சுந்தரியும் எனது அறிவுரையை ஏற்று தனது கால்களை விரித்து அவரது கைகள் புண்டையை நோக்கி முன்னேறி செல்ல வழி செய்ததை கண்டேன். சரி என அவர்களை விட்டுவிட்டு அப்படியே ஆசை அண்ணியிடம் திரும்பினேன்.

பிறகு அவளை அப்படியே தூக்கி சோபாவின் முனையில் அமர செய்து கால்களை மேலே இருக்கும்படி செய்தேன். பின் நானும் எழுந்து பேண்டை கழட்டிவிட்டு முட்டி போட்டு தொடைகளுக்கு இடையே அமர்ந்தேன். அவளுக்கு மிகவும் அழகான, வழ வழப்பான பெரிய தொடைகள் இருந்தன. தனது இரண்டு கால்களையுன் ஒன்றாய் நேராக வைக்க முட்டியில் இருந்து புண்டை வரை ஒன்றை ஒன்று தொட்டு பரிசித்தன. எப்போது நான் கால்களை விரித்தேனோ அப்போது புண்டை கண்களுக்கு விருந்தாக உதடுகள் திறக்கவில்லை. அவைகள் மூடியே இருந்தன. புண்டை பிளவில் நிறைய மதன நீர் சுரந்து உதடுகளை ஈரமாக்கி புடைத்து இருந்தது. புண்டை பருப்பையும் காணவில்லை.

மெல்ல எனது கைகளால் தொடைகளை நன்றாக விரித்து உட்புற சதைகளை முட்டியில் ஆரம்பித்து முத்தமிட்டுக்கொண்டே உதடுகாளால் அவற்றை தொட்டேன். சில முறை தோலை சப்பியும், மென்மையாய் கடித்து நாவினால் நக்கவும் செய்தேன். அப்படியே வாயை பின்னுக்கு தள்ளி விரல்களின் படை சூழ மேலே முன்னேறினேன். அண்ணியோ துடித்து உணர்ச்சிகள் அதிகமாக ஒரே இடத்தில் இருக்க முடியவில்லை. எனது சுன்னியை கையில் பிடித்துக்கொண்டே இந்த பக்கமும், அந்த பக்கமும் திரும்பிக்கொண்டிருந்தாள். நாம் சரியான பாதையில் தான் செல்கிறோமா என தெரிந்துக்கொள்ள சில நொடிகள் விளையாட்டை நிறுத்தினேன். அண்ணியோ கவலைக்கொண்டு சட்டென என்னிடம் என்னா ஆயிற்று??? என்று வினவினாள்….
.

ஒன்னுமில்லை அண்ணி உங்க ரியாக்சன் எப்படி இருக்குனு பார்க்க தான் நிறுத்தினேன். அப்படியா என சட்டென்று தலையை பிடித்து எங்கு விட்டேனோ அங்கே வைத்து தனது தொடைகளால் இறுக்க பிடித்துக்கொண்டாள். இதுதான் என்னுடைய ஆக்சன் பிடித்து இருக்கா…. கண்டிப்பா விட்ட இடத்தில் இருந்து ஆரம்பிக்கிறேன் என்று உறுதியளித்து மீண்டும் பயணத்தை மேல் நோக்கி தொடர்ந்தேன்.

எனது வாய் புண்டையை நெருங்க நெருங்க அவளின் உணர்ச்சிகளு, ஆரவாரமும் அதிகரித்துக்கொண்டே சென்றது. இதனால் கீழே இருந்து மேலே வரை சுவைத்துகொண்டே முகர்ந்து வந்த அவளின் புண்டை நீர் வாசனை மூக்கை தொளைக்க எதிர்ப்பார்த்தது போலவே புண்டையின் இருந்து வெளியே வந்துக்கொண்டிருந்தது. அதுமட்டும் இல்லாமல் சிறிது தளவு வெளியே வந்து அவளின் புண்டையை ஈரமாக்கி பின் தொடை வழியாக கீழே ஓடிச்சென்று மறைந்தது. எனது வாய் அவளின் இடுப்பை அடைந்ததும் முதல் முறையாக மதன நீரை சுவைத்தேன். இன்னும் வேண்டும் என்பது போல இருந்தது.

ஆதலால் அவளின் புண்டையை அடைந்ததும் கால்களை தரையில் கிடத்த தொடைகள் விரிந்தன. மெல்ல எனது விரல்களை புண்டையின் மீது ஒடவிட்டேன், அவைகளோ ஏற்கனவே சுரந்து புடைத்து இருந்தன. விரைத்த புண்டை பருப்போ உதடுகளுக்கு இடையே மறைந்து இப்போது நீட்டமாக வளர வெளியே எட்டிப்பார்த்தது. அவளுடைய புண்டையின் பெரிய உதடுகளை விரிக்க கண்களுக்கு காட்சியளித்தது. மீண்டும் புண்டை பிளவின் மீது விரல்களை படரவிட்டு உதடுகளையும், புண்டை பருப்பையும் பரிசித்தேன். நான் ஒவ்வொரு முறை புண்டை பருப்பை தொடும்போதும் அதனுடைய உணர்ச்சிகளை அண்ணியால் கட்டுப்படுத்த முடியாமல் உடம்பை வளைத்து தூக்கி நிறுத்தினாள். பின் என்னிடம் அருமை கொழுந்தனே அங்கே தொடாதே என கெஞ்சினாள்.

சரியென்று புண்டை பருப்பை விட்டு வாயினை புண்டையில் பதித்தேன். பிறகு இரண்டு விரல்களை உள்ளே விட்டு புண்டையை சிறிது நேரம் மசாஜ் செய்து அதன் வாயை பிளந்தேன். விரல்களை வட்டமாக சுழற்றி அதன் உட்புற சதைகளை தீண்ட அவளோ உணர்ச்சியில் பொங்கினாள். கடைசியாக மேலும் ஒரு விரலை சேர்த்து ஆழமாக உள்ளே விட அதுவோ கருபையின் நுழைவாயிலை அடைந்து முட்டியது. மீண்டும் விரல்களை எடுத்து உள்ளே நுழைத்தேன். கட்டை விரைலை புண்டை பருப்பில் வைத்துக்கொண்டு அவளின் புண்டையை விரல்களால் ஓத்தேன். இந்த சித்து விளையாட்டுகளால் சிறிது நேரத்திலேயே சின்னதாய் உச்சம் அடைந்தாள்.

அவளின் உடல் நடுக்கம் அடங்கும் வரை காத்திருந்து புண்டையை விட்டு மேலே சென்று உதடுகளில் முத்தம் பதித்தேன். முகத்தில் சிறிது வாட்டம் தெரிய உடனே நான் என்ன அண்ணி சோர்வா இருக்கீங்களா??? வேண்டாம் என்றால் நிறுத்தி விடுவோம் என்றேன்.

இல்லைடா… சோர்வு ஏதும் இல்லை… முத்திரம் பெய்யனும் அவ்வளவு தான்….

சரி போய்டு வாங்க… வரும் போது நல்லா கழுவிக்கொண்டு வாங்க… நான் புண்டைய நக்கனும்…

ஒஹ்ஹ் ஆஆஆஅ…. நீ மீண்டும் செய்தால் நான் செத்துவிடுவேன் அருண்…

அதை பற்றி கவலைவேண்டாம்… போய்டு வாங்க…..

அவள் அங்கிருந்து சென்றதும் நான் கட்டிலில் இருக்கும் காதல் பறவைகளிடம் சென்றேன். அப்போது ராம் கீழே படுத்து இருக்க, சுந்தரி அவள் மீது படுத்து இருந்தாள். அவனுடைய சுன்னி வயிற்றில் பதிந்து இருந்தது, சுந்தரி தனது புண்டையை சரி செய்து அதன் நீளம் முழுவதும் புண்டை பிளவில் படுமாறு செய்தாள். மெல்ல தனது இடுப்பை ஆட்டி கொடுக்க சுன்னி புண்டையை உரசியது. ராமோ தனது கால்களை குண்டியில் வைத்து அசைவிற்கு ஏற்ப வழிசெய்தான். ஒவ்வொரு முறை சுந்தரி மேலே கீழே தேய்த்து உரச வாயில் இருந்து ஆஆஅ..ஊஊஒ என முனகல் சத்தம் வந்தது.

என் சின்ன பூவே உங்க அண்ணனின் சுன்னிக்கு முத்தம் கொடு என்றான் ராம்….

சுந்தரியிடம் முன்பு இருந்த கூச்சம் காணாமல் போய் இருந்தது. என்னை பார்த்து சிரித்துக்கொண்டே முகத்தை திருப்பினாள். நானும் கொஞ்சம் முன்னே வந்து சுன்னி அவளின் வாய்க்கு அருகில் இருக்கும் படி செய்தேன்.

மெல்ல மூடிய உதடுகளால் முத்தமிட்டு என்னை பார்த்து கண்ணடித்தாள்.

ராமோ இப்ப வாயில் போட்டு ஊம்பு என கூறினார்.

சுந்தரி அதற்காக மகிழ்ச்சியுடன் காத்திருந்தாள். முகத்தை திருப்பி தனது இளம் சூடான வாயில் சுன்னியை சுவைக்க தயாரானவள் சற்று உடல் நடுங்கி வாயை ஆவென திறந்து அப்படியே திடமற்று போனாள். ராம் இப்போது தனது அசைவுகளை நிறுத்தினார்.

அப்போது தான் நான் உணர்ந்தேன் சுந்தரி சுன்னியை வாயில் எடுக்கும் அதே சமயம் ராம் தனது சுன்னியை அவளின் புண்டையில் ஏத்தி இருக்கிறார் என்று. கண்டிப்பாக அவளுக்கு வலி எடுத்திருக்க வேண்டும். ஏனெனில் அவருடைய சுன்னியின் பருமன் என்னை விட அதிகமானது. அதுமட்டும் இல்லாமல் நேற்றுதான் கன்னி கழிந்த புண்டை அல்லாவா கொஞ்சம் சிராய்வுகள் இருக்க தானே செய்யும்.

ஆனால் சுந்தரியோ அதை பற்றி கவலைப்படாமல் தைரியமாக கையை கொண்டு எனது சுன்னியை பிடித்தாள். மெல்ல அதன் மொட்டை நாவினால் நக்கினாள். அதுவே எனது சுன்னியை பல முறை ஆட செய்தது. ஒரு கையால் சுன்னியை பிடித்து அதன் மொட்டை வாயினுள் நுழைத்து முழுவதையும் உள்ளே எடுக்க, அங்கே கீழே ராம் தனது கைகளால் அவளின் குண்டியை பிடித்து சுன்னியில் வழுக்கி செல்லும்படி கவனமாய் இறக்கினார்.

அவருடைய சுன்னி முழுவதும் வழுக்கிக்கொண்டு உள்ளே செல்ல அப்படியே நிறுத்தினார். நான் மெல்ல அவளின் வாயை ஓக்க ஆரம்பித்தேன். ஆனால் இதற்கு முன்னே என் சுன்னியை வாயில் எடுத்து பழக்க இல்லாத காரணாத்தால் சற்று தடுமாறினாள். ஆனாலும் அவளின் விடா முயற்சியை பாராட்டி உனக்கு மன தைரியம் ரொம்ப அதிகம்டி. இன்னைக்கு இது போதும் இன்னொரு நாள் பொறுமையா சுன்னியை எப்படி ஊம்புவது என்று கத்துக்கலாம். இப்போதைக்கு ராமினுடைய சுன்னியில் கவனம் செலுத்து என்றேன்.

நான் சொன்னதை கேட்டு சுன்னியை வாயில் இருந்து வெளியே எடுத்து மெல்ல தனது இடுப்பை இறக்கிய சுந்தரியின் புண்டையில் முழு சுன்னியும் ஓடி மறைந்தது.

எல்லாம் சரிதானே சுந்தரி??? உனக்கு ஏதும் வலி இல்லையே??? என வினவினார்.

இதற்கிடையே பாத்ரூமில் இருந்து வெளியே வந்த மல்லிக்கா சுன்னியை பிடித்துக்கொண்டு கட்டிலின் அடுத்த முனைக்கு அழைத்து சென்றாள். அங்கிருந்து ராமின் சுன்னி எப்படி சுந்தரியின் புண்டையில் ஏறி இறங்குகிறது என தெளிவாக பார்க்க முடியும். சுந்தரியின் புண்டை முழுவதுமாக சுரந்து இருந்தது. ராமின் விரைத்த சுன்னி உருளை போன்று திடமாக இருக்க மதன நீர் சுரந்து க்கொண்டே இருந்த காரணத்தால் மென்மையாய் உள்ளே, வெளியே சென்று வந்தது. அவரது பெரிய கொட்டைகள் இரண்டும் சுன்னி போய் வருவதற்கு ஏற்ப ஆடின, மேலும் சுந்தரியின் சின்ன பிங்க் நிறத்திலான குண்டி ஓட்டையும் வெளிப்படையாக தெரிந்தது. ஒவ்வொரு குத்துகும் சூத்து ஓட்டை விரிந்து அடங்கியது.

இப்போது சுந்தரி மேலே இருக்க தனது இடுப்பை ஏக்கி குதித்து சவாரி செய்தாள். ஆனால் சிறிது நேரத்திலேயே அவளின் உடம்பு சோர்ந்துவிட குத்துக்களின் வேகம் குறைந்தது. இப்போது ராம் அவளிடம் எழுந்து தனது உடம்பை பிடித்துக்கொண்டு இருக்கும்படி சொல்லி சுன்னி புண்டையில் சென்று வர ஏதுவாக செய்து தனது இடுப்பை தூக்கி குத்தினார். மேலும் புண்டையில் மதன நீர் அதிகமாக சுரந்து இருந்த காரணத்தால் சின்ன ஓட்டையில் இலகுவாக சென்று வந்தது.

என்ன இருந்தாலும் ராமின் பத்து குத்துகளுக்கு சுந்தரி மீண்டும் சோர்வடைந்துவிட்டாள். ஆனால் இன்னும் உச்சத்தை அடையவில்லை. எனவே ராம் அவளை தனது மார்பில் இருக்கும்படி செய்து கால்களை நேராக வைக்க சொன்னார். பின் தனது உடம்பை திருப்ப இப்போது சுந்தரி கீழே, ராம் மேலே இருந்தனர். இப்போது தனது கால்களை அவளின் தொடைகளுக்கு இடையே கொடுத்து விரிக்க அவளோ இரண்டையும் இடுப்பில் போட்டு கட்டிக்கொண்டாள். இப்போது ராம் எங்கள் இருவரையும் பார்த்தார்.

நாங்க இருவரும் நின்றுக்கொண்டு பார்த்து ரசித்தோம். மல்லிகா ஒருகையை எனது கழுத்தில் பொட்டிருக்க இன்னொரு கையால் சுன்னியை பிடித்திருந்தாள். நானோ அவளின் முலைகளுடன் விளையாடினேன். உடனே ராம் என்ன இது.. வாங்க டாக்டர்… மேலே வாங்க நம் எல்லோருக்கும் தேவையான இடம் இருக்கிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here