சீனுவோ வேக வேகமாய் ஏதாவது பண்ண போய் காரியம் கெட்டுவிடுமோ என்று பயந்தான். அவளை எப்படியாவது மூடாக்கி ஓத்துவிடவேண்டும் என்று முடிவு பண்ணினான்.

உங்க தொப்புளுக்குள்ளதான் ஏதோ கடிக்குதுன்னு நெனைக்கிறேன்

ஏதாவது தெரிஞ்சுதா ஸார்….

ம்…. ஏறும்புனு நெனைக்கிறேன்… அப்படியே நில்லுங்க…அசையாதீங்க என்று சொல்லி அவளது மெல்லிடையை இரு புறமும் பிடித்தான்.

மெல்ல அவள் தொப்புளுக்குள் uff …என்று ஊதினான். சௌம்யா சிலிர்த்தாள். அவள் உடல் மெல்ல அதிர்ந்தது. சீனு மீண்டும் அவள் தொப்புளுக்குள் ஊதினான். இம்முறை ஆ…. என்று மென்மையாக முனகலை வெளிப்படுத்தினாள்.

யாராவது வந்திடுவார்களோ என்று பயந்து

ஸார்… என்ன பண்றீங்க….

தோ… முடிஞ்சது… இனிமே ஒன்னும் கடிக்காது டீச்சர்….

அப்போ நான் கெளம்புறேன் ஸார்…. சௌம்யா சேலையை இழுத்து தொப்புளை மறைத்தாள்.

அவளுக்கு ஏதோ ஒன்றை இழந்ததுபோல் இருந்தது. அவனுக்கோ எல்லாவற்றையும் இழந்ததுபோல் இருந்தது. நடந்தவள் நின்றாள்.

என்னாச்சு டீச்சர்….

திருப்பி…. என்று தயங்கி தயங்கி சொன்னாள்

திருப்பி…. சீனு புரியாமல் கேட்டான்

கடிக்குது….

<t></t>

என்னது.. திருப்பியும் கடிக்குதா… சீனு வேகமாய் அவள் இடுப்பை பிடித்தான்

வேனாம் ஸார்… யாரவது வந்திட போறாங்க….

சீனு ஓடிப்போய் கதவை தாழ்ப்பளிட்டு வந்தான். அவளது இடுப்பு சேலையை பிடித்துக்கொண்டு அவளது சம்மதத்துக்காக அவள் முகத்தை பார்த்தான்.

ம்… திறந்து பாருங்க… என்றாள் நாணத்துடன்.

சேலையை விலக்கி மீண்டும் அவளது குழிந்த தொப்புளை பார்த்தான்.

டீச்சர்… அதே ஏறும்புதான்னு நினைக்கிறேன். ஊதினா பிரயோஜனமில்லை. நாக்குல கண்டிப்பா ஓட்டிகிட்டு வந்திடும். பண்ணவா…

உங்களுக்கு ஒன்னும் ப்ராப்ளம் இல்லயே…

சீனுவுக்கு எச்சில் ஊறியது. என்ன அதிர்ஷ்டம் இது… இடது கையால் அவள் இடுப்பை அனைத்து பிடித்தான். வலது கைய கொஞ்சம் பின்னால் செலுத்தி அவளது வலது குண்டியை பிடித்தான்.

ஸார்… என்ன பண்றீங்க…

எறும்ப எடுக்க போறேன் டீச்சர்….

எறும்பு மேல மட்டும் நாக்க வைங்க ப்ளீஸ்… எனக்கு கல்யாணம் ஆய்டுச்சி…

சீனு மெல்ல அவன் நாக்கை அவள் தொப்புளுக்குள் விட்டான். தொப்புள் வாசனை அவனை கிறங்கடித்தது. ம்… என்று முனகிக் கொண்டே.. அவள் தொப்புளுக்குள் நாக்கை விட்டு துளாவினான்.

ஸார்…. சௌம்யா சிலிர்த்தாள்

சீனு கன்ட்ரோல் பண்ண முடியாமல் அவள் அழகு தொப்புளை நக்க ஆரம்பித்தான்.

அவன் நக்க நக்க… சௌம்யா உடலெங்கும் மின்சாரம் பரவியது. சீனு அவள் தொப்புளை முதலில் கீழிருந்து மேலாக நக்கினான். பின்பு சிறிது நேரம் கழித்து தொப்புளின் இடதும் வலதுமாக நக்கினான். சௌம்யாவின் தொப்புளுக்குள் அவன் நாக்கு இப்படி விளையாட கைகளோ அவள் குண்டியைத் தடவி பிசைய ஆரம்பித்தன. சௌம்யா அவனைத் தடுக்க நினைத்து முடியாமல் அவனுக்கு தொப்புளைக் கொடுத்துக்கொண்டு நின்றுகொண்டிருந்தாள்.

<t></t>

அவள் தொப்புளுக்கும் இடுப்பு முடிச்சுக்கும் நடுவில் உள்ள இடம் அவனை இங்கேயும் நக்கு என்று அழைக்க… சீனு வெறித்தனமாக அவள் இடை முழுவதும் முத்தமிட்டு நக்கி சுவைத்தான். இதற்குமேல் பொறுக்காது… இங்கயே படுக்க போட்டுவிடுவான் என்று உணர்ந்த சௌம்யா சுய நினைவுக்கு வந்தவளாய்

ஸார் என்ன பண்றீங்க என்று சொல்லி படக்கென்று அவன் கைகளை தடுத்து தன் இடுப்பை விடுவித்துக்கொண்டாள். தொப்புள் மூடப்பட்டதும் சீனு பீல் பண்ணுவதுபோல் ஸாரி டீச்சர் என்றான்.

அவள் ஒன்றும் சொல்லாமல் விடுவிடுவென்று கதவை திறந்துகொண்டு வெளியே சென்றுவிட்டாள். சீனு அசைந்தாடும் அவளது பருத்த குண்டிகளையே பார்த்துக்கொண்டு நின்றான். அவளது தொப்புளை நக்கியது அவனுக்கு உலகத்தையே ஜெயித்தது போலிருந்தது. அதே நேரம் ராத்திரி விருந்து இப்படி அநியாயமாக கெட்டுவிட்டதே என்று மனதுக்குள் தன்னையே திட்டிக்கொண்டான்.

ராத்திரியானதும் அவளுக்கு கால் பண்ணினான். அவள் போனை எடுக்கவில்லை.காத்திருந்தான். ஒரு அழைப்பும் இல்லை. மறுபடியும் கால் பண்ணினான். பதில் இல்லை. அவனோ ருசி கண்ட பூனையாயிற்றே. இருக்க முடியாமல் தவித்தான். சேலையோடு சேர்த்து அவளது குண்டியை தடவிய கைகள் இப்போது அவளது குண்டிகளை துணியில்லாமல் தடவ துடித்தது. அவள் தொப்புளை இன்னும் அணு அணுவாய் ரசித்து நக்கவேண்டும் என்று முகத்தில் சூடு ஏறியது. குத்திட்டு நிற்கும் அவள் முலைகளை மோந்து பார்த்து சுகம் காண அவன் மனம் துடித்தது. எல்லாவற்றுக்கும் மேலாக அவன் சுன்னியை அட்லீஸ்ட் அவள் சேலையிலாவது வைத்து தேய்க்க வேண்டும் போலிருந்தது.

தொப்புளை பாருங்க என்று வலிந்து காட்டியவள் இப்படி போய்விட்டாளே… என்ன காரணமாயிருக்கும் என்று குழம்பினான். மனம் இருப்பு கொள்ளாமல் அவள் வீட்டுக்கு கிளம்பினான். அக்கம் பக்கத்தில் அதிக நடமாட்டம் இல்லாதது அவனுக்கு வசதியாய் போய்விட்டது. சென்று கதவை தட்டினான். கதவை திறந்தவள் கோலத்தைப் பார்த்து அதிர்ந்தான்.

<t></t>

ஆம்.. அவள் சேலை உடுத்தியிருந்த விதம்தான் அவனை அதிர்ச்சியாக்கியது. அவன் கண்கள் அவளை மேய்வதற்க்குள் உள்ள வாங்க என்று சொல்லிவிட்டு அவள் திரும்பி நடந்தாள். அடடா என்ன அழகு என்று இவன் வாய் பிளந்தான்.

Sleeveless ல் மெல்லிய ப்ளவுஸ் அவளது முதுகை பாதிக்குமேல் வெளிச்சம் போட்டு காட்டியது. அதற்குள் அவள் போட்டிருந்த லேஸ் வைத்த ப்ரா அவன் கண்ணை பறித்தது. புடவை ரொம்ப கீழே இறங்கி அவளது குண்டிகோளங்கள் உயரும் இடத்தில் ஆரம்பித்திருந்தது. அது என்னமோ அவளது குண்டிகள்தான் அவளது சேலையை கீழே விழாமல் தடுத்துக்கொண்டிருப்பதுபோல் இருந்தது. அவன் அவளது குண்டியழகை நோட்டம் விட்டபடியே பின் சென்றான்.

சௌம்யா நான் கால் பண்ணியிருந்தேன் என்றான். அவள் திரும்பினாள். அவன் பார்வை சட்டென்று அவளது முலைகளையும் இடுப்பையும் தடவ… அவள் புடவையை சரி செய்து அவைகளை இழுத்து மூடினாள்.

நான் உங்களை கூப்பிட வேணாம்னு இருந்தேன் என்றாள். குரலில் கோபம் தெரித்தது.

என்ன சௌம்யா என்மேல கோபமா… கிட்டத்தட்ட கெஞ்சினான் சீனு.

பின்ன… எறும்பு பாக்கிறேன்னு சொல்லிட்டு அப்படி போட்டு நக்கிட்டீங்க. பத்தாததுக்கு கைய வச்சி வேற கண்டபடி பிசைஞ்சிட்டீங்க. எனக்கு கல்யாணம் ஆய்டுச்சினு தெரிஞ்சும் இப்படி பண்றீங்களே… உங்க மேல ரொம்ப மரியாத வச்சிருந்தேன். பட படவென்று பொரிந்தாள்.

<t></t>

என்ன சௌம்யா என்மேல கோபமா… கிட்டத்தட்ட கெஞ்சினான் சீனு.

பின்ன… எறும்பு பாக்கிறேன்னு சொல்லிட்டு அப்படி போட்டு நக்கிட்டீங்க. பத்தாததுக்கு கைய வச்சி வேற கண்டபடி பிசைஞ்சிட்டீங்க. எனக்கு கல்யாணம் ஆய்டுச்சினு தெரிஞ்சும் இப்படி பண்றீங்களே… உங்க மேல ரொம்ப மரியாத வச்சிருந்தேன். பட படவென்று பொரிந்தாள்.

இவளை இன்னைக்கு ஓக்க முடியாது போலிருக்கே என்று மனது உடைந்து போனது அவனுக்கு. இவளை எப்படியாவது வழிக்கு கொண்டு வரணுமே என்று கொஞ்சம் உணர்ச்சிவச பட்டுட்டேன் டீச்சர்… பொண்டாட்டி வேற ஊர்ல இல்லையா.. அதான் என்றான்.

பொண்டாட்டி இல்லன்னா… இப்படித்தான் பண்ணனும்னு ஊர்ல எல்லாருக்கும் சட்டம் போட்டிருக்கீங்களா. வந்து சாப்பிடுங்க என்று டைனிங் டேபிளை காட்டினாள். அவள் சிடு சிடு என்று பேசினாலும் சீனுவின் கண்கள் அவளது சிறிய ப்ளவுசுக்குள் பிதுங்கித் திமிறிக் கொண்டு கிடக்கும் முலைகளையும் அளவுக்கதிகமாய் இறங்கியிருக்கும் அவளது இடுப்பு முடிச்சையும்… இடுப்பு சேலைக்குள் தெரிந்தும் தெரியாமலும் கண்ணாமூச்சி ஆடிக்கொண்டிருக்கும் தொப்புளையும் தேடி அலைந்தன. சுன்னியோ தொண்ணூறு டிகிரியில் ஆடிக்கொண்டிருக்க… சாப்பிட மனசே இல்லாமல் அவள் காட்டிய டேபிளில் உட்கார்ந்தான்.

ஒரு ஊருக்கு தல…. தான் சொல்படிஎல்லாம் கேட்டு நடப்பது… அவளது வார்த்தைக்கு கட்டுப்படுவது அவளுக்கு ரொம்ப கர்வமாகவும் பெருமையாகவும் இருந்தது. அவனது வேட்டிக்குள் முட்டிக்கொண்டு நிற்கும் அவனது பூலை பார்த்து உதட்டோரமாய் சிரித்தாள். ஓரக்கண்ணால் அதை பார்த்து ரசித்தாள்.

பாவம் என்று சாப்பாடு கொண்டுவரும் சாக்கில் தொப்புள் காட்டினாள். தட்டில் சாப்பாடு போடும்போது சேலை அவள் தொப்புளிலிருந்து விலகியிருந்ததை சீனு பார்த்துவிட்டான். தொப்புளிலிருந்து இரண்டரை இஞ்சுக்கு கீழே அவள் புடவை கட்டியிருந்ததால் இடுப்பில் அவள் தொப்புள் அவனுக்கு தெப்பகுளத்தை ஞாபகப் படுத்தியது. அவனையுமறியாமல் கை அவன் பூலை தடவ…. சௌம்யா இதை ஆசையுடன் பார்த்தாள். சீனுவுக்கு எச்சில் ஊறியது அவள் தொப்புளில் தேன் குடிக்க. அவள் திரும்பி நடக்கும்போது ஆடிய குண்டிகளை பார்த்து அவன் பூலும் ஆடியது. திரும்பி வந்து அவன் தட்டில் சிக்கனை நிரப்பிவிட்டு ம்…தட்டை பார்த்து சாப்பிடுங்க என்று கண்களால் மிரட்டினாள்.

<t></t>
சீனுவோ மலேரியா காய்ச்சல் வந்தவன்போல் உட்கார்ந்திருந்தான். சௌம்யா திரும்பி கிச்சனுக்குள் சென்றபோது அவளது திரண்டு விரிந்த குண்டிகள் அவனை மேலும் வெரியேத்த… உணர்ச்சிகளை கட்டுப்படுத்த முடியாமல் இதற்குமேலும் பொறுக்க முடியாது என்று எழுந்து வேகமாய் கிச்சனுக்குள் சென்றான். அங்கே அவள் சீரியசாக கிண்ணத்தில் எதையோ ஊற்றிக்கொண்டிருந்தாள். யாரோ வந்ததுபோல இருக்க… சௌம்யா சுதாரித்து திரும்புவதற்குள்… சீனு குனிந்து அவள் சூத்தை வாயில் கவ்விப் பிடித்து ஒரு கடி கடிக்க…. ஆ…என்று திடுக்கிட்டு கத்தினாள் அவள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here