மறுநாள்… வகுப்பறையில் கவனம் செலுத்த முடியாமல் தடுமாறினாள் சௌம்யா. அவன் அவள் சூத்தைக் கடித்துக் குதறியது… முலைகளை இரக்கமே இல்லாமல் கசக்கி எடுத்தது… முகமெங்கும் மாறி மாறி முத்தமிட்டது… அவளை அவ்வப்போது சூடாக்கிக் கொண்டிருந்தது. அப்போதுதான் கலா டீச்சர் ஒரு மாணவனோடு வந்தார்கள்.

<t></t>

டீச்சர்.. இந்த பையன் ஸ்கூல் பீஸ் கட்டவில்லை. காசில்லை. வீட்ல ரொம்ப கஷ்டம்னு சொல்லுறான். என்ன பண்றது…

பாவம் டீச்சர்… இந்த பையன் கிட்ட காசு கேட்டு கஷ்டப்படுத்தாதீங்க. வேற ஏதாவது அரேஞ் பண்ணமுடியுமானு பாருங்க என்றாள் இவள்.

என்ன பண்றதுன்னு தெரியலையே டீச்சர்… சீனு ஸார் வந்தா அவர்கிட்ட கேட்கலாம்னு நெனச்சேன். அவர் நல்ல மூடுல இருந்தா பிரச்சன இல்ல. ஆனா கேட்ட மூடுல இருந்தா எரிச்சல் படுவார் என்று இழுத்தாள்.

சௌம்யாவுக்கு சட்டென்று ஏதோ தோனியது. நான் போய் கேட்டு பாத்துட்டு வர்றேன் டீச்சர்…நீங்க கவலை படாதீங்க. கலா நிம்மதி பெருமூச்சு விட்டாள்.

சௌம்யா அந்த பையனோடு சீனு வீட்டுக்குள் நுழைந்தபோது ஹாலில் நான்கைந்து பெரிசுகளோடு பேசிக்கொண்டிருந்தான். இவளை பார்த்ததும் முகத்தில் சந்தோசம் வந்தது. பெரிசுகள் எல்லாம் சௌம்யாவுக்கு கைகூப்பி வணக்கம் வைத்தனர். இந்த டீச்சரம்மா வந்தப்புறம் ஸ்கூல் நெறைய மாறிடுச்சியா என்று சீனுவிடம் சொன்னார்கள். அப்படியா என்றபடியே அவன் அவளை பார்த்தான். அவளுக்கு பெருமையாக இருந்தது.

அவர்கள் போனவுடன்…. என்ன விஷயம் டீச்சர்… என்றான். அவள் வந்தா விஷயத்தை சொன்னாள். அவள் சொல்லும்போது அவளது உதடுகள் அசையும் அழகையும் அவளது உடலின் வளைவு நெளிவுகளையும் பார்த்து ரசித்துக் கொண்டிருந்தான். சொல்லி முடித்ததும் அந்த ரூமுக்குள்ள டேபிள் மேல கொஞ்சம் பணம் இருக்கு… நீங்களே எடுத்து அந்த பையன்கிட்ட கொடுத்துடுங்க என்றான். அவள் அந்த பையனை அங்கே உட்கார சொல்லிவிட்டு உள்ளே போனாள். அவள் போகும்போது சீனு அவள் பின்னழகையே வைத்த கண் வாங்காமல் பார்த்தான்.

உள்ளே போனவள் ஸார்..இங்கே பணம் இல்லை என்று குரல் கொடுத்தாள். அங்கதானே வச்சேன். இருங்க வர்றேன் என்றவாறே இவன் உள்ளே சென்றான்.நுழைந்தவுடன் அவளை பின்னாலிருந்து கட்டிப் பிடித்தான். சௌம்யா துள்ளினாள். இடது கையால் அவளது இடது முலையை அலேக்காக பிடித்துக் கொண்டு வலது கையை அவளது இடுப்போடு சேர்த்து அனைத்து பின்னங்கழுத்தில் முத்தமிட்டான். அவள் ச்சீ என்று சிணுங்கினாள்.

விடுங்க… என்னங்க இது.. என்று விடுபட முயன்றாள்.

இப்போது வலது கையால் அவளது சேலையை விலக்கி, தொப்புள் குழியை சுற்றி விரலால் வட்டமிட்டான்.
ச்சீ என்னங்க இது… விடுங்க என்னை….என் ஸ்டூடன்ட் இருக்கிறான்.. சௌம்யா திமிறினாள். தொப்புளை மீட்டும் அவன் விரலை தட்டிவிட மனமில்லாது சொன்னாள். முலையை பிடித்து அவன் கசக்கிய கசக்கில் ஜாக்கட் கிழிந்துவிட போகிறது என்று பயந்தாள்.

இப்போது அவன் விரல்கள் அவள் தொப்புளை தடவின. உள்ளும் வெளியுமாக. பின்பு ஒரு விரலை அவள் தொப்புளுக்குள்ளும் ஒரு விரலை வெளியும் வைத்துப் பிடித்து மெதுவாகக் கிள்ளினான். அவள் முனகல் மூச்சாக வந்தது.

ஐயோ…விடுங்க நான் போறேன். இதுக்குதான் உள்ள வர சொன்னீங்களா. பையனுக்கு ஹெல்ப் பண்ணுவீங்கன்னு பார்த்தா… கூட்டிட்டு வந்த டீச்சர தடவுறீங்க…

நான் தடவுறதே உங்க ரகசியத்த பாக்கத்தான்…. தொப்புளிலிருந்த கை படக்கென்று கீழிறங்கி புடவை முடிச்சுக்குள் நுழைந்தது. சௌம்யா திடுக்கிட்டு விடுபட்டு திரும்பினாள்.

என்ன காரியம் பண்றீங்க…. அவள் கோபத்துடன் சேலையை சரிசெய்தாள்.

எனக்கு இப்பவே உங்களோடத பாக்கணும். ராத்திரியெல்லாம் தூக்கமே இல்ல தெரியுமா.

அதான் மேல முழுசா பாத்தீங்களே.. அது போதாதா… நான் போறேன்.. திரும்பி நடந்தாள்.

எனக்கு காட்டிட்டு போடி… என்று சொல்லி சீனு அவள் சூத்தை பிடித்தான். சேலையின் வளவளப்பில் அவள் சூத்து கையில் அகப்படவில்லை. ஏமாற்றத்துடன் நின்றான். அவள் சிரித்துக்கொண்டே சென்று ஹாலில் வெயிட் பண்ணினாள். சீனு பணத்தோடு வந்து அந்த பையனிடம் நல்லா படிக்கணும் தம்பி… டீச்சர் சொல்படி கேட்டு நடக்கணும் அது இது என்று பேசிக்கொண்டிருந்தான். சௌம்யா ஜாக்கெட்டை ஒருமுறை பார்த்து உறுதி செய்து கொண்டாள்.
வாசலுக்கு வெளியே கால் வைப்பதற்கு முன் அவனை நோக்கி ஒரு காம புன்னகையை உதிர்த்துச் சென்றாள்.

சீனு மீண்டும் உடைந்தான்.

வாசலுக்கு வெளியே கால் வைப்பதற்கு முன் அவனை நோக்கி ஒரு காம புன்னகையை உதிர்த்துச் சென்றாள்.

சீனு மீண்டும் உடைந்தான்.

அன்று முதல் அவன் அவள் பின்னாலேயே அலைந்தான். அவளோ யாராவது சந்தேகப்படப் போகிறார்கள் என்று சொல்லி அவனை விரட்டி விரட்டி விட்டாள். அவன் ஏங்கி அலைவதை ரசித்தாள். அவன் கெஞ்சுவது அவளுக்கு பாவமாக இருந்தாலும் அது அவளுக்கு சுகமாக இருந்தது.

ஒருநாள் இந்த ஸ்கூல்ல ஸ்போர்ட்ஸ் கு முக்கியத்துவமே இல்லை… நீங்கல்லாம் என்ன பண்ணிட்டிருக்கீங்க என்று அங்கிருந்த டீச்சர்ஸை கன்னாபின்னாவென்று திட்டிக்கொண்டிருந்தாள் சௌம்யா. சமாதானத்துக்கு போன ரெண்டு பெரிசுகள் முடியாமல் மன்னிப்பு கேட்டுவிட்டு ஓடியே வந்து விட்டார்கள்.

சீனுவுக்கு போன் பண்ணி கொஞ்சம் ஸ்கூல் வரைக்கும் வரமுடியுமா என்றாள். அவன் வந்ததும் அனைத்து டீச்சர்ஸ் முன்னாடியும் அவனிடம் இது பற்றி பேச வேண்டிய இடத்தில் பேசி எங்களுக்கு தேவையான வசதி ஏற்ப்படுத்தி கொடுத்தா ரொம்ப வசதியாயிருக்கும் என்று சொல்ல அவன் என்னோட 100% சப்போர்ட் உண்டு என்று சொல்லிவிட்டான்.

சீனு அவள் பேசுவதை ரசித்து கேட்டான். அதே நேரம் ஒரு நாள் இதே இடத்தில் இவளை போட்டு ஓக்கவேண்டும் என்று மனதுக்குள் நினைத்துக்கொண்டான். கொஞ்ச நேரம் கழித்து அவளை தனியாக ஒதுக்கினான். அவள் கையை பிடித்தான்.

சும்மாயிருங்க என்று கண்களை உருட்டி மிரட்டினாள். அவனோ அவள் இடுப்பில் கிள்ளினான். அவள் துள்ளினாள். ஐயோ இது டீச்சர்ஸ் ரூம். யாராவது வர போறாங்க என்று சொல்லி வாசலுக்கு பக்கத்தில் சென்று பார்த்தாள். இவனும் அவள் பின்னாலேயே சென்று அவள் குண்டியைத் தடவியபடி யாரவது வர்றாங்களா என்றான். அவள் அவன் கையைத் தட்டி விட்டாள்.

இருங்க டீச்சர்… அதான் யாரும் வரலல்ல… ஏன் பயந்து சாகுறீங்க… யாராவது வந்தா கைய எடுத்திர்றேன் என்று சொல்லி மீண்டும் கையை அவள் சூத்து மீது வைத்தான். அவள் அவனை கோபத்துடன் பார்த்தாள். அவன் அவளுடைய சூத்தில் தட்டி கையில் ஒரு பேப்பரை கொடுத்தான். அதை வைத்து ஏதோ டிஸ்கஸ் பண்ணுவதுபோல் அவர்களுக்கு முன்னாள் ஒரு டேபிளை இழுத்து போட்டான்.

சௌம்யா அந்த பேப்பரை படிப்பது போல் வாசலையே பார்த்துக்கொண்டு நின்றாள். அவன் அவள் குண்டியை தடவுவது அவளுக்குள் காம அலைகளை பரப்பிக் கொண்டிருந்தது. இன்பத்தில் அப்படியே நின்றாள். சீனு இப்போது அவள் குண்டியை பிடித்து பிடித்து அமுக்கி விட்டான். சௌம்யா முனக வாய் திறந்தாள். யாரும் வந்துவிடுவார்களோ என்ற பயத்தில் சூத்தில் கிடைக்கும் இன்பம் சுகமாக இருந்தது. இப்போது சீனு முரட்டுத்தனமாக அவளது குண்டி குடங்களை பிடித்து கசக்க…அவள் வாய்விட்டு முனகினாள். அவள் கூதியில் ஈரம் கசிய ஆரம்பித்தது. குனிந்த தலையுடன் சீனுவைப் பார்த்தாள். அவன் அவளை ஆசையுடன் பார்த்தான். அப்போது கலா டீச்சர்தான் வந்து சௌம்யாவை காப்பாத்தினாள். சீனு சந்தேகம் வராதவாறு அவள் சூத்திலிருந்து கையை எடுத்தான். சௌம்யாவின் கூதியில் கசிவு நின்றது.

சீனு கலாவிடம் சொன்னான். ஸ்போர்ட்ஸ் மட்டுமில்லாம மற்ற தேவையான வசதிகளையும் பற்றி இன்னைக்கு ஊர்க்காரங்க கிட்ட பேசி முடிவு பண்ண போறேன். உங்க டீச்சர்க்கு ஏன் நன்றிகள்னு சொல்லுங்க. சரி ஸார்.. நான் சொல்லிடுறேன் என்று அவள் குறும்பாக சிரித்துக்கொண்டே வந்த வேலையை கவனிக்க… சீனு அவளுக்கு தெரியாமல் சௌம்யாவின் இடுப்பு சேலைக்குள் கையை விட்டு அவள் தொப்புளில் கிள்ளிவிட்டு நடந்தான். சௌம்யா ஆ…என்று சிணுங்கி துள்ள… கலா என்ன டீச்சர் என்று பதறினாள். சௌம்யா இடுப்பு சேலைய சரி செய்தவாறு ஒண்ணுமில்ல…என்றாள். கண்களால் அவனை பழித்தாள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here