இனி கதை புவனா அக்கா பார்வையில்…

குமார் சுருதியின் வயிறை தடவுவதை பார்த்து சிறிது அதிரிந்தாள் இந்திரா.

எங்கள் நால்வருக்கும் வேறு பயம், எங்கே சுருதியின் கருவுக்கு காரணம் குமார் தான் என்று கண்டுப்பிடித்து விடுவாளோ என்று.

இந்திரா “என்ன அண்ணி மருமக பிள்ளையை இப்பவே உங்க தம்பி தடவி பார்க்குறாங்களா?”

சுருதி “ஆமாம் குழந்தை துடிக்குறத பார்க்கணும்னு கேட்டான், அதான்”

சித்ரா அக்கா “என்ன இந்திரா, குமார மரியாதையா அவுங்கனு சொல்ற, எப்பவும் அவன் இவனு தானே பேசுவ”

இந்திரா “உங்க தம்பி சின்ன பையன் நினைத்து அப்படி பேசினேன், இன்னைக்கு ஊர சுத்தி காட்டும் போது தான் இன்னும் சின்ன பையன் இல்லைனு தெரிஞ்சுக்கிட்டேன்”

சுருதி “அப்படி என்ன இந்திரா பண்ணினான் எங்க குமார்”

இந்திரா “அது எப்படினு சொல்ல தெரியல, மனசுல பட்டுச்சி அதான் சொன்னேன், வேணும்னா அவன் இவனே பேசுறேன் போதுமா”

“ஏய் எங்க தம்பிய பத்தி பெருமையா சொன்ன, அது தான் என்னனு தெரிஞ்சுக்க சுருதி கேட்டா”

இந்திரா “உண்மைய சொல்லனும்னா அவன் உங்க மூணு பேத்து மேலயும் வச்சி இருக்குற பாசத்த பார்த்து பொறாமையா இருக்கு”

சித்ரா அக்கா சன்னமான குரலில் “நீயும் புண்டைய காட்டு அப்புறம் என் தம்பி உன் மேலயும் பாசத்தை கொட்டுவான்” என்றாள்.

சுருதி “நீயே என் தம்பி கண் வைக்குற, புவனா இன்னைக்கு அவனுக்கு சுத்தி போடுடி”

சித்ரா அக்கா மீண்டும் சன்னமான குரலில் “புவனா, இந்திரா இங்க இருந்தா, நம்ப மூணு புண்டைக்கும் கஞ்சி கிடைக்காது, நான் அவள் சாப்பிட்டதும் கோவிலுக்கு கூட்டிட்டு போறேன், நீயும் சுருதியும் குமார் கூட சந்தோஷமா இருங்க”

“சூப்பர் ஐடியாக்கா”

சித்ரா அக்கா “இந்திரா, நீ சாப்பிடு நாம ரெண்டு பேறும் கோவிலுக்கு போகலாம். எங்க ஊருலேயே சக்தி வாய்ந்த கோவில்”

இந்திரா “குமார் நீயும் வாயேன்”

சித்ரா அக்கா “வீட்ல ஆம்பிளைங்க யாரும் இல்லை, சுருதிக்கு ஏதாவது வலி வந்தா உதவிக்கு அவனும் புவனாவும் இருக்கட்டும், நாம போய்ட்டு சீக்கிரம் வந்துடலாம்”

இந்திரா “சரி நான் 2 நிமிசத்துல வந்துடுறேன்” என்று அவள் அறைக்கு சென்றாள்

சுருதியும் நானும் நன்றியோடு சித்ரா அக்காவை பார்த்தோம்.

சித்ரா அக்கா “டேய் இப்ப இவளுக ரெண்டு பேத்தையும் கவனி, இரவு என்னை கவனி சரியா”

குமார் “டபுள் ஓ.கே சித்ரா பொ…”

இந்திரா “என்ன சித்ரா பொ..”

எங்கள் மூவருக்கும் வேர்க்க, குமார் “சித்ரா பௌர்ணமி என்னைக்குனு கேட்டு கிட்டு இருந்தேன். அன்னைக்கு நீங்க போற கோவில்ல நாடகம் போடுவாங்க அது சூப்பரா இருக்கும்” என்றான்

அப்போது தான் எங்கள் மூவருக்கும் உயிரே வந்தது. சித்ரா அக்காவும் இந்திராவும் போனவுடன், அப்படியே மண்டியிட்டு உட்கார்ந்த குமார் சுருதியின் வயிற்றில் முத்தம் கொடுத்தான். அப்போது மறதியாக வைத்துவிட்ட மொபைலை எடுக்க வந்த இந்திரா பார்த்து விட்டாள்.

இந்திரா “போதும் உங்க பாசம், விட்டா பாசமலர் சிவாஜி சாவித்திரியவே மிஞ்சிடுவீங்க போல இருக்கு”

குமார் “என் மருமக பிள்ளைக்கு முறை மாமன் நான் முத்தம் கொடுக்காம வேற யார் கொடுப்பா”

இந்திரா “நல்லா கொடுங்க, யார் வேண்டாம்னு சொன்னா”

உடனே குமார் இந்திரா பார்க்க அழுத்தமாக 5 முத்தம் கொடுத்தான் சுருதி வயிற்றில் ச்ச்ச்…ச்ச்ச்…ச்ச்ச்…ச்ச்ச்…ச்ச்ச்…

இப்போது இந்திரா வெளியே சென்றதும், முதல் வேலையாக நான் சென்று கதவை மூடி தாழ் போட்டேன். திரும்பி பார்க்க, குமார் சுருதியின் தொப்புள் குழியில் நாக்கால் விளையாடியவாறு தன் கைகளை பின்னாள் கொண்டு சென்று சுருதியின் குண்டியை பிசைந்து கொண்டு இருந்தான். சுருதி குமாரின் செயலில் லயித்து கண்ணை மூடி ரசித்து கொண்டு இருந்தாள். நான் சுருதியின் அருகே செல்ல, அவள் நிற்க முடியாமல் தள்ளாடாடினாள், அப்படியே அவளை கை தாங்களாக பிடித்து அருகில் இருந்த சோபாவில் உட்கார வைத்தேன். குமார் விடாமல் சுருதியின் தொப்புளில் தன் நா விளையாட்டை ஆடி கொண்டு இருந்தான். இப்போது சுருதி சோபாவில் உட்கார்ந்தமையால், அவள் குண்டியை பிடிக்க வாட்டம் இல்லாமல் போக, சுருதியின் சுடிதார் டாப்ஸ்க்குள் கையை விட்டு அவளின் கனிகளை பிசைந்தான்.

சுருதி அப்படியே சோபாவில் சாய்ந்து விட, நான் சுருதி அருகில் அமர்ந்து சுருதியின் டாப்ஸை கழற்றினேன், சுருதியும் கைகளை தூக்கி எனக்கு உதவினாள், பின்பு என்னை அனைத்து என் இதழை சுவைக்க தொடங்கினாள். நானும் சுருதியின் இதழை ஆர்வமாக கவ்வி சுவைக்க, சுருதி நான் புடவை நழுவாமல் இருக்க தோல் பட்டையில் ஜாக்கெட்டுடன் போட்டு இருந்த ஊக்கை கழற்றி என் மாராப்பை நழுவவிட்டாள். புடைத்து நின்று என் கனிகளை ஜாக்கெட்டுக்கு மேலாக கசக்கினாள் சுருதி. நானும் பதிலுக்கு சுருதியின் கனிகளை பிராவுக்கு மேலாக பிசைந்தேன். சுருதியின் மறுபுறம் குமார் அமர்ந்து கொண்டு, அவளின் வலது கனியை பிராவுக்கு வெளியே எடுத்து சப்பினான், சப்பி கொண்டே பிரா ஹீக்கை கழற்றி விட்டான், பின்பு பிரா ஸ்ட்ரிப்பையும் சுருதியின் தோலில் இருந்து எடுத்து விட்டான், சுருதியின் பிரா என் கையோடு வந்துவிட சுருதியின் கனிகள் இரண்டும் சுகந்திரமாக துள்ளின.

சுருதி என் ஜாக்கெட் கொக்கிகளை கழற்றினாள், பின்பு குமார் என் ஜாக்கெட்டை கழற்ற உதவினான். பின்பு என் பின்புறம் நின்றவாறு என் பிரா ஹீக்கையும் கழற்றிவிட்டான். சுருதி என் பிராவை கழற்றி என் கனிகளுக்கும் விடுதலை கொடுத்தாள். குமார் இப்போது தன் கையை என் வயிற்றுக்கும் பாவாடைக்கு இடையே விட்டு, நான் சொருகி இருந்த புடவையை இழுத்தான், பின்பு என்னை சுற்ற விட்டு என் புடவையை உருவினான். நான் வேறும் பாவாடையுடனும் சுருதி பேண்டுடனும் நிற்க, குமார் உடலில் பேண்டும் டி சர்ட்டும் இருந்தது. சுருதி குமாரின் டி சர்டை கழற்ற, நான் அவன் முன்னாள் மண்டியிட்டு அவன் பேண்டை கழற்றினேன், குமாரின் பூல் ஜட்டிக்குள் விரைத்து நின்றது. ஜட்டிக்கு மேலாக அப்படியே தடவினேன். சுருதி குமாரின் மார்பை தடவிக் கொண்டு இருந்தாள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here