இருவரும் மேலே சென்றோம். அண்ணியோ ராம் மற்றும் சுந்தரியில் கால்கள் இருக்கும் இடத்தில் தலை வைத்து படுத்தாள். இருவ்ரது தலைக்கு அடியில் தலையணை வைக்க அவரவர் ஓழ் வாங்குவதை பார்க்க ஏற்பாடு செய்தேன். முதலில் இவரும் மென்மையாய் ஆழ்ந்த குத்துக்களுடன் அவளுடைய புண்டை பருப்பை சீண்டிகொண்டே ஓத்தேன். அண்ணியின் புண்டையும் அதற்கு ஏற்ப கவ்வி பிடித்து சுவைத்தது. மீண்டும் சுன்னி முழுவதையும் வெளியே எடுத்து மொட்டு புண்டை பருப்பை உரசியவாறு உள்ளே செலுத்த அண்ணியோ தனது இடுப்பை அசைத்து அடங்கினாள். இப்போது முழு சுன்னியும் உள்ளே அடைத்து இருக்க மெல்ல பாதி சுன்னியை வெளியே எடுத்து கவனமாக உள்ளே நுழைத்தேன்.

இப்படியே ஒரு பத்து முறை திரும்ப திரும்ப செய்ய அண்ணியின் புண்டையிர் மதன நீர் சுரந்து சுன்னிக்கு பால் ஊட்டியது. இப்போது சிறிய உச்சத்தை அடைந்தவள் தனது இடுப்பை தூக்க சிறிது வேளியே வந்தது. கண்களை நன்றாக சுழற்றி இறுக்கமாக மூடிக்கொண்டாள். நங்களால் முதுகில் கீறினாள். நானும் அதே வேகத்தில் அவளை ஓக்க வேகம் அதிகமாக அவளின் உடம்பு துடித்து அடங்குவதற்குள் எனது கஞ்சியை விட்டேன்.

இங்கே பக்கத்தில் ராம் சுந்தரியை வேகமாக ஓத்துக்கொண்டிருந்தார். ஒவ்வொரு குத்துக்கும் தனது உடம்பை மேலே தூக்கி ஓப்பத்தற்கு வழி செய்தாள். இப்போது அவளின் இளம் புண்டை வேகமான உராய்வினாள் வலிக்க அவளோ தனது இடுப்பை ஆட்டி உச்சம் அடைய முயன்றாள். இதை உணர்ந்த ராமிற்கு என்ன செய்ய வேண்டும் என தெரிந்தது. அவரும் உச்சத்தை நெருங்கி கொண்டிருக்க தந்து கையை இருவரது உடலுக்கு இடையே கொண்டு சென்று சுந்தரியின் புண்டை வைத்து கிளிட்டை நோண்டிக்கொண்டே பத்து குத்துகள் கூட குத்தி இருக்க மாட்டார் ஆஆஆ என சத்ததுடன் சுந்தரி இன்பமான உச்சத்தை அடைந்தாள். அதே வேகத்தில் தானும் உச்சம் அடைந்து கஞ்சியை புண்டையில் நிரப்பில் அப்படியே சாய்ந்தார்.

படுக்கையறை முழுவதும் சிறிது சத்தமின்றி இருக்க வேகமாக மூச்சு விட்டு இளைபாரும் சத்தமும், இடையிடையே முத்தமிடும் சத்தமும் அதை களைத்தன. பின் இருவரும் சுன்னியை புண்டையில் இருந்து உருவிக்கொண்டு எழுந்து பாத்ரூம் சென்று கழுவி வர அடுத்து சுந்தரியும், கடைசியாக அண்ணியும் சென்றாள். மீண்டு படுக்கையறைக்கு வந்து கட்டில் அமர ராம் சோபாவில் உட்கார்ந்தார். சுந்தரி வந்து என்னை கட்டிப்பிடித்துக்கொண்டாள். அனைவரும் ஆடையின்றி இருப்பதை பொருட்ப்படுத்தவே இல்லை.

அண்ணி கடைசியாவ வெளியே வந்து தனது ஜாக்கெட், பாவடை மற்றும் சேலையை எடுத்து உடுத்தினாள். பின் சுந்தரி எனது பக்கத்தில் இருப்பதை பார்த்து சிறிது தயக்கத்துடன் ராமை நோக்கி சென்றாள். அவரோ தனது கைகளை நீட்டி அவளை வரவேற்றார்.

<t></t>
இனி கதை ராம் பார்வையில்….

அருண் இதுவரை என் மனைவி மல்லிகா மற்றும் தனது தங்கை சுந்தரியை எப்படி ஓத்தான் என்பதை கூறினான். எனக்கும், மல்லிகாவிற்கு இடையே ஏற்பட்ட சண்டையை முடித்து வைக்க அன்றிரவு அவன் எனது மனைவி மல்லிகாவை ஓக்க, அவன் தங்கையை நான் ஓத்தேன். அந்த இரவை என்னால் மறக்கவே முடியாது. அப்படி ஒரு ஆட்டம்.

ஏனெனில் எனக்கும், மல்லிகாவிற்கும் சண்டை ஏற்பட்டு இருபது நாட்கள் ஆகியிருந்தது. அதுவரை யாருடனும் உறவுக்கொள்ளவில்லை. நான் நினைத்திருந்தால் பண்ணையில் வேலை செய்யும் இளம் பெண்களை புண்டையை சுவைத்து இருக்க முடியும். ஆனால் அப்படி செய்யவில்லை. இது அப்போதைக்கு உண்டான தீர்வாக மட்டுமே இருக்கும். ஆதலால் அன்றிரவு மனதில் ஆசையுடன் வீட்டிற்கு வந்தபோது தான் சுந்தரியை கண்டேன்.

சுந்தரி ஒன்னும் எனக்கு வெளியாள் இல்லை. என்னுடைய தங்கை முறைதான். கடந்த முறை பார்த்த போது இளம் கன்னியாக ஒல்லியாய் இருந்தாள். ஆனால் இப்போது அப்படி இல்லை. கண்களில் மின்னல் பளிச்சிட எல்லா இடங்களிலும் சதை போட்டு மிகவும் அழகாய் இருந்தாள். இந்த மாதிரி வனப்பை திருமணம் ஆக பருவமடைந்து ஓக்க காத்திருக்கும் பெண்களிடம் மட்டுமே காண முடியும். என்ன இருந்தாலும் அவளை முதன் முதலாக எப்போது வீட்டில் பார்த்தேனோ அப்போதே அந்த முலைகள், குண்டி மற்றும் தொடை அழகில் மயங்கிவிட்டேன்.

அன்றிரவு நான் வீட்டிற்கு வந்தபோது அவள் தான் கதவை திறந்தாள். உள்ளே வந்ததும் அவளின் தோள்களின் மீது கையை போட அது அவளுக்கு அண்ணன் பாசத்தில் போடுகிறார் என்பது போல இருக்க எனக்கோ அது சுன்னியில் விரைப்பை உண்டாக்கியது. அப்போதே முடிவு செய்துவிட்டேன் என் காம வேட்கையை இவளை ஓத்து தான் தனிக்க வேண்டும் என்று. மேலும் எனக்கு பெண்களை ஓப்பதில் குறைந்த அனுபவமே இருந்தது. சுந்தரி தான் முன்றாவதாக ஓத்த புண்டை. எனவே அவர்கள் மூவரையும் ஒப்பிட்டு எந்த புண்டை சிறந்தது என கணிக்க முடியவில்லை. ஆனா சுந்தரியை ஓத்தது பல வழிகளில் சிறந்த அனுபவமாக இருந்தது. முதலில் நான் ஓத்த புண்டைகளில் இளசு அவளுடையது தான். இரண்டாவதாக என்ன தான் அவள் புண்டையை ஏற்கனவே அருண் கன்னி கழிச்சிருந்தாலும் நான் உள்ளே விடும்போது இறுக்கமாக கன்னி கழிப்பது போன்று இருந்தது. கடைசியாக என் மனைவியை வேறு ஒரு ஆள் கண்ணெதிரே அவளை ஓக்க நான் சுந்தரியை ஓத்தேன். என் மனைவி மல்லிகாவின் புண்டையை இன்னொரு சுன்னி ஓக்க அதை பார்த்த எனக்கு ஆத்திரம் பொங்க நேற்றுதான் கன்னி கழிந்த புண்டை என்று கூட பாராமல் சுந்தரியின் புண்டையை தூர்வாரினேன். நான் உச்சம் அடைவதற்குள் ஏற்கனவே இரண்டு முறை மதன நீரை வெளியேற்றி இருந்தாள். அப்போது அருணும் முடித்து இருந்தான்.

அனைவரும் பாத்ரூம் சென்று கழுவி வந்தோம், முதலில் அருண் சென்று வர பின் நானும் என்னை தொடர்ந்து சுந்தரியும் கழுவி வந்தாள். மல்லிகா கடைசியாக சென்றாள். அருண் திரும்பி வந்து கட்டிலில் அமர சுந்தரியும் அவன் பக்கத்தில் அமர்ந்து கட்டிக்கொண்டாள். நான் சோபாவில் அமர்ந்தேன். முவரும் ஆடைகள் ஏதும் அணியவில்லை.

என்ன பெரிய அண்ணா இன்னைக்கு உங்களுக்கு அண்ணியுடம் இரண்டாம் முதலிரவா என வினவினாள் சுந்தரி.

எனக்கும் தெரியும், ஆனால் உனக்கு தான் முதலில் ஆசைப்பட்டேன் என்றேன்.

அது எப்படி??? நீங்க தான் அவளை பார்த்தது இல்லையே??? என்றான் அருண்.

ஆனால் நீ தூங்கிக்கொண்டிருக்க அவள் தானே கதைவை திறந்து என்னை வரவேற்றாள். முதலில் எனக்கு அப்படி ஏதும் ஆசை இல்லை. அதன் பின்னர் இந்த நேரத்தில் அவளை இங்கே கண்டதும் ஆச்சர்யமாக இருந்தது. மேலும் அவள் அணிந்திருந்த அந்த மெல்லிய நைட்டியின் வழியே தெரிந்த முலைகளும், குண்டியும் என்னை மெய்மறக்க செய்தன. எனது ஆசை மேலோங்க அந்த சமயம் அவளே எனது தோளில் விழுந்தாள். அப்போதே எனது சுன்னியில் இருபது நாட்கள் அடக்கி வைத்திருந்த ஆசை அதிகமாக ஹார்மோன்கள் வேலை செய்ய ஆரம்பித்தன. கண்டிப்பாக சீக்கிரமே அவளை ஓக்கனும் என முடிவு செய்தேன்.

இதை அனைத்தையும் கேட்டுக்கொண்டிருந்த சுந்தரி சிரித்துக்கொண்டே அமைதியாய் இருந்தாள். அவளை சீண்டும் விதமாக அருண் சின்ன மலரே இங்க பாரு உனது புண்டைக்காக அவருடைய சுன்னி ஏங்கி இருக்கிறது என்றான்.

அவன் அப்படி கூற சுந்தரி அவனுடைய குண்டியில் சுளீர் என அடித்தாள் ஆசையில்.

அருண் அதை மறந்து அண்ணா இப்போ அண்ணியை ஓக்க மறந்துடாதீங்க. ஒருவேளை சுன்னி சம்மதிக்க வில்லை என்றால் அவள் ஏங்கி கொண்டிருக்கும் காதல் மற்றும் பாசத்தை காண்பியுங்கள் அவளிடம் என்றான்.

நான் பதிலளிப்பதற்கு முன் மல்லிகா முழுவதும் உடை அணிந்து வெளியே வந்தாள். தனது தலையை சாய்த்துக்கொண்டே சில அடிகள் முன்னே நடந்து என்னை நோக்கி வந்தாள். முதல் இரவில் வெட்கம் கொண்டது போல இருந்தாள். நான் எனது கைகளை நீட்ட அவளோ அதை பற்றிக்கொண்டு எனது காலடியில் தரையில் அமர்ந்தாள். தலை எனது முட்டியில் இருந்தது. இதுவரை இளைப்பாறிய நான் மெல்ல எனது விரல்களால் அவிழ்ந்த கூந்தலை பரிசித்தேன். கன்னங்களை தொட அவளோ தனது கைகளால் எனது கையை பிடித்து உதட்டில் வைத்து அழுத்தினாள். அப்போது சில கண்ணீர் துளிகள் கண்களில் இருந்து வெளியே வருவதை கண்டேன்.

<t></t>

நான் எனது தொடைகளை சற்று விரித்தேன். அவளோ தனது தலையை சோபாவின் முனையில் வைத்து எனது கால்களுக்குடையே வந்து மேல் நோக்கி பார்த்தாள். எனக்கு தெரியும் தோய்ந்து போன சுன்னியும், அதன் கொட்டைகளும் அவளுக்கு காட்சி தந்தன. மெல்ல தொடைகளில் கையை வைத்து மென்மையாய் பரிசித்துக்கொண்டே மேலே முன்னேறினாள். கலவியில் அவளுக்கு வெளிப்படையான ஆர்வம் ஏதும் கிடையாது. நான் தான் காம இச்சைகளை தூண்டி முன் விளையாட்டுகள் செய்து பின் இன்பமான ஆட்டத்தை ஆடுவேன். ஆனால் இப்போது அருணும், சுந்தரியும் பக்கத்தில் இருக்க கொஞ்சம் தைரியம் வந்தவள் போல தோன்றினாள்.

என் சுன்னியை பார்த்துக்கொண்டே தனது உதடுகளை கடித்தாள். ஆனால் விரல்களோ தனது எல்லையை அடைந்துவிட்டன. அவள் எனது சுன்னியை தொட்டதும் கூச்சமாக இருந்தது. விதைபைகளும் உள்ளே இருந்த கொட்டைகளை சுன்னி செல்லும் வழிக்கு ஏற்ப மேலே கொண்டு வந்தன. அதன் பிறகு ஒன்னும் நடக்கவில்லை, அதுபோல சுன்னியிலும் எந்த அசைவும் இல்லை. நெடு நேரம் சுன்னியுடன் நோண்டி நோண்டி விளையாடினாள் ஆனால் ஆச்சர்ய படும்விதமாக சுன்னியோ உறக்கத்தில் இருந்து எழுந்துக்கவில்லை.

சுன்னியின் மொட்டு விரல்களில் இருக்க மேல் நோக்கி எனது கண்களை பார்த்தாள். நானோ எனக்கு தெரியாது என்பது போல சைகை செய்தேன். பின்னர் அவளே தனது தலையை தாழ்த்தி எதிர்ப்பாத்திராத ஒன்றை செய்தாள். சற்று முன்னே வந்து மேலே ஏறி சுன்னி முன் தோலை பின்னுக்கு தள்ளி வாயில் போட்டுக்கொண்டாள். இப்போது ஒரு கணவனுக்கு புண்டை சுவைப்பது எப்படி புதியதோ அதே போல தான் மனைவிக்கும் சுன்னியை சுவைப்பது. அந்த நிலையில் நான் இருந்தேன்.

ஆனால் இங்கோ மல்லிகாவின் நிலமை வேறு. ஏதோ சில பல காரணங்களுக்காக கலவியில் முன் விளையாட்டுகள் முக்கியம் என்பதை உணர்ந்து அதை வளர்த்துக்கொண்டிருக்கிறாள். எனக்கு திருமணம் ஆன நாட்களில் சில முறை முழுவதும் சுத்தம் செய்த சுன்னியை வாயில் எடுக்க சொல்லி வற்புறுத்தி இருக்கிறேன். அவளோ தனது உதடுகள் தொடுதலை தாண்டி உள்ளே நுழைய அனுமதிக்க மாட்டாள். அதே போல தான் நானும் பல்வேறு நிலைகளில் அவளை வற்புறுத்தவே எனது உதடுகளை புண்டையில் பரிசிக்க அனுமதி தந்தாள். ஒரல் செக்ஸ் என்பதை அவள் தீவிர தாகாத உறவு போல் நினைத்திருந்தாள். அது அப்படியிருக்க இப்போது அவளே முன்னெடுத்து சுன்னியை வாயில் போட்டு ஊம்புவதை பார்க்கும்போது எனக்கு அதிசயமாக இருந்தது.

சுன்னியை வாயில் போட்டு ஊம்புவது இலகுவான காரியம் இல்லை. பற்கள் படாமலும், அதே சமயம் தொண்டையில் அடைக்காமலும் ஊம்ப வேண்டும். மல்லிகாவோ இப்போது தான் முதன் முதலாக எனது சுன்னியை வாயில் எடுத்து ஊம்புகிறாள். முதலில் சற்று திணறினாள் ஏனெனில் சுன்னி சுருங்கிப்போய் இருப்பதால் முன் தோலை பின்னுக்கு தள்ளி ஊம்புவது கடினம். ஆனாலும் தனது நாவினால் தோலை பின்னுக்கு தள்ளி ஊம்பினாள். சிறிது நேரத்தில் அவளின் நாவு எனது சுன்னி மொட்டை சீண்டியது. அப்போது உடம்பினுள் மின்சாரம் பாய்ந்தது போல உணர்ந்தேன்.

அவளின் ஊம்பல் தொடர்ந்துக்கொண்டே இருக்க சில நிமிடங்களில் சுன்னி விரைக்க தொடங்கியது. பாதி விரைப்பை அடைந்து இருக்க இப்போது முன் தோல் இலகுவாக உள்ளே வெளியே சென்று வந்தது. இருவருக்கும் சுகம் அதிகமாக சிறிது நேரத்தில் சுன்னி முழு விரைப்பை அடைந்தது. சுன்னி மொட்டு அவளின் வாயை அடைத்து இருக்க சில விந்து துளிகளும் வெளியே வந்தன. சில நொடிகள் காத்திருந்தவள் மீண்டும் தனது தலையை ஆட்டி இன்னும் கொஞ்சம் உள்ளே விட்டு ஊம்பினாள். சுன்னியை தனது தொண்டையின் அடிவரை விட்டு எடுத்தாள். வாயில் எச்சில் அதிகமாக சுரந்து உதடுகளில் வழியே கொட்டைகளை அடைந்து வழிய சுன்னியை அபிஷேகம் செய்து இருந்தது.

இப்போது மல்லிகாவை பார்க்கும் போது எனது இதயத்தில் காதல் மலர்ந்துக்கொண்டிருந்தது. இருபது நாட்களுக்கு முன் ஏதோ ஒரு நாய் சொன்ன வார்த்தைகளை கேட்டு அப்பாவியான மனைவியை திட்டி காயப்படுத்திவிட்டேன். அப்போது எனக்கு உதிர்த்தது நானும் அவளுக்கு துரோகம் செய்திருக்கிறேன். ஆமாம் கல்யாணத்திற்கு முன்பு சொல்லபோனால் அவளின் அண்ணியை கண்ணெதிரே ஓத்திருக்கிறேன். அது ஒன்றே போது எங்களின் நிச்சயத்தை தடுத்து நிறுத்த, ஆனா அவள் அப்படி செய்யவில்லை. மேலும் நான் குற்றம் சுமத்தியதற்கு பதில் சொல்லக்கூட அவகாசம் கொடுக்கவில்லை.

ஆனால் அவளோ இங்கு எனது சுன்னியை ஊம்பிக்கொண்டு என்னை சமாதானம் செய்யும் முயற்சியில் இருக்கிறாள். இதை பார்க்கும் போது எனக்கு அவமானமாகவும், வருத்தமாகவும் இருந்தது. இதற்கு உண்டான பரிகாரத்தை கண்டிப்பாக செய்தே ஆக வேண்டும் என முடிவு செய்தேன். நகரத்திற்கு அழைத்து சென்று நகைகள், உடைகள் என வாங்கி தரவேண்டும். நல்ல உணவகத்திற்கும், சினிமாவிற்கும் அழைத்து செல்ல வேண்டும். அதுமட்டும் இல்லாமல் தொடர்ந்து இரண்டு வாரத்திற்கு தினமும் இரண்டு முறை ஓத்து அவளை திருப்திப்படுத்த வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here