சீனு அவளுக்கு தெரியாமல் சௌம்யாவின் இடுப்பு சேலைக்குள் கையை விட்டு அவள் தொப்புளில் கிள்ளிவிட்டு நடந்தான். சௌம்யா ஆ…என்று சிணுங்கி துள்ள… கலா என்ன டீச்சர் என்று பதறினாள். சௌம்யா இடுப்பு சேலைய சரி செய்தவாறு ஒண்ணுமில்ல…என்றாள். கண்களால் அவனை பழித்தாள்.

திரும்ப வரும் வழியில் முத்து தயங்கியபடியே ஐயா ஒரு விஷயம்..என்றான்.

சொல்லு

ஒண்ணுமில்ல.. நம்ம டீச்சர்…அவங்க அழகு… அவங்க பேசுற விதம்.. அவங்க உடுத்துற சேலை..அந்த ஸ்டைல்.. எல்லாமே பேமஸ் ஆயிடுச்சி.. இப்போ வயசு பொண்ணுங்க எல்லாம் டீச்சர் வச்சிருக்கிற சேலை மாதிரி தேடி கண்டுபிடிச்சி வாங்குறாங்களாம். ஊர்ப்பசங்க எல்லாம் கிண்டல் பண்றதே நீ இந்த சாரி கட்டிட்டா சௌம்யா டீச்சர் ஆயிடுவியா நுதானாம்..

சீனுவுக்கு இத கேட்டதும் பூல் நட்டுக்கிட்டது. எப்படியாவது இன்னைக்கு அவளை ஓத்துவிடவேண்டும் என்று முடிவுடன் சாயந்திரம் அவள் வீட்டுக்கு போனான். வீட்டில் பூட்டு தொங்கியது. அவளுக்கு போன் செய்தான்.

அய்யயோ…நீங்க ஏன் வந்தீங்க என்று பதறினாள் அவள்.

உன்ன பாக்காம என்னால இருக்க முடியல. எங்கடீ இருக்க…

அவன் அவளை ஒருமையில் அழைத்தது அவளுக்கு கிளுகிளுப்பாய் இருந்தது. ஏதோ புருஷன் மாதிரி அவன் கோபப்பட்டது அவளுக்கு பிடித்திருந்தது.

ஐயோ… யாராவது பாத்தா என்ன நெனப்பாங்க. முதல்ல நீங்க கெளம்புங்க. நெறைய பேர் என்ன நோட் பண்ணிட்டுருக்காங்க..

அப்புறம் அன்னைக்கி மட்டும் ஏண்டி விருந்துக்கு வாங்க நு விழுந்து விழுந்து கூப்பிட்ட

எனக்கு தொப்புள் காட்டுறதுல அலாதி சுகம். அதுவும் நடக்கும்போது மறைஞ்சி மறைஞ்சி தெரியிற மாதிரி காட்டுறதுல ஒரு கிக்கே இருக்கு. தனக்கு பிடிச்சவங்க அத நக்கி சப்பும்போது.. ஆ…என்ன ஒரு இன்பம்.. மயக்கம்.. கிறக்கம்…அதுக்காகத்தான் கூப்பிட்டேன் என்று சொல்ல வாய் எடுத்தாள். பின் வெட்கத்தில் நாக்கை கடித்துக்கொண்டு அது அப்புறமா சொல்றேன். நீங்க இப்போ வெயிட் பண்ண வேணாம். நாம மாட்டிக்க வேணாம் ப்ளீஸ் என்று கெஞ்சினாள்.

அப்போ மறுபடியும் எப்போ. என்னக்கு பைத்தியம் பிடிக்குது…சீனு புலம்பினான்.

சமயம் வரும்போது நானே உங்களுக்கு காட்டுறேன் என்றாள்.

எதை..என்றான் இவன் ஆசையுடன்.

அவள் சிரித்துக்கொண்டே போனை வைத்துவிட்டாள்.

<t></t>

அடுத்த நாள் பள்ளிக்கு அரை நாள் விடுமுறை

சரியாக பள்ளி விடுவதற்கு அரைமணி நேரம் முன் சீனு ஊர்க்காரர்கள் ரெண்டு பேருடனும் ஏழுமலை மற்றும் முத்துவை கூட்டிக்கொண்டு ஸ்கூலுக்கு போனான். என்னென்ன செய்யவேண்டும் என்று பார்வையிட்டார்கள். அப்போதே சௌம்யாவுக்கு போன் போட்டு ஸ்கூல் விட்டதும் அவளை அங்கேயே வெய்ட் பண்ண சொன்னான். அவள் எதுக்கு என்று கேட்டாள். உன்ன போடுறதுக்குதான் என்றான் இவன். அவள் ஹலோ என்று எகிற.. இவன் சிரித்துக்கொண்டே போனை வைத்தான்.
சற்று நேரத்தில் அனைத்து டீச்சர்சும் ஒவ்வொருவராக வெளியேற… இவள் ஏதோ வேலையில் பிஸியாக இருப்பது போல் அமர்ந்திருந்தாள். அவளுக்கு இதயம் படபடப்பாக இருந்தது. அவன் உன்னை போடப் போறேன் என்று சொன்னதிலிருந்து அவள் காம்புகள் விடைத்துக்கொண்டு நின்றன. தொப்புள் நமநமத்தது. கூதி குறுகுறுத்தது. என்னதான் அவள் ட்ரை பண்ணினாலும் அவள் உடல் முழுவதும் பரவும் சூட்டை அவளால் தவிர்க்க முடியவில்லை.

அரை மணி நேரத்தில் சீனு உள்ளே நுழைந்தான். கதவை பூட்டினான்.

என்ன… என்ன பண்றீங்க… சௌம்யாவுக்கு வாய் குழறியது.

அதான் சொன்னேனே…உன்ன போட போறேன்… சீனு ஜன்னல்களையும் கொண்டி போட்டான்.

இங்… இங்கயா….

அப்புறம்.. நீயும் என் வீட்டுக்கு வர மாட்டேங்குற… நான் வந்தாலும் வேணாங்குற… அதான் இந்த ஏற்பாடு.

யாராவது வந்துட்டா.. அவள் உண்மையான பயத்துடன் கேட்டாள். சீனு அவள் பக்கத்தில் வந்து அவளது ஆப்பிள் கன்னத்தில் ஒரு முத்தமிட்டான். அதெல்லாம் யோசிக்காம இருப்பேனா…வெளிய நம்ம ஆளுக ஆளுக்கொரு திசைல நிக்கிறானுக. செக்யுரிடியும் போயாச்சு. முழு சுதந்திரம். சொல்லிக்கொண்டே அவள் மூக்கில் முத்தமிட்டான்.

உங்க வண்டி..

அதையும் எடுத்துட்டு போய்ட்டானுங்க. அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான். அவளது சூடான மூச்சுக்காற்றை உணர்ந்தான்.

இப்போ காட்டுறீங்களா…

ம்ஹூம்…

காட்டுங்க டீச்சர்… இதுக்காக நான் பைத்தியமா ஆய்ட்டேன் தெரியுமா…

ச்சீ.. எப்பவும் இதே பேச்சா… உங்களுக்கு வேற நெனப்பே வராதா என்றபடியே அவனை கட்டிப்பிடித்தாள். இருக்க கட்டிப்பிடித்துக்கொண்டு முலைகளை அவன் நெஞ்சில் அழுத்தினாள். சீனுவுக்கு உடம்பெங்கும் இன்ப அலை பரவியது. அவளை நன்றாக கட்டிப்பிடித்துக்கொண்டு அவள் உச்சந்தலையில் முத்தமிட்டான். கூந்தலை முகர்ந்தான். அவள் காம்புகளின் துடிப்பை நெஞ்சில் உணர்ந்தான். மெல்ல அவள் முகத்தை நிமிர்த்தி அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான். சௌம்யா மயங்கிப் போய் நின்றிருந்தாள். திருப்பி முத்தமிட்டாள். அவன் அவள் உதட்டில் உள்ள தேனை உறிஞ்சினான். பின்பு அவள் வாய்க்குள் நாவை விட்டு அவள் எச்சிலை ருசித்தான். இருவரின் இதயமும் வேகமாய் அடித்துக்கொண்டன. அவளுக்கு மிதப்பது போலிருந்தது. அவன் மெல்ல அவள் உதட்டிலிருந்து கீழிறங்கி அவள் நாடியைக் கடந்து அவள் சங்குக் கழுத்தில் கணக்கில்லாமல் முத்தம் கொடுக்க… அவள் உணர்ச்சிகளின் உச்சத்துக்கே சென்றாள். அவன் முகமெங்கும் முத்தம் கொடுத்தாள்.

சீனு அவளை ஆசையோடு பார்த்து சொன்னான்

காட்டுங்க..

சௌம்யா வெட்கத்தில் தலை குனிந்து நின்றாள். அவன் ஒவ்வொருமுறையும் காட்டுங்க காட்டுங்க என்று சொல்லும்போது அவள் பெண்மை பூரித்துப் போகும். ஒரு அளவில்லா ஆனந்தம் அங்கிருந்து பரவும் அவளுக்கு. இன்றும் பரவியது.

சீனு அவளது மாராப்புச் சேலையை விலக்கி ஏறி இறங்கிக் கொண்டிருக்கும் அவளது கனிந்த முலைகளைப் பார்த்தான். ஜாக்கெட்டோடு சேர்த்து இரண்டு மாங்கனிகளுக்கும் மாறி மாறி முத்தமிட்டான். முலைகளின் வாசனையை முகர்ந்து கிறங்கினான்.

காட்டுங்க டீச்சர்….

சௌம்யா கிறங்கினாள். இப்போது அவன் கீழே வந்து அவள் இடுப்புச் சேலையை விலக்கினான். சூரியன் போல் ஜொலித்த அவள் தொப்புள் குழியை மீசையால் உரசினான். சௌம்யா கூச்சம் தாளாமல் தொப்புளை உள்ளே இழுத்துக் கொள்ள.. அவன் முகத்தை அவள் இடையிலிருந்து எடுத்து அவள் தொப்புள் மீண்டு வருவதை பார்த்து ரசித்தான். சீனு அவள் தொப்புளுக்கு கீழே தெரிந்த மிருதுவான அடிவயிறை கீழிருந்து மேலாக நக்கினான். அவள் சிலிர்த்தாள்.

சௌம்யாவின் அடிவயிறின் softness அவனை மேலும் மேலும் நக்கத் தூண்டியது. அவளது இறங்கிக் கிடந்த இடுப்பு முடிச்சிற்க்கும் தொப்புளுக்கும் நடுவில் மாறி மாறி நக்க… அவள் புண்டை மோகத்தில் துடிக்க ஆரம்பித்தது. இடையிடையே அவள் தொப்புளுக்கும் முத்தம் கிடைக்க… அவள் நிற்க முடியாமல் சாய… அவன் அவளை சுவற்றில் சாய்த்தான். மோகத்தில் அவள் முலைகள் விம்மி புடைத்துக் கொண்டிருந்தன. வயிறு உள்வாங்கியிருந்தது. அவளது கைகளிரண்டையும் தூக்கி அவளது தலைக்கு மேல் வைத்தான். இப்போது அவள் இடைப்பிரதேசம் வாளிப்பாய் முழு அழகுடன் தெரிந்தது. அவள் கைகளை அப்படியே சுவரோடு சேர்த்து தலைக்குமேல் வைத்துக்கொண்டு கண்களை மூடி கிறங்கி நின்றாள்.

சீனு முழங்காலிட்டு நின்று அவள் புண்டைப்பிரதேசத்தையே பார்த்துக்கொண்டு இருந்தான். அவளது கனமான குண்டி பிரதேசமும் வாழைத்தண்டு தொடைகளும் அவளது புண்டை பிரதேசத்தை பள்ளமாக காட்டின. அது அவளுக்கு ரொம்ப அழகாக இருந்தது. சீனு ஆசையுடன் அங்கே முத்தமிட்டான். அன்று போலவே இன்றும் அவளின் புண்டை வாசனைய சேலைக்கு மேலாக முகர்ந்தான். சௌம்யா ஆ…என்றாள். கால்களை தூக்கி எம்பி நின்றாள். அப்போதுதான் சீனு அந்த காரியம் செய்தான்.

மெல்ல அவள் கணுக்கால்களில் கைகளை வைத்து… மெதுவாக அவள் புடவைக்குள் கையை விட்டான். அவளது வளவளப்பான கால்களை தடவிக்கொண்டே சென்று அவனது கைகள் அவள் அழகு தொடைகளை அடைந்தன. சேலையை தூக்காமலே அவன் கைகளை உள்ளே விட்டு தொடைகளை பிடித்தது அவளை வாய் பிளந்து முனக வைத்தது.சீனுவின் கைகள் அவள் தொடைகளின் பின்புறத்திலும், சைடிலும் முன்புறத்திலும் தடவித் தடவி அவளது உணர்ச்சி நாளங்களை தட்டி எழுப்ப… சௌம்யா ஸ்… ஆ…என்று ஈனஸ்வரத்தில் முனகினாள். ப்ளவுசை கிளித்துவிடுவது போல் முலைகள் பெரிதாகித் துடித்தன. மெல்லிடை மேலும் இளைக்க…சேலை அவள் இடுப்பிலிருந்து ஒரு இன்ச் கீழே இறங்கி பேன்ட்டி லைனும் பாவாடை விளிம்பும் வெளிச்சத்துக்கு வந்தன.

போச்சு.. இன்று தன் கதை முடிந்தது என்று நினைக்கும்போதே சௌம்யாவுக்கு வேர்த்துக் கொட்டியது. வியர்வைத் துளிகள் கழுத்திலிருந்து வலிந்து அவளது விம்மிய முலைகளுக்கு நடுவில் தெரிந்த இடைவெளியில் நுழைந்தன. சீனுவின் கைகள் அவளது பேன்ட்டி விளிம்புகளைப் பிடித்து மெல்ல மெல்ல கீழே இழுக்க… சௌம்யா தன் புண்டையோடு ஒட்டிக்கொண்டிருந்த பேன்ட்டி மெல்ல மெல்ல தன் புண்டையிலிருந்து பிரிவதை உணர்ந்தாள். எச்சில் விழுங்கினாள். அவள் தொண்டையில் இருக்க வேண்டிய ஈரம் எல்லாம் அவள் புண்டை வழியாக கசிந்தது. சீனு அவள் பேன்ட்டியை மேலும் கீழே இழுக்க.. சௌம்யா ம்…ஆ…என்று சத்தமாய் முனகினாள். பேன்ட்டி அவளது புண்டைத்தேன் முழுவதையும் உறிஞ்சிக்கொண்டு போவதுபோல் அவளுக்கு தோன்றியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here