அவளையுமறியாமல் அவள் தன் கால்களை அகட்டினாள். அவள் கூதி நல்ல தரமான ஓலுக்காக ஏங்கி துடிக்க ஆரம்பித்தது. இது அவள் புருஷனுக்கு எப்படித்தான் தெரிந்ததோ போன் அடித்தது. சீனு அவள் கூதியை வாசம் பிடித்து அணு அணுவாய் ரசித்துக்கொண்டிருக்க… அவள் அந்த இன்பத்தில் லயித்து போனை எடுக்க மனமின்றி கிடந்தாள். போன் மறுபடியும் அடிக்க.. அவள் அவன் தலையைப் பிடித்து கொஞ்சம் இருங்க என்று கெஞ்சுவதுபோல் அவனிடம் சொல்லிவிட்டு சென்று போனை எடுத்தாள்.

சீனு அவளையே பார்த்துக்கொண்டிருந்தான். அவளை பெட்டுக்கு வா என்று சைகையால் கூப்பிட்டான். வந்தவளை இழுத்து அவன் மடி மேல் உட்கார வைத்தான். சௌம்யா அவன் சுன்னியின் தடுமனை தன் குண்டியில் உணர்ந்தாள். அவன் பின்புறத்திலிருந்து கைகளை உள்ளே விட்டு அவள் காய்கள் இரண்டையும் பிடித்தான்.

ம்.. சாப்பிட்டுட்டேங்க…

சிக்கன் வச்சேன்.

நீங்க எப்போ வருவீங்க….

வேண்டாம். அவங்க யாரையும் கம்பெல் பண்ண வேண்டாம். நீங்க சீக்கிரம் வர ட்ரை பண்ணுங்க.

அவள் பேசிக்கொண்டிருக்கும்போது சீனு இதமாக அவள் முலைகள் இரண்டையும் தூக்கிப் பிடித்து கசக்கி விட்டான். கசக்கிய கசக்கலில் அவள் கிறங்கி அப்படியே அவன் மேல் பின்புறமாய் சாய்ந்தாள். சீனு அவள் காம்புகளிரன்டையும் பிடித்து நீவி விட்டான். உருட்டினான். மென்மையாய் கிள்ளினான். காம்புகளை முன்னோக்கி இழுத்து இழுத்து விட்டான். சௌம்யா கண்களை மூடி கிறக்கத்தோடு பேசிக்கொண்டிருந்தாள்.

ம்… ரொம்ப கஷ்டமாயிருக்குங்க….

சீனு அவள் பின்கழுத்தில் முத்தமிட்டான். அவள் கூந்தலின் வாசனையை முகர்ந்தான். கீழே பூல் சௌம்யாவின் சூத்தை தூக்கப் பார்த்தது.

ம்… ரொம்ப நாளாச்சி… எப்படா வந்து பண்ணுவீங்கனு இருக்கு.

சீனு இப்போது இரண்டு முலைகளையும் அழுத்தமாய் பிடித்து கசக்கிவிட… அவள் ஆ என்று மோகத்தில் முனகினாள்.

ஒன்னுமில்லைங்க… உங்கள நெனச்சிக்கிட்டேன்… என்று சொல்லி அவன் கைகளை தடுத்தாள். சும்மா இருங்க என்று சைகையால் சொல்லி அவன் தொடையில் கிள்ளினாள். இப்போது சீனு ஒருகையை கீழிறக்கி அவளை தொப்புளோடு சேர்த்து அனைத்துப் பிடித்துக்கொண்டு இறுக்கி அணைத்தான். அவள் மார்புகள் விம்மின. பெருமூச்சு விட்டாள்.

சரிங்க… சமாளிச்சிக்கிறேன். இங்க மத்த எல்லாமே ஓகே. நீங்க உடம்ப பாத்துக்கோங்க. குட் நைட் என்று போனை வைத்ததும் அவன் பிடியிலிருந்து திமிறினாள். விடுங்க…

முடியாது என்று சொல்லி அவளது குண்டியில் சுன்னியை வைத்து உரசியபடியே எழுந்தான். சௌம்யாவுக்கு அடியில் பொங்குவதுபோல் இருந்தது. தன் புண்டைக்குள் அவன் ஆயுதத்தால் ஏர் உழ மாட்டானா என்று ஏங்கினாள். அதே நேரம் முதல் நாளே எல்லாவற்றையும் கொடுத்துவிட்டால் பின்னால் எப்படி பிஹவ் பண்ணுவானோ என்று அஞ்சினாள். இந்த எண்ணம் ஒருபுறம் அவள் கணவன் பற்றிய எண்ணம் ஒருபுறம் அவளை சங்கடத்தில் ஆழ்த்த…

ஸார் போதும்.. கெளம்புங்க…

கிளம்புறதா… நான் இன்னைக்கு இங்கதான் தூங்க போறேன் என்று சொல்லி அவளை திருப்பி அணைத்தான். அவள் திமிறி விடுபட்டு…

ஐயோ… உங்க வண்டி நிக்குது… யாராவது ஏதாவது நெனைக்க போறாங்க. கெளம்புங்க என்று படபடத்தாள். சீனுவுக்கு அப்போதுதான் ஞாபகம் வந்தது. இந்நேரம் நெறைய பேர் பைக்க வாட்ச் பண்ணியிருப்பானுங்களே என்று. ஆனாலும் அவள் புண்டையை பார்க்கும் ஆசையில் அது ஒன்னும் ப்ராப்ளம் இல்ல என்று சொல்லி அவள் இடையை பிடித்தான். பின்பு அவள் குண்டிகளைப் பிடித்தான். அவன் பிடித்த பிடியில் அவள் புண்டை துடித்து லீக் ஆக ஆரம்பித்தது. முனகினாள்.செய்வதறியாது அவன் மேல் சாய்ந்தாள். அவன் பூல் அவள் கூதியை சேலைக்கு மேலாக உரசிக்கொண்டிருந்தது. கைகளை கீழிறக்கி அவளது குண்டிக்கோளங்கள் இரண்டையும் தூக்கிப் பிடித்துப் பிசைய ஆரம்பித்தான்.

பரவால்லயே சொன்னத டக்குனு புரிஞ்சிகிட்டாளே என்று அவனுக்கு ஆச்சரியமாகவும் சுகமாகவும் இருந்தது. அதே நேரம் சௌம்யாவுக்கு சீனுவின் பூலின் நீளமும் அகலமும் இரும்புக் கம்பி போன்ற திடமும் அவளின் மன உறுதியை அடியோடு அசைத்துப் பார்த்தது. அதை ஒருவித ஏக்கத்தோடு பிடித்து உருவி விட்டாள். சீனு சுகத்தில் துடித்தான். வேஷ்டியை அவிழ்த்துப் போட்டான். அவளது அழகான முகத்தையும் பலாச்சுளை போன்ற உதடுகளையும் பார்த்தான். அவளும் அவனை பார்த்தாள். இருவரின் கண்களும் மோதிக்கொண்டன.

கொஞ்சம் வாயை திறங்க டீச்சர்… என்றான் காதலுடன்.

இவ்வளவு நேரம் டி போட்டு பேசியவன் இப்போது மரியாதையுடன் பேசுவதும், வெறித்தனத்தை விட்டு இப்போது கட்டாயப் படுத்தாமல் பேசுவதும் அவளுக்கு உடனே பிடித்துப் போனது. வாயைத் திறந்து காட்டினாள்.

நல்லா திறங்க டீச்சர்… என்று சுன்னியால் அவள் உதட்டில் தட்டினான். இவள் அவனை பார்த்து முறைத்தாள். அவன் வம்புக்கென்று தன் பூலால் அவள் மூக்கில் தட்டினான். அவளுக்கு மூக்கின் மேல் கோபம் வந்தது. கூடவே கூதியிலும் ஈரம் கசிந்தது. நன்றாக வாயை திறந்தாள்.

சீனு அவள் வாய்க்குள் பூலை விட்டதும் சௌம்யா அதை அப்படியே கவ்விப் பிடித்துக்கொண்டாள். சீனுவுக்கு சொர்க்கத்தில் இருந்தது போல் இருந்தது. அந்த சுகத்தில் மயங்கி அவள் வாயின் கதகதப்பை லயித்துக்கொண்டு அப்படியே நின்றான். அப்போதே அவனுக்கு தண்ணி கழண்டுவிடும் போலிருந்தது. தன் பூல் அவள் வாய்க்குள் பெரிதாகிக்கொண்டே பொய் அப்படியே வெடித்துவிடப்போவதுபோல் உணர்ந்தான். கொஞ்ச நேரம் காத்திருந்த சௌம்யா பொறுமையிழந்து சலக் புலக்கென்று அவன் பூலை ஆசையுடன் ஊம்ப ஆரம்பித்தாள்.

நோ….. சீனு கத்தினான். அவனால் முடியவில்லை. சடக்கென்று பூலை அவள் வாயிலிருந்து எடுக்க… அவளோ அதே வேகத்தில் முன் நகர்ந்து அவன் பூலை மறுபடியும் வாய்க்குள் கவ்விப் பிடித்து ஊம்ப ஆரம்பித்தாள். சீனு இன்பத்தில் துடிதுடித்துப் போனான். அவள் தலையைப் பிடித்துக்கொண்டு அவளை கெஞ்சுவதுபோல் பார்த்தான். பலனில்லை. சௌம்யா கடமையே கண்ணாக ஊம்பிக் கொண்டிருந்தாள். அவன் பூல் அவள் வாய்க்குள் வெடித்து சிதறியது. கண்கள் சுற்றி கிறுகிறுவென்று வந்தது அவனுக்கு. சௌம்யா அவனுக்கு ஆறுதல் சொல்வதுபோல் பூலை வாய்க்குள் அனைத்துப் பிடித்துக்கொண்டு ஒருசொட்டு விடாமல் உறிஞ்சி எடுத்தாள்.

இருவருமே சுயநினைவுக்கு வந்திருந்தனர். சௌம்யா கீழே விழுந்து கிடந்த சேலையை எடுத்து மார்பை மூடினாள். குண்டியில் அவன் கடித்த இடத்திலும், முலையில் அவன் அடித்த இடத்திலும் ஒரு இனம்புறியா இன்பம் பரவிக்கொண்டிருப்பதை அவள் உணர்ந்தாள். புருஷனுக்கு துரோகம் பண்ணக்கூடாது என்று நினைத்திருந்தவள் இப்போது அங்கேயே அவன் தன்னைப்போட்டு ஓக்கமாட்டானா என்று ஏங்கினாள்.

<t></t>

சீனுவுக்கு அவள் ஆயிரம் மடங்கு அழகாக தெரிந்தாள். அவளது மார்புச் சேலையை விலக்கி காம்புகளிரண்டையும் மாறி மாறி கவ்விப் பிடித்து சப்பினான்.அவனது ஒவ்வொரு உறிஞ்சலுக்கும் அவள் ஆ…என்று முனகினாள். முலையை அவன் வாய்க்குள் வைத்தவாறே பெட்ரூம் நோக்கி மெல்ல நடக்க எத்தனித்தாள். இதை உணர்ந்த சீனு அவளை அலேக்காக தூக்கிக் கொண்டுபோய் பெட்டில் போட்டான்.

சௌம்யா அவன் சுன்னியைப் பிடித்து இழுத்து தன் மேல் படுக்குமாறு அவனுக்கு உணர்த்தினாள். அவனுக்கு டீச்சரின் புண்டையை பார்க்கவேண்டும் என்று வெறி வந்தது. அவளோ அவனை இழுத்து அவன் தலையை தன் முலைகள் மேல் வைத்து அழுத்த… அவன் அவளது கொழுத்த கனிகளின் வனப்பில் மயங்கி அவற்றை மோந்து பார்த்து கிறங்கினான். ஒருகையால் இடதுபக்க முலையை பிசைந்துகொண்டே வலதுபக்க முலையை போட்டு சப்பி எடுத்தான். பின்பு இடதுபக்க முலையை. பின்பு இரண்டையும் என்று மாறி மாறி சப்பிச் சுவைத்தான். அவள் காம்புகள் மோகத்தில் தூக்கிக்கொண்டு நிற்க அவன் மதிமயங்கி அவைகளை சூப்பினான். சப்பி உறிஞ்சினான். சௌம்யாவின் முனகல் சத்தம் அந்த ரூம் முழுவதும் எதிரொலித்தது. காம்பில் இன்பம் தாங்கமுடியாமல் தலையை இடதும் வலதுமாக ஆட்டி வாய்பிளந்து முனகிக் கொண்டிருந்தாள்.

சீனு அப்படியே கீழே வந்து அவள் தொப்புளில் முகம் புதைத்தான். கூச்சத்தில் சௌம்யா ஆ..என்று சினுங்கினாள்.

ஸாருக்கு வீட்ல வச்சி நக்குனது போதாதா…என்று சொல்லி தப்பிக்க பார்த்தாள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here