இந்து அண்ணி உதடுகளின் பரிசம் மல்லிகாவின் உதடுகள் காட்டிலும் வித்தியாசமாக இருந்தது. ஆனாலும் இரண்டின் சுவையும் ஒரே மாதிரி இருக்க, இந்துவின் உதடுகள் சதை பற்றுடன் இருக்க அவற்றை எப்படி உபயோகிக்கனும் என அறிந்து வைத்திருந்தாள். இது மல்லிகாவிடம் இல்லை. முதலில் தனது மூடிய உதடுகள் இரண்டையும் எனது உதடுகளில் தேய்த்தாள். பின் சிறுக சிறுக நாவினால் பரிசித்துக்கொண்டே உதடுகள் முழுவதையும் சுவைத்தாள். எனக்கு அப்ப பிரெஞ்ச் கிஸ் பத்தி தெரியாத காரணத்தால் உதடுகளை மூடி வைத்திருந்தேன். அவளோ முத்தமிடுவதை நிறுத்தி பின் என்னை பார்த்து என்ன கொழுந்தா வாயை திறக்க மாட்டீங்களா என வினவினாள்.

பின் எனது வாயை திறக்க அவள் நாவு உள்ளே செல்வதை உணர்ந்தேன். ஆனால் எனக்கோ அருவருப்பாய் இருக்க அவளை விலக்கி தள்ளினேன். இதை தான் அவளும் எதிர்ப்பார்த்தாள். பின் பொறுமையுடன் எப்படி நீங்க எனது புண்டையில் சுன்னியை விடுவிங்களோ அதே போல உங்க நாவினை என் வாயில் விடுங்க என்றாள். இந்த மாதிரி வார்த்தைகளை ஒரு பெண்ணிடம் இருந்து கேட்க எனது சுன்னி விரைத்து ஆடியது. அதற்கு மேலும் சென்று தனது கை முட்டியினால் அதை பிடித்துக்கொண்டு மெல்ல உருவினாள். சிறிது நேரத்தில் சுன்னி முழு விரைப்பை அடைந்து அதன் கஞ்சியினால் ஈரமாக இருந்தது.

அவளின் கூற்றை கேட்டு எச்சரிக்கையுடன் நாவினை அவளின் வாயில் நுழைத்தேன். அது மிகவும் சுவையாகவும், உணர்ச்சிகளையும் தூண்ட சுன்னியோ விரைத்து ஆடி உச்சம் அடையும் விளிம்பில் இருந்தது. அதை அவளும் உணர்ந்தாள். பின் முத்த மிடுவதை நிறுத்தி பேண்டை கழட்டி சுன்னியை வெளியே எடுத்தாள். பிறகு தனது உடைகளை களைந்து காண்டம் ஒன்றை எடுத்தாள். சுன்னி முன் தோலை பின்னுக்கு தள்ளி காண்டத்தை முனையில் வைத்து பின் அதன் நீளம் முழுவதும் உருட்டி விட்டாள். மீண்டும் சுன்னியை தனது கை முட்டியால் பிடித்துக்கொண்டு பிரெஞ்ச் கிஸ் அடிக்க என்னருகே வந்தாள்.

இந்த முறை எதற்க்காகவும் காத்திருக்கவில்லை… நேராக தனது நாவினை என் வாயின் உள்ளே எந்தளவிற்கு நுழைக்க முடியுமோ நுழைத்து சுவைக்க அதே சமையம் சுன்னியையும் பிடித்து ஆட்டினாள். அந்த சுகத்தை வாயை திறந்து அஹ்ஹ் என முனகி அனுபவிக்கு முன்னரே மனதில் உச்சத்தை நெருங்குகிறோம் என நினைப்பு வந்தது, அவளும் தொடர்ந்து உருவி விளையாட சில நிமிடங்களின் ஆனந்த உச்சத்தை அடைந்தேன்.

பின் கீழே அமர்ந்து காண்டத்தை விலக்கி இது குறுக்கு வழி தான் இருந்தாலும் பாருங்க எவ்வளவு கஞ்சியை வெளியே கொட்டி இருக்கீங்க…. இது எனது உடம்பு முழுவதும் கொட்டியதாக கற்ப்பனை செய்துக்கோங்க என்றாள்.

உடனே நான் நீ கொடுத்த முத்தம் தான் என்னை பொங்க வைத்து விட்டது. இன்னும் கொஞ்ச நேரம் நீ காத்திருக்க வேண்டும் அப்ப தான் சுன்னி ரெடியாகும் என்றேன்.

ஆனால் நான் நினைத்தது தவறு, முன்னர் இருந்த துரதிர்ஷ்டமான நாட்கள் போல இல்லாமல் என் முதல் பிரெஞ்ச் கிஸ்…. முதல் முறை முலைகள் பிடித்தது, முதல் முறை காண்டம் அணிந்தது, முதல் முறை புண்டை சுவை மற்றும் முதல் முறையாக அவளின் விரல்கள் சுன்னியில் செய்த மந்திரம். அவள் சுன்னி மொட்டு மற்றும் முன் தோலை கையாண்ட விதம் சிறிது நேரத்தில் சுன்னிக்கு உணர்ச்சியூட்ட மீண்டும் விரைத்து நின்றது.

அதை கண்டது அவள் கொழுந்த உன் சுன்னியை பார்க்கும் போது எனக்கு பொறாமையா இருக்குடா… மல்லிகா கொடுத்து வச்சிருக்கனும் இப்படி ஒரு கணவன் கிடைக்க… ஆனாலும் உனக்கு முதல் முறை என்பதால் கவனமாக இருக்கனும் என்றாள்.

நானோ ஏதும் பதில் சொல்லாமல் எனது எதிரியை காயப்படுத்துவது போல முலைகளை பிசைந்துக்கொண்டே இருந்தேன்.

பின் சேலை மற்றும் பாவாடையை மேலே தூக்கி எனது கால்களை அகற்றி நிற்க வைத்தாள். சுன்னியை பிடித்து மேலே தூக்கி நிறுத்தில் தனது இடுப்பையும், குண்டியையும் சுன்னி மொட்டை நோக்கி கொண்டுவந்தாள். சிறிது நேர அவளின் கையாடளினால் சுன்னி மொட்டு புண்டையில் வாயில் நுழைந்தது. பிறகு சுன்னியை அப்படியே விட்டு மெல்ல முன்னே வந்து கைகளால் எனது மார்ப்பை கட்டிக்கொண்டு இடுப்பை கீழே இறக்கினாள். அப்போது தான் முதல் முறையா சுன்னி மிகவும் இளஞ்சூடான, மென்மையான மற்றும் சிறிய துவாரத்தினுள் சறுக்கொண்டு என்று கர்ப பையை முட்டியதை உணர்ந்தேன். அதற்கு மேல் செல்ல வழி இல்லாத காரணத்தால் நிறுத்தினாள். இதற்கிடையில் சுன்னியில் உணர்ச்சிகள் பொங்க துடித்து மேலும் விரைப்படைந்தது. மேலும் என் சுன்னியிலும், அவளின் புண்டையில் இருந்தும் காம நீர் சுரந்துக்கொண்டே இருந்தது.

தனது இடுப்பை நிலையாக மேலும் கீழே ஆட்டி என்னை ஓக்க தொடங்கினாள் இந்து. ஒரு ஐந்து ஆறு குத்துக்களுக்கே அவள் சோர்வடைய குத்துகள் நிலையில்லாமலும், ஆழமில்லாமலும் மற்றும் வேகம் குறைந்து காணப்பட்டது. இது தான் சரியான தருணம் என அவளை எனது மார்பில் சாய்த்து கைகளால் கட்டிப்பிடித்து என் பக்கம் திருப்பி கீழே கொண்டுவந்து அவள் சுதாரிப்பதற்குள் நான் விருப்பபடி ஓக்க ஆரம்பித்தேன். சிறிது நேரத்தில் அவள் உச்சம் அடைந்தாள். பின் தனது சேலையை சுருட்டி மதன நீர் வெளியே செல்வதை அடைக்க நானும் மேலும் சில குத்துகளில் உச்சம் அடைந்து விந்து முழுவதையும் புண்டையினுள் விட்டேன்.

உச்சம் அடைந்த சோர்வில் இந்து அண்ணியை கட்டிப்பிடித்து அப்படியே புரண்டு படுக்கையில் படுக்க ஆசை மோலோங்கின. ஆனால் அது நடக்கவில்லை. வேகமாக தனது உடைகளை சரி செய்து காதலுடன் பாவாடையினால் சுன்னியை துடைத்து எனக்கும், சுன்னிக்கு முத்தமிட்டு கிளம்பி சென்றாள். நானும் தூங்கினேன். எவ்வளவு நேரம் தூங்கினே என்றே தெரியவில்லை. கண் விழித்து பார்க்கும் போது மாலை ஆகியிருந்தது. அப்போது மல்லிகா தலை வலி இப்ப எப்படி இருக்கு என கேட்பதை உணர்ந்தேன். எழுந்து அமர்ந்து அவளை கட்டிப்பிடிக்க எத்தணிக்க அப்ப தான் இரண்டு சின்ன குழந்தைகள் இருப்பதை கண்டேன். பின் என்னை நானே கட்டுப்படுத்தி அண்ணி செய்த மசாஜ் நல்லா வேலை செய்தது. நமக்கு திருமணம் ஆவதற்கு முன் அதை நீ கத்துகனும் என்றேன்.

அவளோ அப்பாவியாய் ஆனா அண்ணி சொன்னாங்க நான் தவறான தலைக்கு மசாஜ் செய்தேன் என்று. எனவே சரியானது எது என நீங்க சொல்லுவீங்கனு சொன்னாங்க என்றாள்.

அவள் அப்படி கேட்டதற்கு அங்கேயே இழுத்து போட்டு ஓத்திருப்பேன். ஆனால் பக்கத்தில் இருந்த குழந்தைகளால் ஒன்றும் செய்ய முடியவில்லை. பின் அவளிடன் நமது முதல் இரவு அன்று எனக்கு நாபகப்படுத்து விளக்கமாக கூறுகிறேன் என்றேன். சொன்னது போலவே எங்களின் முதல் இரவு ஆட்டத்திற்கு பிறகு அதை நான் விளக்கினேன்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here