இல்லை… அசிங்கம் இல்லை…. நாம வேணா அவனது சுன்னியை கழுவி வரச்சொல்வோம். சரி அவன் வருவதற்கு முன் நீங்க சமையலறைக்கு செல்லுங்க நானும் கிளம்புறேன்…

சுந்தரி திரும்ப வந்ததும் அனைவரும் படுக்கையறைக்கு சென்றோம். எல்லாரும் ரம்மி விளையாட நினைக்க ராம் வேண்டாம் என்றான். அவன் மனது வேறு ஒன்றை நினைத்திருந்தது.

சுந்தரியோ விளையாடலாம் அண்ணா…. நல்லா இருக்கும் என்றாள்.

ராமோ எனக்கு அதைவிட சுவாரஸ்யமான விளையாட்டுகளை ஆடனும்….

உடனே நான் ராம் நீங்களும், அண்ணியுன் ஓத்து இருபது நாட்கள் மேல ஆகிவிட்டது. இது உங்களின் இரண்டாம் முதல் இரவாக வைத்துக்கொள்வோம். என்ன மாறுதல் என்றால் நாங்க உடன் இருப்போம். நீங்க எப்படி அண்ணியை நல்லா ஓக்கிறீங்களா என்று நாங்க பார்ப்போம்.

அதில் இன்னொரு மாறுதலும் இருக்கு…. இப்ப அவளின் புண்டையில் கன்னிதிரை இல்லை….

என்ன புத்திசாலி தனமாக நடந்துக்கொள்கிறேன் என்று நினைப்பா… பொறுக்கி முதல் இரவில் கூட அவளுக்கு கண்ணி திரை இருந்து இருக்காது. நீ தான் முரடன் ஆச்சே கல்யாணத்திற்கு முன்னரே கூட கன்னி கழிச்சிருப்பாய் எங்களுக்கு கண்டிபாக தெரியும் என்றேன்.

அது உண்மை இல்லை….. நான் அவளை திருமணத்திற்கு பின்னர் தான் கன்னி கழிச்சேன்…..

அப்ப அன்று நான்காவது மாடியில் என்ன செய்தீங்க என்று சுந்தரி வினவினாள்.

நான் அன்று ஓத்தேன், ஆனால் மல்லிகாவை ஓக்கவில்லை….

அப்படி என்றால் யாரை அன்று ஓத்தீங்க…. வாயை திறந்து சொல்லுங்கனா…..

நான் சொல்கிறேன்… ஆனா ஒரு நிபந்தனை….

நாங்க உங்க நிபந்தனையை ஏற்றுக்கொள்கிறோம்…

உடனே நான் சுந்தரி கவனமா இரு… என்ன சொல்கிறோம் என்று யோசித்து சொல்… அப்பறம் ராம் அண்ணா உன்னை பலிகடா ஆக்கிடுவார்….

நிச்சயமாவா சுந்தரி… நான் சொல்லப்போகும் நிபந்தனையை கேட்டு பின் வாங்க கூடாது சரியா….

நான் பின்வாங்க மாட்டேன் என்ன நிபந்தனை என்று சொல்லுங்க…..

சுந்தரி நீ கண்டிப்பா பின்வாங்க மாட்டியா…. உன் வார்த்தைகளால் இல்லை என்றாலும் உன் படுக்கையில் அது நிச்சயம்…

அதற்கு நான் கட்டிலிலேயே படுத்துக்கொள்வேன் என்றாள்…

சரி அப்ப எல்லாரும் கேட்டுக்கோங்க…. இது என்னுடியய இரண்டாம் முதல் இரவு அதுவும் புது பெண் உன்னுடன் தான் சரியா….

இதை கேட்டதும் அனைவரும் வாயடைத்து நின்றோம். கிட்ட தட்ட சில நிமிடங்களுக்கு அனைவரும் அமைதியாக இருக்க… மல்லிகா அண்ணியோ உற்ச்சாகமாக கத்தி கைகளை தட்டினாள். சுந்தரியோ வெட்கம் கொண்டு மனப்பெண் போல இல்லை.. இல்லை… அது அண்ணியின் உரிமை நான் எப்படி தட்டிப்பறிக்க முடியும் வேண்டாம் என்றாள்.

அந்த உரிமையை நானே விட்டுக்கொடுக்கிறேன் உனக்காக… போடி நல்லா ஜமாய் பார்க்கும் எங்களுக்கு நல்ல விருந்தை கொடு என்றாள் மல்லிகா….

சுந்தரி இப்போது அதிகமாக நாணம் கொண்டாள். மேலே முகததை தூக்கி கூட பார்க்க முடியல. தலையை கீழே தொங்கப்போட்டு விரல்களை பிசைந்துக்கொண்டிருந்தாள். அப்போது அவளை பார்க்கும் போது அங்கேயே இழுத்துப்போட்டு ஓக்கனும் போல இருந்தது. அந்தளவிற்கு அப்பாவி போல இருந்தாள். அவளை ஓக்கனும் என நினைத்த போதே சுன்னி விரைத்துக்கொண்டது.

ஏன் என்னை பிடிக்கலையா சுந்தரி என்று வினவினார் ராம் அண்ணா….

அவள் முகத்தை பார்க்காமல் வாயை திறந்து ஏதும் போசாமல் ஆமாம் என்பது போல தலையசைத்தாள். ராமோ நான் உன்னை நல்லா கவனிச்சிக்கிறேன்… எனக்கு தெரியும் உனக்கு புதிதாக காயம் ஏதும் புண்டையில் ஏற்படாது என்றார்.

சுந்தரியின் முகம் சிவந்தது. என் பக்கம் திரும்பி கொலை செய்வது போல பார்த்தாள். தீடீர் என்று பறந்து வந்து தனது முலைகள் என் நெஞ்சில் அழுந்த கட்டிப்பிடித்து நீங்க தான் அவருக்கு எடுத்து சொல்லனும் அண்ணா என்றாள்.

என்னால் ஏதும் செய்ய முடியாது, ஆனாலும் அவளின் முகத்தை பார்க்கும் போது சிரிப்பு தான் வந்தது. ஏனெனில் அதில் வெட்கம், அப்பாவி தனம், குழப்பம், குறும்பு மற்றும் துணிச்சலுடன் கூடிய பொய் கோபம் எல்லாம் இருந்தது. நான் சிரிப்பதை பார்த்ததும் நெஞ்சில் குத்தினாள் சில முறை ஒங்கி குத்த வலித்தது. பின் அவளின் மணிக்கட்டை பிடிக்க எல்லாம் முடிந்தது. மென்மையாய் அவளிடம் நான் எல்லாவற்றையும் அவரிடம் சொல்லிவிட்டேன்… ஏனெனில் அவர் என்னிடம் எல்லாவற்றையும் சொல்லி இருக்கார் என்றேன்.

சுந்தரி இன்னும் குழப்பத்தில் இருந்தாள்…. ஆனால் ராம் அவளுக்கு பின்னால் வந்து தனது கைகளை கொடுத்து அவளின் தோள்ப்பட்டையை பிடித்தார். பின் அவளிடம் வாடி சின்ன குட்டி… நாம் எல்லால் ஒரு குடும்பம் தானே… ஒன்னும் பிரச்சனை வராது என்றார்.

ராம் அவளின் கழுத்து முகத்தை புதைத்து முத்தமிட சுந்தரி எந்த எதிர்ப்பும் தெரிவிக்கவில்லை. மாறாக அவளின் மறுப்பு மறைந்திருந்தது. உடனே ராம் கட்டில் அருகில் சென்று அமர்ந்து சுந்தரியை இழுத்து சின்ன பொம்மை போல தனது மடியில் கிடத்தினார். அவர் தனது பிடியை விடுவிக்க அவலோ மடியில் இருந்து எழ எந்த முயற்சியும் செய்யவில்லை. மாறாக பின்னாடி திரும்பி தனது கைகளை கழுத்தில் போட்டு கட்டிக்கொண்டாள். ராம் இப்போது தனது தொடைகளை விரித்து அவளின் பரந்த இடுப்புக்கு வழிவிட அவரும் தனது கையை இடுப்பில் போட்டு கட்டிக்கொண்டார். பின் அவளிடம் உன்னை போல ஒரு பெண்ணை அடைய எனக்கு தகுதி இருக்கா??? என்று கேட்டார்.

சுந்தரியோ அவரின் கன்னத்தில் நீண்ட முத்தம் பதித்தாள்.

உடனே நான் சிரித்துக்கொண்டே நீ ரொம்ப குடுத்து வச்சிருக்கனும்… இன்றிரவு உனது மனைவி வேறு யாரும் இல்லை என் தங்கை…. அவளின் புண்டை இப்போது தான் புதியதாய் திறக்கப்பட்டிருக்கிறது… மிகவும் கவனமாய் எந்த காயமும் ஏற்படாமல் பார்த்துக்கொள்.. உன்னை பார்த்தால் துருவ கரடி போல இருக்கிறாய் என்றேன்….

அவனும் என் கூற்றுக்கு பதிலளிக்கும் விதமாக கேலி செய்வது போல உன்னை பார்க்கும் போது கூட தந்திரம் செய்யும் நாயை போல தான் இருக்கிறாய்… நீ மட்டும் உனது பக்கத்தில் அமர்ந்து இருக்கும் என் அன்பு மனைவிக்கு இரண்டு உச்சங்களை கொடுக்க மறந்தால் உன்னை கொன்று விடுவேன். மல்லிக்கா என் அன்பு மனைவியே இந்த கேடி பையனை அவன் விருப்பம் போல ஓக்கவிடு.. தனக்கு மிகவும் வலிமையான சுன்னி இருக்கிறது என்று தற்பெருமை கொண்டிருக்கிறான். எனவே எந்தளவிற்கு வலிமையாய் இருக்கிறது என்று பார்ப்போம். மேலும் உன்னுடைய புண்டையினால் வியக்கத்தக்க வேலைகளை செய்து அவன் கஞ்சி முழுவதையும் கறந்துவிடு என்றார்.

ராம் தனது விரல்களால் சுந்தரியின் தாடையில் வைத்து முகத்தை தூக்கி அவர்களின் முதல் முத்தத்தை சுவைக்க தலையை குனிந்த போது நான் மல்லிகாவின் மென்மையான உடம்பை பற்றினேன். அவளுடைய புருசன் தான் நான் ஓக்க பச்சைக்கொடி காட்டிவிட்டானே. அவளும் பார்க்க நிம்மதியாய் இருந்தாள். அதனால் மறுப்பேதும் தெரிவிக்காமல் ஒத்துழைப்பு கொடுத்தாள். தனது கைகளை என்னுடைய கழுத்தில் போட்டு கன்னத்தில் முத்தமிட்டாள்.

என் முகத்தால் அவளின் கழுத்தை பரிசித்துக்கொண்டே காதில் அவளிடன் என் செல்ல அண்ணி இப்ப உங்களுக்கு சந்தோசம் தானே??? உங்க கணவனே நாம் இருவரும் ஓக்க அனுமதி தந்துவிட்டார். அதுமட்டும் இல்லாமால் பிற்பொழுதில் அவர் உங்களையும் இரண்டு மடங்கு வேகத்துடன் ஓக்க போகிறார் தயாராய் இருங்க என்றேன்…

மல்லிகாவோ நான் எப்போதும் தயாராய் இருக்கிறேன்….

மேலும் ராமின் சுன்னி சுந்தரியின் இளம் புண்டையில் ஓப்பது பார்க்க கொடுத்து வச்சிருக்கனும்…

நீ அதை பார்க்க முடியாது….

ஏன்???

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here