்டியை மெதுவாக தன் கையால் தேய்த்தான், ஜெஷீலா திரும்பி அவனை பார்த்து புன்னகைத்தாள்.

“டீச்சர், ஓ உடம்புல இருக்குற எல்லா எக்ஸ்ட்ரா ஃபிட்டிங்க்சையும் கழட்டிடுமா, அப்போதான் நல்லா முண்டமா போட்டு ஓக்கலாம்” என்றான் பிரகாஷ்.

ஹம் என்ற ஜெஷீலா தன் கையில் இருந்த செய்னை அன்புவிட கொடுத்து விட்டு தன் தோடை கழற்ற முற்பட, அன்பு அவள் கையை பிடித்தான்,

“அடியே பொண்டாட்டி, இங்க கழட்டாத டீ, கை தவறி விழுந்தா திருகானிய கண்டு பிடிக்க முடியாது, வெளியே நின்னு கழட்டு டீ” என்றான்.
புன்னகைத்த ஜெஷீலா மெதுவாக அவன் தலையில் செல்லமாக கொட்டினாள்,
“ஹம்.. இப்படியே கூப்பிடு டா, எனக்கு ரொம்ப பிடிச்சிருக்கு டா” என்றாள்.
உடனே தன் சுண்ணியை ஜெஷீலா குண்டியில் இடித்த பிரகாஷ், “நான் எப்படி கூப்பிட, அவனுக்கு நீ பொண்டாட்டி, எனக்கு நீ வப்பாட்டி ஓகே வா” என்று சொல்லி அவள் முலைகளை அமுக்கினான். ஜெஷீலா திரும்பி அவன் வாயில் முத்தமித்தாள்,
“சரி டா, கள்ளப்புருசா.. அன்பு என் புருசன் நீ என் கள்ளப்புருசன்” என்று சொல்ல, அன்பு அவளை தூக்கி தொட்டிக்கு வெளியே இறக்கிவிட்டான், அன்புவும் வெளியே நிற்க, ஜெஷீலா தன் காதில் இருந்த தோடு, கையில் இருந்த வளையல் தன் இடுப்பு வெள்ளீக்கொடு, என அனைத்தையும் கழற்றி அன்புவிடம் கொடுக்க, அப்போது ஒரு பெரிய இளநீர் கொத்துடன் அங்கு வந்தான் வெள்ளையன், அவைகளை கீழே போட்டான். ஜெஷீலா தொட்டி தண்ணீரை ஒரு தப்பாவில் எடுத்து தன் வாயை கொப்பளித்தாள்
“யோவ் மாமா, இத உள்ள வையா” என்று அன்பு சொல்ல, வெள்ளையன் அவைகளை உள்ளே வைக்க போனான்.

“பொண்டாட்டி, ஒரு ரவுன்டு அடிச்சுட்டு ஓக்கலாமா” என்றான் அன்பு, ஜெஷீலா மெதுவாக தன் ஜடையை கழற்றினாள், தன் தலை முடியை லூசாக்கினாள்,
“ஹம்.. பட் நான் 8 மணிக்குள்ள வீட்டுக்கு போகனும் சோ கம்மியா அடிக்கிறேன், நெக்ஸ்ட் டைம் சீக்கிரமா வந்து நல்லா குடிச்சுட்டு இங்கயே படுக்கலாம்” என்றாள் ஜெஷீலா.

“நெக்ஸ்ட் டைம்மா” என்றான் பிரகாஷ்.

“ஹம்.. ஆமாம் டா.. எனக்கு உங்க சுண்ணீய டெய்லி பார்க்கனும் டா, என்ன வாரத்துக்கு 2 நாளாச்சும் ஓக்கனும் டா” என்றாள் ஜெஷீலா

உடனே ஜெஷீலா கையில் இருந்த தப்பாவை வாங்கி கீழே போட்ட பிரகாஷ்,
“ஓகே வா ஒன் டைம் நல்லா நனையலாம் என்றவன் ஜெஷீலாவை குண்டு கத்தாக தூக்கி அப்படியே தண்ணீரில் போட, ஜெஷீலா தண்ணீரில் மூழ்கி முழுமையாக நனைய, அவளை மேலும் தண்ணீரில் முக்கி அவளை உடல் முழுதும் தடவினான் பிரகாஷ், அடுத்த சில வினாடிகளில் வெள்ளையன் அறுவாளுடன் வர, பிரகாஷும் ஜெஷீலாவும் முழுமையாக நனைந்து தொட்டியில் இருந்து வெளியே வர, அனைவரும் அப்படியே புள் தரையில் உட்கார்ந்தனர்.

“ஏய், குண்டில ஓத்தா சுமகா இருக்குமா டா” என்று கேட்டாள் ஜெஷீலா.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here