அவன் கடித்த கடி அவள் சூத்தில் என்னன்னமோ உணர்ச்சி அலைகளை பரப்ப.. அவளையுமறியாமல் சௌம்யா தன் குண்டிகளை சுருக்கினாள். மோகம் தீராதவனாக சீனு மீண்டும் அவளது அடி சூத்தில் குண்டிபிளவு சதையை கவ்விப் பிடித்து கடிக்க… சௌம்யா வலியில் துடித்து அலறினாள்.

அவன் இருந்த வேகத்தை பார்த்து மிரண்டு ஸார்.. எனக்கு கல்யாணம் ஆயிடுச்சி.. என்று அவள் கெஞ்ச… அப்புறம் எதுக்குடீ இப்படி ஓலுக்கு காத்து கிடக்கிறவ மாதிரி சேலை கட்டியிருக்க என்று சொல்லி பட்டென்று அவளது இடது பக்க முலையை பிடித்து கசக்க… சௌம்யா பயத்துடன் அவனிடமிருந்து தன் முலையை விடுவிக்க முயல… அவன் அவளது முலையை விட மனசில்லாமல் அந்த சிறிய ப்லவுசுக்கடியில் கையை விட்டு வேகமாய் இழுக்க… சௌம்யாவின் ப்ளவுஸ், ப்ரா ரெண்டுமே கிழிந்து அவன் கையோடு வந்தது. பிதுங்கிக் கொண்டிருந்த அவள் இடது முலை இப்போது ப்ரீயாக ஆடியது.

ஸார்.. என்ன ஒன்னும் பண்ணிறாதீங்க… ப்ளீஸ்… என்று அவள் மிரண்டுபோய் கெஞ்ச… அவன் அவளது பஞ்சு போன்ற வெற்று முலையை பிடித்து கசக்கியபடியே அவளை இழுத்து அனைத்து அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான். அவளது தேன் சிந்தும் இதழ்களை சுவைத்தான். சௌம்யாவுக்கு எதிர்பாராத சுகமாய் இருந்தது. அவள் கணவன் எப்போதும் அவள் தொப்புளை நக்கி நக்கி அவளை தொப்புள் சுகத்துக்கு அடிமையாக்கி வைத்திருந்தான். அதனால் இங்கு வந்ததிலிருந்து அவள் தன் தொப்புளை யாருக்கு நக்க கொடுத்து சுகமடையலாம் என்று தவித்துக்கொண்டிருந்தாள். அப்போதுதான் அவள் சீனுவின் திருட்டுத்தனமான பார்வைகளில் மனதை பறிகொடுத்தாள்.

விருந்துக்கு கூட அவனை தொப்புளை நக்க சொல்வதற்குதான் வரசொல்லியிருந்தாள். ஆனால் இப்போது நடப்பது அவளை ரொம்பவும் அதிர்ச்சியாக்க…. என்ன விட்டுடுங்க ஸார்… ப்ளீஸ்… என்று கண்ணீர் மல்க கெஞ்சினாள். அவள் அழ ஆரம்பித்ததும் சரி நீ இத மட்டும் பண்ணிடு.. உன்ன விட்டுர்றேன் என்று சொல்லி அவளை முட்டி போட சொன்னான். அவன் கை இன்னும் அவள் முலையை பிடித்துவைத்து கசக்கிக்கொண்டுதான் இருந்தது. அவள் எதற்க்காக சொல்கிறான் என்று புரிந்து அவள் கொஞ்சம் யோசிக்கவே… அவன் அவளது முலை காம்பை பிடித்து இழுத்துவிட்டு அவளது மாம்பழ முலையில் ஓங்கி ஒரு அடி அடிக்க… அவள் ஆ… என்று வலியில் கத்தியபடியே முழங்காலிட்டு அவளே அவன் வேட்டியை விலக்கி அவன் பூலைப் பிடித்தாள்.

பரவால்லயே சொன்னத டக்குனு புரிஞ்சிகிட்டாளே என்று அவனுக்கு ஆச்சரியமாகவும் சுகமாகவும் இருந்தது. அதே நேரம் சௌம்யாவுக்கு சீனுவின் பூலின் நீளமும் அகலமும் இரும்புக் கம்பி போன்ற திடமும் அவளின் மன உறுதியை அடியோடு அசைத்துப் பார்த்தது. அதை ஒருவித ஏக்கத்தோடு பிடித்து உருவி விட்டாள். சீனு சுகத்தில் துடித்தான். வேஷ்டியை அவிழ்த்துப் போட்டான். அவளது அழகான முகத்தையும் பலாச்சுளை போன்ற உதடுகளையும் பார்த்தான். அவளும் அவனை பார்த்தாள். இருவரின் கண்களும் மோதிக்கொண்டன.

கொஞ்சம் வாயை திறங்க டீச்சர்… என்றான் காதலுடன்.

இவ்வளவு நேரம் டி போட்டு பேசியவன் இப்போது மரியாதையுடன் பேசுவதும், வெறித்தனத்தை விட்டு இப்போது கட்டாயப் படுத்தாமல் பேசுவதும் அவளுக்கு உடனே பிடித்துப் போனது. வாயைத் திறந்து காட்டினாள்.

நல்லா திறங்க டீச்சர்… என்று சுன்னியால் அவள் உதட்டில் தட்டினான். இவள் அவனை பார்த்து முறைத்தாள். அவன் வம்புக்கென்று தன் பூலால் அவள் மூக்கில் தட்டினான். அவளுக்கு மூக்கின் மேல் கோபம் வந்தது. கூடவே கூதியிலும் ஈரம் கசிந்தது. நன்றாக வாயை திறந்தாள்.

சீனு அவள் வாய்க்குள் பூலை விட்டதும் சௌம்யா அதை அப்படியே கவ்விப் பிடித்துக்கொண்டாள். சீனுவுக்கு சொர்க்கத்தில் இருந்தது போல் இருந்தது. அந்த சுகத்தில் மயங்கி அவள் வாயின் கதகதப்பை லயித்துக்கொண்டு அப்படியே நின்றான். அப்போதே அவனுக்கு தண்ணி கழண்டுவிடும் போலிருந்தது. தன் பூல் அவள் வாய்க்குள் பெரிதாகிக்கொண்டே பொய் அப்படியே வெடித்துவிடப்போவதுபோல் உணர்ந்தான். கொஞ்ச நேரம் காத்திருந்த சௌம்யா பொறுமையிழந்து சலக் புலக்கென்று அவன் பூலை ஆசையுடன் ஊம்ப ஆரம்பித்தாள்.

நோ….. சீனு கத்தினான். அவனால் முடியவில்லை. சடக்கென்று பூலை அவள் வாயிலிருந்து எடுக்க… அவளோ அதே வேகத்தில் முன் நகர்ந்து அவன் பூலை மறுபடியும் வாய்க்குள் கவ்விப் பிடித்து ஊம்ப ஆரம்பித்தாள். சீனு இன்பத்தில் துடிதுடித்துப் போனான். அவள் தலையைப் பிடித்துக்கொண்டு அவளை கெஞ்சுவதுபோல் பார்த்தான். பலனில்லை. சௌம்யா கடமையே கண்ணாக ஊம்பிக் கொண்டிருந்தாள். அவன் பூல் அவள் வாய்க்குள் வெடித்து சிதறியது. கண்கள் சுற்றி கிறுகிறுவென்று வந்தது அவனுக்கு. சௌம்யா அவனுக்கு ஆறுதல் சொல்வதுபோல் பூலை வாய்க்குள் அனைத்துப் பிடித்துக்கொண்டு ஒருசொட்டு விடாமல் உறிஞ்சி எடுத்தாள்.

இருவருமே சுயநினைவுக்கு வந்திருந்தனர். சௌம்யா கீழே விழுந்து கிடந்த சேலையை எடுத்து மார்பை மூடினாள். குண்டியில் அவன் கடித்த இடத்திலும், முலையில் அவன் அடித்த இடத்திலும் ஒரு இனம்புறியா இன்பம் பரவிக்கொண்டிருப்பதை அவள் உணர்ந்தாள். புருஷனுக்கு துரோகம் பண்ணக்கூடாது என்று நினைத்திருந்தவள் இப்போது அங்கேயே அவன் தன்னைப்போட்டு ஓக்கமாட்டானா என்று ஏங்கினாள்.

<t></t>

சீனுவுக்கு அவள் ஆயிரம் மடங்கு அழகாக தெரிந்தாள். அவளது மார்புச் சேலையை விலக்கி காம்புகளிரண்டையும் மாறி மாறி கவ்விப் பிடித்து சப்பினான்.அவனது ஒவ்வொரு உறிஞ்சலுக்கும் அவள் ஆ…என்று முனகினாள். முலையை அவன் வாய்க்குள் வைத்தவாறே பெட்ரூம் நோக்கி மெல்ல நடக்க எத்தனித்தாள். இதை உணர்ந்த சீனு அவளை அலேக்காக தூக்கிக் கொண்டுபோய் பெட்டில் போட்டான்.

சௌம்யா அவன் சுன்னியைப் பிடித்து இழுத்து தன் மேல் படுக்குமாறு அவனுக்கு உணர்த்தினாள். அவனுக்கு டீச்சரின் புண்டையை பார்க்கவேண்டும் என்று வெறி வந்தது. அவளோ அவனை இழுத்து அவன் தலையை தன் முலைகள் மேல் வைத்து அழுத்த… அவன் அவளது கொழுத்த கனிகளின் வனப்பில் மயங்கி அவற்றை மோந்து பார்த்து கிறங்கினான். ஒருகையால் இடதுபக்க முலையை பிசைந்துகொண்டே வலதுபக்க முலையை போட்டு சப்பி எடுத்தான். பின்பு இடதுபக்க முலையை. பின்பு இரண்டையும் என்று மாறி மாறி சப்பிச் சுவைத்தான். அவள் காம்புகள் மோகத்தில் தூக்கிக்கொண்டு நிற்க அவன் மதிமயங்கி அவைகளை சூப்பினான். சப்பி உறிஞ்சினான். சௌம்யாவின் முனகல் சத்தம் அந்த ரூம் முழுவதும் எதிரொலித்தது. காம்பில் இன்பம் தாங்கமுடியாமல் தலையை இடதும் வலதுமாக ஆட்டி வாய்பிளந்து முனகிக் கொண்டிருந்தாள்.

சீனு அப்படியே கீழே வந்து அவள் தொப்புளில் முகம் புதைத்தான். கூச்சத்தில் சௌம்யா ஆ..என்று சினுங்கினாள்.

ஸாருக்கு வீட்ல வச்சி நக்குனது போதாதா…என்று சொல்லி தப்பிக்க பார்த்தாள்.

உங்க தொப்புள நாள் முழுக்க நக்கினாலும் எனக்கு போதாது என்று சொல்லி தொப்புளுக்குள் அழுத்தமாய் ஒரு முத்தமிட்டான். பின்பு சட்டென்று கீழிறங்கி சேலையோடு சேர்த்து அவள் புண்டையை வாசம் பிடித்தான். சௌம்யா ஆ.என்று துடித்தாள். சேலையோடு சேர்த்து அவள் புண்டையில் இச் இச் என்று முத்தம் கொடுத்தான். முகத்தைப் புதைத்து உரசி அவள் கூதியின் சூட்டை அனுபவித்தான். சௌம்யாவுக்கு கூதி அரிக்க ஆரம்பித்தது. அவளையுமறியாமல் அவள் தன் கால்களை அகட்டினாள். அவள் கூதி நல்ல தரமான ஓலுக்காக ஏங்கி துடிக்க ஆரம்பித்தது. இது அவள் புருஷனுக்கு எப்படித்தான் தெரிந்ததோ போன் அடித்தது. சீனு அவள் கூதியை வாசம் பிடித்து அணு அணுவாய் ரசித்துக்கொண்டிருக்க… அவள் அந்த இன்பத்தில் லயித்து போனை எடுக்க மனமின்றி கிடந்தாள். போன் மறுபடியும் அடிக்க.. அவள் அவன் தலையைப் பிடித்து கொஞ்சம் இருங்க என்று கெஞ்சுவதுபோல் அவனிடம் சொல்லிவிட்டு சென்று போனை எடுத்தாள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here