சீனுவுக்கு, முதல் நாளே தன்னை மதி மயங்க வைத்த அழகு டீச்சரை இந்த கோலத்தில் பார்ப்பது அவன் சுன்னியை சூடான இரும்புக் கம்பிபோல் ஆக்கியது. அவள் பேன்ட்டி அவன் கையோடு முழுதாய் வர மறுக்கவே…அவளைப் பார்த்து நாக்கைச் சப்பிக்கொண்டே

டீச்சர்… உங்க குண்டிய கொஞ்சம் தூக்குங்க என்றான்.

சௌம்யா மோகத்தின் உச்சத்தில் தன்னை மறந்து இந்த உலகத்தை மறந்து நிற்க முடியாமல் நின்றுகொண்டிருந்தாள். காலில் கொஞ்சம் அழுத்தம் கொடுத்து சுவற்றில் அழுந்திக்கொண்டிருந்த தன் குண்டியை தூக்கினாள். அடுத்த நிமிடம் பேன்ட்டி அவள் காலடியில் விழுந்தது. அவன் அதை அவள் கால்களிலிருந்து விடுவித்தான். அவள் கைகளை கொஞ்சம் கொஞ்சம் தளர்த்தி…சுவற்றை நன்றாகப் பிடித்துக்கொண்டாள். சீனு அவள் பேன்ட்டியை முகர்ந்து பார்த்தான். அவள் புண்டையையே நேராக முகர்ந்து பார்த்தது போல் இருந்தது. சொர்க்கத்தையே உணர்ந்தான். சௌம்யாவைப் பார்த்தான். அவள் அரை மயக்கத்தில் இவனைப் பார்த்தாள். அவள் சேலை இறங்கியிருந்ததில் அவள் பாவாடை நாடா வெளியே தெரிய…சீனு எழுந்து அவள் பாவாடை நாடாவின் சுருக்காணியை பிடிக்க… சௌம்யாவோ ப்ளீஸ்…வேணாம் என்று கெஞ்சுவதுபோல் அவனை மிரட்சியுடன் பார்க்க… அவன் பச்சக் கென்று அவளது ஆரஞ்சுப்பழ உதடுகளை கவ்விப்பிடித்து உறிஞ்சினான்.

சௌம்யா இந்த மாதிரி ஒரு சுகத்தை இதுவரை அனுபவித்ததே இல்லை. இதுமாதிரி அணு அணுவாக அவள் என்றும் சுகத்தில் துடித்ததே இல்லை. அவள் சீனுவிடம் முழுவதுமாக தன்னை இழந்திருந்தாள். புண்டையைத் தொடாமலே அவன் தன்னை ஓத்துவிட்டதுபோல் உணர்ந்தாள்.

சீனு பாவாடை நாடாவை இழுத்துவிட்டுவிட்டு அவள் தொடையில் செல்லமாய் ஒரு தட்டு தட்ட… சௌம்யா தானாகவே தன் குண்டியை தூக்கி பாவாடை கீழே விழுவதற்கு வழி கொடுத்தாள். இப்போது அவள் சேலை அவளது இடையில் எந்த பிடிமானமுமின்றி நின்றுகொண்டிருந்தது. சீனு அவள் உதட்டை விட்டுவிட்டு கீழே வந்தான். மீண்டும் அவள் புண்டைப்பிரதேசத்தில் முகம் புதைத்து அவளை துடிக்க வைத்தான். சீனு பைத்தியம் பிடித்தவன் போல் அவளை பார்த்துக்கொண்டே சேலையோடு சேர்த்து வைத்து அவள் பெண்மையில் முரட்டுத்தனமாய் முத்தமிட்டான். அதில் சேலை அவளது புண்டை முழுவதும் உரசியது. அதில் கொஞ்சம் நனைந்தது. அவள் முனகல் அந்த ரூமெங்கும் எதிரொலித்தது. அவளது முலைகளுக்கு நடுவில் திரண்டிருந்த வியர்வைத் துளிகள் திரண்டு சர சரவென்று கீழே வர… அது சீனுவின் கண்களில் பட்டது.

அவள் முலையிலிருந்து வலிந்த துளிகள் ஒவ்வொன்றாய் அவளது குழிந்த தொப்புளுக்குள் நுழைந்து அந்த கிணற்றை கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் நிரப்ப… சீனு அவள் புண்டைச் சேலையை விட்டுவிட்டு இடுப்புக்கு வந்தான். பாதி நிரம்பிய கோலத்தில் அவள் தொப்புள் ரொம்ப கவர்ச்சியாய் இருந்தது.ரொம்ப நேரம் கழித்து சௌம்யா வாய் திறந்தாள்.

என்ன பாக்குறீங்க என்று வாய்க்குள் முனகினாள்.

உங்க தொப்புள்தான் என்ன அழகு… என்று சொல்லி தொப்புளின் கீழ் ஓரத்தில் ஒற்றை விரலால் ஒரு தட்டு தட்ட.. சௌம்யா ஆ…என்று படு செக்ஸியாக முனகினாள். சீனு அவள் தொப்புளுக்குள் வாய் வைத்து அங்கு நிரம்பியிருந்த தேன் முழுவதையும் நக்கி நக்கி குடித்தான். சௌம்யாவின் புண்டை மதன நீரால் நிரம்பி அது அவள் புண்டையின் கடைசி விளிம்பிற்கே வந்து விட்டது.

<t></t>
எதிர் பாராத இன்பங்கள் அடுத்தடுத்து தாக்க… அவள் இளமைகள் விட்டு விட்டு துடிக்க… ப்லவுசில் பாதி நனைந்து முலைக்காம்புகள் பிராவை மீறி குத்திக்கொண்டு நின்றன. சேலை கீழே விழுந்துவிடுமோ என்ற பயத்தில் சேலையை பிடித்துக்கொள்வதர்க்காக குண்டியை சுவற்றோடு சேர்த்து இறுக்கிக் கொண்டாள். சீனு அவள் தொப்புளிலிருந்து நாக்கை வெளியே எடுக்காமல் அப்படியே நாக்கை வைத்து நக்கிக்கொண்டே அவள் ப்ளவுஸ் வரைக்கும் வந்து பின் அவளை பார்த்தான்.

காட்டுங்க டீச்சர்….

சௌம்யா புண்டையை இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டாள். மதன நீர் வெளியே கொட்டாமல் இருப்பதற்காக. ஏனோ தெரியவில்லை… அவளுக்கு இந்த வார்த்தையைக் கேட்டாலே புண்டை பூரித்துப் போய்விடுகிறது.

சீனு அவள் ப்ளவுசின் கொக்கிகளை ஒவ்வொன்றாக அவிழ்த்தான். அவளது லேஸ் வைத்த மெல்லிய ப்ரா வெளிச்சத்துக்கு வந்தது. கைகளை அவளின் ப்ராவின் மேல் வைத்துக்கொண்டு அவளது மூக்கின் நுனியில் படிந்திருந்த வியர்வைமேல் உதட்டை வைத்து உறிஞ்சியபடியே… படார்…என்று அவள் ப்ராவைக் கிழித்தான். அவள் அதிர்ச்சியுடன் அவனைப் பார்க்க… அவன் அவள் கண்களில் முத்தமிட்டான். சற்று நேரத்துக்கு முன்புவரை அவளது மாங்கனிகளை தாங்கிப் பிடித்திருந்த அவள் ப்ரா இப்போது கிழிந்து அவளது அக்குல்களுக்கு அருகில் தொங்கிக்கொண்டிருந்தன.
பார்ப்பவர்கள் அனைவரையும் ஏங்க வைக்கும் அவளது முலைகள் அவனது உதட்டு முத்தத்துக்காக ஏங்கின. அவள் புடவை முடிச்சு இன்னும் சற்று இறங்கி அவளது புண்டை முடிகள் ஒன்றிரண்டு வெளியே எட்டிப்பார்த்தன. சேலை விழுந்துவிடாமல் இருக்க குண்டியால் சேலையை நன்றாக சுவற்றோடு வைத்துப் பிடித்துக்கொண்டாள். சீனு திமிறிக் கொண்டு நின்ற அவள் முலைகளையும் தூக்கிக் கொண்டு நின்ற அவள் காம்புகளையும் பார்த்தான். என்ன ஒரு அழகு…கடவுளே என்று தன்னை மறந்து முணுமுணுத்தான்.அவளது கைகளைப் பிடித்து மீண்டும் அவளது தலைக்கு மேலாக வைத்தான்.

சுமாவுக்கு அவன் அவளை அணு அணுவாய்க் கொல்வது போலிருந்தது. ஓக்காமலே அவன் இவ்வளவு இன்பம் கொடுப்பான் என்று அவள் கனவிலும் நினைக்கவில்லை. இந்த ஊருக்கு வரும்போது இப்படி ஒருவன் தன்னை அரை நிர்வாணமாக்கி தனது ரகசியங்கள் அனைத்தையும் தொட்டுத் திறப்பான் என்று அவள் எதிர்பார்க்கவே இல்லை. இப்போது சீனு அவளுக்கு புருஷனுக்கும் மேலாக அவளுக்கு இனி எல்லாமே அவன்தான் என்பதுபோல் தெரிந்தான். ஏக்கப் பெருமூச்சில் அவள் முலைகள் ஏறி ஏறி இறங்கிக்கொண்டிருந்தன.

சீனு அவள் காதை ஒருமுறை நக்கி கேட்டான்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here