அப்படித்தான்…அப்படித்தான்…. இடிங்க…இடிங்க… நல்லா குத்துங்க…. சௌம்யா கேட்டு கேட்டு புண்டைக்குத்து வாங்கினாள். சீனு அவள் புண்டைக்குள் ஓங்கி ஒரு குத்து குத்திவிட்டு கொஞ்சம் இடைவெளி விட்டு கேட்டான்.

பிடிச்சிருக்கா டீச்சர்…

பிடிச்சிருக்குடா… பிடிச்சிருக்கு…. இந்த டீச்சரோட புண்டை இனிமே உனக்குதான். இன்னும் நல்லா விட்டு குத்துடா…குத்து…. என் புண்டை கிழிஞ்சாலும் பரவாயில்ல…விடாம போட்டு ஓலுடா…என்று கால்களை விரித்துக்கொண்டு முனகினாள். அவள் சொல்லிக்கொண்டிருக்கும்போதே சீனு அவள் புண்டைக்குள் நங்…நங்கென்று குத்த…அவள் முனகல் கதறலாக முடிந்தது.

<t></t>

பிடிச்சிருக்குடா… பிடிச்சிருக்கு…. இந்த டீச்சரோட புண்டை இனிமே உனக்குதான். இன்னும் நல்லா விட்டு குத்துடா…குத்து…. என் புண்டை கிழிஞ்சாலும் பரவாயில்ல…விடாம போட்டு ஓலுடா…என்று கால்களை விரித்துக்கொண்டு முனகினாள். அவள் சொல்லிக்கொண்டிருக்கும்போதே சீனு அவள் புண்டைக்குள் நங்…நங்கென்று குத்த…அவள் முனகல் கதறலாக முடிந்தது.

சௌம்யா சொர்க்கத்தில் கிடப்பது போல் உணர்ந்தாள். புண்டைக் குத்து சுகத்தில் உடல் வலுவிழந்தது. அவள் கதறல் முனகலாகி கொஞ்சம் கொஞ்சமாக கிறங்கி… வாயைத் திறந்து வைத்தபடி அப்படியே வானத்தில் மிதப்பதுபோல் கிடந்தாள்.

சீனு டீச்சரின் முகத்தில் தெரிந்த பரவசத்தையும் அவளது அழகான வியர்வை படிந்த முகத்தையும் திறந்து கிடக்கும் அவள் வாயையும் பார்த்து ரசித்துக் கொண்டே அவள் புண்டைக்குள் ஏர் உழுது கொண்டிருந்தான்.

கொஞ்ச நேரத்தில் பூல் வெடித்துவிடுவது போல் தோன்றவே…சௌம்யா… என்று அழைத்தான். அவள் அசைவே இல்லாமல் கிடந்தாள்.அவன் பொலக் என்று பூலை அவள் கூதியிலிருந்து வெளியே உருவி அது பொங்கிவிடாமல் அப்படியே தம் கட்டிக்கொண்டு அவளைப் பார்த்தான். சௌம்யா பாதிக் கண்களால் அவனைப் பார்த்தாள்.

ஐ லவ் யு சீனு…என்றாள். அவள் கண்களில் கண்ணீர் தளும்பிக் கொண்டு நின்றது.

ஐ லவ் யு சௌம்யா…. இனி நீதாண்டி என் பொண்டாட்டி… என்று சொல்லியபடியே சீனு மறுபடியும் பூலை அவள் கூதிக்குள் சொருகினான். குத்த ஆரம்பித்தான். சௌம்யா சுகத்தில் தன் கால்களை அவன் இடுப்பைச் சுற்றிப் போட்டுக்கொண்டு அவன் குத்த குத்த இன்ப வலியில் கால்களால் அவனை இருக்கினாள்.

சௌம்யா…எனக்கு வருதுடி… உள்ள விட்டுரவா… என்றான். அவள் முலைக்காம்பில் முத்தமிட்டான்.

ம்… என்று முனகினாள் அவள்.

இங்க பாருடி…சௌம்யா…உள்ள விட்டுடவா…என்று அவள் கன்னத்தைத் தட்டிக் கேட்க…

ம்..ஹூம்….ம் ஹூம் என்று பெரிதாகத் தலையாட்டி மறுத்தாள்.

அவள் பதறிய பதற்றத்தில் உள்ளே விடப்போன சீனு செய்வதறியாது திகைக்க…அவளும் புண்டையை எடுக்க மனமில்லாமல் அப்படியே கிடக்க….

சௌம்யா… அவள் புண்டைக்குள் அவனது வெது வெதுப்பான ஆண்மையை உணர்ந்தாள். அந்த சுகம் அவளது புண்டை முழுவதும் பரவி….பின் அது அவள் உடலெங்கும் பரவியது. சௌம்யா இதுவரை இந்த மாதிரி ஒரு பரவச சுகத்தை அனுபவித்ததே இல்லை. அவனை அப்படியே இழுத்து அவன் முகமெங்கும் மாறி மாறி முத்தமிட்டாள்.

ஸாரி சௌம்யா…என்றான் சீனு. உள்ளே விட்டுவிட்டோமே என்ற தயக்கத்தில்.

பரவாயில்லடா சீனு…. எனக்கு ஓகே தான் என்று மீண்டும் முத்தமிட்டாள். என் புருஷன் ஒரு நாள் கூட என்ன இப்படி ஓத்தது கிடையாது. நீ ஒரே நாள்ல என்னப் போட்டு நல்லா ஓத்துட்ட….என்றாள் அவனைக் காதலுடன் பார்த்துக்கொண்டே.

நீ என்ன டா போட்டு பேசுறது ரொம்ப பிடிச்சிருக்கு சௌம்யா என்றான். சுருங்கியிருந்த பூலை அவள் புண்டைக்குள்ளிருந்து வெளியே எடுத்தான்.

நீங்களும் என்ன இனிமே வாடி போடினுதான் கூப்பிடனும். அன்புக் கட்டளையிட்டாள். அவன் பூலைப் பிடித்து சேலையில் துடைத்துவிட்டாள்.

பாத்தியா… மறுபடியும் நீங்க நு சொல்ற என்றபடியே சீனு அவள் புண்டையிலிருந்து வலிந்த அவன் கஞ்சியைத் துடைத்தான்.

சரி சரி.. இனிமே அப்படி சொல்ல மாட்டேன்.. என்று செல்லமாய் அவன் பூலின் மொட்டில் முத்தமிட்டாள். பின்பு ரொம்ப நேரமாய்டுச்சி… கிளம்பலாம் என்றாள்.என் பேன்டிய எங்கே..என்று அங்குமிங்கும் தேடினாள். தேடும்போது அவள் குண்டியைப் பார்த்த சீனு…உன் குண்டி சூப்பர்டி என்று சொல்லி அவள் குண்டியில் முகம் புதைத்தான்.

ஐயோ விடு… கிளம்பலாம். அவள் அவன் கன்னத்தில் தட்டினாள். அவன் அவள் குண்டியில் பட்டென்று தட்டினான். அவள் சிணுங்கும் அழகை ரசித்தான்.

<t></t>

ஐயோ விடு… கிளம்பலாம். அவள் அவன் கன்னத்தில் தட்டினாள். அவன் அவள் குண்டியில் பட்டென்று தட்டினான். அவள் சிணுங்கும் அழகை ரசித்தான். சிறிது நேரத்தில் இருவரும் ஆடை உடுத்தி வெளியே வந்தார்கள். எழுமலை ஓடி வந்தான்.

என்ன ஐயா போலாமா… என்றான்.

நீ முதல்ல டீச்சரம்மாவ டிராப் பண்ணிடு. அப்புறம் அவங்களுக்கு தேவையான உதவிகள பண்ணிட்டு கெளம்பு. நானும் முத்துவும் கொஞ்ச நேரம் கழிச்சி கிளம்புவோம் என்று சொல்லி இவள் பக்கம் வந்தான்.

அடுத்து எப்ப…. டி… என்றான்.

நானே சொல்றேன் என்று சொல்லி அவனை ஆசையுடன் பார்த்தாள். எழுமலை பார்க்காதபோது அவள் இடுப்பில் கை வைத்து தொப்புளைத் தடவியபடி சீக்கிரமா சொல்லுடி என்று சொல்லி விடை பெற்றான்.

அவன் போவதையே பார்த்துக் கொண்டிருந்தவளை ஏழுமலை இடைமறித்தான்.

அம்மா… போலாமா என்றான் பவ்யமாக. அவள் ம்.. என்றாள். அவன் கார் கதவை திறந்துவிட்டதும் இவள் ஏற போக… அவன் அம்மா… அம்மா. என்றான்.

அவள் நின்று என்ன எழுமலை என்றாள்.

அவன் தயங்கி…. அது வந்து… என்று இழுத்தான்.

சொல்லு ஏழுமலை… என்னாச்சு…என்று கேட்டாள்.

உங்க பின்னாடி…

பின்னாடி… சௌம்யா புரியாமல் பார்த்தாள்.

உங்க பின்னாடி ப்ளவுசுக்கு கீழ ஏதோ கீறியிருக்கு டீச்சர் என்றான். இதைக் கேட்டதும் அவள் சுதாரித்து அந்த இடத்தை சேலையால் மூடினாள். சீனு அவளை போடும்போது அவன் விரல் அங்கே கீறிவிட்டது. அதை மறைக்கவேண்டும் என்று நினைத்திருந்தாள். ஆனால் மறந்தே போய்விட்டாள்.

இப்போது ஏழுமலைக்கு தெரிந்திருக்கும். அவன் என்னை எப்படிப் போட்டு ஓத்திருக்கிறான் என்று. ச்சே…இப்படி மாட்டிக்கிட்டோமே… என்று வெட்கத்தில் முகம் சிவந்தாள். எதுவும் பேசாமல் காருக்குள் உட்கார்ந்தாள். அவள் முகத்தில் தெரிந்த பரவசத்தை ஏழுமலை கண்ணாடியில் பார்த்தான். ஐயா அவளை நன்றாகக் கவனித்திருக்கிறார் என்பதை உறுதி செய்துகொண்டான்.

<t></t>

வீட்டுக்கு வந்ததும் சௌம்யா ஒரு சுகமான குளியல் போட்டாள். கண்ணாடி முன் நின்று தலை துவட்டும்போது தன் இளமைகளை தானே பார்த்து ரசித்தாள். அவைகளை சீனு எப்படியெல்லாம் அடக்கி ஆண்டு தன்னை ஓலுக்காக கெஞ்ச வைத்தான் என்று நினைக்கும்போது உடல் சிலிர்த்தது. அவள் இளமைகள் எல்லாம் பூத்துக் குலுங்குவதுபொல் உணர்ந்தாள். ஆடை உடுத்த மனமின்றி அப்படியே அம்மணமாக கட்டிலில் விழுந்தாள். சீனு தன் புண்டைக்குள் ஓங்கி ஓங்கி அடித்ததை நினைத்துக்கொண்டே அந்த சுகத்தில் தூங்கிப்போனாள்.

அவள் எழுந்தபோது மணி இரவு 8. புதிதாய்ப் பிறந்தவள் போல் உணர்ந்தாள். நைட்டியை உடுத்திக்கொண்டு சமையலை ஆரம்பித்தாள். முதல் புருஷனுக்கு கால் பண்ணினாள். கொஞ்ச நேரம் பேசியதிலிருந்தே அவள் புருஷன் கண்டுபிடித்துவிட்டான்.

என்ன சௌம்யா இன்னைக்கு இவ்வளவு சந்தோஷமா இருக்கே…

அது..வந்து… ஒன்னுமில்லைங்க.. நான் எப்பவும் போலதான் இருக்கிறேன்..

ஏய்… எனக்குத் தெரியாதா….உன் குரல்ல ஒரு துள்ளல்…இனம் புரியாத மகிழ்ச்சி…ஒரு விதமான திருப்தி எல்லாமே இருக்கு. நீ இப்படியே எல்லா நாளும் சந்தோஷமா இருக்கணும் சௌம்யா…

சரிங்க… என்றாள்.

அவளுக்கு அவன் என்னமோ இன்னிலேர்ந்து தினமும் நீ சீனு கூட படுத்து ஓல் வாங்கிக்கடி என்று சொல்வது போலிருந்தது. அதனால் சரிங்க என்று சொன்னதும் வெட்கத்தில் உதட்டைக் கடித்தாள்.

போனை வைத்ததும் மீண்டும் மத்தியான ஓல் கூத்தை நினைத்துப் பார்த்தாள். அவள் புண்டையில் ஈரம் கசிந்தது. முலைகள் விம்மின. காம்புகள் குத்திக்கொண்டு நின்றன. குண்டி குறுகுறுத்தது. தொப்புள் ஏங்கியது. உதடுகள் ஈரமின்றி வற்றின. அவள் கைகள் தானாகவே அவள் புண்டைப் பருப்பைத் தடவின.

மோகத்தில் நைட்டியைக் கழட்டிப் போட்டுவிட்டு மறுபடியும் அம்மணமாய் கட்டிலில் விழுந்தாள். சீனுவுக்குக் கால் பண்ணினாள். அவன் போனை எடுத்ததும்

சீனு… நான் ஒன்னு சொன்னா கேட்பியா…

சொல்லுடி…

நீ இப்பவே வந்து என்ன ஓக்கனும்..

இப்பவேவா… எனக்கும் உன்ன இன்னொரு ரவுண்டு போடனும்போலதான் இருக்கு. ஆனா எப்படி..

எனக்கு ஒரு ரவுண்டு பத்தாது. இன்னைக்கு ராத்திரி பூரா நீ என்ன ஓக்கனும். என் கூடவே படுத்திருக்கணும். சின்ன பிள்ளை போல அடம்பிடித்தாள்.

சௌம்யா குட்டி… நீ டீச்சர்டா… ஸ்கூல் பசங்க மாதிரி அடம் பிடிக்காதடி… நான் வந்தா ஊர்ல எல்லாரும் சந்தேகப் படுவாங்கனு நீதான சொன்ன..

எனக்கு ஒரு ஐடியா இருக்கு என்றாள்.

சொல்லுடி என்றான் ஆவலுடன்

ஏதாவது ஒரு சாக்கு சொல்லிட்டு கும்பலா நீங்க ஒரு நாலஞ்சு பேரு கார்ல வாங்க. வந்து 10 நினிஷத்துல அவங்க எல்லாரும் கார எடுத்துட்டு கிளம்பிடுவாங்க. நீங்க மட்டும் என் கூடவே இருப்பீங்க. நாளைக்கு மத்தியானம் வாக்குல இதே மாதிரி மத்தவங்க வருவாங்க. நீங்க அவங்களோட சேர்ந்து போய்டுவீங்க. எப்படி…

சீனுவுக்கு நம்பவே முடியவில்லை. புண்டையை காட்ட மாட்டேன் காட்ட மாட்டேன்னு பிகு பண்ணியவளா இப்படி பேசுவது… நினைக்கும்போதே அவன் சுன்னி தாறு மாறாய் எழுந்து ஆடியது.

சரிடி…அப்படியே பண்ணலாம்.ராத்திரி பூரா உன்ன புரட்டி புரட்டி போட்டு ஓத்தா நீ தாங்குவியா…

நீங்க எவ்வளவு நேரம்னாலும் பண்ணுங்க. எங்கன்னாலும் ஓலுங்க…இனிமே நான் உங்களுக்குதான். சீக்கிரம் வாங்க ப்ளீஸ்…

ஏண்டி… புண்டை அரிக்குதா….

ம்… ரொம்ப…. அங்க… உங்க முரடன் எப்படி இருக்கான்…

உன் புண்டைய தாண்டி தேடுறான்…. அடங்க மாட்டேங்குறான்.

அப்போ சீக்கிரம் வந்து அவன என் புண்டைக்குள்ள விட்டுக்கோங்க…அப்புறம் அவன நான் பார்த்துக்கிறேன்.

இருவரும் சிரித்தார்கள். சீனு போனை வைத்தான். சௌம்யா அந்த போனை தன் புண்டையில் வைத்துத் தடவி விட்டபடியே ஜன்னலை திறந்தாள்.

மெல்லிய வாடைக்காற்று சுகமாய் அடித்துக் கொண்டிருந்தது. வெளியே நின்ற பூச்செடிகளில் பூத்திருந்த பூக்களின் வாசம் அவள் முகத்தில் மோதியது. கண்களை மூடி அந்த காட்சியை நினைத்தாள். சீனு அவள் புண்டைக்குள் தன் பூலால் ஓங்கி ஓங்கி அடிக்கிறான். புண்டைக்குத்து வாங்கும் சுகத்தில் சௌம்யா அவனுக்கு கூதியை தூக்கித் தூக்கிக் கொடுத்துக்கொண்டு கிடக்கிறாள்…அறையெங்கும் அவர்கள் சந்தோசம் நிறைந்திருக்கிறது. கண்விழித்துப் பார்த்தாள். ச்சீ…என்று முன்தலையில் செல்லமாய் தட்டிவிட்டு காத்திருந்தாள்…. கள்ள புருஷனுக்காக…

முற்றும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here