காட்டுங்க டீச்சர்…

அவள் புண்டையை இறுக்கிக்கொண்டு ம்…ஹூம் என்றாள். அடுத்த நிமிடம் அவளது வலதுபக்க முலையின் பக்கவாட்டில் பட்டென்று ஒரு அறை விட்டான். சௌம்யா ஆ…என்று அலறி கத்தியே விட்டாள். அடித்த அடியில் அவள் முலை அங்கும் இங்குமாக ஆடியது.

நோ…அவனைப் பார்த்து கெஞ்சினாள் சௌம்யா.

அவன் அவளது அழகிய முகத்தைப் பார்த்துக்கொண்டே இடது முலையிலும் சைடாக ஓங்கி ஒரு தட்டு தட்ட…அதுவும் சில நிமிடம் குலுங்கி பின் நின்றது.

<t></t>

நோ.. ஸார்… நோ… என்னால முடியல…ப்ளீஸ்… என்று கெஞ்சி இரண்டு கைகளாலும் முலைகளைப் பொத்திக் கொண்டாள்.

கையத் தூக்குடீ…சீனு அவளை அடிப்பது போல் கையை அசைத்தான்.

அவள் பயத்துடன் கையைத் தூக்கி மீண்டும் தலைக்கு மேலாக சுவற்றோடு வைத்தாள். சீனு காம வெறியோடு அவளைப் பார்த்து சிரித்துக்கொண்டே அவளது இரண்டு முலைகளையும் தன கைகளால் இறுக்கித் தூக்கிப் பிடித்தான். சௌம்யா வலியால் கத்தினாள். அவள் கத்த கத்த அவன் பிடி இன்னும் இறுகியது. இப்போது அவள் முலையில் மட்டும் பாலிருந்தால் எல்லாமே வெளியே பீய்ச்சி அடித்திருக்கும். சௌம்யாவின் புண்டை அவளது கன்ட்ரொலிலிருந்து கொஞ்சம் கொஞ்சமாக விடுபட்டுக் கொண்டிருந்தது. சீனு அவள் முளைகளிரன்டையும் ஒன்றோடு ஒன்று நெருக்கிப் பிடித்தான். அவளது கணவன் கூட அவள் முலையை இப்படி கசக்கிப் பிழிந்தது கிடையாது. அவன் பிடித்த பிடியில் முலைகள் கசங்கி காம்புகள் இரண்டும் ஒன்றையொன்று தொட்டுக் கொண்டு நின்றன.

சீனு அவள் காம்புகள் இரண்டையும் சேர்த்து ஒரே நேரத்தில் நக்க…அவள் துடிதுடித்துப் போய் ம்…ஆ.. ஆ… என்று சத்தமாய் முனகினாள். புண்டை துடித்தது. சூத்தில் தடுக்கிக் கொண்டு நின்ற சேலை ஒரு இன்ச் கீழே இறங்கியது. அவளது புண்டை மேட்டில் சில்லென்ற குளிர் காற்று பட்டது. சீனு அவளது காம்புகளிரன்டையும் ஒருசேர வாய்க்குள் விட்டு சப்பி உறிஞ்சினான். சௌம்யா தன்னையே முழுமையாக அவன் வாய்க்குள் உணர்ந்தாள். பத்து முறை ஓக்கப்பட்டதுபோல் சிதைந்தாள்.

சீனு அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டு காட்டுங்க டீச்சர்… என்றான்.

சௌம்யா அவனைப் பார்க்க இயலாமல் கண்களை மூடிக்கொண்டு வாய் பிளந்து சத்தமாய் ம்…மா…ஆ….என்று முனங்கினாள். அவள் சேலை மொத்தமாய் அவள் காலடியில் விழுந்தது. புண்டையில் கட்டி நின்ற மதன நீர் பொளிச் என்று அவள் புண்டை வாசலிலிருந்து பொங்கியது. சீனு மெய் மறந்து அவள் புண்டையைப் பார்த்தான். சௌம்யாவின் உடல் கொஞ்ச நேரத்துக்கு துடிதுடித்து வெட்டி வெட்டி அடங்கியது. கூதி ரசம் அவள் தொடைகளைத் தாண்டி முட்டி வழியே கீழே இறங்கிக் கொண்டிருந்தது.

<t></t>

சீனு அவள் புண்டையழகைப் பார்த்து ஸ்தம்பித்துப் போய் நின்றான். அந்த அழகு தேவதையின் ரகசியத்தைப் பார்த்து வைத்த கண் வாங்காமல் ரசித்தான். அவன் வாயில் எச்சில் லிட்டர் கணக்கில் ஊறியது. சௌம்யா எப்போதுமே புண்டை முடியை ட்ரிம் செய்து அழகாக சுத்தமாக வைத்திருப்பாள். கணவனுக்கு தவிர வேறு யாருக்கும் காட்டக்கூடாது என்பதில் வைராக்கியமாக இருந்தாள். இன்று சீனு பார்த்துவிட்டான். இன்னும் சில நேரத்தில் அவளை போட போகிறான். தொப்புளில் முத்தம் வாங்க ஆசைப்பட்டபோது அதுக்காக இப்படி புண்டையை இழக்க வேண்டியிருக்கும் என்று அவள் கனவிலும் நினைக்கவில்லை.

சௌம்யா காமத்தின் உச்சத்தில் நின்றுகொண்டிருந்தாள் அவளுக்கு சீக்கிரமா என்ன போட்டு ஓலுடா என்று சொல்லி கத்தவேண்டும் போலிருந்தது. அடக்கிக்கொண்டு காலில் வலிந்து கொண்டிருக்கும் தன் மதன நீரைப் பார்த்து வெட்கத்தில் முகம் சிவந்தாள். அவன் தன்னை எங்கேயாவது படுக்க போடமாட்டானா என்று ஏங்கினாள். இதைப் புரிந்து கொள்ளாத சீனு காஞ்ச மாடு கம்புல விழுந்த மாதிரி அவள் புண்டையை வாய்க்குள் கவ்வி சப்பி உரிய ஆரம்பித்தான். சௌம்யா ஆ…ஆ… என்று முனகித் துடித்தாள்.

சீனு…சீக்கிரமா என் புண்டைக்குள்ள விடுங்க… ப்ளீஸ் என்று கெஞ்சினாள்.

சீனு அவளை நிமிர்ந்து பார்த்தான். இதற்க்கு மேல் ஒரு நிமிடம் கூட தாங்கமாட்டாள் என்று தோணியது. புண்டைய காட்டுங்க காட்டுங்க என்று கெஞ்சும்போது அவள் பிகு பண்ணியது ஞாபகம் வர… அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டு.. கொஞ்சம் பொறு…என்று சொல்லி கீழே கிடந்த சேலையை அங்கு கிடந்த மேசையின் மேல் விரித்தான்.

இந்த மேசையில்தான் சௌம்யா நோட்ஸ் எடுப்பாள். பேப்பர் திருத்துவாள். சாப்பிடுவாள். இன்று சீனு அவளை அதில் படுக்க வைக்கப் போகிறான். சௌம்யா உடலில் பயனில்லாமல் தொங்கிக் கொண்டிருந்த ப்லவுசையும் கிழிந்த ப்ராவையும் கழட்டிக் கீழே போட்டு ஆசையுடன் அம்மணமாய் நின்றாள். அவளைப் பார்த்து சீனுவும் நிர்வாணமானான். சௌம்யா அவனது பூலை கடவுளைப் பார்ப்பதுபோல் பார்த்தாள்.

வந்து படு சௌம்யா…. சீனு மேசையைக் காட்டி அவளை அழைத்தான். அவள் முதுகில் படர்ந்திருந்த தலை முடியை எடுத்து வலது முலை மேல் படரவிட்டுவிட்டு மேசையில் படுத்தாள். மேசை அவளது குண்டிவரை மட்டுமே வந்தது. கால்களை கீழே தொங்கப்போடப் போனபோது அவன் இரண்டு பக்கமும் பக்கத்தில் கிடந்த டேபிளை நகர்த்தி அதில் கால்களை வைக்கச் சொன்னான். அவள் அப்படியே செய்தாள். இப்போது அவள் கால்கள் அகண்டிருக்க… முழு அழகோடு அவள் கூதி அவனைப் பார்த்து விரிந்து இருந்தது.

சீனு ஆசையோடு அவள் புண்டையில் முத்தமிட்டு ஒரு நக்கு நக்கினான். அவள் கூதியின் சுவை அவன் இதுவரை பார்த்திராதது. டீச்சர் புண்டை என்றாலே அதுக்கு தனி சுவைதான் போலிருக்கிறது என்று நினைத்துக் கொண்டான். அவள் புண்டை மனம் சேலையோடு சேர்த்து மனந்ததைவிட இப்போது செம கிக்காக இருந்தது. இஷ்டத்துக்கு சரட் சரட்டென்று அவள் புண்டையை நக்கினான். சௌம்யா தன் புண்டைக்குள் மின்சாரம் பாய்ந்தது போல் உணர்ந்தாள். கத்தினாள். அனத்தினாள்.

Fuck me … Fuck me …என்று சத்தம் போட்டு கெஞ்சினாள்.

சௌம்யா தன் புண்டைக்குள் மின்சாரம் பாய்ந்தது போல் உணர்ந்தாள். கத்தினாள். அனத்தினாள். Fuck me … Fuck me …என்று சத்தம் போட்டு கெஞ்சினாள்.

கத்தாதடி என்று அவள் தொடையில் ஒரு போடு போட்டான் சீனு. அவள் ம்…ம்..என்று உறுமினாள். முலைகள் கிண்ணென்று தூக்கிக் கொண்டு நின்றன.

காலை நல்லா விரிடி…. என்றான்.

அவள் கொஞ்சம் விரித்தாள். அவள் புண்டை இன்னும் கொஞ்சம் விரிந்தது.

சீனு… Fuck me ..ப்ளீஸ்… அவளுக்கு அழுகையே வந்துவிடும் போலிருந்தது. அவளுக்கு சூடாக எதையாவது உடனே உள்ளே விட்டுக்கொள்ள வேண்டும் போலிருந்தது.

நீ உன் அழகு புண்டைய நல்லா காட்டுடி….அப்புறம் உள்ள விடுறேன்… என்று அதட்டினான்.

சௌம்யா உடனே தன்னால் எவ்வளவு முடியுமோ அவ்வளவு அகலத்துக்கு தன் கால்களை அகட்டினாள். இப்போது அவள் ஒரு தேவிடிய போல் அவன் முன்னால் கிடந்தாள். சீனு இப்படி ஒரு காட்சியை இதுவரை நினைத்துக்கூடப் பார்க்கவில்லை. அதுவும் சௌம்யா டீச்சரை இப்படி பார்ப்பான் என்று ஜென்மத்திலும் நினைத்ததில்லை. அவள் புண்டையை விரித்துக் காட்டிக்கொண்டு கிடக்கும் அழகைப் பார்த்ததும் சீனுவுக்கு ஒரு வெறி வந்தது.

கைகளை அவளது இரு குண்டிகளுக்கும் அடியில் கொடுத்து, குண்டிகளைத் தூக்கிப் பிடித்துக்கொண்டு அவளது துடித்துக்கொண்டிருக்கும் புண்டையைப் பார்த்தான். புண்டையிதழ்களில் ஒன்றை வாயில் கவ்விப் பிடித்து சூப்பினான். சௌம்யா ஆ..என்று சொல்லி புண்டையை இழுத்தாள். சீனு விடாமல் அவள் இதழை வாய்க்குள் வைத்து கொஞ்ச நேரம் சப்பினான்.

பின் புண்டையின் அடிப்புறத்திலும் புண்டை மேட்டிலும் நக்கு நக்கு என்று நக்கி அவளை மயக்கினான். பின்பு இன்னொரு புண்டையிதழை வாய்க்குள் எடுத்துக்கொண்டு சப்ப ஆரம்பித்தான். சௌம்யாவின் புண்டையில் பரவிய இன்பத்தில் அவள் பருப்பு துடித்தது. அவன் நாக்குக்காக ஏங்கியது. ம்…ஆ…ஆ… என்று முனகியபடியே பருப்பை அவன் வாய் நோக்கி நகர்த்தினாள். ஆனால் அவனோ விடாமல் அவள் புண்டையிதழையே இழுத்து இழுத்து சப்பிக்கொண்டிருந்தான்.

மோகம் தலைக்கேற சௌம்யா புண்டையை அவன் வாயில் வைத்துத் தேய்க்க…இப்போது பருப்பு அவன் உதட்டில் பட்டுப் பட்டு வந்தது. சுகத்தில் சத்தமாய் முனகியபடியே இன்னும் வேகமாய் புண்டையை அவன் வாயில் வைத்துத் தேய்க்க.. சீனு அவள் ஆசையைக் கலைக்காமல் அவள் பருப்பைக் கவ்விப் பிடித்து இதமாய்ச் சூப்பினான்.

<t></t>

ம்..ஆ…அப்படித்தான்….நக்குங்க…நக்குங்க…ஆ..ஆ…ஸ்ஸ்…ஆ….. சௌம்யா அவன் பிடியையும் மீறி இடுப்பை முன்னும் பின்னுமாய் ஆட்டி புண்டையில் சுகம் பெற்றாள். அவள் புண்டையை ஆட்ட ஆட்ட… சீனு வெறித்தனமாய் அவள் பருப்பை சப்பி சாறெடுத்தான்.

முடியலைங்க…முடியலை…. ஆ…சௌம்யா துள்ளினாள்.

சப்…சப்…ம்…ம்…சப்….சீனு அவள் புண்டை முழுவதும் நாக்கை வீட்டுத் துலாவி எடுக்க….

எனக்கு வருதுங்க… வருது… ஆ…என்று இரண்டாவது முறையாக பொங்கினாள். சீனு அவள் தேன் முழுவதையும் ஒரு சொட்டு விடாமல் நக்கிச் சுவைத்தான். நாக்கை அவள் புண்டைக்குள் முடியும்வரை விட்டு நக்கி எடுத்தான். சுமாவுக்கு புண்டை அரிப்பு கொஞ்ச நேரம் நின்று பின் மீண்டும் ஆரம்பித்தது.

என்ன ஓலுங்க சீனு… ப்ளீஸ்… ப்ளீஸ்… என்ன ஓலுங்க…. சௌம்யா வெட்கத்தை விட்டு மீண்டும் கெஞ்சினாள்.

சீனு அவள் உதடு, முலைகள் தொப்புள் என்று வரிசையாக முத்தமிட்டுவிட்டு அவளைத் தூக்கித் தோள் மேல் போட்டான். ஒரு கையால் அவளை குண்டியோடு சேர்த்து பிடித்துக்கொண்டு மறு கையால் மேசையில் விரித்திருந்த சேலையை இழுத்து கீழே போட்டான். பின் அவளது கொளுத்த குண்டியில் ஓங்கி ஒரு அடி அடித்து அவளை கீழே படுக்க போட்டான். அடுத்த நிமிடம் அவள் கால்களை விரித்துப் பிடித்துக்கொண்டு தன சுன்னியை அவள் புண்டை வாசலில் வைத்தான். அவன் பூல் சூடான இரும்புக் கம்பிபோல நின்றுகொண்டிருந்தது.

விட்டு குத்து சீனு…சீனு…உள்ளே விடுடா….சௌம்யா காம வெறியில் தேவிடியா போல கத்தினாள். சீனு கொல கொலவென்றிருந்த அவள் கூதிக்குள் தன் பூலை வைத்துப் பொருத்தி லேசாக உள்ளே நுழைத்தான். அவள் காமப் பேச்சு அவனை வெறி ஏத்தவே.. ஒரே குத்தில் அவன் சூடான இரும்புக் கம்பியை அவள் கூதிக்குள் இறக்கினான்.

ம்…ஆ….ஆ…. சௌம்யா வாய் பிளந்து தலையைத் தூக்கிக்கொண்டு முனங்கினாள். அவன் இடி இடியென்று அவள் கூதிக்குள் இடிக்க ஆரம்பித்தான்.


சௌம்யா தன் புண்டைக்குள் மின்சாரம் பாய்ந்தது போல் உணர்ந்தாள். கத்தினாள். அனத்தினாள். Fuck me … Fuck me …என்று சத்தம் போட்டு கெஞ்சினாள்.

கத்தாதடி என்று அவள் தொடையில் ஒரு போடு போட்டான் சீனு. அவள் ம்…ம்..என்று உறுமினாள். முலைகள் கிண்ணென்று தூக்கிக் கொண்டு நின்றன.

காலை நல்லா விரிடி…. என்றான்.

அவள் கொஞ்சம் விரித்தாள். அவள் புண்டை இன்னும் கொஞ்சம் விரிந்தது.

சீனு… Fuck me ..ப்ளீஸ்… அவளுக்கு அழுகையே வந்துவிடும் போலிருந்தது. அவளுக்கு சூடாக எதையாவது உடனே உள்ளே விட்டுக்கொள்ள வேண்டும் போலிருந்தது.

நீ உன் அழகு புண்டைய நல்லா காட்டுடி….அப்புறம் உள்ள விடுறேன்… என்று அதட்டினான்.

சௌம்யா உடனே தன்னால் எவ்வளவு முடியுமோ அவ்வளவு அகலத்துக்கு தன் கால்களை அகட்டினாள். இப்போது அவள் ஒரு தேவிடிய போல் அவன் முன்னால் கிடந்தாள். சீனு இப்படி ஒரு காட்சியை இதுவரை நினைத்துக்கூடப் பார்க்கவில்லை. அதுவும் சௌம்யா டீச்சரை இப்படி பார்ப்பான் என்று ஜென்மத்திலும் நினைத்ததில்லை. அவள் புண்டையை விரித்துக் காட்டிக்கொண்டு கிடக்கும் அழகைப் பார்த்ததும் சீனுவுக்கு ஒரு வெறி வந்தது.

கைகளை அவளது இரு குண்டிகளுக்கும் அடியில் கொடுத்து, குண்டிகளைத் தூக்கிப் பிடித்துக்கொண்டு அவளது துடித்துக்கொண்டிருக்கும் புண்டையைப் பார்த்தான். புண்டையிதழ்களில் ஒன்றை வாயில் கவ்விப் பிடித்து சூப்பினான். சௌம்யா ஆ..என்று சொல்லி புண்டையை இழுத்தாள். சீனு விடாமல் அவள் இதழை வாய்க்குள் வைத்து கொஞ்ச நேரம் சப்பினான்.

பின் புண்டையின் அடிப்புறத்திலும் புண்டை மேட்டிலும் நக்கு நக்கு என்று நக்கி அவளை மயக்கினான். பின்பு இன்னொரு புண்டையிதழை வாய்க்குள் எடுத்துக்கொண்டு சப்ப ஆரம்பித்தான். சௌம்யாவின் புண்டையில் பரவிய இன்பத்தில் அவள் பருப்பு துடித்தது. அவன் நாக்குக்காக ஏங்கியது. ம்…ஆ…ஆ… என்று முனகியபடியே பருப்பை அவன் வாய் நோக்கி நகர்த்தினாள். ஆனால் அவனோ விடாமல் அவள் புண்டையிதழையே இழுத்து இழுத்து சப்பிக்கொண்டிருந்தான்.

மோகம் தலைக்கேற சௌம்யா புண்டையை அவன் வாயில் வைத்துத் தேய்க்க…இப்போது பருப்பு அவன் உதட்டில் பட்டுப் பட்டு வந்தது. சுகத்தில் சத்தமாய் முனகியபடியே இன்னும் வேகமாய் புண்டையை அவன் வாயில் வைத்துத் தேய்க்க.. சீனு அவள் ஆசையைக் கலைக்காமல் அவள் பருப்பைக் கவ்விப் பிடித்து இதமாய்ச் சூப்பினான்.

<t></t>

ம்..ஆ…அப்படித்தான்….நக்குங்க…நக்குங்க…ஆ..ஆ…ஸ்ஸ்…ஆ….. சௌம்யா அவன் பிடியையும் மீறி இடுப்பை முன்னும் பின்னுமாய் ஆட்டி புண்டையில் சுகம் பெற்றாள். அவள் புண்டையை ஆட்ட ஆட்ட… சீனு வெறித்தனமாய் அவள் பருப்பை சப்பி சாறெடுத்தான்.

முடியலைங்க…முடியலை…. ஆ…சௌம்யா துள்ளினாள்.

சப்…சப்…ம்…ம்…சப்….சீனு அவள் புண்டை முழுவதும் நாக்கை வீட்டுத் துலாவி எடுக்க….

எனக்கு வருதுங்க… வருது… ஆ…என்று இரண்டாவது முறையாக பொங்கினாள். சீனு அவள் தேன் முழுவதையும் ஒரு சொட்டு விடாமல் நக்கிச் சுவைத்தான். நாக்கை அவள் புண்டைக்குள் முடியும்வரை விட்டு நக்கி எடுத்தான். சுமாவுக்கு புண்டை அரிப்பு கொஞ்ச நேரம் நின்று பின் மீண்டும் ஆரம்பித்தது.

என்ன ஓலுங்க சீனு… ப்ளீஸ்… ப்ளீஸ்… என்ன ஓலுங்க…. சௌம்யா வெட்கத்தை விட்டு மீண்டும் கெஞ்சினாள்.

சீனு அவள் உதடு, முலைகள் தொப்புள் என்று வரிசையாக முத்தமிட்டுவிட்டு அவளைத் தூக்கித் தோள் மேல் போட்டான். ஒரு கையால் அவளை குண்டியோடு சேர்த்து பிடித்துக்கொண்டு மறு கையால் மேசையில் விரித்திருந்த சேலையை இழுத்து கீழே போட்டான். பின் அவளது கொளுத்த குண்டியில் ஓங்கி ஒரு அடி அடித்து அவளை கீழே படுக்க போட்டான். அடுத்த நிமிடம் அவள் கால்களை விரித்துப் பிடித்துக்கொண்டு தன சுன்னியை அவள் புண்டை வாசலில் வைத்தான். அவன் பூல் சூடான இரும்புக் கம்பிபோல நின்றுகொண்டிருந்தது.

விட்டு குத்து சீனு…சீனு…உள்ளே விடுடா….சௌம்யா காம வெறியில் தேவிடியா போல கத்தினாள். சீனு கொல கொலவென்றிருந்த அவள் கூதிக்குள் தன் பூலை வைத்துப் பொருத்தி லேசாக உள்ளே நுழைத்தான். அவள் காமப் பேச்சு அவனை வெறி ஏத்தவே.. ஒரே குத்தில் அவன் சூடான இரும்புக் கம்பியை அவள் கூதிக்குள் இறக்கினான்.

ம்…ஆ….ஆ…. சௌம்யா வாய் பிளந்து தலையைத் தூக்கிக்கொண்டு முனங்கினாள். அவன் இடி இடியென்று அவள் கூதிக்குள் இடிக்க ஆரம்பித்தான்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here