அதே வேகத்தோடு ஏழுமலை தன் சிம்ரனுக்கு ஊம்ப கொடுத்தான். பாலை நக்கி குடிக்கும் தெரு நாய் போல சிம்ரன் அவன் சுன்னியிலிருந்து வடிந்த கஞ்சியை நக்கினாள். ஒரு சொட்டு விடாமல் ருசி பார்த்தாள். ஏழுமலை முடித்தவுடன், ஆறுமுகம் தன் ஆண்குறியை சிம்ரனின் கூதியினுள் நுழைத்தான். அவள் முலைகளோடு விளையாடிக்கொண்டே அவளை ஓழ் போட்டான். அவளும் தன் இடுப்பை அசைத்து அவன் ஓப்பதற்கு வசதியாக்கினாள். அவனை அணைத்துக்கொண்டு, “ஏய்ய்ய்ய்! ஆஆஆஆஆ..உன் சுன்னிய எனக்கு பிடிச்சிருக்கு! ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம் உன் பொண்டாட்டி சரியா கவனிக்கலைனா என்கிட்டே வா” என்று அவன் காதில் சிம்ரன் முனகினாள். “ஆஆஆஆஆஆஆஆ சிம்ரன்… என் பொண்டாட்டிய விட உன் கூதிய ஓக்குறது சுகமா இருக்கு டீ” என்று முனகிக்கொண்டே ஆறுமுகம் அவள் பெண்குறியை “தப்ப்…தப்ப்” என்ற சத்தத்துடன் ஓத்தான். சிம்ரனின் காம்புகளை வாயில் வைத்து பால்குடித்துக்கொண்டே அவள் புண்டையை இடித்தான். அவன் கைவிரல்கள் அவள் இடுப்பை பிடித்து பிசைந்தன… ஏழுமலையை விட ஓரிரு நிமிடங்கள் தான் ஆறுமுகத்தால் தாக்கு பிடிக்க முடிந்தது. அவனும் சிம்ரனுக்கு அடிமையாகி விந்தை சிதரவிட்டான். அதையும் சிம்ரன் விடாமல் வாங்கி குடித்தாள்… ********************** அறை மணி நேரம் கழித்து சிம்ரன் அந்த விடுதியிலிருந்த தன் குளியலறையில் நிர்வாணமாக நின்றுகொண்டு இருந்தாள். இரு ஆண்களை குஷிபடுத்தியும் தன் கூதி அரிப்பு அடங்கவில்லையே என்று எண்ணி மெல்ல தன் புண்டை இதழ்களை கையால் தேய்த்தாள். ஆஆஆஹா…காம உணர்ச்சிகள் அவள் நரம்புகளை களிப்படைய வைத்தன. மற்றோருகையால் தன் இடது முலையை பிடித்து பிழிந்தாள். “ஹ்ம்ம்ம்ம்ம்” என்ற முனகலுடன், தன் புண்டையினுள் தன் நடுவிரலை விட்டு நோண்டினாள்… மீண்டும் அவளது சுய இன்ப முயற்சி தடைபட்டது. அவள் குளியலறை கதவை யாரோ தட்டினார்கள். எரிச்சலில் முணுமுணுத்துக்கொண்டு ஒரு துண்டை வைத்து தன் மேனியை மறைத்தாள். கதவை திறந்தாள். வெளியே ராணி நின்றுகொண்டிருந்தாள். “கண்ணு! உனக்கு யோகம் இருக்கு டி… அடுத்த கஸ்டமர் வந்துகிறாங்க! வா” என்று அழைத்தாள். சிம்ரன் துண்டுடன் வெளியே வந்து பார்த்தாள். கட்டிலில் ஒரு அழகான வெள்ளைக்கார இளைஞன் அமர்ந்திருந்தான். 20 வயது இருக்கும். நன்கு உயரம்…கட்டுமஸ்தான உடம்பு! சிம்ரனை கண்டு அவன் தேனுண்ட வண்டு போல் பார்த்தான். சிம்ரனின் காம உணர்ச்சிகள் மேலோங்கின…ராணி அறையை விட்டு சென்றதும்…அந்த இளைஞன் சிம்ரனின் அருகே வந்தான். தன்னைவிட வயதில் சிறியவனாக இருந்தாலும், அந்த வெள்ளைகாரனை கண்டு சிம்ரனுக்கு வெட்கம் வந்தது. அவன் அவள் துண்டை பிடித்து இழுத்தான்… துண்டு கையேடு வந்தது… அந்த இளைஞனின் சுன்னி கடுமையாக விறைத்தது… நிர்வாண உடலுடன் சிம்ரன் காம தேவதை போன்று ஜொலித்தாள்…இந்த வயதிலும் அவள் முலைகள் நிமிர்ந்து நின்று அந்த இளைஞனின் உதடுகளை சப்பு கொட்ட வைத்தன. அவளது வளைவு நெளிவுகள் அனைத்தும் அவனை ஈர்த்தன…அவன் அவளை பார்த்த பார்வையில் காம வாசனை மேலோங்கி வீசியது. மெல்ல அவன் அவளிடம் சென்றான். அவள் கன்னங்களை பற்றிக்கொண்டு உதட்டில் நச்சென்று முத்தமிட்டான். இதுவரை சிம்ரன் தன் வாழ்க்கையில் அனுபவிக்காத முத்தமாக அது இருந்தது… சிம்ரனின் இதழ்களை வாயில் கவ்வி எடுத்து அவன் சூப்பியவிதம் அவளுக்கு கூதியில் அரிப்பை ஏற்படுத்தியது. இருவரும் மற்றவரின் எச்சில்களை சுவைத்தனர். நாக்குகள் தடவிக்கொண்டான…சிம்ரன் அந்த முத்தத்தில் தன்னை மறந்த அந்த தருணம் அவன் அவள் முலைகளை பிடித்து பிசைய தொடங்கினான். அவன் பிடியில் இருந்த அழுத்தம் சிம்ரனின் காம உணர்ச்சிகளை உச்சத்திற்கு எடுத்து சென்றன. அவன் தலைமுடியை பிடித்துக்கொண்டு, முத்தத்தில் மெய்மறந்து, “ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்” என்று மெல்ல முனகினாள். அவன் விரல்கள் அவள் முலை சதையை பிடித்து உருட்டின. பிசைந்தன. பிழிந்தன. விளையாடின. முலைகாம்புகளை செல்லமாக கிள்ளின. அந்த விளையாட்டில் தன்னையே அறியாமல் சிம்ரன் அவன் சட்டையை அவிழ்த்தாள். அவன் முதுகை கையால் வருடி அவனை கிளர்ச்சியூட்டினாள். முத்தத்தை விடாமல் தொடர்ந்தனர் இருவரும்…முலையுடன் விளையாடுவதையும் அவன் தொடர்ந்தான்… சிம்ரனின் முனகல்கள் அதிகரித்தன. அடுத்த ஓரிரு நிமிடங்களில் அவன் உதடுகள் சிம்ரனின் கழுத்தை ருசித்துவிட்டு கீழே இறங்கின. அவன் கொடுக்கும் ஒவ்வொருமுத்தமும் சிம்ரனின் பெண்குறியின் நீர் சுரப்பியை கிளப்பிவிட்டது. கண்களை மூடி அவன் தலையை தன் முலையோடு சேர்த்து முட்டினாள். மள மளவென இரு மாங்கனிகளையும் மாறி மாறி சப்பினான். முத்தமழை பொழிந்தான்…முலைகளை சுற்றி நக்கினான்…பின்பு பழுப்பு காம்பை சுற்றி நக்கினான்…பின்பு காம்பை வாயில் வைத்து செல்லமாக கவ்வினான். இவ்வனைத்து லீலைகளையும் ரசித்து சிம்ரன் இன்பத்தில் துடித்தாள்…. அடுத்த நிமிடம் காமம் தலைக்கேறி அவளை கட்டிலில் தள்ளினான். சிம்ரன் கட்டிலில் படுத்தபடி, தன் கூதியை கையால் நோண்டினாள். அவனை பார்த்து உதடுகளை கடித்துக்கொண்டு கூப்பிட்டாள். அந்த இளைஞன் தன் பெல்டை அவிழ்த்து, பேண்டை இறக்கினான். அதை தொடர்ந்து உள்ளாடையும் அவிழ்ந்தது. 7” நீளத்தில் தடியான வெள்ளைக்கார பாம்பு படம் எடுத்து நின்றது… அவன் கட்டில் அருகே வந்து சிம்ரனின் கால்களை விரித்து, தூக்கி தனது தினவெடுத்த தோள்கள் மீது போட்டுக்கொண்டான். கைகள் இரண்டும் சிம்ரனின் மார்பகங்களை கவ்விப்பிடித்துக்கொண்டன…அவன் பாம்பு சிம்ரனின் பெண்குறியை துளைத்துக்கொண்டு உள்ளே சென்றது. சிம்ரன் “ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ஆஆஆஆஆ” என்ற முனகலுடன் அவனை கட்டி அணைத்துக்கொண்டாள். அடுத்த நொடி, சிம்ரனின் உதடுகளை அவன் உதடுகள் கவ்விக்கொண்டன….

ஆங்கில ஆபாசப்படங்களில் பார்ப்பது போல் சிம்ரனின் கூதியை ஓத்தான் அந்த இளைஞன். குண்டி பிட்டங்கள் அதிர…முலைகள் குலுங்க சிம்ரனின் கூதியை இடித்தான். மரணவேகத்தில் குத்தினான். சிம்ரன் கதரமுடியாமல் (அவள் வாய் அவன் வாயினுள் சிக்கியிருந்தது) அவன் தலைமுடியை பிடித்துக்கொண்டு “ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்” என்று உரக்க முனகினாள். அவன் தடி அவள் பெண்குறியை சூறையாடியது. அவன் கைகள் சிம்ரனின் முலைகளை சூறையாடியது. ஓக்கும் வேகத்தில் குலுங்கும் அந்த கட்டிலில் காம இன்பத்தில் துடித்தாள் சிம்ரன்…பல வருடங்கள் இந்த இன்பத்திற்காக காத்திருந்த அவள் கூதி மதன நீரை நன்கு சுரந்தது. அவள் புண்டை ஈரமாக ஈரமாக…அந்த இளைஞன் அவள் கூதியை இன்னும் வேகமாக ஓத்தான். உதடுகளை கவ்வி எடுத்து வெறி பிடித்த மனிதன் போல் சப்பிக்கொண்டே அவளை ஓத்தான்… சில நிமிடங்கள் அவளை துடிக்கவிட்டு பின்பு நிறுத்தினான். மூச்சு வாங்கிக்கொண்டு படுத்திருந்த சிம்ரனை தூக்கி தன் மடியில் வைத்துக்கொண்டான் அவன். கட்டி அணைத்து அவள் உடலோடு தன் உடலை உரசினான். சிம்ரனின் குண்டி பிட்டங்களுக்கு இடையே தன் சுன்னியை வைத்து தேய்த்தான். முகம் முழுவதும் முத்தமழை பொழிந்தான். அவள் கன்னங்களை செல்லமாக நக்கிக்கொண்டே அவள் காதில் (ஆங்கிலத்தில்), “நான் செய்யுறது உனக்கு பிடிச்சிருக்கா?” என்று கேட்டான் அந்த இளைஞன். சிம்ரன் அதற்க்கு அவன் கன்னத்தோடு தன் கன்னம் வைத்து உரசி தன் பதிலை தெரிவித்தாள். இடுப்பை முன்னும் பின்னும் ஆட்டி தன் பிட்டங்களை வைத்து அவன் சுன்னியை தேய்த்தாள். அவள் முடியில் இருந்து வீசிய மல்லிகை வாசம் அவனை காமக்கடலில் மூழ்க வைத்தது… அவன் சிம்ரனை படுக்க வைத்தான். அவள் பின்புறமாக படுத்து, கால்களை விரிக்க வைத்தான்… குண்டியில் சுன்னி நுழைந்தது. அந்த இறுக்கமான ஓட்டையினுள் அந்த 7” நீள பாம்பு செல்லும் பொழுது சிம்ரன், “ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ” என்று கதறினாள். ஆனால், அவன் நிறுத்தவில்லை, தன் கைகளால் அவள் முடியை கொத்தாக பிடித்துக்கொண்டு குதிரையை ஓப்பது போல் சிம்ரன் குண்டியை ஓக்க தொடங்கினான். சப்! சப்! சப்! என்ற சத்தம் அந்த அறை முழுவதும் எதிரொலித்தது…. சிம்ரன் அலறும் சத்தம் அதை விட அதிபயங்கரமாக கேட்டது. “ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ ஐயோ எஸ் எஸ் எஸ்!!!!! ஷிட்ட்ட்” என்று அவள் கதறினாள்… *************** அந்த அறையின் ஜன்னல் வழியே ஒரு ஆண் தன் சுன்னியை கையில் பிடித்து அதிவேகமாக ஆட்டிக்கொண்டிருந்தான். “ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்” என்று முனகிக்கொண்டு சிம்ரன் குண்டி அடி வாங்குவதை ரசித்து தன் ஆண்குறியை உருவிக்கொடுத்தான் அவன். அவள் தன் கண்களை மூடி அந்த இளைஞனின் கைகளை (முலைகளை பிசைந்துகொண்டிருந்த கைகள்) பிடித்துக்கொண்டு கதறுவதை கண்டு அசுரவேகத்தில் ஆட்டினான் தன் சுன்னியை…உச்சந்தலை வரை இன்பம் பாய…அவன் சுன்னியிலிருந்து விந்து பாய்ந்து வெளியே சிதறியது. அது வேறு யாருமல்ல…சிம்ரனின் கணவன் தீபக்! விந்தை கக்கி ஓய்ந்திருந்த தனது சுன்னியை மீண்டும் தன் ஆடைகளால் அவன் மறைத்தான். அப்பொழுது ராணி அங்கு வந்தாள். “இந்த உன்னோட 50%” என்று கூறி ஒரு பெரிய ரூபாய் நோட்டு கட்டை அவனிடம் கொடுத்தாள்… ******************** சிம்ரனின் குண்டியை காட்டுத்தனமாக அவன் அடித்தான். குண்டி பிட்டங்கள் சிவந்து போயின… இருப்பினும் அந்த இளைஞன் சோர்ந்து போகவில்லை. சிம்ரனின் இடுப்பு எலும்பு பொறுக்கமுடியாத வலி எடுத்தது. “ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ….. ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்…. ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ” என்று அவள் துடித்தாள். அந்த இளைஞன் சிம்ரன் முலைகளிலிருந்து தன் கையை எடுத்து அவள் கூதியில் வைத்து இதழ்களை தேய்க்க தொடங்கினான். நடுவிரலை அந்த கூதியின் துளையினுள் நுழைத்து நோண்டிக்கொண்டே சூத்தை விடாமல் அடித்தான். சிம்ரனின் கூதியில் மதனநீர் ஒழுக தொடங்கியது….

பல வருடங்களுக்கு பின் காம உணர்ச்சிகள் மேலோங்கி சிம்ரன் பரவசத்தை அடைந்தாள். “ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ எஸ்! எஸ்ஸ் ! ஹ்ஹூம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம் ” என்ற உரக்க முனகலோடு சிம்ரன் காம இன்பத்தில் துடித்தாள். கட்டிலை பல இடங்களில் கீறிக்கொண்டு கதறினாள். உடல் முழுவதும் காம ரசாயனங்கள் பரவி அவளை சொக்க வைத்தன…. அதே சமயம் அந்த இளைஞனின் சுன்னியும் வெடித்தது. தனது பூலை அவள் குண்டியிலிருந்து எடுத்து அவள் வாயினுள் நுழைத்து வேகமாக ஆட்டினான். அந்த 7” சுன்னியை அசாதாரணமாக அவள் வாயினுள் நுழைத்து நேராக அடிதொண்டையில் தன் விந்தை கக்கினான். அவள் விழிகள் பிதுங்க பிதுங்க, தொண்டையில் அந்த சுன்னி கஞ்சியை துப்பியது.

1 COMMENT

 1. Hello, my name’s Eric and I just ran across your website at tamildesistories.in…

  I found it after a quick search, so your SEO’s working out…

  Content looks pretty good…

  One thing’s missing though…

  A QUICK, EASY way to connect with you NOW.

  Because studies show that a web lead like me will only hang out a few seconds – 7 out of 10 disappear almost instantly, Surf Surf Surf… then gone forever.

  I have the solution:

  Talk With Web Visitor is a software widget that’s works on your site, ready to capture any visitor’s Name, Email address and Phone Number. You’ll know immediately they’re interested and you can call them directly to TALK with them – literally while they’re still on the web looking at your site.

  CLICK HERE http://www.talkwithwebvisitors.com to try out a Live Demo with Talk With Web Visitor now to see exactly how it works and even give it a try… it could be huge for your business.

  Plus, now that you’ve got that phone number, with our new SMS Text With Lead feature, you can automatically start a text (SMS) conversation pronto… which is so powerful, because connecting with someone within the first 5 minutes is 100 times more effective than waiting 30 minutes or more later.

  The new text messaging feature lets you follow up regularly with new offers, content links, even just follow up notes to build a relationship.

  Everything I’ve just described is extremely simple to implement, cost-effective, and profitable.

  CLICK HERE http://www.talkwithwebvisitors.com to discover what Talk With Web Visitor can do for your business, potentially converting up to 100X more eyeballs into leads today!

  Eric
  PS: Talk With Web Visitor offers a FREE 14 days trial – and it even includes International Long Distance Calling.
  You have customers waiting to talk with you right now… don’t keep them waiting.
  CLICK HERE http://www.talkwithwebvisitors.com to try Talk With Web Visitor now.

  If you’d like to unsubscribe click here http://talkwithwebvisitors.com/unsubscribe.aspx?d=tamildesistories.in

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here