உங்க தொப்புள நாள் முழுக்க நக்கினாலும் எனக்கு போதாது என்று சொல்லி தொப்புளுக்குள் அழுத்தமாய் ஒரு முத்தமிட்டான். பின்பு சட்டென்று கீழிறங்கி சேலையோடு சேர்த்து அவள் புண்டையை வாசம் பிடித்தான். சௌம்யா ஆ.என்று துடித்தாள். சேலையோடு சேர்த்து அவள் புண்டையில் இச் இச் என்று முத்தம் கொடுத்தான். முகத்தைப் புதைத்து உரசி அவள் கூதியின் சூட்டை அனுபவித்தான். சௌம்யாவுக்கு கூதி அரிக்க ஆரம்பித்தது. அவளையுமறியாமல் அவள் தன் கால்களை அகட்டினாள். அவள் கூதி நல்ல தரமான ஓலுக்காக ஏங்கி துடிக்க ஆரம்பித்தது. இது அவள் புருஷனுக்கு எப்படித்தான் தெரிந்ததோ போன் அடித்தது. சீனு அவள் கூதியை வாசம் பிடித்து அணு அணுவாய் ரசித்துக்கொண்டிருக்க… அவள் அந்த இன்பத்தில் லயித்து போனை எடுக்க மனமின்றி கிடந்தாள். போன் மறுபடியும் அடிக்க.. அவள் அவன் தலையைப் பிடித்து கொஞ்சம் இருங்க என்று கெஞ்சுவதுபோல் அவனிடம் சொல்லிவிட்டு சென்று போனை எடுத்தாள்.

<t></t>

அவளையுமறியாமல் அவள் தன் கால்களை அகட்டினாள். அவள் கூதி நல்ல தரமான ஓலுக்காக ஏங்கி துடிக்க ஆரம்பித்தது. இது அவள் புருஷனுக்கு எப்படித்தான் தெரிந்ததோ போன் அடித்தது. சீனு அவள் கூதியை வாசம் பிடித்து அணு அணுவாய் ரசித்துக்கொண்டிருக்க… அவள் அந்த இன்பத்தில் லயித்து போனை எடுக்க மனமின்றி கிடந்தாள். போன் மறுபடியும் அடிக்க.. அவள் அவன் தலையைப் பிடித்து கொஞ்சம் இருங்க என்று கெஞ்சுவதுபோல் அவனிடம் சொல்லிவிட்டு சென்று போனை எடுத்தாள்.

சீனு அவளையே பார்த்துக்கொண்டிருந்தான். அவளை பெட்டுக்கு வா என்று சைகையால் கூப்பிட்டான். வந்தவளை இழுத்து அவன் மடி மேல் உட்கார வைத்தான். சௌம்யா அவன் சுன்னியின் தடுமனை தன் குண்டியில் உணர்ந்தாள். அவன் பின்புறத்திலிருந்து கைகளை உள்ளே விட்டு அவள் காய்கள் இரண்டையும் பிடித்தான்.

ம்.. சாப்பிட்டுட்டேங்க…

சிக்கன் வச்சேன்.

நீங்க எப்போ வருவீங்க….

வேண்டாம். அவங்க யாரையும் கம்பெல் பண்ண வேண்டாம். நீங்க சீக்கிரம் வர ட்ரை பண்ணுங்க.

அவள் பேசிக்கொண்டிருக்கும்போது சீனு இதமாக அவள் முலைகள் இரண்டையும் தூக்கிப் பிடித்து கசக்கி விட்டான். கசக்கிய கசக்கலில் அவள் கிறங்கி அப்படியே அவன் மேல் பின்புறமாய் சாய்ந்தாள். சீனு அவள் காம்புகளிரன்டையும் பிடித்து நீவி விட்டான். உருட்டினான். மென்மையாய் கிள்ளினான். காம்புகளை முன்னோக்கி இழுத்து இழுத்து விட்டான். சௌம்யா கண்களை மூடி கிறக்கத்தோடு பேசிக்கொண்டிருந்தாள்.

ம்… ரொம்ப கஷ்டமாயிருக்குங்க….

சீனு அவள் பின்கழுத்தில் முத்தமிட்டான். அவள் கூந்தலின் வாசனையை முகர்ந்தான். கீழே பூல் சௌம்யாவின் சூத்தை தூக்கப் பார்த்தது.

ம்… ரொம்ப நாளாச்சி… எப்படா வந்து பண்ணுவீங்கனு இருக்கு.

சீனு இப்போது இரண்டு முலைகளையும் அழுத்தமாய் பிடித்து கசக்கிவிட… அவள் ஆ என்று மோகத்தில் முனகினாள்.

ஒன்னுமில்லைங்க… உங்கள நெனச்சிக்கிட்டேன்… என்று சொல்லி அவன் கைகளை தடுத்தாள். சும்மா இருங்க என்று சைகையால் சொல்லி அவன் தொடையில் கிள்ளினாள். இப்போது சீனு ஒருகையை கீழிறக்கி அவளை தொப்புளோடு சேர்த்து அனைத்துப் பிடித்துக்கொண்டு இறுக்கி அணைத்தான். அவள் மார்புகள் விம்மின. பெருமூச்சு விட்டாள்.

சரிங்க… சமாளிச்சிக்கிறேன். இங்க மத்த எல்லாமே ஓகே. நீங்க உடம்ப பாத்துக்கோங்க. குட் நைட் என்று போனை வைத்ததும் அவன் பிடியிலிருந்து திமிறினாள். விடுங்க…

முடியாது என்று சொல்லி அவளது குண்டியில் சுன்னியை வைத்து உரசியபடியே எழுந்தான். சௌம்யாவுக்கு அடியில் பொங்குவதுபோல் இருந்தது. தன் புண்டைக்குள் அவன் ஆயுதத்தால் ஏர் உழ மாட்டானா என்று ஏங்கினாள். அதே நேரம் முதல் நாளே எல்லாவற்றையும் கொடுத்துவிட்டால் பின்னால் எப்படி பிஹவ் பண்ணுவானோ என்று அஞ்சினாள். இந்த எண்ணம் ஒருபுறம் அவள் கணவன் பற்றிய எண்ணம் ஒருபுறம் அவளை சங்கடத்தில் ஆழ்த்த…

ஸார் போதும்.. கெளம்புங்க…

கிளம்புறதா… நான் இன்னைக்கு இங்கதான் தூங்க போறேன் என்று சொல்லி அவளை திருப்பி அணைத்தான். அவள் திமிறி விடுபட்டு…

ஐயோ… உங்க வண்டி நிக்குது… யாராவது ஏதாவது நெனைக்க போறாங்க. கெளம்புங்க என்று படபடத்தாள். சீனுவுக்கு அப்போதுதான் ஞாபகம் வந்தது. இந்நேரம் நெறைய பேர் பைக்க வாட்ச் பண்ணியிருப்பானுங்களே என்று. ஆனாலும் அவள் புண்டையை பார்க்கும் ஆசையில் அது ஒன்னும் ப்ராப்ளம் இல்ல என்று சொல்லி அவள் இடையை பிடித்தான். பின்பு அவள் குண்டிகளைப் பிடித்தான். அவன் பிடித்த பிடியில் அவள் புண்டை துடித்து லீக் ஆக ஆரம்பித்தது. முனகினாள்.செய்வதறியாது அவன் மேல் சாய்ந்தாள். அவன் பூல் அவள் கூதியை சேலைக்கு மேலாக உரசிக்கொண்டிருந்தது. கைகளை கீழிறக்கி அவளது குண்டிக்கோளங்கள் இரண்டையும் தூக்கிப் பிடித்துப் பிசைய ஆரம்பித்தான்.

டீச்சர்…

ம்…

மொத நாளே நீங்க என்ன பைத்தியமாக்கிட்டீங்க. அன்னைக்கே உங்க குண்டிய இப்படி ஆச தீர பிடிச்சி தடவனும்னு ஆசைப்பட்டேன்.

ம்…

அவள் மார்புகளை முழுவதுமாக அவன் நெஞ்சில் அழுந்த விட்டாள். காம்புகள் விம்மிப் புடைத்தன. புண்டையில் மதன நீர் வேகமாய் சுரப்பதுபோல் உணர்ந்தாள். உள் மனசு வேண்டாம் வேண்டாம் என்றது.

உங்க புண்டைய காட்டுங்க டீச்சர்….

இந்த வார்த்தை அவள் காதுகளில் தேனாய் விழ… அவள் புண்டையில் தேன் வேகமாய் சுரக்க ஆரம்பித்தது. அவனை இருக்க கட்டிப்பிடித்தாள். அவன் அவள் காதில் மெல்ல சொன்னான்.

டீச்சர்… உங்க புண்டைய காட்டுங்க..

ம்ஹூம்…அவள் மறுப்பதுபோல் தலையை ஆட்டினாள். சீனு அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான். அவளும் முத்தமிட்டாள்.மாறி மாறி முத்தங்கள் தொடர்ந்தன.

காட்டுங்க டீச்சர்… ப்ளீஸ்… எனக்கு பாக்கனும்போல இருக்கு. சுன்னியால் அவள் கூதியில் சேலைக்கு மேலாக டங்கென்று இடித்தான். ஆ..என்று முனகினாள் இவள். புண்டை வாசல் திறக்க பார்த்தது.

வேணாம்.. இன்னொரு நாள் பாருங்க. பயமா இருக்கு என்றாள் ஆசையை மறைத்து.

எல்லாத்தையும் நான் பாத்துக்கிறேன். நீங்க எத பத்தியும் கவலைபடாதீங்க என்று தைரியம் சொல்லி சீனு அவள் முன்பு முழங்காலிட்டு உடகார்ந்தான். முகத்தை சௌம்யாவின் கூதிக்கு நேராக வைத்துக்கொண்டு

காட்டுறீங்களா இல்ல நானே பாத்துக்கட்டுமா என்றான்.

<t></t>
காட்டுறீங்களா இல்ல நானே பாத்துக்கட்டுமா என்றான்.

சௌம்யாவுக்கு சொர்க்கத்தில் இருப்பது போல் இருந்தது. இந்த மாதிரி சுகத்தை அவள் இதுவரை அனுபவித்ததே இல்லை. அவன் இதே மாதிரி தினமும் கெஞ்சினால் எப்படி இருக்கும் என்று ஒருநிமிடம் நினைத்துப் பார்த்தாள். அப்படி ஒன்று நடந்தால் எவ்வளவு இனிமையாய் இருக்கும்…. ஆனால் இப்போது காட்ட மாட்டேன் என்று சொன்னால் கோபப்பட்டு வலுக்கட்டாயமாக எதாவுது செய்துவிட்டால்… பேண்டியோடு சேர்த்து புண்டையும் கிழிந்துவிடுமே என்று பயந்தாள். கடவுளே இப்போ என்ன செய்வது…. என்று திகைக்க… அவள் வேண்டுதல் கேட்கப்பட்டதுபோல் கரன்ட் போனது. வீடே இருட்டில் மூழ்கியது.

அவள் இதுதான் சமயமென்று ஸார் இதுக்கும் மேல நீங்க இங்க இருந்தா ரொம்ப பிரச்னை ஆயிடும். மத்தவங்க பேசுறதுக்கு இடம் கொடுக்க வேணாம். ப்ளீஸ்… இதுதான் கரக்டான நேரம்… யாருக்கும் தெரியாம கிளம்பிடுங்க என்றாள். சீனு மறுப்பதற்காக வாயெடுக்க.. அவள் தன் உள்ளங்கையால் அவன் வாயை பொத்தினாள். அவன் கன்னத்தில் முத்தமிட்டு, இன்னொரு நாள் ப்ளீஸ்…என்று கெஞ்சினாள். அவன் மனசேயில்லாமல் போவதை ரசித்து பார்த்துக்கொண்டு நின்றாள். இருட்டில்.

மறுநாள்… வகுப்பறையில் கவனம் செலுத்த முடியாமல் தடுமாறினாள் சௌம்யா. அவன் அவள் சூத்தைக் கடித்துக் குதறியது… முலைகளை இரக்கமே இல்லாமல் கசக்கி எடுத்தது… முகமெங்கும் மாறி மாறி முத்தமிட்டது… அவளை அவ்வப்போது சூடாக்கிக் கொண்டிருந்தது. அப்போதுதான் கலா டீச்சர் ஒரு மாணவனோடு வந்தார்கள்.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here