சரியாக இரவு 11.45க்கு புவனா அக்கா என்னை எழுப்பினாள், எப்போது தூங்கினேன் என்று நினைவில்லை எங்கு இருக்கிறேன் என்றும் புரிவில்லை, தூக்க கலக்கத்தில் “என்னக்கா” என்றேன்.

“உனக்கு ஒரு சின்ன சர்பிரைஸ் கண்ணை மூடிக்கோ, இப்போ உன்னோட கண்ணைக் கட்டப்போறேன். சரியா?”

“இதென்னடி கூத்து?”

“டேய் என்னடா மரியாதை குறையுது”

“சாரிக்கா தூக்கத்தில உழரிட்டேன்”

“தூக்கத்துல பேசுற மாதிரி தெரியல, மனசுல இருக்குறது தான் வாயுல வருது”

“சரி புவனா அக்கா, என்ன சர்பிரைஸ் சொல்லு, மாமா எனக்கு வெளி நாட்ல வேலை வாங்கி கொடுக்க போறாங்களா?”

“அதெல்லாம் இல்ல, உன் பிறந்த நாளுக்கு ஒரு சின்ன பரிசு!”

“என் பிறந்த நாள் உனக்கு ஞாபகம் இருக்கா?, முதல்லே என்னன்னு சொல்லு?”

“இன்னைக்கு நீ ஆசைப்பட்ட மாதிரி உன் பூலுக்கு இரண்டு புண்டை கிடைக்க போகுது”

“அதுதான் ஏற்கனவே கிடைச்சிருச்சே” என்று கூறி விட்டு நாக்கை கடித்தேன்

“அது எனக்கு தெரியும், நீ ஆசைப்பட்டது போல், இரண்டு புண்டை ஒரே நேரத்தில் அனுபவிக்க போற”

எனக்கு என் புவனா அக்காவின் பேச்சை நம்ப முடியவில்லை, இது நினைவா கனவா என்று இருந்தது. ஏனென்றால் எனக்கு ஒரே படுக்கையில் இரண்டு புண்டைகளை புரட்டி எடுக்க வேண்டும் என்ற ஆசை இருப்பது உண்மைதான், ஆனால் நான் யாரிடமும் சொன்னது இல்லை.

“எப்படிக்கா உனக்கு தெரியும்” என்றேன்.

“சொல்றதைச் செய்யணும்,” என்றாள் புவனா அக்கா. “இரண்டு புண்டைகளோடு விளையாட வேணுமா வேண்டாமா?”

நான் சம்மதிக்க, இதற்காகவே காத்திருந்தவள் மாதிரி, என் கண்களை ஒரு நீளமான கருப்புத்துணியால் இறுக்கி மறைத்துக் கட்டினாள்.

“கட்டிட்டேயில்லே? இப்போ சொல்லு இன்னொரு புண்டை யாரு!” என்று தவித்தேன். சித்ரா அக்காவாக தான் இருக்கும் என்று நினைத்தேன். ஆனால் சித்ரா ஊரில் அல்லவா இருக்கிறாள், இங்கு எப்படி புவனா வீட்டிற்கு வருவாள் என்று என் மனம் என்னை திருப்பி கேள்வி கேட்டது. இருப்பினும் என் நெடு நாள் ஆசை இன்று நிறை வேற போகிறது, அது யார் புண்டையாக இருந்தால் என்ன என்று, அவளுடன் காத்து இருந்தேன். ஏனென்றால் எப்படியும் 12 மணிக்கு புவனா சொல்லி தான் ஆக வேண்டும், இரண்டாவது புண்டை யாருடையது என்று.

“உன்னை மாடிக்குக் கூட்டிக்கிட்டுப் போகணும்,” என்றாள் புவனா. சொன்னதோடு நிறுத்தி விடாமல், என் கைகளைப் பிடித்து என்னை மாடிப்படியேற்றி அழைத்துச் சென்றாள். அங்கு ஒரு பெரிய படுக்கை அறை உள்ளது. ஆனால் அது மாமா ஊரில் இருக்கும் போது மட்டும், பயன் படுத்துவது வழக்கம்.

“குமார்! நம்ம ரூமுக்கு வந்தாச்சு! சொன்னமாதிரி கேட்கணும், சரியா?”

“சரி!” சம்மதித்தாலும் புவனா அக்காவின் திட்டமென்னவென்று குழம்பிக்கொண்டு தானிருந்தேன். அனேகமாக அந்த அறையில் அவளை தவிர இன்னொருவர் இருக்கலாம் என்று எனக்குத் தோன்றியது.

“எல்லாத்தையும் அவிழ்த்துப் போட்டுரணும்.”

புவனா அக்கா என்னவோ சுவாரசியமாகத் திட்டமிட்டிருக்கிறாள் என்பதை மட்டும் புரிந்து கொண்டு, மெதுவாகத் எனது நைட் பேண்டை அவிழ்த்தேன். என்ன நடக்கப்போகிறது என்ற பரபரப்பின் காரணமாகவோ என்னவோ, எனது பூல் ஜட்டிக்குள்ளே கட்டுப்படாமல் வழக்கத்தை விட அதிகமாக விரைத்துக்கொண்டிருந்தன.

“குமாரோட பூல் எப்படியிருக்கு!” புவனா சொல்லிக்கொண்டிருந்தாள். ஆனால், யாரிடம்..?

அந்த அறையில் இன்னொருவரோ அல்லது ஒருவருக்கு மேற்பட்டவரோ இருப்பது தெரிந்தது. நானோஇப்போது வெறும் ஜட்டியும், பணியன் மட்டும் அணிந்தபடி நின்றிருந்தேன்; கண்கள் வேறு கட்டப்பட்ட நிலையில். புவனா அக்காவைத் தவிர அந்த அறையில் வேறு எவர் இருந்தாலும் அவர்களும் தனது ஜட்டியில் ஏற்பட்டிருந்த ப்ரி கம் ஈரத்தைக் கவனித்திருப்பார்கள் என்பது எனக்கு புரிந்தது. அதுவே எனக்கு மேலும் வேட்கையை அதிகரிப்பது போலிருந்தது.

“ஓ.கே! இப்போ ஜட்டி பணியன் ரெண்டையும் அவுத்திடு!”

நான் இரண்டையும் கழற்றி நிர்வானமாக நிற்க.

“யெம்மாடியோ! குமாரோட பூலை பாரு! எவ்வளவு நீளமா பருமனா இருக்கு!, அப்படியே வாயிலே வைச்சு உறிஞ்சணும் போலத் தோணுதில்லையா…?” புவனா அக்கா

“யாரு கிட்டே பேசிட்டிருக்கே?”” நான் ஆர்வத்தைக் கட்டுப்படுத்த முடியாமல் கேட்டேன். அந்த அறையில் இருக்கிற மூன்றாவது நபர் யார் என்பதை அறிய எனது மனம் படபடத்தது.

“குமார்! உன் கண் கட்டை அவிழ்த்துக்கலாம்! நீயே பாரேன் யாருன்னு….,”” புவனா அக்கா சிரித்தபடியே பதிலளித்தாள். அவசர அவசரமாகக் கண்களைக் கட்டியிருந்த துணியை அவிழ்த்துக்கொண்டு, அறையின் வெளிச்சத்தில் சற்றே கண்கூசியபிறகு, மெதுவாகத் தனது கண்களைத் திறந்து நோக்கியபோது, கட்டிலில் ஒருத்தி மல்லாந்து படுத்துக் கொண்டிருப்பது தெரிந்தது -நிர்வாணமாக! சற்றே முன்னேறி அவள் யார் என்று நான் பார்க்க எண்ணிக்கொண்டிருக்கையிலேயே அவள் முதல் முதலாக வாய் திறந்து பேசினாள்.

“குமார் சூப்பரா வளர்த்து வச்சிருக்கடா!” ????? (இரண்டாவது புண்டையின் குரல்)

நான் ஒரு நிமிடம் அதிர்ந்தேன். புவனா அக்கா சித்ரா அக்காவின் முன்னால் நான் நிர்வாணமாக இருப்பது எனக்குப் புதிதல்ல என்றபோதிலும், முதல் முறையாக மூன்றாம் நபர் முன் நிர்வாணமாக நின்று கொண்டிருந்தது எனக்கு கூச்சமாக இருந்தது; அதிலும் அவளும் நிர்வாணமாகப் படுத்திருந்தது எனது கூச்சத்தை மென்மேலும் அதிகப்படுத்தியது.

“குமார்!, ஒரு நாள் நீ சுருதியைப் பத்தி என் கிட்டே துருவித் துருவி விசாரிச்சேயில்லே? அதுனாலே தான் நீயே நேரடியா அவளை அனுபவிக்க இந்த ஏற்பாடு பண்ணினேன். சுருதிக்கும் உன் மேலே ஒரு கண் இருக்குதுன்னு நேத்து பேசுனபோது தான் தெரிஞ்சுது! அப்புறமென்ன, ஆரம்பிக்கலாம் கச்சேரியை…!”

அது யாரு சுருதி என்று கேட்குறீர்களா?, அவளும் எனக்கு அக்கா முறை தான், புவனாவை விட ஆறு மாதம் மூத்தவள், என் பெரியம்மாவின் மகள். திருமணமாகி 2 வருடம் ஆகிறது, இன்னும் குழந்த பிறக்கவில்லை. அவளின் அளவு 36 – 32 – 40. நிறைய முறை அவளின் பெருத்த குண்டியை ரசித்து இருக்கிறேன்.

இனி கதை புவனா அக்காவின் பார்வையில்…

குமார் கட்டிலை நோக்கியபோது சுருதி நிர்வாணமாகப் படுத்து புன்னகைத்துக்கொண்டிருந்தாள். குமாரின் பூலை பார்த்து சுருதியின் புண்டையிலிருந்து காமநீர் ஒழுகி தொடைவழியாக வடியத்தொடங்கியது. குமாரின் கண்கள் தனது முலைகளையும், ஈரமான புண்டையையும் மாறி மாறி வெறித்துக்கொண்டிருப்பதைப் பார்த்து சுருதியின் காம்புகள் மேலும் விடைத்தன. இன்னும் சிறிது நேரத்தில் தான் தம்பியிடம் ஓள் வாங்கப்போகிறோம் என்ற பரபரப்பு அவளை ஆட்கொண்டது.

சுருதி தம்பியை நோக்கினாள். அவளது கண்கள் அவனது குத்திட்டு நின்ற பூலை வெறித்தன. பந்துகள் போல வீங்கியிருந்த அவனது பருத்த இரண்டு கொட்டைகளை வெறித்தன. அவள் உதடுகளை ஈரப்படுத்திக்கொண்டாள். அவளையுமறியாமல் அவளது ஒரு கை தொடைகளுக்கு நடுவில் சென்றுவிட, இன்னொரு கையால் அவள் தனது ஒரு முலையைப்பிடித்து காம்பை உருட்டத் தொடங்கிவிட்டிருந்தாள். தம்பியின் கண்களில் கொப்பளித்துக்கொண்டிருந்த காமவெறியைப் பார்த்ததும் அவளது வாயிலிருந்து ஒரு முனகல் வெளிப்பட்டது.
நாற்காலியில் அமர்ந்திருந்த எனக்கு, முதலில் யார் யார் மீது பாயப்போகிறார்கள் என்ற ஆர்வம் ஏற்பட்டிருந்தது. அக்கா சுருதி படுத்தவாறே அவளது அவயங்களோடு விளையாடுவதைப் பார்த்தபடியே, குமார் தனது பூலை குலுக்கி விட்டுக்கொண்டிருந்தான். சுருதியின் விரல்கள் இப்போது அவளது புண்டைக்குள்ளே நுழைந்துவிட்டிருந்தன.

“தம்பி!” சுருதி கிசுகிசுத்தாள். “நம்பவே முடியலேடா! அம்மாடி, எவ்வளவு பெருசுடா உன்னோடது….”

“ஆமாக்கா!” குமார் ஆமோதித்தான். ”இதை எடுத்துக்க! இதாலே என் அக்காவுக்கு எவ்வளவு முடியுமோ அவ்வளவு சந்தோஷம் கொடுக்கப்போறேன். பதிலுக்கு உன்னோட ரெண்டு முலையையும் பிடிச்சுப் பிசைஞ்சு விளையாடப்போறேன்.”
வெறி கொண்ட வேங்கையாக, குமார் கட்டிலில் பாய்ந்தான், சுருதி அக்காவின் கை அவனது சுண்ணியை வளைத்துப் பற்றியது. தம்பியின் பூலின் வீரியத்தையும், வலுவையும், அதன் நரம்புகளின் துடிதுடிப்பையும் சுருதி தனது உள்ளங்கையில் உணர்ந்தாள். அவளது மிருதுவான கை அவனது சுண்ணியைக் குலுக்கத்தொடங்கியதும் குமார் முனகினான். தம்பியின் கொட்டைகள் குதிக்கத்தொடங்கியதும் என் கண்களுக்கு அது கண்கொள்ளாக்காட்சியாக இருந்தது. அந்தக் காட்சியை ரசித்தவாறே, தம்பியின் கண்களையும் அவ்வப்போது ஊடுருவியவாறு, அவனது பூலை நாக்கால் வருடிக் கொடுக்கத் தொடங்கினாள். அவளது கை அவனது தண்டை இறுக்கி முறுக்கி அழுத்திப் பிடித்துக்கொண்டிருந்தது..

இதையெல்லாம் ரசித்தவாறே, நான் அந்த அறையில் ஒரு சிலை போல நாற்காலியில் அமர்ந்து கொண்டிருந்தேன்.

சுருதியின் நாக்கு தம்பியின் பூலை வளைத்து வளைத்து வருடிக்கொண்டிருக்க, அவளது கண்கள் அவனது முகத்தை அவ்வப்போது கவனித்துக்கொண்டிருந்தன. அக்கா, தம்பியென்று அதுவரை பார்த்து வந்த கண்களில் புதிதாய்க் கொழுந்து விட்டெரிந்து கொண்டிருந்த காமத்தீயின் சுவாலைகளை காண முடிந்தது. தனது வாய்க்குள்ளே நாக்கை சுருட்டியும்,நீட்டியும் தம்பியின் பூலின் பெரியதலையை சுவைத்துக்கொண்டிருந்தாள் சுருதி. அவளது வாயிலிருந்து வெளிப்பட்ட உமிழ்நீரால் தம்பியின் பூலை வழவழப்பாகிக்கொண்டே போனது.

“அக்கா…என் அழகு அக்கா”, குமார் முணுமுணுத்துக்கொண்டிருந்தான்.

“என் செல்லக்குட்டித்தம்பிக்கு அக்கா பண்றது பிடிச்சிருக்காடா…?” சுருதி அக்கா

“டேய் குமார் இரண்டு அக்கா புண்டையை ஓத்துட்டு இப்ப சுருதி அக்காவை அழகு அக்கான்னு சொல்ற, என்னை ஓக்கும் போது செல்ல அக்கா செல்ல அக்கான்னு ஐஸ் வச்ச, இப்ப சுருதி அக்காவுக்கு ஐஸ் வைக்குறீயா” என்றேன்

“என் செல்ல புவனா அக்கா, அழகு சுருதி அக்கா, சூப்பர் சித்ரா அக்கா, மூணு புண்டையும் எனக்கே எனக்கு மட்டும் தான்” குமார்

“ஆசை தோசை அப்பல வடை” என்றேன்

“அக்கா..உன்னை என்னென்னவோ பண்ணணும் போலிருக்கு…உன்னைக் கல்யாணம் பண்ணிக்கட்டுமா? எனக்கு பொண்டாட்டியா இருக்கியா அக்கா? உன்னை தினமும் பத்து தடவை ஓக்கணும் போலிருக்கு அக்கா….உன் முலை ரெண்டையும் கசக்கிப் பிழியணும் போலிருக்கு அக்கா…” குமார்

“பொண்டாட்டி என்னடா, உனக்கு வப்பாட்டியாக் கூட இருக்க நான் ரெடி…” சுருதி அக்கா

காம இச்சையில் அக்கா,தம்பி இருவரும் மாறி மாறி உளறிக்கொண்டிருந்தனர்.

கொலைப்பட்டினி கிடப்பவள் போல சுருதி குமாரின் பூலை வெறியுடன் ஊம்பிவிடத் தொடங்கினாள். அவளது ஒரு கை அவனது பூலின் அடித்தளத்தை அழுத்திப்பிடித்து குலுக்கி விடத்தொடங்கியது. அவளது தலை மேலும் கீழுமாக ஏறி இறங்கிக்கொண்டிருந்தது. அக்கா தம்பியின் பூலை ஊம்புகிற சத்தம் அறையின் சுவர்களில் மோதி எதிரொலித்தது. இன்பவேதனையில் குமாரின் கால்கள் மென்மேலும் அகன்று கொண்டே போயின. தனது இரண்டு கைகளாலும் அக்காவின் தலையை இறுக்கப்பிடித்து அழுத்தி வைத்துக்கொண்டான் குமார். அவனது இச்சை மிருகத்தனமான வெறியாகிக்கொண்டிருந்தது.

“அக்கா, எனக்கு வருது…”, குமார் முணுமுணுத்தான். “என்னாலே நிறுத்த முடியாது.”

“ஹும்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்!” சுருதி தம்பிக்கு அனுமதி அளிப்பவள் போல முனகினாள்.

கத்திக்குத்து பட்டவன் போல திடீரென்று அலறினான் குமார். இதுவரை வாழ்வில் தான் கண்டேயிராதது போன்ற ஒரு இன்பப்பெருக்கு ஏற்பட, அவனது பூலிருந்து பீச்சியடித்த வெள்ளைத்திரவம் அக்காவின் வாயை நிரப்பியது. சுருதி தனது தொண்டைக்குள் இறங்கிக்கொண்டிருந்த தம்பியின் விந்துவின் துளிகள் ஒவ்வொன்றும் சிந்தாமல் விழுங்கினாள். இதற்காக, அவள் எனக்கு நான் விரும்புகிற வழியில் நன்றி சொல்ல வேண்டியிருக்கும் என்பதும் புரியாமல் இல்லை. ஆனால், அப்போதைக்கு தம்பியை ஆசை தீர அனுபவித்து விட வேண்டும் என்ற எண்ணம் மட்டுமே அவளுக்கு ஏற்பட்டிருந்தது.
குமார் தனது கடைசிச்சொட்டு விந்தையும் அக்காவின் தொண்டைக்குள்ளே இறக்கி முடித்தபிறகு, இருவரும் சிறிது நேரம் ஆசுவாசப்படுத்திக் கொண்டனர். ஆனால், அந்தத் தளர்ச்சியிலும் குமாரின் கண்கள் அக்காவின் முலைகளையே வெறித்துக்கொண்டிருந்தன. அவற்றை என்ன செய்யலாம் என்று அவன் வெறியோடு யோசித்துக்கொண்டிருந்தான்.

“அக்கா! உன் முலையைக் கடிச்சுத் திங்கணும் போலிருக்கு….” குமார்

“வலிக்குண்டா….” சுருதி அக்கா

“வலிக்காதுடீ….” குமார்

“என்னது? டீயா…?” சுருதி செல்லமாகச் சிணுங்கினாள்.

“நீ தான் என் பொண்டாட்டியாயிட்டியே! இனிமேல் டீ போட்டுக் கூப்பிட்டா என்ன?” என்று சுருதி அக்காவின் மீது பாய்ந்த குமார் அவளது முலைகளைப் பிடித்துக் கசக்கியபோது, சுருதியின் பெண்மை விழித்துக்கொண்டது. தம்பியின் முரட்டு விரல்கள் தனது விடைத்துக்கிடந்த காம்புகள் மீது பட்டதும் அவளுக்கு உடம்பெல்லாம் சிலிர்ப்பு ஏற்பட்டது. அவளை அவன் குப்புறத்தள்ளி அவள் மீது படர்ந்து, அவளது இரண்டு முலைகளையும் சேர்த்து இறுக்கிப் பிசைந்தான்.

“எங்கக்கா முலை..எங்கக்கா முலை..!” குமார் சுருதியின் முலைகளைப் பிடித்துப் பிடித்துக் கசக்கினான். காம்புகளை உருட்டினான்.

“குமார்…..ஆ…!” சுருதி அக்கா

”என் அக்கா…என் பொண்டாட்டி…என் அழகுப்பொண்டாட்டி….” குமார் உளறிக்கொண்டேயிருந்தான். ஆனால், அவனது உளறல்கள் நின்றபோது அவனது வாய் அவளது முலைகளில் ஒன்றைக் கவ்வியிருந்தது. அவனது நாக்கு அவளது காம்புகளை அடித்து விளையாடின. அவனது கைகள் அவளது முலைகளை மிருகத்தனமாக இறுக்கின. தம்பியின் வாய்க்குள்ளே தனது முலை விம்முவதையும் காம்பு புடைப்பதையும் உணர்ந்த சுருதியைக் கூச்சம் பிடுங்கித்தின்றது. ஆனால், அவளது உணர்ச்சிகளைப் பற்றிக் கவலைப்படாதவனாக, குமார் அக்காவின் முலைகளைப் படாத பாடு படுத்தினான். ஒவ்வொன்றாக வாயில் வைத்து மாற்றி மாற்றிச் சுவைத்தான். அவளது காம்புகளை உறிஞ்சினான். மெதுவாகக் கடித்தான். அவள் மெதுவாக வீறிட்டபோது அதை அவன் ரசித்தான்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here